Kết quả bóng đá trận Real Madrid (W) vs Sevilla FC (W), 01:00 ngày 09/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 01:00 ngày 09/08/2026
Real Madrid (W) 2 Kết thúc HT 0-1 4
Sevilla FC (W)
🟨 1 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 11 - 1
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 28°C
Diễn biến trận đấu
| Real Madrid (W) | Phút | |
| 38' | ⚽ 0 - 1 Rosa Marquez | |
| HT 0-1 | ||
| 64' | ⚽ 0 - 2 Fatoumata Kanteh Cham | |
| 64' | ||
| 86' | ⚽ 0 - 3 Gema Gili | |
| Sara Dabritz 1 - 3 ⚽ | 88' | |
| 90+1' | ⚽ 1 - 4 | |
| 90+2' | ⚽ 1 - 5 Jassina Blom | |
| 2 - 5 ⚽ | 90+4' | |
| FT 2-4 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 6 | 3 |
| Hòa | 1 | 1 | 3 | 2 |
| Bại | 1 | 1 | 1 | 5 |
| Ghi bàn | 4 | 6 | 20 | 12 |
| Mất bàn | 9 | 5 | 17 | 16 |
| Điểm | 4 | 4 | 21 | 11 |
Chủ = Real Madrid (W) · Khách = Sevilla FC (W)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Real Madrid (W) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (42%) | Thắng/Thắng | 2 (25%) |
| 3 (25%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (8%) | Hòa/Hòa | 2 (25%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 2 (25%) |
| 3 (25%) | Bại/Bại | 2 (25%) |
Thành tích đối đầu (13 trận)
Real Madrid (W) 10 (77%)Hòa 1 (8%)Sevilla FC (W) 2 (15%)
Châu Á: Ăn 11 / Hòa 0 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 7 / Hòa 0 / Xỉu 6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/05/26 | Sevilla FC (W) | 0-2 (0-0) | Real Madrid (W) | +1.5 | 3 | T |
| 10/01/26 | Real Madrid (W) | 2-0 (2-0) | Sevilla FC (W) | +2 | 3.25 | T |
| 09/03/25 | Sevilla FC (W) | 0-4 (0-2) | Real Madrid (W) | +1.75 | 3.25 | T |
| 07/12/24 | Real Madrid (W) | 4-1 (4-0) | Sevilla FC (W) | +2.25 | 3.5 | T |
| 10/03/24 | Sevilla FC (W) | 0-1 (0-0) | Real Madrid (W) | +1 | 3 | T |
| 10/12/23 | Real Madrid (W) | 1-3 (0-0) | Sevilla FC (W) | +1.75 | 3.25 | B |
| 06/05/23 | Sevilla FC (W) | 0-2 (0-1) | Real Madrid (W) | +0.75 | 2.75 | T |
| 31/10/22 | Real Madrid (W) | 2-0 (0-0) | Sevilla FC (W) | +1.75 | 3 | T |
| 29/01/22 | Real Madrid (W) | 3-1 (2-1) | Sevilla FC (W) | +1 | 2.75 | T |
| 16/10/21 | Sevilla FC (W) | 3-0 (1-0) | Real Madrid (W) | +1 | 2.5 | B |
| 11/02/21 | Sevilla FC (W) | 1-1 (1-1) | Real Madrid (W) | +1 | 2.75 | H |
| 05/12/20 | Real Madrid (W) | 5-2 (2-0) | Sevilla FC (W) | +1 | 2.5 | T |
| 04/01/20 | Real Madrid (W) | 5-1 (2-1) | Sevilla FC (W) | +0.25 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — Real Madrid (W)
TTTTTTHTBB
Thắng 7 (70%)Hòa 1 (10%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 16/10 (10 trận) Châu Á: 8/0/2 T/X: 3/0/7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 06/08/26 | Real Madrid (W) | 2-0 (1-0) | CrystalPalace (W) | +2 | 3.25 | T |
