Kết quả bóng đá trận Rapid Vienna (Youth) vs Helfort 15, 23:20 ngày 04/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 23:20 ngày 04/08/2026
Rapid Vienna (Youth) 5 Kết thúc HT 1-0 1
Helfort 15
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 6
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 36°C
Diễn biến trận đấu
| Rapid Vienna (Youth) | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 39' | |
| HT 1-0 | ||
| 2 - 0 ⚽ | 49' | |
| 3 - 0 ⚽ | 65' | |
| 4 - 0 ⚽ | 71' | |
| 76' | ⚽ 4 - 1 | |
| 5 - 1 ⚽ | 80' | |
| FT 5-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 4 | 6 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 1 |
| Bại | 3 | 1 | 6 | 3 |
| Ghi bàn | 2 | 2 | 15 | 23 |
| Mất bàn | 8 | 2 | 21 | 17 |
| Điểm | 0 | 6 | 12 | 19 |
Chủ = Rapid Vienna (Youth) · Khách = Helfort 15
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Rapid Vienna (Youth) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 9 (47%) | Thắng/Thắng | 10 (53%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (5%) |
| 1 (5%) | Hòa/Thắng | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 2 (11%) |
| 1 (5%) | Hòa/Bại | 1 (5%) |
| 1 (5%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (5%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 6 (32%) | Bại/Bại | 4 (21%) |
Thành tích gần đây — Rapid Vienna (Youth)
TTTHTTTTBT
Thắng 8 (80%)Hòa 1 (10%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 27/10 (10 trận) Châu Á: 9/0/1 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 31/07/26 | Trenkwalder Admira Wacker | 0-1 (0-1) | Rapid Vienna (Youth) | -0.75 | 2.75 | T |
| 24/07/26 | SV Gloggnitz | 1-3 (0-1) | Rapid Vienna (Youth) | +0.5 | 3.5 | T |
| 14/07/26 | SR Donaufeld Wien | 1-6 (1-4) | Rapid Vienna (Youth) | +1 | 4 | T |
| 10/07/26 | SC Mannsdorf | 2-2 (1-0) | Rapid Vienna (Youth) | +0.25 | 3.5 | H |
| 26/06/26 | Rapid Vienna (Youth) | 6-1 (2-1) | SV Donau | +2.5 | 3.75 | T |
| 19/06/26 | Rapid Vienna (Youth) | 3-2 (1-1) | SV Oberwart | +0.5 | 3.5 | T |
| 14/05/26 | Sturm Graz (Youth) | 1-2 (0-1) | Rapid Vienna (Youth) | -0.25 | 2.75 | T |
| 08/05/26 | Rapid Vienna (Youth) | 1-0 (0-0) | First Wien 1894 | -0.5 | 2.75 | T |
| 03/05/26 | SK Austria Klagenfurt | 2-1 (0-1) | Rapid Vienna (Youth) | -0.25 | 2.5 | B |
| 24/04/26 | Rapid Vienna (Youth) | 2-0 (2-0) | SV Leobendorf | 0 | 3.25 | T |
| 17/04/26 | Austria Lustenau | 3-0 (1-0) | Rapid Vienna (Youth) | -0.75 | 2.75 | B |
| 10/04/26 | Rapid Vienna (Youth) | 1-4 (1-1) | WSC Hertha Wels | -0.25 | 2.5 | B |
| 06/04/26 | Kapfenberg | 0-2 (0-2) | Rapid Vienna (Youth) | -0.25 | 2.75 | T |
| 03/04/26 | Rapid Vienna (Youth) | 0-2 (0-0) | Floridsdorfer AC | -0.75 | 2.5 | B |
| 21/03/26 | Trenkwalder Admira Wacker | 0-3 (0-1) | Rapid Vienna (Youth) | -1.5 | 2.75 | T |
| 14/03/26 | Rapid Vienna (Youth) | 4-1 (0-0) | SKU Amstetten | -0.75 | 2.75 | T |
| 07/03/26 | St.Polten | 4-0 (2-0) | Rapid Vienna (Youth) | -1.25 | 3 | B |
| 04/03/26 | Rapid Vienna (Youth) | 1-1 (0-1) | SV Austria Salzburg | -0.25 | 2.75 | H |
| 28/02/26 | Austria Wien (Youth) | 1-0 (0-0) | Rapid Vienna (Youth) | -0.5 | 2.75 | B |
| 14/02/26 | Rapid Vienna (Youth) | 0-1 (0-1) | Traiskirchen | - | - | B |
Thành tích gần đây — Helfort 15
TTHTTTTTTT
Thắng 9 (90%)Hòa 1 (10%)Bại 0 (0%)
Ghi/Mất: 25/9 (10 trận) Châu Á: 9/1/0 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/07/26 | Neusiedl | 2-3 (1-2) | Helfort 15 | - | - | T |
| 13/06/26 | Stadlau | 3-5 (2-2) | Helfort 15 | - | - | T |
| 06/06/26 | Helfort 15 | 2-2 (1-1) | FC 1980 Wien | - | - | H |
| 29/05/26 | SV Gerasdorf Stammer | 1-2 (1-2) | Helfort 15 | - | - | T |
| 25/05/26 | Helfort 15 | 2-0 (2-0) | SV Schwechat | +1.25 | 3.25 | T |
| 10/05/26 | Slovan HAC | 0-1 (0-1) | Helfort 15 | - | - | T |
| 02/05/26 | Helfort 15 | 2-0 (1-0) | First Vienna 1894 Amateur | - | - | T |
| 24/04/26 | SC Red Star Penzing | 0-2 (0-1) | Helfort 15 | - | - | T |
