Kết quả bóng đá trận Real Aviles vs Pontevedra, 00:00 ngày 29/08/2026
Primera Hạng RFEF Tây Ban Nha · 00:00 ngày 29/08/2026
Real Aviles 0 Kết thúc HT 0-0 1
Pontevedra
🟨 5 - 3 🟥 0 - 1 ⛳ 4 - 4
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 22°C
Diễn biến trận đấu
| Real Aviles | Phút | |
| Roberto Doncel | 34' | |
| Samuel | 36' | |
| Jon Sillero | 44' | |
| HT 0-0 | ||
| 46' | Yelko Pino | |
| 56' | Jerin Ramos | |
| Roger Escoruela | 65' | |
| 66' | ⚽ 0 - 1 Yelko Pino | |
| 83' | Rui Pedro Fernandes Ferreira | |
| 90+3' | ||
| 90+10' | ||
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 2 | 6 |
| Hòa | 0 | 0 | 5 | 1 |
| Bại | 1 | 1 | 3 | 3 |
| Ghi bàn | 6 | 4 | 12 | 21 |
| Mất bàn | 3 | 4 | 11 | 13 |
| Điểm | 6 | 6 | 11 | 19 |
Chủ = Real Aviles · Khách = Pontevedra
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Real Aviles | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (11%) | Thắng/Thắng | 1 (14%) |
| 1 (11%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (11%) | Hòa/Thắng | 4 (57%) |
| 2 (22%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (22%) | Hòa/Bại | 1 (14%) |
| 1 (11%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (11%) | Bại/Bại | 1 (14%) |
Bảng xếp hạng
Real Aviles
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 17 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 19 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 13 |
| 6 gần | 6 | 2 | 3 | 1 | 10 | 7 | - | - |
Pontevedra
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 4 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 13 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 3 |
| 6 gần | 6 | 4 | 0 | 2 | 14 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (8 trận)
Real Aviles 1 (13%)Hòa 3 (38%)Pontevedra 4 (50%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 7 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 1 / Xỉu 3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/05/26 | Pontevedra | 2-2 (0-1) | Real Aviles | -0.75 | 2.5 | H |
| 11/01/26 | Real Aviles | 0-3 (0-1) | Pontevedra | 0 | 2 | B |
| 16/03/25 | Real Aviles | 1-0 (1-0) | Pontevedra | -0.25 | 1.75 | T |
| 03/11/24 | Pontevedra | 1-1 (0-1) | Real Aviles | -1 | 2 | H |
| 10/03/24 | Pontevedra | 2-0 (0-0) | Real Aviles | -0.5 | 2.25 | B |
| 29/10/23 | Real Aviles | 1-1 (1-0) | Pontevedra | -0.25 | 2.25 | H |
| 10/04/22 | Pontevedra | 3-2 (1-2) | Real Aviles | -0.75 | 2.25 | B |
| 21/11/21 | Real Aviles | 0-3 (0-1) | Pontevedra | +0.25 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — Real Aviles
TTHBHHBHHB
Thắng 2 (20%)Hòa 5 (50%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 13/14 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Real Aviles | 4-2 (1-1) | Sporting de Gijon B | - | - | T |
| 16/08/26 | CD Mosconia | 0-2 (0-2) | Real Aviles | +1 | 2.75 | T |
| 14/08/26 | Racing de Ferrol | 1-1 (1-1) | Real Aviles | -0.25 | 2.5 | H |
| 08/08/26 | Rayo Cantabria | 2-1 (1-1) | Real Aviles | +0.75 | 2.5 | B |
| 06/08/26 | Cultural Leonesa | 1-1 (0-1) | Real Aviles | - | - | H |
| 02/08/26 | Ponferradina | 1-1 (1-0) | Real Aviles | - | - | H |
| 30/07/26 | Marino luanco | 1-0 (1-0) | Real Aviles | +0.5 | 2.25 | B |
| 25/07/26 | Real Oviedo B | 0-0 (0-0) | Real Aviles | +0.25 | 2.25 | H |
| 23/05/26 | Pontevedra | 2-2 (0-1) | Real Aviles | -0.75 | 2.5 | H |
