Kết quả bóng đá trận Real Murcia vs Eldense, 00:00 ngày 02/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 00:00 ngày 02/08/2026
Real Murcia 2 Kết thúc HT 1-1 1
Eldense
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 3
Thời tiết: Isilated T-Stoms Nhiệt độ: 29°C
Diễn biến trận đấu
| Real Murcia | Phút | |
| 23' | ⚽ 0 - 1 Rodri | |
| 1 - 1 ⚽ | 45+3' | |
| HT 1-1 | ||
| 47' | ||
| Alejandro Meca 2 - 1 ⚽ | 50' | |
| 58' | ||
| 68' | ||
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 7 | 2 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 1 |
| Bại | 0 | 2 | 1 | 7 |
| Ghi bàn | 4 | 2 | 18 | 11 |
| Mất bàn | 1 | 6 | 6 | 18 |
| Điểm | 7 | 1 | 23 | 7 |
Chủ = Real Murcia · Khách = Eldense
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Real Murcia | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (33%) | Thắng/Thắng | 2 (20%) |
| 1 (11%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (22%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (11%) | Hòa/Hòa | 1 (10%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 2 (20%) |
| 1 (11%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (11%) | Bại/Bại | 5 (50%) |
Thành tích đối đầu (7 trận)
Real Murcia 3 (43%)Hòa 1 (14%)Eldense 3 (43%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 0 / Thua 4 Tài/Xỉu: Tài 5 / Hòa 1 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/05/26 | Real Murcia | 3-0 (2-0) | Eldense | +0.25 | 2.75 | T |
| 26/10/25 | Eldense | 1-1 (0-0) | Real Murcia | -0.25 | 2 | H |
| 07/08/25 | Real Murcia | 3-1 (2-0) | Eldense | 0 | 2.5 | T |
| 28/05/23 | Real Murcia | 1-2 (1-1) | Eldense | +0.25 | 2.25 | B |
| 14/01/23 | Eldense | 1-0 (0-0) | Real Murcia | -0.25 | 2 | B |
| 03/04/22 | Eldense | 1-3 (1-0) | Real Murcia | -0.25 | 2 | T |
| 14/11/21 | Real Murcia | 1-2 (1-0) | Eldense | +0.5 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — Real Murcia
BTTBHTBBTT
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 17/12 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/07/26 | Real Murcia | 0-1 (0-1) | Port Vale | 0 | 2.25 | B |
| 24/05/26 | Real Murcia | 3-0 (2-0) | Eldense | +0.25 | 2.75 | T |
| 17/05/26 | Juventud Torremolinos CF | 1-3 (0-2) | Real Murcia | 0 | 2 | T |
| 10/05/26 | Real Murcia | 1-2 (1-2) | Real Betis B | +0.75 | 2.5 | B |
| 03/05/26 | Sabadell | 2-2 (0-2) | Real Murcia | -0.5 | 2 | H |
| 26/04/26 | CE Europa | 0-2 (0-2) | Real Murcia | -0.25 | 2.25 | T |
| 18/04/26 | Real Murcia | 2-3 (1-2) | Antequera CF | +0.75 | 2.25 | B |
| 11/04/26 | Gimnastic Tarragona | 2-1 (1-0) | Real Murcia | 0 | 2.25 | B |
| 05/04/26 | Real Murcia | 2-1 (2-0) | Atletico de Madrid B | +0.25 | 2 | T |
| 29/03/26 | Sevilla Atletico | 0-1 (0-0) | Real Murcia | +0.25 | 1.75 | T |
| 23/03/26 | Real Murcia | 1-0 (1-0) | SD Tarazona | +0.75 | 1.75 | T |
| 16/03/26 | Hercules | 2-0 (0-0) | Real Murcia | -0.25 | 1.75 | B |
| 12/03/26 | Real Murcia | 1-1 (1-0) | UD Marbella | +0.75 | 2.25 | H |
| 07/03/26 | Real Murcia | 0-1 (0-1) | Atletico Sanluqueno | +1.25 | 2.25 | B |