| 02/08/26 | Real Madrid (W) | 2-0 (0-0) | Madrid CFF (W) | +1.75 | 3.25 | T |
| 31/05/26 | Real Madrid (W) | 2-0 (0-0) | Granada CF(W) | +2 | 3.5 | T |
| 27/05/26 | FC Levante Badalona (W) | 0-4 (0-0) | Real Madrid (W) | +1.25 | 3 | T |
| 10/05/26 | Real Madrid (W) | 1-0 (1-0) | Atletico de Madrid (W) | - | - | T |
| 02/05/26 | Sevilla FC (W) | 0-2 (0-0) | Real Madrid (W) | +1.5 | 3 | T |
| 27/04/26 | Real Madrid (W) | 1-1 (1-0) | CDEF Logrono (W) | +2.5 | 3.5 | H |
| 05/04/26 | Madrid CFF (W) | 0-2 (0-0) | Real Madrid (W) | +1.5 | 3 | T |
| 02/04/26 | Barcelona (W) | 6-0 (4-0) | Real Madrid (W) | -2.5 | 3.75 | B |
| 30/03/26 | Real Madrid (W) | 0-3 (0-1) | Barcelona (W) | -1.75 | 3.25 | B |
| 26/03/26 | Real Madrid (W) | 2-6 (1-3) | Barcelona (W) | -1.75 | 3.5 | B |
| 22/03/26 | Eibar (W) | 0-1 (0-1) | Real Madrid (W) | +2 | 3.25 | T |
| 15/03/26 | Real Sociedad (W) | 0-3 (0-0) | Real Madrid (W) | +0.25 | 2.75 | T |
| 22/02/26 | Real Madrid (W) | 2-0 (0-0) | UD Granadilla Tenerife Sur (W) | +1.75 | 3.25 | T |
| 19/02/26 | Real Madrid (W) | 2-0 (0-0) | Paris FC (W) | +1 | 3.25 | T |
| 15/02/26 | Alhama CF (W) | 0-3 (0-2) | Real Madrid (W) | +2.75 | 3.75 | T |
| 12/02/26 | Paris FC (W) | 2-3 (1-2) | Real Madrid (W) | +0.75 | 2.75 | T |
| 08/02/26 | Real Madrid (W) | 3-0 (2-0) | RCD Espanyol (W) | +2.5 | 3.5 | T |
| 06/02/26 | Real Madrid (W) | 0-4 (0-1) | Barcelona (W) | -2.25 | 3.5 | B |
| 01/02/26 | Deportivo La Coruna W | 2-4 (2-2) | Real Madrid (W) | +2 | 3.25 | T |
Thành tích gần đây — Sevilla FC (W)
BHHHBBBBBB
Thắng 0 (0%)Hòa 3 (30%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 2/16 (10 trận) Châu Á: 1/2/7 T/X: 4/1/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | UD Granadilla Tenerife Sur (W) | 1-0 (0-0) | Sevilla FC (W) | - | - | B |
| 29/07/26 | Sevilla FC (W) | 0-0 (0-0) | Sporting CP (W) | - | - | H |
| 31/05/26 | RCD Espanyol (W) | 0-0 (0-0) | Sevilla FC (W) | 0 | 2.25 | H |
| 27/05/26 | Sevilla FC (W) | 0-0 (0-0) | Eibar (W) | +0.5 | 2.25 | H |
| 12/05/26 | Madrid CFF (W) | 2-0 (1-0) | Sevilla FC (W) | 0 | 2.75 | B |
| 02/05/26 | Sevilla FC (W) | 0-2 (0-0) | Real Madrid (W) | -1.5 | 3 | B |
| 26/04/26 | UD Granadilla Tenerife Sur (W) | 3-0 (3-0) | Sevilla FC (W) | -0.75 | 2.5 | B |
| 04/04/26 | CDEF Logrono (W) | 2-1 (2-1) | Sevilla FC (W) | +0.5 | 2.25 | B |
| 29/03/26 | Sevilla FC (W) | 0-1 (0-0) | Granada CF(W) | 0 | 2.5 | B |
| 22/03/26 | Sevilla FC (W) | 1-5 (1-2) | FC Levante Badalona (W) | +0.5 | 2.25 | B |
| 15/03/26 | Alhama CF (W) | 0-1 (0-1) | Sevilla FC (W) | +1.25 | 2.75 | T |
| 23/02/26 | Sevilla FC (W) | 2-1 (2-0) | Atletico de Madrid (W) | -0.5 | 2.75 | T |
