Kết quả bóng đá trận Ravenna vs Forli, 02:00 ngày 02/09/2026
Coppa Italia Serie C · 02:00 ngày 02/09/2026
Ravenna Sắp đá --:--:--
Forli
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 26°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 4 | 3 |
| Hòa | 1 | 2 | 3 | 5 |
| Bại | 1 | 0 | 3 | 2 |
| Ghi bàn | 7 | 9 | 16 | 15 |
| Mất bàn | 7 | 6 | 14 | 13 |
| Điểm | 4 | 5 | 15 | 14 |
Chủ = Ravenna · Khách = Forli
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Ravenna | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (50%) | Thắng/Thắng | 1 (20%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 1 (20%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 3 (60%) |
| 1 (25%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (25%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
Thành tích đối đầu (11 trận)
Ravenna 5 (45%)Hòa 3 (27%)Forli 3 (27%)
Châu Á: Ăn 6 / Hòa 2 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 8 / Hòa 1 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/01/26 | Ravenna | 0-0 (0-0) | Forli | +0.75 | 2.5 | H |
| 02/09/25 | Forli | 1-0 (0-0) | Ravenna | -0.25 | 2.25 | B |
| 23/03/25 | Forli | 3-2 (1-0) | Ravenna | 0 | 2 | B |
| 10/11/24 | Ravenna | 2-0 (0-0) | Forli | - | - | T |
| 02/09/24 | Ravenna | 1-1 (1-1) | Forli | - | - | H |
| 07/04/24 | Ravenna | 3-0 (1-0) | Forli | - | - | T |
| 26/11/23 | Forli | 0-0 (0-0) | Ravenna | - | - | H |
| 16/04/23 | Forli | 1-2 (1-1) | Ravenna | - | - | T |
| 04/12/22 | Ravenna | 2-1 (0-1) | Forli | - | - | T |
| 03/04/22 | Forli | 2-0 (2-0) | Ravenna | - | - | B |
| 21/11/21 | Ravenna | 2-1 (1-1) | Forli | - | - | T |
Thành tích gần đây — Ravenna
THBTBBHHTT
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 16/14 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 4/0/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/08/26 | Ravenna | 3-1 (2-1) | Latina | +0.5 | 2 | T |
| 25/08/26 | A.C. Reggiana 1919 | 1-1 (1-0) | Ravenna | -0.25 | 2.25 | H |
| 10/08/26 | Benevento | 5-3 (2-2) | Ravenna | -0.75 | 2.25 | B |
| 25/07/26 | Ravenna | 4-0 (4-0) | ASD K-Sport Montecchio | - | - | T |
| 21/05/26 | Ravenna | 0-2 (0-0) | Salernitana | +0.25 | 2.25 | B |
| 18/05/26 | Salernitana | 2-0 (0-0) | Ravenna | -0.25 | 2.25 | B |
| 14/05/26 | Ravenna | 1-1 (0-1) | Cittadella | +0.25 | 2.25 | H |
| 11/05/26 | Cittadella | 2-2 (2-0) | Ravenna | 0 | 2.25 | H |
