Kết quả bóng đá trận Real Murcia vs Teruel, 23:15 ngày 06/09/2026
Primera Hạng RFEF Tây Ban Nha · 23:15 ngày 06/09/2026
Real Murcia 4 Kết thúc HT 1-0 0
Teruel
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 6
Địa điểm: Nueva Condomina Nhiệt độ: 34°C
Diễn biến trận đấu
| Real Murcia | Phút | |
| Jorquera 1 - 0 ⚽ | 17' | |
| HT 1-0 | ||
| FT 4-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 5 | 2 |
| Hòa | 0 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 2 | 1 | 3 | 6 |
| Ghi bàn | 2 | 3 | 13 | 5 |
| Mất bàn | 4 | 5 | 11 | 17 |
| Điểm | 3 | 4 | 17 | 8 |
Chủ = Real Murcia · Khách = Teruel
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Real Murcia | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (42%) | Thắng/Thắng | 1 (10%) |
| 1 (8%) | Thắng/Hòa | 1 (10%) |
| 2 (17%) | Hòa/Thắng | 1 (10%) |
| 1 (8%) | Hòa/Hòa | 2 (20%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (10%) |
| 1 (8%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (17%) | Bại/Bại | 4 (40%) |
Bảng xếp hạng
Real Murcia
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 5 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 15 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 4 |
Teruel
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 13 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 6 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 15 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
03
Sút bóng
62
Sút cầu môn
11
Sút ngoài cầu môn
30
Cản bóng
21
TL kiểm soát bóng
52%48%
Chuyền bóng
165143
TL chuyền bóng thành công
86%81%
Phạm lỗi
74
Việt vị
10
Cứu thua
10
Quả ném biên
714
Chuyền dài
49
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Real Murcia (30 trận)
Ghi 1.40 bàn/trậnMất 1.10 bàn/trận
Teruel (30 trận)
Ghi 0.60 bàn/trậnMất 1.13 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Real Murcia | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1908 | Thành lập | 1945 |
| Nueva Condomina | Sân nhà | Estadio de Pinilla |
| 31045 | Sức chứa | 2000 |
| Adrian Colunga Perez | HLV | |
| Murcia | Khu vực | Teruel |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.69 | 3.20 | 5.10 | 0.80 | 2.00 | 1.00 | 0.90 | 0.75 | 0.90 |
| Live | 1.02 ↓ | 26.00 ↑ | 41.00 ↑ | 5.00 ↑ | 4.50 | 0.04 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.80 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.67 | 3.40 | 5.50 | 0.82 | 2.00 | 0.98 | 0.90 | 0.75 | 0.86 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.00 ↑ | 101.00 ↑ | 4.00 ↑ | 4.50 | 0.15 ↓ | 0.43 ↓ | 0.00 | 1.73 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.71 | 3.25 | 4.40 | 0.82 | 2.00 | 0.94 | 0.77 | 0.50 | 0.99 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.50 ↑ | 80.00 ↑ | 3.12 ↑ | 3.50 | 0.20 ↓ | 2.94 ↑ | 0.25 | 0.18 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.63 | 3.20 | 6.25 | 1.30 | 2.50 | 0.50 | 0.70 | 0.50 | 0.95 |
| Live | 1.15 ↓ | 5.75 ↑ | 24.00 ↑ | 3.40 ↑ | 4.50 | 0.17 ↓ | 0.60 ↓ | 0.50 | 1.10 ↑ | |
| 12bet | Sớm | 1.71 | 3.25 | 4.40 | 0.82 | 2.00 | 0.94 | 0.77 | 0.50 | 0.99 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.50 ↑ | 80.00 ↑ | 4.00 ↑ | 4.50 | 0.13 ↓ | 0.44 ↓ | 0.00 | 1.66 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.68 | 3.30 | 4.50 | 0.76 | 2.00 | 0.94 | 0.91 | 0.75 | 0.79 |
| Live | 1.50 ↓ | 3.60 ↑ | 5.70 ↑ | 0.73 ↓ | 2.00 | 0.97 ↑ | 0.95 ↑ | 1.00 | 0.75 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.66 | 3.14 | 4.53 | 0.82 | 2.00 | 0.98 | 0.97 | 0.75 | 0.85 |
| Live | 1.15 ↓ | 5.10 ↑ | 16.50 ↑ | 3.70 ↑ | 4.50 | 0.13 ↓ | 0.49 ↓ | 0.00 | 1.53 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.67 | 3.20 | 4.80 | 1.37 | 2.50 | 0.50 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 56.00 ↑ | 0.80 ↓ | 2.50 | 0.83 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.58 | 3.00 | 5.75 | 0.73 | 2.00 | 0.79 | 0.72 | 0.75 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 20.00 ↑ | 20.00 ↑ | 2.76 ↑ | 3.50 | 0.20 ↓ | 0.37 ↓ | 0.00 | 1.72 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.64 | 3.10 | 6.35 | 0.60 | 1.75 | 1.21 | 0.80 | 0.75 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 41.00 ↑ | 4.63 ↑ | 4.50 | 0.14 ↓ | 0.44 ↓ | 0.00 | 1.78 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.60 | 3.10 | 6.00 | 0.88 | 2.00 | 0.93 | 0.83 | 0.75 | 0.98 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 41.00 ↑ | 8.50 ↑ | 4.50 | 0.07 ↓ | 0.43 ↓ | 0.00 | 1.75 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Real Murcia | +3/4 | 2 | 0 | 0 |
| Teruel | -3/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).