Kết quả bóng đá trận Rayo Cantabria vs Sestao, 16:30 ngày 22/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 16:30 ngày 22/08/2026
Rayo Cantabria 1 Kết thúc HT 1-1 1
Sestao
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 4
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 22°C
Diễn biến trận đấu
| Rayo Cantabria | Phút | |
| 6' | ⚽ 0 - 1 Ander Bengoetxea | |
| 1 - 1 ⚽ | 25' | |
| HT 1-1 | ||
| 47' | ||
| 82' | ||
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 6 | 4 |
| Hòa | 1 | 2 | 2 | 3 |
| Bại | 0 | 0 | 2 | 3 |
| Ghi bàn | 5 | 2 | 21 | 8 |
| Mất bàn | 2 | 1 | 15 | 9 |
| Điểm | 7 | 5 | 20 | 15 |
Chủ = Rayo Cantabria · Khách = Sestao
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Rayo Cantabria | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (17%) | Thắng/Thắng | 9 (21%) |
| 3 (7%) | Thắng/Hòa | 2 (5%) |
| 8 (20%) | Hòa/Thắng | 5 (12%) |
| 10 (24%) | Hòa/Hòa | 12 (28%) |
| 6 (15%) | Hòa/Bại | 4 (9%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (2%) |
| 4 (10%) | Bại/Hòa | 3 (7%) |
| 3 (7%) | Bại/Bại | 7 (16%) |
Thành tích đối đầu (6 trận)
Rayo Cantabria 2 (33%)Hòa 3 (50%)Sestao 1 (17%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 1 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 0 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/03/22 | Sestao | 0-0 (0-0) | Rayo Cantabria | -0.75 | 2 | H |
| 06/11/21 | Rayo Cantabria | 1-2 (1-1) | Sestao | 0 | 2 | B |
| 10/02/13 | Sestao | 1-3 (0-2) | Rayo Cantabria | - | - | T |
| 23/09/12 | Rayo Cantabria | 1-1 (0-0) | Sestao | +0.5 | 2.25 | H |
| 24/01/09 | Rayo Cantabria | 3-2 (0-0) | Sestao | - | - | T |
| 14/09/08 | Sestao | 1-1 (0-0) | Rayo Cantabria | - | - | H |
Thành tích gần đây — Rayo Cantabria
THTBTTBTTT
Thắng 7 (70%)Hòa 1 (10%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 22/16 (10 trận) Châu Á: 7/1/2 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/08/26 | Gimnastica Torrelavega | 0-2 (0-0) | Rayo Cantabria | -0.5 | 3 | T |
| 15/08/26 | Rayo Cantabria | 3-3 (3-1) | CD Basconia | 0 | 2.75 | H |
| 08/08/26 | Rayo Cantabria | 2-1 (1-1) | Real Aviles | -0.75 | 2.5 | T |
| 06/08/26 | Portugalete | 2-0 (1-0) | Rayo Cantabria | -0.25 | 3 | B |
| 03/05/26 | Sarriana | 3-4 (1-2) | Rayo Cantabria | -0.25 | 2.75 | T |
| 26/04/26 | Rayo Cantabria | 4-1 (2-0) | Real Avila CF | 0 | 2.75 | T |
| 19/04/26 | coruxo FC | 3-1 (2-0) | Rayo Cantabria | -0.5 | 2.5 | B |
| 12/04/26 | Rayo Cantabria | 3-2 (1-1) | Atletico Astorga | +0.75 | 2.5 | T |
| 05/04/26 | CF Salmantino | 1-2 (0-1) | Rayo Cantabria | -0.5 | 2.25 | T |
| 29/03/26 | Rayo Cantabria | 1-0 (0-0) | Real Oviedo B | 0 | 2.75 | T |
| 21/03/26 | Burgos Promesas | 4-4 (2-2) | Rayo Cantabria | +0.25 | 2.5 | H |
| 15/03/26 | Rayo Cantabria | 4-1 (2-1) | Real Valladol B | +0.25 | 2.5 | T |
| 07/03/26 | Deportivo La Coruna B | 2-1 (1-1) | Rayo Cantabria | -0.75 | 2.25 | B |
| 01/03/26 | Rayo Cantabria | 1-0 (0-0) | CD Lealtad | +0.5 | 2.25 | T |
| 22/02/26 | UD Ourense | 3-3 (2-3) | Rayo Cantabria | -0.25 | 2 | H |
| 15/02/26 | Bergantinos CF | 3-4 (1-2) | Rayo Cantabria | -0.25 | 2 | T |
| 08/02/26 | Rayo Cantabria | 7-0 (2-0) | Samanod | +1 | 2.5 | T |
| 01/02/26 | Marino luanco | 1-1 (0-0) | Rayo Cantabria | -0.25 | 2 | H |
| 25/01/26 | Rayo Cantabria | 1-2 (0-0) | Union Langreo | +0.5 | 2 | B |
| 19/01/26 | G. Segoviana | 3-3 (2-1) | Rayo Cantabria | -0.75 | 2.25 | H |
Thành tích gần đây — Sestao
HBHTTBBTHH
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 9/11 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 4/1/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/08/26 | Eibar B | 0-0 (0-0) | Sestao | +0.25 | 2.25 | H |
| 16/08/26 | SD Gernika | 3-0 (2-0) | Sestao | - | - | B |
| 12/08/26 | Gimnastica Torrelavega | 1-1 (0-0) | Sestao | -0.25 | 2.5 | H |
| 06/08/26 | Santurtzi CD | 0-2 (0-1) | Sestao | - | - | T |