| 02/03/26 | Villarreal B | 1-1 (1-1) | Real Murcia | -0.25 | 1.75 | H |
| 23/02/26 | Real Murcia | 1-2 (1-1) | FC Cartagena | +0.5 | 1.75 | B |
| 16/02/26 | AD Alcorcon | 1-0 (0-0) | Real Murcia | -0.25 | 1.75 | B |
| 04/02/26 | Real Murcia | 3-3 (2-3) | Daejeon Citizen | - | - | H |
| 01/02/26 | Teruel | 0-0 (0-0) | Real Murcia | 0 | 1.75 | H |
| 26/01/26 | Real Murcia | 0-2 (0-1) | Algeciras | +0.5 | 2 | B |
Thành tích gần đây — Eldense
TBBBTHTBTT
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 15/16 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/07/26 | Eldense | 3-1 (3-1) | Al-Ettifaq | +0.25 | 2.75 | T |
| 23/07/26 | Valencia | 3-0 (3-0) | Eldense | -1.25 | 2.75 | B |
| 17/07/26 | Eldense | 1-2 (0-2) | Millwall | -0.5 | 2.75 | B |
| 24/05/26 | Real Murcia | 3-0 (2-0) | Eldense | -0.25 | 2.75 | B |
| 17/05/26 | Eldense | 2-1 (1-1) | Atletico de Madrid B | +0.5 | 2.5 | T |
| 10/05/26 | Sevilla Atletico | 2-2 (1-1) | Eldense | +1.25 | 2.25 | H |
| 04/05/26 | Eldense | 3-1 (3-0) | UD Marbella | +1.25 | 2.5 | T |
| 25/04/26 | Antequera CF | 2-1 (1-0) | Eldense | +0.25 | 2.25 | B |
| 19/04/26 | Eldense | 2-1 (0-1) | FC Cartagena | +0.5 | 2 | T |
| 11/04/26 | Real Betis B | 0-1 (0-0) | Eldense | +0.5 | 2.25 | T |
| 04/04/26 | Eldense | 3-0 (0-0) | CE Europa | +0.5 | 2 | T |
| 29/03/26 | SD Tarazona | 1-2 (0-1) | Eldense | 0 | 2 | T |
| 22/03/26 | Eldense | 3-0 (0-0) | Ibiza Eivissa | +0.25 | 2 | T |
| 15/03/26 | Atletico Sanluqueno | 1-4 (1-2) | Eldense | +0.75 | 2.25 | T |
| 08/03/26 | Eldense | 4-1 (2-0) | Gimnastic Tarragona | +0.5 | 2 | T |
| 05/03/26 | Villarreal B | 2-0 (1-0) | Eldense | 0 | 2 | B |
| 01/03/26 | Hercules | 2-1 (1-0) | Eldense | 0 | 1.75 | B |
| 23/02/26 | Eldense | 2-2 (1-0) | AD Alcorcon | +0.25 | 1.75 | H |
| 08/02/26 | Eldense | 2-1 (1-0) | Sabadell | +0.25 | 1.75 | T |
| 01/02/26 | Algeciras | 1-1 (1-1) | Eldense | -0.25 | 2 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
23
Phạt góc (HT)
11
Thẻ vàng
21
Sút bóng
73
Sút cầu môn
41
Tấn công
8286
Tấn công nguy hiểm
2730
Sút ngoài cầu môn
32
TL kiểm soát bóng
48%52%
TL kiểm soát bóng (HT)
48%52%
So Sánh Sức Mạnh
44 56
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T3 H1 B3T3 H1 B3
Chủ khách tương đồng
T2 H0 B2T2 H0 B2
Ghi
Tất cả
1.7 Bàn1.1 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn1.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Real Murcia (30 trận)
Ghi 1.30 bàn/trậnMất 1.07 bàn/trận
Eldense (30 trận)
Ghi 1.60 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Real Murcia | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1908 | Thành lập | |
| Nueva Condomina | Sân nhà | |
| 31045 | Sức chứa | 0 |
| Adrian Colunga Perez | HLV | Claudio |
| Murcia | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.10 | 3.50 | 1.95 | 0.97 | 2.50 | 0.87 | 0.84 | -0.50 | 0.99 |
| Live | 1.05 ↓ | 13.00 ↑ | 81.00 ↑ | 6.50 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 1.37 ↑ | 0.00 | 0.59 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 3.00 | 3.25 | 2.20 | 0.88 | 2.50 | 0.79 | 0.83 | -0.25 | 0.87 |