| 17/05/26 | Real Aviles | 1-4 (1-2) | Barakaldo CF | 0 | 2.25 | B |
| 09/05/26 | Ponferradina | 3-1 (2-1) | Real Aviles | -0.75 | 2.25 | B |
| 02/05/26 | Real Aviles | 2-2 (1-1) | CD Guadalajara | +0.5 | 2.25 | H |
| 27/04/26 | Racing de Ferrol | 2-2 (0-1) | Real Aviles | -0.5 | 2.25 | H |
| 18/04/26 | Real Aviles | 1-1 (1-0) | Unionistas de Salamanca | 0 | 2.25 | H |
| 11/04/26 | Osasuna B | 0-1 (0-0) | Real Aviles | 0 | 2.25 | T |
| 06/04/26 | Real Aviles | 2-1 (1-1) | Ourense CF | +0.25 | 2 | T |
| 29/03/26 | Arenas Club de Getxo | 3-2 (1-0) | Real Aviles | -0.5 | 2.25 | B |
| 23/03/26 | Real Aviles | 1-1 (0-1) | Cacereno | +0.25 | 2.25 | H |
| 15/03/26 | CF Talavera de la Reina | 1-1 (1-1) | Real Aviles | -0.25 | 2.25 | H |
| 08/03/26 | Real Aviles | 0-2 (0-1) | Zamora CF | 0 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — Pontevedra
BTTTBTHBTH
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 20/13 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/08/26 | coruxo FC | 3-1 (0-0) | Pontevedra | +0.5 | 2.5 | B |
| 16/08/26 | Pontevedra | 2-1 (1-1) | Ourense CF | - | - | T |
| 09/08/26 | CD Estradense | 0-5 (0-0) | Pontevedra | - | - | T |
| 06/08/26 | CD Arenteiro | 0-3 (0-0) | Pontevedra | - | - | T |
| 02/08/26 | Arosa SC | 3-1 (1-0) | Pontevedra | +0.5 | 2.25 | B |
| 30/07/26 | Pontevedra | 2-1 (1-0) | Deportivo La Coruna B | - | - | T |
| 23/05/26 | Pontevedra | 2-2 (0-1) | Real Aviles | +0.75 | 2.5 | H |
| 17/05/26 | Tenerife | 3-0 (2-0) | Pontevedra | -0.25 | 2.25 | B |
| 09/05/26 | Pontevedra | 4-0 (2-0) | Athletic Bilbao B | - | - | T |
| 02/05/26 | Racing de Ferrol | 0-0 (0-0) | Pontevedra | 0 | 2 | H |
| 25/04/26 | Pontevedra | 1-1 (1-1) | Celta vigo b | +0.25 | 2.25 | H |
| 19/04/26 | CD Guadalajara | 1-4 (1-1) | Pontevedra | -0.25 | 2 | T |
| 12/04/26 | Pontevedra | 3-1 (2-0) | Ponferradina | +0.25 | 2 | T |
| 09/04/26 | Arenas Club de Getxo | 1-0 (0-0) | Pontevedra | +0.25 | 2.25 | B |
| 04/04/26 | Pontevedra | 2-0 (1-0) | Barakaldo CF | +0.25 | 2 | T |
| 28/03/26 | Zamora CF | 2-1 (1-0) | Pontevedra | -0.25 | 2 | B |
| 21/03/26 | Pontevedra | 0-0 (0-0) | Ourense CF | +0.5 | 2 | H |
| 08/03/26 | Pontevedra | 0-0 (0-0) | Unionistas de Salamanca | +0.5 | 2 | H |
| 28/02/26 | Osasuna B | 0-0 (0-0) | Pontevedra | +0.25 | 2 | H |
| 22/02/26 | Pontevedra | 1-1 (0-0) | CD Lugo | +0.25 | 2 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
44
Phạt góc (HT)
23
Thẻ vàng
53
Sút bóng
96
Sút cầu môn
12
Tấn công
10289
Tấn công nguy hiểm
6355
Sút ngoài cầu môn
84
Đá phạt trực tiếp
1114
TL kiểm soát bóng
58%42%
TL kiểm soát bóng (HT)
58%42%
Chuyền bóng
505235
Phạm lỗi
1111
Việt vị
30
Cứu thua
21
Tắc bóng
2515
Quả ném biên
2323
Cắt bóng
412
So Sánh Sức Mạnh
42 58
40% So Sánh Đối đầu 60%
Thành tích
Tất cả
T1 H3 B4T4 H3 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H1 B2T2 H1 B1
Ghi
Tất cả
0.9 Bàn1.9 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.5 Bàn1.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Real Aviles (30 trận)
Ghi 1.30 bàn/trậnMất 1.77 bàn/trận
Pontevedra (30 trận)
Ghi 1.57 bàn/trậnMất 0.80 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Real Aviles | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1903 | Thành lập | 1941 |
| Estadio Román Suárez Puerta | Sân nhà | |
