Kết quả bóng đá trận Real Zaragoza vs Andorra FC, 23:30 ngày 06/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 23:30 ngày 06/08/2026
Real Zaragoza 0 Kết thúc HT 0-0 1
Andorra FC
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 3
Thời tiết: Mostly Clear Nhiệt độ: 28℃~29℃
Diễn biến trận đấu
| Real Zaragoza | Phút | |
| 35' | Lautaro Marco Spatz | |
| 38' | Marc Domenech | |
| Alberto Rodriguez | 40' | |
| Ander Herrera Aguera | 45+2' | |
| HT 0-0 | ||
| 78' | ⚽ 0 - 1 Moro Sidibe | |
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 7 | 3 |
| Hòa | 1 | 0 | 1 | 1 |
| Bại | 0 | 2 | 2 | 6 |
| Ghi bàn | 10 | 3 | 22 | 11 |
| Mất bàn | 5 | 6 | 13 | 17 |
| Điểm | 7 | 3 | 22 | 10 |
Chủ = Real Zaragoza · Khách = Andorra FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Real Zaragoza | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (21%) | Thắng/Thắng | 4 (31%) |
| 5 (36%) | Hòa/Thắng | 2 (15%) |
| 1 (7%) | Hòa/Hòa | 3 (23%) |
| 2 (14%) | Hòa/Bại | 2 (15%) |
| 1 (7%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (14%) | Bại/Bại | 2 (15%) |
Thành tích đối đầu (6 trận)
Real Zaragoza 3 (50%)Hòa 0 (0%)Andorra FC 3 (50%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 0 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 2 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/02/26 | Andorra FC | 2-1 (2-0) | Real Zaragoza | -0.5 | 2.5 | B |
| 24/08/25 | Real Zaragoza | 1-3 (0-1) | Andorra FC | +0.75 | 2.5 | B |
| 20/01/24 | Real Zaragoza | 2-0 (1-0) | Andorra FC | +0.25 | 2 | T |
| 06/10/23 | Andorra FC | 0-1 (0-1) | Real Zaragoza | -0.25 | 2 | T |
| 05/02/23 | Andorra FC | 0-1 (0-0) | Real Zaragoza | -0.25 | 2 | T |
| 01/11/22 | Real Zaragoza | 0-2 (0-1) | Andorra FC | +0.25 | 2 | B |
Thành tích gần đây — Real Zaragoza
BTBHBBBBHB
Thắng 1 (10%)Hòa 2 (20%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 7/15 (10 trận) Châu Á: 2/0/8 T/X: 3/0/7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Real Zaragoza | 1-2 (1-1) | Barbastro | - | - | B |
| 29/07/26 | Real Zaragoza | 2-0 (1-0) | Utebo FC | +2 | 3 | T |
| 31/05/26 | Real Zaragoza | 0-2 (0-1) | Malaga | -0.5 | 2.5 | B |
| 24/05/26 | Las Palmas | 1-1 (1-0) | Real Zaragoza | -1 | 2.75 | H |
| 18/05/26 | Real Zaragoza | 1-3 (1-2) | Sporting Gijon | +0.5 | 2.5 | B |
| 09/05/26 | Real Valladolid | 2-0 (1-0) | Real Zaragoza | -0.25 | 2.5 | B |
| 02/05/26 | Real Zaragoza | 0-1 (0-0) | Granada CF | +0.25 | 2.25 | B |
| 26/04/26 | SD Huesca | 1-0 (0-0) | Real Zaragoza | 0 | 2.25 | B |
| 18/04/26 | Real Zaragoza | 2-2 (0-1) | AD Ceuta | +0.75 | 2.5 | H |
| 12/04/26 | Cordoba | 1-0 (0-0) | Real Zaragoza | -0.5 | 2.5 | B |
| 06/04/26 | Real Zaragoza | 1-2 (1-1) | Mirandes | +0.5 | 2.25 | B |
| 03/04/26 | Leganes | 1-1 (1-1) | Real Zaragoza | -0.5 | 2.25 | H |
| 29/03/26 | Real Zaragoza | 2-0 (0-0) | Racing Santander | 0 | 2.5 | T |
| 22/03/26 | Deportivo La Coruna | 2-1 (1-1) | Real Zaragoza | -0.75 | 2.25 | B |
| 15/03/26 | Real Zaragoza | 2-0 (0-0) | Almeria | -0.25 | 2.5 | T |
| 07/03/26 | Cadiz | 0-1 (0-1) | Real Zaragoza | -0.25 | 2.25 | T |
| 28/02/26 | Real Zaragoza | 0-1 (0-0) | Burgos | 0 | 2 | B |