| Live | 1.08 ↓ | 6.50 ↑ | 71.00 ↑ | 2.75 ↑ | 3.50 | 0.23 ↓ | 1.38 ↑ | 0.00 | 0.50 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.05 | 3.30 | 2.04 | 0.98 | 2.50 | 0.78 | 0.72 | -0.50 | 1.04 |
| Live | 1.07 ↓ | 5.70 ↑ | 140.00 ↑ | 4.54 ↑ | 3.50 | 0.11 ↓ | 1.20 ↑ | 0.00 | 0.67 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 3.10 | 3.35 | 2.25 | 0.95 | 2.50 | 0.76 | - | - | - |
| Live | 1.13 ↓ | 5.60 ↑ | 67.08 ↑ | 2.34 ↑ | 3.50 | 0.31 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.05 | 3.30 | 2.04 | 0.98 | 2.50 | 0.78 | 0.72 | -0.50 | 1.04 |
| Live | 1.06 ↓ | 5.80 ↑ | 150.00 ↑ | 4.54 ↑ | 3.50 | 0.11 ↓ | 1.20 ↑ | 0.00 | 0.67 ↓ | |
| Crown | Sớm | 3.10 | 3.30 | 2.02 | 0.95 | 2.50 | 0.85 | 0.80 | -0.50 | 1.02 |
| Live | 1.11 ↓ | 5.70 ↑ | 23.00 ↑ | 2.04 ↑ | 3.50 | 0.29 ↓ | 1.47 ↑ | 0.00 | 0.50 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 3.12 | 3.06 | 1.98 | 0.98 | 2.50 | 0.78 | 0.98 | -0.25 | 0.78 |
| Live | 1.06 ↓ | 6.60 ↑ | 100.00 ↑ | 4.00 ↑ | 3.50 | 0.15 ↓ | 1.20 ↑ | 0.00 | 0.73 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 3.21 | 3.28 | 2.07 | 0.95 | 2.50 | 0.85 | 1.00 | -0.25 | 0.82 |
| Live | 1.07 ↓ | 5.10 ↑ | 32.00 ↑ | 3.84 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 1.19 ↑ | 0.00 | 0.66 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.90 | 3.10 | 2.20 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 13.00 ↑ | 56.00 ↑ | 0.30 ↓ | 2.50 | 2.10 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.45 | 3.35 | 2.05 | 0.74 | 2.25 | 1.02 | 1.01 | -0.25 | 0.75 |
| Live | 1.01 ↓ | 22.00 ↑ | 23.00 ↑ | 11.51 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 1.49 ↑ | 0.00 | 0.50 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.04 | 3.08 | 2.12 | 0.94 | 2.50 | 0.77 | 0.86 | -0.25 | 0.85 |
| Live | 1.10 ↓ | 6.28 ↑ | 30.95 ↑ | 2.54 ↑ | 3.50 | 0.25 ↓ | 1.05 ↑ | 0.00 | 0.69 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.90 | 3.10 | 2.20 | 0.93 | 2.50 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 14.50 ↑ | 91.00 ↑ | 0.83 ↓ | 3.50 | 0.82 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.94 | 3.50 | 2.15 | 0.90 | 2.50 | 0.80 | 0.84 | -0.25 | 0.89 |
| Live | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 151.00 ↑ | 4.90 ↑ | 3.50 | 0.11 ↓ | 1.37 ↑ | 0.00 | 0.59 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.88 | 3.40 | 2.10 | 0.95 | 2.50 | 0.85 | 0.88 | -0.25 | 0.93 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 151.00 ↑ | 6.40 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 1.35 ↑ | 0.00 | 0.58 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.88 | 3.20 | 2.20 | 1.00 | 2.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 151.00 ↑ | 8.00 ↑ | 3.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Real Murcia | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Eldense | +1/4 | 2 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).