| 01/08/26 | Sestao | 2-1 (0-1) | Portugalete | +0.25 | 2.25 | T |
| 30/07/26 | Sestao | 0-1 (0-1) | Athletic Bilbao B | -0.25 | 2.5 | B |
| 23/07/26 | Sestao | 0-2 (0-1) | Athletic Bilbao | -2.75 | 3.25 | B |
| 03/05/26 | Sestao | 1-0 (1-0) | Utebo FC | +0.5 | 2.5 | T |
| 26/04/26 | SD Amorebieta | 1-1 (1-1) | Sestao | +0.25 | 2 | H |
| 19/04/26 | Sestao | 2-2 (0-2) | CD Basconia | +0.5 | 2.5 | H |
| 12/04/26 | UD Logrones | 2-0 (1-0) | Sestao | -0.5 | 2.25 | B |
| 06/04/26 | Sestao | 1-1 (0-0) | SD Beasain | +1 | 2.25 | H |
| 29/03/26 | Naxara | 1-1 (1-0) | Sestao | +0.5 | 2 | H |
| 22/03/26 | Sestao | 4-0 (1-0) | UD Mutilve | +1.5 | 2.5 | T |
| 14/03/26 | CD Ebro | 1-1 (0-0) | Sestao | 0 | 1.75 | H |
| 07/03/26 | Eibar B | 2-1 (1-1) | Sestao | 0 | 2 | B |
| 01/03/26 | Sestao | 1-2 (1-1) | Alaves B | +0.5 | 1.75 | B |
| 22/02/26 | SD Gernika | 0-0 (0-0) | Sestao | 0 | 1.75 | H |
| 15/02/26 | Sestao | 1-2 (0-0) | Real Union Irun | +0.25 | 2 | B |
| 08/02/26 | SD Logrones | 0-0 (0-0) | Sestao | +0.25 | 1.75 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
64
Phạt góc (HT)
43
Thẻ vàng
11
Sút bóng
1315
Sút cầu môn
33
Tấn công
6880
Tấn công nguy hiểm
2733
Sút ngoài cầu môn
1012
TL kiểm soát bóng
52%48%
TL kiểm soát bóng (HT)
46%54%
So Sánh Sức Mạnh
67 33
88% So Sánh Đối đầu 12%
Thành tích
Tất cả
T2 H3 B1T1 H3 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H1 B1T1 H1 B1
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn1.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.7 Bàn1.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Rayo Cantabria (30 trận)
Ghi 2.17 bàn/trậnMất 1.47 bàn/trận
Sestao (30 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Rayo Cantabria | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1996 | |
| Sân nhà | Estadio Las Llanas | |
| 0 | Sức chứa | 8905 |
| HLV | ||
| Santander | Khu vực | Sestao |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 3.00 | 3.13 | 2.25 | 0.83 | 2.25 | 0.91 | 0.76 | -0.25 | 0.95 |
| Live | 9.00 ↑ | 1.18 ↓ | 7.50 ↑ | 2.75 ↑ | 2.50 | 0.23 ↓ | 1.07 ↑ | 0.00 | 0.66 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.50 | 2.62 | 2.40 | 0.77 | 3.50 | 0.88 | 0.70 | -0.25 | 0.95 |
| Live | 13.50 ↑ | 1.05 ↓ | 11.00 ↑ | 3.84 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | 1.06 ↑ | 0.00 | 0.64 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.84 | 3.15 | 2.07 | 0.75 | 2.25 | 0.95 | 0.85 | -0.25 | 0.85 |
| Live | 2.84 | 3.15 | 2.07 | 0.75 | 2.25 | 0.95 | 0.85 | -0.25 | 0.85 | |
| Sbobet | Sớm | 2.81 | 2.97 | 2.18 | 0.81 | 2.25 | 0.95 | 0.80 | -0.25 | 0.96 |
| Live | 13.50 ↑ | 1.05 ↓ | 11.00 ↑ | 3.84 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | 1.06 ↑ | 0.00 | 0.64 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.75 | 3.00 | 2.37 | 1.15 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 19.00 ↑ | 1.01 ↓ | 17.00 ↑ | 10.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 2.37 | 2.92 | 2.77 | 0.94 | 2.25 | 0.78 | 1.02 | 0.25 | 0.71 |
| Live | 10.45 ↑ | 1.10 ↓ | 9.21 ↑ | 2.42 ↑ | 2.50 | 0.27 ↓ | 1.03 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.75 | 3.00 | 2.35 | 1.10 | 2.50 | 0.63 | - | - | - |
| Live | 23.00 ↑ | 1.02 ↓ | 19.50 ↑ | 0.88 ↓ | 2.50 | 0.77 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.46 | 3.10 | 2.89 | 1.17 | 2.50 | 0.63 | 0.67 | 0.00 | 1.10 |
| Live | 14.30 ↑ | 1.06 ↓ | 14.50 ↑ | 4.14 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | 1.06 ↑ | 0.00 | 0.71 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.38 | 3.00 | 2.80 | 0.80 | 2.25 | 1.00 | 0.90 | -0.25 | 0.90 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.05 ↓ | 12.00 ↑ | 6.40 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 1.10 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.90 | 3.00 | 2.30 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 101.00 ↑ | 1.01 ↓ | 91.00 ↑ | 4.50 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.