Kết quả bóng đá trận Real Madrid Castilla vs Juventud Torremolinos CF, 17:00 ngày 05/09/2026
Primera Hạng RFEF Tây Ban Nha · 17:00 ngày 05/09/2026
Real Madrid Castilla 2 Kết thúc HT 1-0 0
Juventud Torremolinos CF
🟨 1 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 9 - 2
Nhiệt độ: 32°C
Diễn biến trận đấu
| Real Madrid Castilla | Phút | |
| Cestero Sancho J. 1 - 0 ⚽ | 25' | |
| Jorge Cestero 2 - 0 ⚽ | 25' | |
| Yanez D. | 34' | |
| Yanez D. | 34' | |
| 39' | ||
| 39' | Kaptoum W. | |
| HT 1-0 | ||
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 3 | 3 |
| Hòa | 1 | 1 | 4 | 2 |
| Bại | 1 | 2 | 3 | 5 |
| Ghi bàn | 2 | 2 | 9 | 10 |
| Mất bàn | 2 | 5 | 11 | 14 |
| Điểm | 4 | 1 | 13 | 11 |
Chủ = Real Madrid Castilla · Khách = Juventud Torremolinos CF
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Real Madrid Castilla | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (22%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (11%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (11%) | Hòa/Thắng | 2 (25%) |
| 2 (22%) | Hòa/Hòa | 2 (25%) |
| 1 (11%) | Hòa/Bại | 1 (13%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (13%) |
| 1 (11%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (11%) | Bại/Bại | 2 (25%) |
Bảng xếp hạng
Real Madrid Castilla
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 12 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 13 |
| Sân khách | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 7 |
Juventud Torremolinos CF
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 0 | 1 | 0 | 2 | 2 | 1 | 11 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 16 |
| Sân khách | 1 | 0 | 1 | 0 | 2 | 2 | 1 | 6 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
31
Thẻ vàng
11
Sút bóng
71
Sút cầu môn
41
Sút ngoài cầu môn
20
Cản bóng
10
TL kiểm soát bóng
59%41%
Chuyền bóng
269191
TL chuyền bóng thành công
88%82%
Phạm lỗi
43
Việt vị
11
Cứu thua
13
Quả ném biên
1511
Chuyền dài
155
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Real Madrid Castilla (30 trận)
Ghi 1.57 bàn/trậnMất 1.27 bàn/trận
Juventud Torremolinos CF (30 trận)
Ghi 1.20 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Real Madrid Castilla | Thông tin | |
|---|---|---|
| 2005 | Thành lập | |
| Sân nhà | ||
| 6000 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Madrid | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.54 | 3.70 | 5.30 | 0.83 | 2.50 | 0.98 | 0.95 | 1.00 | 0.85 |
| Live | 1.08 ↓ | 51.00 ↑ | 101.00 ↑ | 6.10 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.21 ↓ | 0.00 | 2.50 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.55 | 3.90 | 5.75 | 0.84 | 2.50 | 0.95 | 0.96 | 1.00 | 0.80 |
| Live | 1.07 ↓ | 7.50 ↑ | 111.00 ↑ | 1.76 ↑ | 2.50 | 0.27 ↓ | 1.44 ↑ | 0.25 | 0.36 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.55 | 3.80 | 4.70 | 0.80 | 2.50 | 0.96 | 0.95 | 1.00 | 0.81 |
| Live | 1.05 ↓ | 6.30 ↑ | 139.00 ↑ | 8.33 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.40 ↓ | 0.00 | 1.78 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.53 | 3.70 | 6.25 | 0.85 | 2.50 | 0.80 | 0.55 | 0.50 | 1.20 |
| Live | 1.57 ↑ | 3.80 ↑ | 5.00 ↓ | 0.65 ↓ | 2.50 | 1.05 ↑ | 0.50 ↓ | 0.50 | 1.30 ↑ | |
| 12bet | Sớm | 1.55 | 3.80 | 4.70 | 0.80 | 2.50 | 0.96 | 0.95 | 1.00 | 0.81 |
| Live | 1.05 ↓ | 6.30 ↑ | 140.00 ↑ | 8.33 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.41 ↓ | 0.00 | 1.75 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.52 | 3.90 | 4.90 | 0.77 | 2.50 | 0.93 | 0.91 | 1.00 | 0.79 |
| Live | 1.02 ↓ | 9.90 ↑ | 26.00 ↑ | 4.54 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 4.34 ↑ | 0.25 | 0.05 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.52 | 3.59 | 4.85 | 0.85 | 2.50 | 0.95 | 1.02 | 1.00 | 0.80 |
| Live | 1.06 ↓ | 6.10 ↑ | 80.00 ↑ | 5.88 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 0.31 ↓ | 0.00 | 2.12 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.53 | 3.70 | 5.00 | 0.80 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 1.05 ↓ | 7.50 ↑ | 41.00 ↑ | 3.80 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.49 | 3.45 | 5.75 | 0.82 | 2.50 | 0.70 | 0.81 | 1.00 | 0.72 |
| Live | 1.08 ↓ | 6.25 ↑ | 119.00 ↑ | 9.00 ↑ | 2.75 | 0.01 ↓ | 0.34 ↓ | 0.00 | 1.82 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.51 | 3.60 | 6.69 | 0.90 | 2.50 | 0.80 | 0.64 | 0.75 | 1.13 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 101.00 ↑ | 6.82 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | 0.31 ↓ | 0.00 | 2.47 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.50 | 3.60 | 6.00 | 0.95 | 2.50 | 0.85 | 0.85 | 1.00 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 101.00 ↑ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 0.30 ↓ | 0.00 | 2.45 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.