| 5200 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Avilés | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.70 | 3.00 | 2.60 | 0.97 | 2.25 | 0.87 | 0.97 | 0.00 | 0.87 |
| Live | 41.00 ↑ | 7.00 ↑ | 1.10 ↓ | 2.70 ↑ | 1.50 | 0.17 ↓ | 0.74 ↓ | 0.00 | 1.09 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.45 | 3.10 | 2.90 | 1.02 | 2.25 | 0.74 | 0.73 | 0.00 | 1.05 |
| Live | 251.00 ↑ | 10.50 ↑ | 1.03 ↓ | 2.30 ↑ | 1.50 | 0.30 ↓ | 0.67 ↓ | 0.00 | 1.14 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.56 | 3.00 | 2.53 | 1.01 | 2.25 | 0.75 | 0.92 | 0.00 | 0.84 |
| Live | 115.00 ↑ | 6.30 ↑ | 1.05 ↓ | 3.70 ↑ | 1.50 | 0.13 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.16 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.65 | 3.15 | 2.55 | 1.10 | 2.50 | 0.60 | 0.45 | -0.50 | 1.45 |
| Live | 70.00 ↑ | 6.00 ↑ | 1.12 ↓ | 2.40 ↑ | 1.50 | 0.22 ↓ | 1.30 ↑ | 0.50 | 0.50 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 2.48 | 2.95 | 2.39 | 0.84 | 2.25 | 0.76 | - | - | - |
| Live | 65.26 ↑ | 5.57 ↑ | 1.11 ↓ | 2.07 ↑ | 1.50 | 0.29 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.56 | 3.00 | 2.53 | 1.01 | 2.25 | 0.75 | 0.92 | 0.00 | 0.84 |
| Live | 2.32 ↓ | 2.99 ↓ | 2.83 ↑ | 0.77 ↓ | 2.00 | 1.05 ↑ | 0.74 ↓ | 0.00 | 1.11 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.55 | 2.98 | 2.55 | 0.98 | 2.25 | 0.72 | 0.85 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 23.00 ↑ | 5.80 ↑ | 1.11 ↓ | 1.75 ↑ | 1.50 | 0.37 ↓ | 0.73 ↓ | 0.00 | 1.09 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.53 | 2.87 | 2.50 | 1.05 | 2.25 | 0.75 | 0.92 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 75.00 ↑ | 6.00 ↑ | 1.06 ↓ | 3.33 ↑ | 1.50 | 0.16 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.16 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.64 | 2.99 | 2.60 | 0.97 | 2.25 | 0.79 | 0.93 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 32.00 ↑ | 5.00 ↑ | 1.12 ↓ | 1.56 ↑ | 1.50 | 0.42 ↓ | 0.71 ↓ | 0.00 | 1.09 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.60 | 3.10 | 2.45 | 1.15 | 2.50 | 0.61 | - | - | - |
| Live | 56.00 ↑ | 12.00 ↑ | 1.01 ↓ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.60 | 3.00 | 2.40 | 0.80 | 2.25 | 0.72 | 0.81 | 0.00 | 0.71 |
| Live | 2.65 ↑ | 2.95 ↓ | 2.60 ↑ | 0.98 ↑ | 2.25 | 0.69 ↓ | 0.82 ↑ | 0.00 | 0.83 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.71 | 2.94 | 2.48 | 1.03 | 2.25 | 0.73 | 0.96 | 0.00 | 0.79 |
| Live | 30.24 ↑ | 5.35 ↑ | 1.18 ↓ | 3.05 ↑ | 1.50 | 0.22 ↓ | 0.74 ↓ | 0.00 | 1.07 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.55 | 3.10 | 2.45 | 1.15 | 2.50 | 0.61 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 14.00 ↑ | 1.03 ↓ | 1.15 | 1.50 | 0.61 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.60 | 3.10 | 2.50 | 1.13 | 2.50 | 0.61 | 0.89 | 0.00 | 0.81 |
| Live | 41.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.09 ↓ | 3.27 ↑ | 1.50 | 0.22 ↓ | 0.74 ↓ | 0.00 | 1.10 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.60 | 3.10 | 2.50 | 0.95 | 2.25 | 0.85 | 0.95 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 151.00 ↑ | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 4.90 ↑ | 1.50 | 0.13 ↓ | 0.73 ↓ | 0.00 | 1.08 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.63 | 2.88 | 2.50 | 1.25 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 101.00 ↑ | 1.01 ↓ | 14.00 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.