| 18/04/26 | Helfort 15 | 2-0 (2-0) | Vorwarts Brigittenau | - | - | T |
| 11/04/26 | Floridsdorfer AC II | 1-4 (0-2) | Helfort 15 | - | - | T |
| 28/03/26 | Helfort 15 | 3-4 (1-3) | SV Wienerberger | - | - | B |
| 14/03/26 | FV Austria XIII | 2-0 (1-0) | Helfort 15 | - | - | B |
| 07/03/26 | Helfort 15 | 0-1 (0-0) | LAC Inter | - | - | B |
| 28/02/26 | Simmeringer SC | 0-3 (0-1) | Helfort 15 | - | - | T |
| 28/01/26 | Helfort 15 | 1-1 (1-1) | Team Wiener Linien | - | - | H |
| 21/01/26 | Helfort 15 | 1-2 (1-0) | SV Leobendorf | -1.5 | 3.5 | B |
| 27/11/25 | Rapid Oberlaa | 2-1 (1-0) | Helfort 15 | - | - | B |
| 22/11/25 | SV Schwechat | 3-4 (1-2) | Helfort 15 | +1 | 2.75 | T |
| 15/11/25 | Helfort 15 | 1-0 (0-0) | Stadlau | - | - | T |
| 05/11/25 | Stadlau | 1-3 (0-1) | Helfort 15 | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
76
Phạt góc (HT)
26
Thẻ vàng
01
Sút bóng
1811
Sút cầu môn
65
Tấn công
10784
Tấn công nguy hiểm
6144
Sút ngoài cầu môn
126
TL kiểm soát bóng
63%37%
TL kiểm soát bóng (HT)
58%42%
So Sánh Sức Mạnh
45 55
36% So Sánh Đối đầu 64%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Rapid Vienna (Youth) (30 trận)
Ghi 1.73 bàn/trậnMất 1.67 bàn/trận
Helfort 15 (22 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 1.27 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 5 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 4 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Rapid Vienna (Youth) (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Helfort 15 (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Rapid Vienna (Youth) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Patrick Jovanovic | HLV | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.11 | 10.50 | 17.00 | 0.95 | 4.50 | 0.86 | 0.36 | 2.00 | 1.80 |
| Live | 1.02 ↓ | 41.00 ↑ | 71.00 ↑ | 3.50 ↑ | 6.50 | 0.11 ↓ | 1.06 ↑ | 0.25 | 0.80 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.08 | 9.00 | 17.00 | 0.87 | 4.00 | 0.87 | 0.82 | 2.50 | 0.89 |
| Live | 1.01 ↓ | 12.00 ↑ | 56.00 ↑ | 2.00 ↑ | 6.50 | 0.34 ↓ | 1.42 ↑ | 0.25 | 0.49 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.02 | 8.95 | 17.00 | 0.87 | 4.50 | 0.78 | 0.82 | 3.00 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.49 ↑ | 19.00 ↑ | 2.50 ↑ | 6.50 | 0.05 ↓ | 0.05 ↓ | 0.00 | 2.50 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.09 | 9.50 | 16.00 | 0.90 | 4.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.07 ↓ | 8.75 ↓ | 35.00 ↑ | 3.00 ↑ | 6.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.08 | 11.00 | 19.00 | 0.92 | 5.00 | 0.79 | - | - | - |
| Live | 1.08 | 10.00 ↓ | 22.00 ↑ | 0.89 ↓ | 4.50 | 0.82 ↑ | - | - | - | |
| Crown | Sớm | 1.05 | 8.50 | 12.50 | 0.90 | 4.50 | 0.80 | 0.78 | 2.75 | 0.92 |
| Live | 1.05 | 8.50 | 12.50 | 0.90 | 4.50 | 0.80 | 0.78 | 2.75 | 0.92 | |
| Sbobet | Sớm | 1.10 | 7.10 | 9.80 | 0.85 | 4.50 | 0.85 | 0.80 | 2.50 | 0.90 |
| Live | 1.15 ↑ | 5.30 ↓ | 10.00 ↑ | 2.22 ↑ | 6.50 | 0.25 ↓ | 1.66 ↑ | 0.25 | 0.30 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.20 | 6.20 | 9.30 | 0.95 | 4.50 | 0.85 | 0.86 | 2.50 | 0.96 |
| Live | 1.11 ↓ | 6.85 ↑ | 15.00 ↑ | 2.00 ↑ | 6.50 | 0.24 ↓ | 1.61 ↑ | 0.25 | 0.36 ↓ | |
| 18Bet | Sớm | 1.16 | 7.25 | 13.50 | 0.79 | 4.00 | 0.93 | 0.92 | 2.25 | 0.80 |
| Live | 1.06 ↓ | 10.00 ↑ | 21.00 ↑ | 3.36 ↑ | 6.50 | 0.19 ↓ | 2.27 ↑ | 0.25 | 0.31 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.08 | 8.95 | 12.11 | 0.78 | 4.00 | 0.93 | 0.78 | 2.50 | 0.93 |
| Live | 1.06 ↓ | 10.10 ↑ | 15.35 ↑ | 0.94 ↑ | 4.50 | 0.78 ↓ | 0.81 ↑ | 2.75 | 0.91 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.11 | 7.00 | 13.00 | 0.80 | 4.00 | 1.00 | 0.98 | 2.75 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 41.00 ↑ | 2.90 ↑ | 6.50 | 0.24 ↓ | 0.18 ↓ | 0.00 | 3.65 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.13 | 7.50 | 15.00 | 1.00 | 4.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 10.00 ↑ | 6.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.