Kết quả bóng đá trận Real Zaragoza vs Antequera CF, 02:00 ngày 06/09/2026
Primera Hạng RFEF Tây Ban Nha · 02:00 ngày 06/09/2026
Real Zaragoza 1 Kết thúc HT 0-0 0
Antequera CF
🟨 2 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 5
Địa điểm: La Romareda Nhiệt độ: 35°C
Diễn biến trận đấu
| Real Zaragoza | Phút | |
| 22' | ||
| 22' | Juan Aspra | |
| 43' | Parra M. | |
| HT 0-0 | ||
| Iranzo R. | 51' | |
| 63' | Perez I. | |
| Herrera A. ❌ Đá hỏng penalty | 71' | |
| Espiau Hernandez E. D. 1 - 0 ⚽ | 90' | |
| Sangalli M. | 90' | |
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 7 | 4 |
| Hòa | 1 | 3 | 1 | 4 |
| Bại | 0 | 0 | 2 | 2 |
| Ghi bàn | 10 | 5 | 22 | 16 |
| Mất bàn | 5 | 5 | 13 | 15 |
| Điểm | 7 | 3 | 22 | 16 |
Chủ = Real Zaragoza · Khách = Antequera CF
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Real Zaragoza | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (21%) | Thắng/Thắng | 1 (20%) |
| 5 (36%) | Hòa/Thắng | 2 (40%) |
| 1 (7%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (14%) | Hòa/Bại | 1 (20%) |
| 1 (7%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (14%) | Bại/Bại | 1 (20%) |
Bảng xếp hạng
Real Zaragoza
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 | 19 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 14 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 | 20 |
Antequera CF
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 2 | 3 | 4 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 2 | 3 | 2 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 14 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
75
Thẻ vàng
24
Sút bóng
199
Sút cầu môn
42
Sút ngoài cầu môn
74
Cản bóng
83
TL kiểm soát bóng
67%33%
Chuyền bóng
509252
TL chuyền bóng thành công
89%71%
Phạm lỗi
1415
Việt vị
20
Cứu thua
12
Quả ném biên
1712
Chuyền dài
2618
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Real Zaragoza (30 trận)
Ghi 1.37 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận
Antequera CF (30 trận)
Ghi 1.30 bàn/trậnMất 1.30 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Real Zaragoza | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1932-3-28 | Thành lập | |
| La Romareda | Sân nhà | |
| 34596 | Sức chứa | 0 |
| Ruben Selles | HLV | |
| Zaragoza | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.61 | 3.40 | 5.10 | 0.83 | 2.25 | 0.98 | 0.90 | 0.75 | 0.90 |
| Live | 1.04 ↓ | 15.00 ↑ | 81.00 ↑ | 4.60 ↑ | 1.50 | 0.06 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.80 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.53 | 3.90 | 6.00 | 0.80 | 2.25 | 1.00 | 0.97 | 1.00 | 0.80 |
| Live | 1.05 ↓ | 9.00 ↑ | 151.00 ↑ | 2.65 ↑ | 0.50 | 0.28 ↓ | 0.44 ↓ | 0.00 | 1.69 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.50 | 3.75 | 5.30 | 0.84 | 2.25 | 0.92 | 0.97 | 0.75 | 0.79 |
| Live | 6.90 ↑ | 1.11 ↓ | 14.00 ↑ | 4.00 ↑ | 0.50 | 0.13 ↓ | 0.43 ↓ | 0.00 | 1.69 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.83 | 3.35 | 4.10 | 0.90 | 2.50 | 0.75 | 0.83 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 5.75 ↑ | 1.20 ↓ | 11.00 ↑ | 2.80 ↑ | 0.50 | 0.17 ↓ | 0.55 ↓ | 0.50 | 1.20 ↑ | |
| 12bet | Sớm | 1.50 | 3.75 | 5.30 | 0.84 | 2.25 | 0.92 | 0.97 | 0.75 | 0.79 |
| Live | 7.20 ↑ | 1.10 ↓ | 14.00 ↑ | 5.55 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.56 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.74 | 3.45 | 3.95 | 0.77 | 2.25 | 0.93 | 0.74 | 0.50 | 0.96 |
| Live | 6.50 ↑ | 1.14 ↓ | 11.00 ↑ | 2.70 ↑ | 0.50 | 0.17 ↓ | 0.42 ↓ | 0.00 | 1.66 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.51 | 3.50 | 5.10 | 0.80 | 2.25 | 1.00 | 1.02 | 1.00 | 0.80 |
| Live | 5.90 ↑ | 1.18 ↓ | 9.60 ↑ | 3.12 ↑ | 1.50 | 0.18 ↓ | 0.62 ↓ | 0.00 | 1.28 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.75 | 3.30 | 4.00 | 1.05 | 2.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 17.00 ↑ | 91.00 ↑ | 9.00 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.71 | 3.35 | 3.90 | 0.81 | 2.50 | 0.71 | 0.71 | 0.50 | 0.81 |
| Live | 6.50 ↑ | 1.15 ↓ | 13.00 ↑ | 3.63 ↑ | 0.50 | 0.13 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.62 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.87 | 3.30 | 3.95 | 0.96 | 2.50 | 0.75 | 0.61 | 0.25 | 1.19 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 151.00 ↑ | 6.36 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | 0.44 ↓ | 0.00 | 1.78 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.80 | 3.25 | 4.00 | 1.00 | 2.50 | 0.80 | 0.85 | 0.50 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 29.00 ↑ | 151.00 ↑ | 6.80 ↑ | 1.50 | 0.09 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Real Zaragoza | +1/2 | 1 | 0 | 0 |
| Antequera CF | -1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).