| 22/02/26 | Andorra FC | 2-1 (2-0) | Real Zaragoza | -0.5 | 2.5 | B |
| 15/02/26 | Cultural Leonesa | 0-0 (0-0) | Real Zaragoza | -0.25 | 2.25 | H |
| 08/02/26 | Real Zaragoza | 1-1 (1-0) | Eibar | 0 | 2 | H |
Thành tích gần đây — Andorra FC
HHTTHTBBBT
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 15/9 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/08/26 | Andorra FC | 0-0 (0-0) | Sabadell | +0.25 | 2.25 | H |
| 31/07/26 | Andorra FC | 0-0 (0-0) | CE Europa | +0.5 | 2.5 | H |
| 26/07/26 | Gimnastic Tarragona | 0-2 (0-1) | Andorra FC | - | - | T |
| 24/07/26 | Andorra FC | 5-2 (2-0) | Inter Club Escaldes | +1.25 | 3 | T |
| 18/07/26 | Andorra FC | 0-0 (0-0) | Stevenage Borough | +0.5 | 2.75 | H |
| 14/07/26 | Andorra FC | 2-1 (0-0) | Millwall | -0.25 | 2.5 | T |
| 31/05/26 | Burgos | 1-0 (1-0) | Andorra FC | -1 | 2.5 | B |
| 24/05/26 | Andorra FC | 0-2 (0-1) | AD Ceuta | +1 | 3 | B |
| 17/05/26 | Deportivo La Coruna | 2-1 (0-1) | Andorra FC | -1 | 2.75 | B |
| 10/05/26 | Andorra FC | 5-1 (1-1) | Las Palmas | 0 | 2.5 | T |
| 01/05/26 | Andorra FC | 0-1 (0-0) | Albacete | +0.75 | 2.75 | B |
| 26/04/26 | Leganes | 0-4 (0-1) | Andorra FC | -0.25 | 2.5 | T |
| 19/04/26 | Andorra FC | 1-0 (0-0) | Real Valladolid | +0.5 | 2.5 | T |
| 12/04/26 | Cadiz | 0-1 (0-1) | Andorra FC | 0 | 2.25 | T |
| 05/04/26 | Andorra FC | 6-2 (2-2) | Racing Santander | 0 | 2.75 | T |
| 02/04/26 | Andorra FC | 3-3 (0-2) | Malaga | +0.25 | 2.5 | H |
| 29/03/26 | Cultural Leonesa | 0-4 (0-2) | Andorra FC | 0 | 2.5 | T |
| 21/03/26 | Andorra FC | 0-1 (0-1) | Eibar | +0.25 | 2.25 | B |
| 15/03/26 | Granada CF | 1-1 (1-1) | Andorra FC | -0.5 | 2.5 | H |
| 08/03/26 | Andorra FC | 1-0 (0-0) | Sporting Gijon | +0.25 | 2.5 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
23
Phạt góc (HT)
11
Thẻ vàng
22
Sút bóng
617
Sút cầu môn
18
Tấn công
77100
Tấn công nguy hiểm
4776
Sút ngoài cầu môn
59
TL kiểm soát bóng
45%55%
TL kiểm soát bóng (HT)
51%49%
So Sánh Sức Mạnh
36 64
43% So Sánh Đối đầu 57%
Thành tích
Tất cả
T3 H0 B3T3 H0 B3
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B2T2 H0 B1
Ghi
Tất cả
1 Bàn1.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn1.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Real Zaragoza (30 trận)
Ghi 1.37 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận
Andorra FC (30 trận)
Ghi 1.70 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Real Zaragoza | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1932-3-28 | Thành lập | |
| La Romareda | Sân nhà | Estadi Nacional |
| 34596 | Sức chứa | 0 |
| Ruben Selles | HLV | Carles Manso |
| Zaragoza | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.80 | 3.20 | 2.30 | 1.02 | 2.50 | 0.82 | 0.82 | -0.25 | 1.02 |
| Live | 151.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.04 ↓ | 5.90 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.87 ↑ | 0.00 | 0.97 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 3.50 | 3.25 | 2.00 | 0.76 | 2.25 | 0.92 | 0.75 | -0.50 | 0.97 |
