Kết quả bóng đá trận Real Jaen CF vs SD Huesca, 16:30 ngày 06/09/2026
Primera Hạng RFEF Tây Ban Nha · 16:30 ngày 06/09/2026
Real Jaen CF 2 Kết thúc HT 2-2 2
SD Huesca
🟨 4 - 1 🟥 2 - 0 ⛳ 2 - 4
Nhiệt độ: 31°C
Diễn biến trận đấu
| Real Jaen CF | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 1' | |
| Luka Miletic (Kiến tạo: Mario Martos) 2 - 0 ⚽ | 1' | |
| 9' | ⚽ 2 - 1 Rodriguez I. (Assist:Garcia M.) | |
| 9' | ⚽ 2 - 2 Rodriguez I. (Kiến tạo: Mario Garcia) | |
| 3 - 2 ⚽ | 12' | |
| Mohamed Sanhaji Brahami (Kiến tạo: Mouhamadou Keita) 4 - 2 ⚽ | 12' | |
| 17' | ⚽ 4 - 3 Tresaco R. | |
| 17' | ⚽ 4 - 4 Rafa Tresaco | |
| HT 2-2 | ||
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 7 | 4 |
| Hòa | 2 | 3 | 3 | 5 |
| Bại | 0 | 0 | 0 | 1 |
| Ghi bàn | 5 | 3 | 20 | 16 |
| Mất bàn | 4 | 3 | 6 | 11 |
| Điểm | 5 | 3 | 24 | 17 |
Chủ = Real Jaen CF · Khách = SD Huesca
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Real Jaen CF | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (30%) | Thắng/Thắng | 4 (40%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (10%) |
| 4 (40%) | Hòa/Thắng | 2 (20%) |
| 2 (20%) | Hòa/Hòa | 1 (10%) |
| 1 (10%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (10%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 1 (10%) |
Bảng xếp hạng
Real Jaen CF
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 0 | 3 | 1 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 8 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 0 | 3 | 1 |
SD Huesca
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 7 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 3 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 11 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
10
Sút bóng
35
Sút cầu môn
32
Sút ngoài cầu môn
02
Cản bóng
01
TL kiểm soát bóng
52%48%
Chuyền bóng
110102
TL chuyền bóng thành công
82%82%
Phạm lỗi
35
Việt vị
10
Cứu thua
01
Quả ném biên
71
Chuyền dài
95
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Real Jaen CF (30 trận)
Ghi 1.60 bàn/trậnMất 0.73 bàn/trận
SD Huesca (30 trận)
Ghi 1.23 bàn/trậnMất 1.37 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 2 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Real Jaen CF | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1960 | |
| Sân nhà | El Alcoraz | |
| 0 | Sức chứa | 8000 |
| Manuel Herrero Galaso | HLV | Bolo |
| Khu vực | Huesca |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.80 | 3.10 | 2.35 | 1.03 | 2.25 | 0.78 | 1.05 | 0.00 | 0.75 |
| Live | 26.00 ↑ | 1.05 ↓ | 13.00 ↑ | 6.10 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 0.07 ↓ | -0.25 | 4.30 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 3.00 | 3.10 | 2.38 | 1.03 | 2.25 | 0.78 | 0.74 | -0.25 | 1.04 |
| Live | 36.00 ↑ | 1.09 ↓ | 7.50 ↑ | 2.60 ↑ | 4.50 | 0.26 ↓ | 0.40 ↓ | -0.25 | 1.85 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.73 | 3.10 | 2.32 | 1.00 | 2.25 | 0.76 | 0.93 | 0.00 | 0.83 |
| Live | 2.58 ↓ | 3.05 ↓ | 2.47 ↑ | 1.06 ↑ | 2.25 | 0.70 ↓ | 0.92 ↓ | 0.00 | 0.84 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 3.15 | 3.05 | 2.25 | 1.10 | 2.50 | 0.60 | 0.50 | -0.50 | 1.30 |
| Live | 26.00 ↑ | 1.27 ↓ | 3.75 ↑ | 2.20 ↑ | 4.50 | 0.27 ↓ | 0.50 | -0.50 | 1.30 | |
| 12bet | Sớm | 2.73 | 3.10 | 2.32 | 1.00 | 2.25 | 0.76 | 0.93 | 0.00 | 0.83 |
| Live | 2.58 ↓ | 3.05 ↓ | 2.47 ↑ | 1.06 ↑ | 2.25 | 0.70 ↓ | 0.92 ↓ | 0.00 | 0.84 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.73 | 3.10 | 2.31 | 0.97 | 2.25 | 0.73 | 1.00 | 0.00 | 0.70 |
| Live | 2.52 ↓ | 3.05 ↓ | 2.52 ↑ | 0.73 ↓ | 2.00 | 0.97 ↑ | 0.85 ↓ | 0.00 | 0.85 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.75 | 2.90 | 2.31 | 1.05 | 2.25 | 0.75 | 0.75 | -0.25 | 1.07 |
| Live | 2.55 ↓ | 2.92 ↑ | 2.58 ↑ | 1.07 ↑ | 2.25 | 0.75 | 0.91 ↑ | 0.00 | 0.93 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.75 | 3.10 | 2.30 | 1.25 | 2.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 23.00 ↑ | 1.18 ↓ | 4.20 ↑ | 0.10 ↓ | 2.50 | 4.50 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.95 | 2.95 | 2.15 | 0.64 | 2.00 | 0.90 | 0.71 | -0.25 | 0.81 |
| Live | 2.65 ↓ | 3.00 ↑ | 2.55 ↑ | 0.71 ↑ | 2.00 | 0.95 ↑ | 0.86 ↑ | 0.00 | 0.78 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 3.15 | 3.00 | 2.28 | 0.93 | 2.25 | 0.78 | 1.18 | 0.00 | 0.61 |
| Live | 28.00 ↑ | 1.04 ↓ | 12.60 ↑ | 2.96 ↑ | 4.50 | 0.25 ↓ | 0.47 ↓ | -0.25 | 1.69 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.10 | 3.00 | 2.20 | 1.00 | 2.25 | 0.80 | 0.80 | -0.25 | 1.00 |
| Live | 29.00 ↑ | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 5.40 ↑ | 4.50 | 0.12 ↓ | 0.21 ↓ | -0.25 | 3.25 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Real Jaen CF | -1/4 | 0 | 0 | 2 |
| SD Huesca | +1/4 | 1 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).