| 14/02/26 | Deportivo La Coruna W | 0-4 (0-0) | Sevilla FC (W) | 0 | 2.5 | T |
| 08/02/26 | Sevilla FC (W) | 4-0 (2-0) | Athletic Club Bibao (W) | -0.25 | 2.25 | T |
| 01/02/26 | Barcelona (W) | 4-1 (2-0) | Sevilla FC (W) | -4.5 | 4.75 | B |
| 25/01/26 | Sevilla FC (W) | 4-2 (3-1) | Levante UD (W) | +0.75 | 2.25 | T |
| 18/01/26 | Sevilla FC (W) | 0-2 (0-0) | Real Sociedad (W) | -1 | 2.5 | B |
| 10/01/26 | Real Madrid (W) | 2-0 (2-0) | Sevilla FC (W) | -2 | 3.25 | B |
| 20/12/25 | Sevilla FC (W) | 1-2 (1-1) | UD Granadilla Tenerife Sur (W) | 0 | 2.25 | B |
| 13/12/25 | Sevilla FC (W) | 2-1 (1-0) | Alhama CF (W) | +1.75 | 3 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
111
Phạt góc (HT)
60
Thẻ vàng
10
Sút bóng
1111
Sút cầu môn
59
Tấn công
6663
Tấn công nguy hiểm
3129
Sút ngoài cầu môn
62
TL kiểm soát bóng
49%51%
TL kiểm soát bóng (HT)
56%44%
So Sánh Sức Mạnh
67 33
78% So Sánh Đối đầu 22%
Thành tích
Tất cả
T10 H1 B2T2 H1 B10
Chủ khách tương đồng
T6 H0 B1T1 H0 B6
Ghi
Tất cả
2.5 Bàn0.9 Bàn
Chủ khách tương đồng
3.1 Bàn1.1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Real Madrid (W) (30 trận)
Ghi 1.90 bàn/trậnMất 1.30 bàn/trận
Sevilla FC (W) (30 trận)
Ghi 1.17 bàn/trậnMất 1.57 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 4 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 3 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Real Madrid (W) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 10BET | Sớm | 1.27 | 5.80 | 9.00 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 1.27 | 5.80 | 9.00 | - | - | - | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.28 | 5.25 | 7.00 | 0.44 | 2.50 | 1.60 | - | - | - |
| Live | 1.28 | 5.25 | 7.00 | 0.44 | 2.50 | 1.60 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.24 | 5.00 | 8.50 | 0.78 | 3.25 | 0.78 | 0.73 | 1.50 | 0.83 |
| Live | 1.24 | 5.00 | 8.50 | 0.78 | 3.25 | 0.78 | 0.73 | 1.50 | 0.83 | |
| Bwin | Sớm | 1.28 | 5.50 | 7.00 | 1.10 | 3.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.28 | 5.50 | 7.00 | 1.10 | 3.50 | 0.65 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.28 | 5.40 | 8.05 | 1.08 | 3.50 | 0.66 | 0.78 | 1.50 | 0.93 |
| Live | 1.25 ↓ | 5.35 ↓ | 8.75 ↑ | 1.10 ↑ | 3.50 | 0.64 ↓ | 0.77 ↓ | 1.50 | 0.91 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.29 | 5.20 | 7.00 | 0.98 | 3.25 | 0.83 | 0.83 | 1.50 | 0.98 |
| Live | 1.29 | 5.20 | 7.00 | 0.98 | 3.25 | 0.83 | 0.83 | 1.50 | 0.98 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1 1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Real Madrid (W) | +1 1/2 | 1 | 0 | 0 |
| Sevilla FC (W) | -1 1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).