| Live | 101.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.06 ↓ | 3.50 ↑ | 1.50 | 0.17 ↓ | 0.89 ↑ | 0.00 | 0.80 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.10 | 3.20 | 2.05 | 0.97 | 2.50 | 0.79 | 0.90 | -0.25 | 0.86 |
| Live | 150.00 ↑ | 6.70 ↑ | 1.04 ↓ | 4.54 ↑ | 1.50 | 0.11 ↓ | 0.98 ↑ | 0.00 | 0.86 | |
| Interwetten | Sớm | 3.50 | 3.25 | 2.00 | 0.95 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 9.50 ↑ | 1.02 ↓ | 6.00 ↑ | 1.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 3.55 | 3.30 | 2.02 | 0.76 | 2.25 | 0.96 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 12.56 ↑ | 1.02 ↓ | 5.98 ↑ | 1.50 | 0.09 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.10 | 3.20 | 2.05 | 0.97 | 2.50 | 0.79 | 0.90 | -0.25 | 0.86 |
| Live | 150.00 ↑ | 6.70 ↑ | 1.04 ↓ | 4.76 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | 0.98 ↑ | 0.00 | 0.86 | |
| Crown | Sớm | 3.40 | 3.30 | 1.91 | 1.00 | 2.50 | 0.76 | 0.85 | -0.50 | 0.91 |
| Live | 36.00 ↑ | 14.00 ↑ | 1.02 ↓ | 4.16 ↑ | 1.50 | 0.06 ↓ | 1.00 ↑ | 0.00 | 0.82 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.91 | 3.03 | 2.09 | 1.01 | 2.50 | 0.75 | 0.87 | -0.25 | 0.89 |
| Live | 205.00 ↑ | 7.80 ↑ | 1.03 ↓ | 5.55 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 1.03 ↑ | 0.00 | 0.87 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 3.65 | 3.29 | 1.92 | 1.00 | 2.50 | 0.76 | 0.86 | -0.50 | 0.92 |
| Live | 80.00 ↑ | 10.50 ↑ | 1.04 ↓ | 4.30 ↑ | 1.50 | 0.13 ↓ | 1.00 ↑ | 0.00 | 0.88 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.30 | 3.25 | 1.95 | 1.00 | 2.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 56.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.01 ↓ | 10.00 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.60 | 3.30 | 1.95 | 0.80 | 2.25 | 0.91 | 0.81 | -0.50 | 0.90 |
| Live | 53.00 ↑ | 14.50 ↑ | 1.01 ↓ | 7.21 ↑ | 1.50 | 0.06 ↓ | 0.82 ↑ | 0.00 | 0.92 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.71 | 3.37 | 1.79 | 0.79 | 2.50 | 0.93 | 0.93 | -0.50 | 0.79 |
| Live | 2.94 ↓ | 3.07 ↓ | 2.24 ↑ | 0.93 ↑ | 2.50 | 0.81 ↓ | 0.79 ↓ | -0.25 | 0.95 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 3.30 | 3.20 | 1.95 | 0.98 | 2.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 176.00 ↑ | 20.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.20 ↑ | 0.50 | 0.57 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.59 | 3.25 | 1.93 | 1.05 | 2.50 | 0.75 | 1.63 | 0.00 | 0.44 |
| Live | 75.00 ↑ | 12.90 ↑ | 1.01 ↓ | 4.48 ↑ | 1.50 | 0.11 ↓ | 0.82 ↓ | 0.00 | 0.92 ↑ | |
| SNAI | Sớm | 3.00 | 3.15 | 2.10 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 2.85 ↓ | 3.10 ↓ | 2.25 ↑ | - | - | - | - | - | - | |
| Bet 365 | Sớm | 3.50 | 3.25 | 1.91 | 0.80 | 2.25 | 1.00 | 0.83 | -0.50 | 0.98 |
| Live | 151.00 ↑ | 29.00 ↑ | 1.01 ↓ | 8.50 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | 0.85 ↑ | 0.00 | 0.95 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 3.50 | 3.25 | 1.91 | 1.00 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 36.00 ↑ | 1.01 ↓ | 14.00 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Real Zaragoza | -1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Andorra FC | +1/2 | 1 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).