Kết quả bóng đá trận RCD Espanyol B vs Sant Andreu, 00:00 ngày 02/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 00:00 ngày 02/08/2026
RCD Espanyol B 1 Kết thúc HT 0-1 1
Sant Andreu
🟨 1 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 1
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 27°C
Diễn biến trận đấu
| RCD Espanyol B | Phút | |
| 19' | ⚽ 0 - 1 Emilio Lucas | |
| HT 0-1 | ||
| 1 - 1 ⚽ | 48' | |
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 2 | 6 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 3 |
| Bại | 0 | 1 | 2 | 4 |
| Ghi bàn | 7 | 5 | 12 | 9 |
| Mất bàn | 0 | 2 | 6 | 9 |
| Điểm | 9 | 6 | 20 | 12 |
Chủ = RCD Espanyol B · Khách = Sant Andreu
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| RCD Espanyol B | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (17%) | Thắng/Thắng | 1 (13%) |
| 2 (5%) | Thắng/Hòa | 2 (25%) |
| 2 (5%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 8 (19%) | Hòa/Thắng | 2 (25%) |
| 11 (26%) | Hòa/Hòa | 1 (13%) |
| 6 (14%) | Hòa/Bại | 2 (25%) |
| 3 (7%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (7%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Thành tích đối đầu (20 trận)
RCD Espanyol B 9 (45%)Hòa 6 (30%)Sant Andreu 5 (25%)
Châu Á: Ăn 10 / Hòa 3 / Thua 7 Tài/Xỉu: Tài 14 / Hòa 2 / Xỉu 4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/03/26 | RCD Espanyol B | 1-2 (1-0) | Sant Andreu | 0 | 2 | B |
| 08/12/25 | Sant Andreu | 2-1 (0-1) | RCD Espanyol B | -0.5 | 2 | B |
| 12/01/25 | Sant Andreu | 1-2 (1-0) | RCD Espanyol B | -0.25 | 2.25 | T |
| 02/09/24 | RCD Espanyol B | 1-2 (1-0) | Sant Andreu | 0 | 2 | B |
| 07/04/24 | Sant Andreu | 1-1 (1-0) | RCD Espanyol B | -0.25 | 2.25 | H |
| 26/11/23 | RCD Espanyol B | 1-0 (1-0) | Sant Andreu | +0.25 | 2 | T |
| 21/08/22 | RCD Espanyol B | 3-2 (3-1) | Sant Andreu | - | - | T |
| 12/09/20 | RCD Espanyol B | 4-1 (1-1) | Sant Andreu | - | - | T |
| 22/11/18 | RCD Espanyol B | 2-2 (1-1) | Sant Andreu | +1.25 | 2.5 | H |
| 28/01/18 | Sant Andreu | 1-1 (1-1) | RCD Espanyol B | - | - | H |
| 10/09/17 | RCD Espanyol B | 3-2 (0-0) | Sant Andreu | - | - | T |
| 04/04/15 | RCD Espanyol B | 0-0 (0-0) | Sant Andreu | - | - | H |
| 16/11/14 | Sant Andreu | 0-0 (0-0) | RCD Espanyol B | - | - | H |
| 30/03/14 | Sant Andreu | 0-1 (0-0) | RCD Espanyol B | - | - | T |
| 09/11/13 | RCD Espanyol B | 1-0 (0-0) | Sant Andreu | - | - | T |
| 28/03/13 | RCD Espanyol B | 2-1 (1-0) | Sant Andreu | +0.25 | 2 | T |
| 04/11/12 | Sant Andreu | 0-0 (0-0) | RCD Espanyol B | -0.25 | 2.25 | H |
| 18/04/10 | Sant Andreu | 1-0 (0-0) | RCD Espanyol B | - | - | B |
| 06/12/09 | RCD Espanyol B | 0-1 (0-0) | Sant Andreu | -0.5 | 2.25 | B |
| 04/02/07 | Sant Andreu | 1-2 (0-0) | RCD Espanyol B | - | - | T |
Thành tích gần đây — RCD Espanyol B
TBBTBBHHHB
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 8/15 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/07/26 | FC L Escala | 0-1 (0-0) | RCD Espanyol B | - | - | T |
| 02/05/26 | RCD Espanyol B | 0-1 (0-0) | Baleares | - | - | B |
| 26/04/26 | Valencia CF Mestalla | 3-0 (2-0) | RCD Espanyol B | -0.5 | 2.5 | B |
| 19/04/26 | RCD Espanyol B | 2-1 (1-0) | Girona B | +0.25 | 2 | T |
| 12/04/26 | Barcelona B | 3-1 (1-0) | RCD Espanyol B | -0.5 | 2.25 | B |
