Kết quả bóng đá trận Real Aviles vs Unionistas de Salamanca, 23:45 ngày 12/09/2026
Primera Hạng RFEF Tây Ban Nha · 23:45 ngày 12/09/2026
Real Aviles 3 Kết thúc HT 1-1 1
Unionistas de Salamanca
🟨 2 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 4
Nhiệt độ: 23°C
Diễn biến trận đấu
| Real Aviles | Phút | |
| 4' | ⚽ 0 - 1 de Bustos H. | |
| Natalio | 22' | |
| 24' | Gil A. | |
| 24' | Gil A. | |
| 29' | ||
| 29' | Ferrer P. | |
| 1 - 1 ⚽ | 40' | |
| Natalio (Kiến tạo: Alvaro Santamaria) 2 - 1 ⚽ | 40' | |
| 42' | Marcelo A. | |
| 42' | Marcelo A. | |
| HT 1-1 | ||
| 47' | ||
| Samuel | 47' | |
| FT 3-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 4 | 5 |
| Hòa | 1 | 1 | 3 | 1 |
| Bại | 1 | 1 | 3 | 4 |
| Ghi bàn | 6 | 3 | 18 | 13 |
| Mất bàn | 5 | 2 | 13 | 13 |
| Điểm | 4 | 4 | 15 | 16 |
Chủ = Real Aviles · Khách = Unionistas de Salamanca
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Real Aviles | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (9%) | Thắng/Thắng | 2 (20%) |
| 1 (9%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (18%) | Hòa/Thắng | 2 (20%) |
| 2 (18%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (27%) | Hòa/Bại | 2 (20%) |
| 1 (9%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (9%) | Bại/Bại | 4 (40%) |
Bảng xếp hạng
Real Aviles
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 17 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 19 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 13 |
Unionistas de Salamanca
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 3 | 0 | 19 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 3 | 0 | 20 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 7 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
32
Thẻ vàng
23
Sút bóng
78
Sút cầu môn
12
Sút ngoài cầu môn
55
Cản bóng
11
TL kiểm soát bóng
70%30%
Chuyền bóng
338146
TL chuyền bóng thành công
85%66%
Phạm lỗi
612
Việt vị
11
Cứu thua
10
Quả ném biên
1216
Chuyền dài
178
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Real Aviles (30 trận)
Ghi 1.40 bàn/trậnMất 1.57 bàn/trận
Unionistas de Salamanca (30 trận)
Ghi 1.30 bàn/trậnMất 1.27 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 3 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Real Aviles | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1903 | Thành lập | 1923-1-30 |
| Estadio Román Suárez Puerta | Sân nhà | Olimpico de Chapin |
| 5200 | Sức chứa | 17341 |
| HLV | ||
| Avilés | Khu vực | Reina |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.03 | 3.20 | 3.40 | 0.80 | 2.25 | 0.96 | 1.02 | 0.50 | 0.75 |
| Live | 1.03 ↓ | 51.00 ↑ | 126.00 ↑ | 4.80 ↑ | 4.50 | 0.05 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.22 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.05 | 3.30 | 3.50 | 0.81 | 2.25 | 0.99 | 0.76 | 0.25 | 1.01 |
| Live | 1.83 ↓ | 3.50 ↑ | 4.10 ↑ | 0.99 ↑ | 2.50 | 0.76 ↓ | 0.83 ↑ | 0.50 | 0.93 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.04 | 3.30 | 3.10 | 0.79 | 2.25 | 0.97 | 0.86 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.10 ↑ | 160.00 ↑ | 4.54 ↑ | 4.50 | 0.11 ↓ | 0.67 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.25 | 3.15 | 3.05 | 1.10 | 2.50 | 0.60 | 1.20 | 0.50 | 0.55 |
| Live | 1.02 ↓ | 11.00 ↑ | 65.00 ↑ | 2.60 ↑ | 4.50 | 0.22 ↓ | 0.95 ↓ | 0.50 | 0.70 ↑ | |
| 12bet | Sớm | 2.04 | 3.30 | 3.10 | 0.79 | 2.25 | 0.97 | 0.86 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.10 ↑ | 160.00 ↑ | 4.54 ↑ | 4.50 | 0.11 ↓ | 0.67 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.08 | 3.30 | 2.99 | 0.77 | 2.25 | 0.93 | 0.83 | 0.25 | 0.87 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.50 ↑ | 16.50 ↑ | 3.12 ↑ | 4.50 | 0.12 ↓ | 0.61 ↓ | 0.00 | 1.26 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.11 | 3.01 | 2.97 | 0.85 | 2.25 | 0.95 | 0.92 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.20 ↑ | 60.00 ↑ | 4.34 ↑ | 4.50 | 0.09 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.23 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.15 | 3.00 | 3.00 | 1.05 | 2.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 1.85 ↓ | 3.20 ↑ | 3.60 ↑ | 0.95 ↓ | 2.50 | 0.75 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.10 | 3.10 | 2.95 | 0.76 | 2.25 | 0.76 | 0.81 | 0.25 | 0.71 |
| Live | 1.01 ↓ | 28.00 ↑ | 16.00 ↑ | 4.45 ↑ | 4.50 | 0.09 ↓ | 0.60 ↓ | 0.00 | 1.11 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.25 | 3.20 | 3.04 | 0.85 | 2.25 | 0.85 | 0.62 | 0.00 | 1.15 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 126.00 ↑ | 6.38 ↑ | 4.50 | 0.07 ↓ | 0.66 ↑ | 0.00 | 1.22 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.20 | 3.10 | 3.00 | 0.90 | 2.25 | 0.90 | 0.95 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 126.00 ↑ | 8.00 ↑ | 4.50 | 0.07 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Real Aviles | +1/4 | 0 | 0 | 1 |
| Unionistas de Salamanca | -1/4 | 1 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).