| 19/04/26 | Ravenna | 1-0 (0-0) | Vis Pesaro | +0.75 | 2.5 | T |
| 12/04/26 | Pontedera | 0-1 (0-0) | Ravenna | +0.75 | 2.25 | T |
| 04/04/26 | Ravenna | 1-0 (1-0) | Asd Pineto Calcio | +0.5 | 2.25 | T |
| 30/03/26 | Gubbio | 0-2 (0-1) | Ravenna | +0.25 | 2 | T |
| 21/03/26 | Ravenna | 2-0 (0-0) | Livorno | +0.75 | 2.25 | T |
| 14/03/26 | Sassari Torres | 2-2 (0-1) | Ravenna | 0 | 2.25 | H |
| 10/03/26 | Ascoli | 2-0 (0-0) | Ravenna | -0.5 | 2.25 | B |
| 05/03/26 | Ravenna | 0-0 (0-0) | US Pianese | +1 | 2.5 | H |
| 01/03/26 | Arezzo | 1-1 (0-1) | Ravenna | -0.5 | 2.25 | H |
| 21/02/26 | Ravenna | 1-0 (1-0) | Sambenedettese | +0.75 | 2.25 | T |
| 15/02/26 | Ravenna | 2-0 (2-0) | JuventusU23 | +0.75 | 2.5 | T |
| 13/02/26 | Ternana | 2-0 (0-0) | Ravenna | 0 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — Forli
THHHTHTBBH
Thắng 3 (30%)Hòa 5 (50%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 15/13 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 30/08/26 | Forli | 6-3 (3-1) | Pescara | -0.5 | 2.25 | T |
| 24/08/26 | Sambenedettese | 2-2 (1-1) | Forli | -0.25 | 2 | H |
| 16/08/26 | JuventusU23 | 1-1 (1-1) | Forli | -0.25 | 2.5 | H |
| 09/08/26 | Forli | 0-0 (0-0) | Cesena | -0.75 | 2.5 | H |
| 30/07/26 | Tre Fiori | 1-3 (0-0) | Forli | - | - | T |
| 26/04/26 | Forli | 1-1 (0-0) | Perugia | -0.25 | 2.25 | H |
| 19/04/26 | Athletic Carpi | 0-1 (0-1) | Forli | 0 | 2.25 | T |
| 11/04/26 | Forli | 0-3 (0-1) | Ascoli | -0.75 | 2.25 | B |
| 04/04/26 | A.S.D. Bra | 2-1 (1-1) | Forli | +0.25 | 2.25 | B |
| 29/03/26 | Forli | 0-0 (0-0) | US Pianese | +0.25 | 2.25 | H |
| 21/03/26 | Nuovo Campobasso | 2-0 (0-0) | Forli | -0.25 | 2.25 | B |
| 15/03/26 | Forli | 2-2 (1-0) | JuventusU23 | +0.25 | 2.5 | H |
| 08/03/26 | Forli | 1-1 (1-1) | Livorno | +0.25 | 2.25 | H |
| 05/03/26 | Asd Pineto Calcio | 3-2 (1-0) | Forli | -0.25 | 2.5 | B |
| 28/02/26 | Forli | 2-0 (2-0) | Sassari Torres | +0.25 | 2.25 | T |
| 24/02/26 | Ternana | 2-1 (2-0) | Forli | -0.75 | 2.25 | B |
| 15/02/26 | Guidonia Montecelio 1937 FC | 2-2 (2-1) | Forli | -0.25 | 2.25 | H |
| 13/02/26 | Forli | 2-0 (1-0) | Pontedera | +0.75 | 2.25 | T |
| 09/02/26 | Vis Pesaro | 1-1 (0-0) | Forli | -0.25 | 2.25 | H |
| 25/01/26 | Gubbio | 2-0 (2-0) | Forli | -0.25 | 2.25 | B |
Chưa có diễn biến/đội hình cho trận này.