| 04/04/26 | RCD Espanyol B | 2-4 (1-1) | Castellon B | +1 | 2.75 | B |
| 29/03/26 | Barbastro | 0-0 (0-0) | RCD Espanyol B | 0 | 1.75 | H |
| 22/03/26 | RCD Espanyol B | 0-0 (0-0) | UD Poblense | 0 | 1.75 | H |
| 15/03/26 | CD Alcoyano | 1-1 (1-1) | RCD Espanyol B | -0.5 | 1.75 | H |
| 09/03/26 | RCD Espanyol B | 1-2 (1-0) | Sant Andreu | 0 | 2 | B |
| 01/03/26 | Porreres | 0-1 (0-1) | RCD Espanyol B | 0 | 2 | T |
| 22/02/26 | RCD Espanyol B | 1-2 (0-0) | Torrent C.F | +1 | 2.25 | B |
| 15/02/26 | UE Olot | 0-0 (0-0) | RCD Espanyol B | -0.25 | 1.75 | H |
| 08/02/26 | RCD Espanyol B | 1-1 (1-1) | Terrassa | +0.25 | 2 | H |
| 01/02/26 | RCD Espanyol B | 2-1 (2-0) | Andratks | +0.75 | 2.25 | T |
| 25/01/26 | Ibiza Islas Pitiusas | 0-1 (0-0) | RCD Espanyol B | -0.25 | 2 | T |
| 18/01/26 | RCD Espanyol B | 2-0 (0-0) | Reus FC Reddis | +0.25 | 2 | T |
| 12/01/26 | CE Atletic Lleida 2019 | 1-1 (1-1) | RCD Espanyol B | 0 | 2.25 | H |
| 04/01/26 | Girona B | 0-1 (0-1) | RCD Espanyol B | -0.5 | 2 | T |
| 21/12/25 | RCD Espanyol B | 0-0 (0-0) | Porreres | +0.5 | 2.25 | H |
Thành tích gần đây — Sant Andreu
BBBTBTTTTT
Thắng 6 (60%)Hòa 0 (0%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 12/10 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 4/2/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/07/26 | Mallorca B | 1-0 (0-0) | Sant Andreu | - | - | B |
| 03/05/26 | Sant Andreu | 0-1 (0-0) | Barbastro | +0.5 | 2.25 | B |
| 26/04/26 | CD Alcoyano | 2-0 (2-0) | Sant Andreu | -1 | 2.25 | B |
| 19/04/26 | Sant Andreu | 2-1 (0-0) | Reus FC Reddis | +0.75 | 2.25 | T |
| 12/04/26 | Valencia CF Mestalla | 3-1 (1-0) | Sant Andreu | +0.5 | 2.25 | B |
| 05/04/26 | Sant Andreu | 2-0 (1-0) | UD Poblense | +0.5 | 2.25 | T |
| 29/03/26 | Barcelona B | 0-1 (0-0) | Sant Andreu | -0.25 | 2.5 | T |
| 22/03/26 | Sant Andreu | 2-0 (1-0) | Baleares | +0.25 | 2 | T |
| 14/03/26 | Castellon B | 1-2 (1-1) | Sant Andreu | +0.5 | 3 | T |
| 09/03/26 | RCD Espanyol B | 1-2 (1-0) | Sant Andreu | 0 | 2 | T |
| 02/03/26 | Sant Andreu | 1-0 (1-0) | CE Atletic Lleida 2019 | +1 | 2.5 | T |
| 22/02/26 | Ibiza Islas Pitiusas | 1-3 (0-3) | Sant Andreu | 0 | 2.25 | T |
| 15/02/26 | Sant Andreu | 3-0 (0-0) | Andratks | +1.5 | 2.75 | T |
| 09/02/26 | Sant Andreu | 2-1 (2-0) | Girona B | +0.75 | 2.5 | T |
| 02/02/26 | UE Olot | 2-2 (1-0) | Sant Andreu | 0 | 2 | H |
| 25/01/26 | Sant Andreu | 1-1 (0-1) | Terrassa | +0.5 | 2 | H |
| 18/01/26 | Torrent C.F | 1-2 (1-0) | Sant Andreu | 0 | 2.25 | T |
| 11/01/26 | Sant Andreu | 1-0 (0-0) | Porreres | +1.25 | 2.5 | T |
| 04/01/26 | Barbastro | 1-2 (0-1) | Sant Andreu | +0.25 | 2 | T |
| 21/12/25 | Sant Andreu | 3-0 (1-0) | Castellon B | +1.25 | 3 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
21
Phạt góc (HT)
11
Thẻ vàng
12
Sút bóng
157
Sút cầu môn
62
Tấn công
136116
Tấn công nguy hiểm
4839
Sút ngoài cầu môn
95
Đá phạt trực tiếp
1312
TL kiểm soát bóng
49%51%
TL kiểm soát bóng (HT)
45%55%
Việt vị
01
Quả ném biên
2218
So Sánh Sức Mạnh
38 62
33% So Sánh Đối đầu 67%
Thành tích
Tất cả
T9 H6 B5T5 H6 B9
Chủ khách tương đồng
T6 H2 B3T3 H2 B6
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.6 Bàn1.2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
RCD Espanyol B (30 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 0.90 bàn/trận
