Kết quả bóng đá trận Real Union Irun vs Real Aviles, 00:45 ngày 01/11/2026
Primera Hạng RFEF Tây Ban Nha · 00:45 ngày 01/11/2026
Real Union Irun 0 Kết thúc HT 0-1 3
Real Aviles
🟨 3 - 3 🟥 0 - 1 ⛳ 3 - 7
Nhiệt độ: 14°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 3 | 5 |
| Hòa | 0 | 0 | 4 | 2 |
| Bại | 2 | 1 | 3 | 3 |
| Ghi bàn | 4 | 9 | 19 | 23 |
| Mất bàn | 6 | 5 | 17 | 14 |
| Điểm | 3 | 6 | 13 | 17 |
Chủ = Real Union Irun · Khách = Real Aviles
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Real Union Irun | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (67%) | Thắng/Thắng | 2 (17%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (8%) |
| 1 (17%) | Hòa/Thắng | 2 (17%) |
| 1 (17%) | Hòa/Hòa | 2 (17%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 3 (25%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (8%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 1 (8%) |
Bảng xếp hạng
Real Union Irun
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 1 | 0 | 0 | 4 | 1 | 3 | 1 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 4 | 1 | 3 | 1 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 10 |
Real Aviles
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 17 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 19 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 13 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
01
Sút bóng
30
Sút cầu môn
10
Sút ngoài cầu môn
10
Cản bóng
10
TL kiểm soát bóng
42%58%
Chuyền bóng
7597
TL chuyền bóng thành công
77%84%
Phạm lỗi
13
Cứu thua
02
Quả ném biên
34
Chuyền dài
412
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Real Union Irun (30 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 1.37 bàn/trận
Real Aviles (30 trận)
Ghi 1.63 bàn/trậnMất 1.43 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Real Union Irun | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1915 | Thành lập | 1903 |
| GAL | Sân nhà | Estadio Román Suárez Puerta |
| 5000 | Sức chứa | 5200 |
| HLV | ||
| Khu vực | Avilés |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.77 | 3.60 | 3.70 | 0.93 | 3.00 | 0.83 | 0.99 | 0.75 | 0.77 |
| Live | 41.00 ↑ | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 1.70 ↑ | 2.50 | 0.39 ↓ | 1.50 ↑ | 0.25 | 0.46 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.87 | 3.75 | 3.60 | 1.00 | 3.00 | 0.80 | 0.88 | 0.50 | 0.88 |
| Live | 81.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.77 ↑ | 2.50 | 0.41 ↓ | 1.51 ↑ | 0.25 | 0.50 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.88 | 3.50 | 3.35 | 0.96 | 3.00 | 0.80 | 0.88 | 0.50 | 0.88 |
| Live | 200.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.57 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 3.22 ↑ | 0.25 | 0.15 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.90 | 3.55 | 3.65 | 0.70 | 2.50 | 0.95 | 0.85 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 1.83 ↓ | 3.60 ↑ | 3.65 | 0.55 ↓ | 2.50 | 1.20 ↑ | 0.80 ↓ | 0.50 | 0.85 ↑ | |
| 12bet | Sớm | 1.88 | 3.50 | 3.35 | 0.98 | 3.00 | 0.78 | 0.90 | 0.50 | 0.86 |
| Live | 200.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.00 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 0.32 ↓ | 0.00 | 2.08 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.85 | 3.70 | 3.20 | 0.93 | 3.00 | 0.77 | 0.85 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 1.66 ↓ | 3.90 ↑ | 3.80 ↑ | 0.89 ↓ | 3.00 | 0.81 ↑ | 0.85 | 0.75 | 0.85 | |
| Sbobet | Sớm | 1.72 | 3.53 | 3.60 | 0.95 | 3.00 | 0.85 | 1.02 | 0.75 | 0.80 |
| Live | 60.00 ↑ | 9.40 ↑ | 1.01 ↓ | 4.34 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.81 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.85 | 3.50 | 3.40 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 56.00 ↑ | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.75 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.81 | 3.40 | 3.45 | 0.81 | 2.75 | 0.71 | 0.77 | 0.50 | 0.76 |
| Live | 179.00 ↑ | 7.75 ↑ | 1.04 ↓ | 1.58 ↑ | 2.50 | 0.41 ↓ | 1.43 ↑ | 0.25 | 0.45 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 1.92 | 3.50 | 3.54 | 0.72 | 2.50 | 1.00 | 0.66 | 0.25 | 1.09 |
| Live | 51.00 ↑ | 29.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.27 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | 2.47 ↑ | 0.25 | 0.31 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.83 | 3.40 | 3.50 | 0.95 | 2.75 | 0.85 | 0.90 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 51.00 ↑ | 29.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.00 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | 0.30 ↓ | 0.00 | 2.45 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Real Union Irun | +1/2 | 1 | 0 | 0 |
| Real Aviles | -1/2 | 1 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).