So Sánh Sức Mạnh
59 41
78% So Sánh Đối đầu 22%
Thành tích
Tất cả
T5 H3 B3T3 H3 B5
Chủ khách tương đồng
T4 H2 B0T0 H2 B4
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn0.9 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.7 Bàn0.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Ravenna (30 trận)
Ghi 1.30 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Forli (30 trận)
Ghi 1.27 bàn/trậnMất 1.63 bàn/trận
Thống kê Tỷ lệ kèo
Ravenna (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OU
Forli (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
WW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Ravenna | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1913 | Thành lập | |
| Sân nhà | ||
| 12020 | Sức chứa | 0 |
| Giacomo Venturi | HLV | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.61 | 3.40 | 5.00 | 0.89 | 2.50 | 0.88 | 0.81 | 0.75 | 0.97 |
| Live | 1.71 ↑ | 3.50 ↑ | 4.30 ↓ | 0.98 ↑ | 2.50 | 0.80 ↓ | 0.79 ↓ | 0.50 | 0.99 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.55 | 3.20 | 4.10 | 0.67 | 2.50 | 0.66 | - | - | - |
| Live | 1.67 ↑ | 3.10 ↓ | 3.60 ↓ | 0.73 ↑ | 2.50 | 0.61 ↓ | - | - | - | |
| Mansion88 | Sớm | 1.62 | 3.45 | 4.70 | 0.97 | 2.50 | 0.83 | 0.83 | 0.75 | 0.97 |
| Live | 1.75 ↑ | 3.30 ↓ | 4.00 ↓ | 0.97 | 2.50 | 0.83 | 1.01 ↑ | 0.75 | 0.79 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.67 | 3.25 | 5.75 | 0.85 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.73 ↑ | 3.35 ↑ | 4.60 ↓ | 0.85 | 2.50 | 0.80 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.63 | 3.15 | 5.40 | 0.87 | 2.50 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 1.69 ↑ | 3.40 ↑ | 4.70 ↓ | 0.89 ↑ | 2.50 | 0.79 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.62 | 3.45 | 4.70 | 0.97 | 2.50 | 0.83 | 0.83 | 0.75 | 0.97 |
| Live | 1.75 ↑ | 3.30 ↓ | 4.00 ↓ | 0.97 | 2.50 | 0.83 | 1.01 ↑ | 0.75 | 0.79 ↓ | |
| Crown | Sớm | 1.60 | 3.65 | 4.50 | 0.97 | 2.50 | 0.83 | 0.85 | 0.75 | 0.97 |
| Live | 1.81 ↑ | 3.40 ↓ | 3.65 ↓ | 0.95 ↓ | 2.50 | 0.81 ↓ | 1.04 ↑ | 0.75 | 0.72 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.57 | 3.39 | 4.50 | 0.97 | 2.50 | 0.83 | 0.83 | 0.75 | 0.97 |
| Live | 1.67 ↑ | 3.29 ↓ | 4.04 ↓ | 0.97 | 2.50 | 0.83 | 0.97 ↑ | 0.75 | 0.83 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.65 | 3.61 | 4.65 | 0.88 | 2.50 | 0.88 | 0.84 | 0.75 | 0.94 |
| Live | 1.79 ↑ | 3.41 ↓ | 4.10 ↓ | 0.97 ↑ | 2.50 | 0.83 ↓ | 0.79 ↓ | 0.50 | 1.03 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.65 | 3.50 | 4.60 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.70 ↑ | 3.40 ↓ | 4.20 ↓ | 0.91 ↑ | 2.50 | 0.80 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.58 | 3.50 | 4.50 | 0.76 | 2.50 | 0.76 | 0.76 | 0.75 | 0.76 |
| Live | 1.73 ↑ | 3.40 ↓ | 4.20 ↓ | 0.89 ↑ | 2.50 | 0.72 ↓ | 0.94 ↑ | 0.75 | 0.68 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.81 | 3.71 | 3.68 | 0.78 | 2.25 | 1.02 | 0.82 | 0.50 | 0.97 |
| Live | 1.80 ↓ | 3.70 ↓ | 3.76 ↑ | 0.78 | 2.25 | 1.02 | 0.81 ↓ | 0.50 | 0.99 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.62 | 3.50 | 4.60 | 0.83 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.68 ↑ | 3.40 ↓ | 4.33 ↓ | 0.90 ↑ | 2.50 | 0.80 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.67 | 3.20 | 5.64 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | 0.83 | 0.75 | 0.98 |
| Live | 1.73 ↑ | 3.54 ↑ | 4.18 ↓ | 0.93 ↑ | 2.50 | 0.76 ↓ | 0.89 ↑ | 0.75 | 0.74 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.62 | 3.40 | 5.00 | 0.90 | 2.50 | 0.90 | 0.83 | 0.75 | 0.98 |
| Live | 1.73 ↑ | 3.25 ↓ | 4.50 ↓ | 0.95 ↑ | 2.50 | 0.85 ↓ | 0.85 ↑ | 0.75 | 0.95 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.62 | 3.30 | 4.80 | 0.91 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.75 ↑ | 3.30 | 4.00 ↓ | 0.91 | 2.50 | 0.75 | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Ravenna | +3/4 | 1 | 0 | 0 |
| Forli | -3/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).