Sant Andreu (30 trận)
Ghi 1.47 bàn/trậnMất 0.83 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| RCD Espanyol B | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.00 | 3.20 | 2.10 | 0.99 | 2.50 | 0.84 | 0.92 | -0.25 | 0.92 |
| Live | 12.00 ↑ | 1.05 ↓ | 15.00 ↑ | 6.10 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.75 ↓ | 0.00 | 1.12 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 3.25 | 3.30 | 2.05 | 0.87 | 2.50 | 0.80 | 0.93 | -0.25 | 0.78 |
| Live | 8.00 ↑ | 1.15 ↓ | 9.50 ↑ | 3.15 ↑ | 2.50 | 0.19 ↓ | 0.66 ↓ | 0.00 | 1.06 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.72 | 3.15 | 2.22 | 0.99 | 2.50 | 0.77 | 0.76 | -0.25 | 1.00 |
| Live | 12.00 ↑ | 1.03 ↓ | 14.00 ↑ | 6.66 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | 0.78 ↑ | 0.00 | 1.06 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 3.35 | 3.35 | 2.07 | 0.90 | 2.50 | 0.81 | - | - | - |
| Live | 8.40 ↑ | 1.16 ↓ | 9.77 ↑ | 3.64 ↑ | 2.50 | 0.18 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.72 | 3.15 | 2.22 | 0.99 | 2.50 | 0.77 | 0.76 | -0.25 | 1.00 |
| Live | 12.00 ↑ | 1.03 ↓ | 14.00 ↑ | 6.66 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | 0.78 ↑ | 0.00 | 1.06 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.67 | 3.25 | 2.15 | 0.92 | 2.50 | 0.78 | 0.76 | -0.25 | 0.94 |
| Live | 5.40 ↑ | 1.26 ↓ | 7.00 ↑ | 1.96 ↑ | 2.50 | 0.31 ↓ | 0.66 ↓ | 0.00 | 1.19 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.79 | 3.00 | 2.17 | 0.76 | 2.25 | 1.00 | 0.80 | -0.25 | 0.96 |
| Live | 7.10 ↑ | 1.17 ↓ | 7.90 ↑ | 3.12 ↑ | 2.50 | 0.18 ↓ | 0.78 ↓ | 0.00 | 1.06 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.85 | 3.18 | 2.31 | 1.01 | 2.50 | 0.79 | 0.81 | -0.25 | 1.01 |
| Live | 9.90 ↑ | 1.10 ↓ | 11.10 ↑ | 3.70 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 0.78 ↓ | 0.00 | 1.04 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.10 | 3.30 | 2.00 | 0.91 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 10.00 ↑ | 1.07 ↓ | 11.00 ↑ | 4.25 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.85 | 3.40 | 2.35 | 0.95 | 2.50 | 0.80 | 0.77 | -0.25 | 0.98 |
| Live | 9.00 ↑ | 1.14 ↓ | 10.00 ↑ | 4.95 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 0.69 ↓ | 0.00 | 1.09 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.36 | 3.15 | 1.96 | 0.94 | 2.50 | 0.78 | 0.76 | -0.50 | 0.97 |
| Live | 9.33 ↑ | 1.10 ↓ | 10.02 ↑ | 2.60 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | 0.77 ↑ | 0.00 | 0.95 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 3.10 | 3.30 | 2.00 | 0.88 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 14.50 ↑ | 1.04 ↓ | 17.00 ↑ | 1.05 ↑ | 2.50 | 0.65 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.44 | 3.30 | 2.02 | 0.90 | 2.50 | 0.80 | 1.46 | 0.00 | 0.48 |
| Live | 12.50 ↑ | 1.08 ↓ | 16.20 ↑ | 5.52 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 0.67 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.30 | 3.25 | 1.95 | 0.95 | 2.50 | 0.85 | 0.78 | -0.50 | 1.03 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 8.50 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.10 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.90 | 3.10 | 2.20 | 0.91 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 15.00 ↑ | 1.06 ↓ | 17.00 ↑ | 7.50 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.