Kết quả bóng đá trận Rangers Talca vs Curico Unido, 02:00 ngày 10/08/2026
Primera B (Chile) · 02:00 ngày 10/08/2026
Rangers Talca 0 Kết thúc HT 0-0 0
Curico Unido
🟨 3 - 4 🟥 0 - 1 ⛳ 15 - 2
Địa điểm: Estadio Fiscal de Talca Thời tiết: Sương mù Nhiệt độ: 13°C
Diễn biến trận đấu
| Rangers Talca | Phút | |
| 45+4' | Rodrigo Colombo | |
| HT 0-0 | ||
| 63' | Rodrigo Colombo | |
| Claudio Servetti | 75' | |
| Ivan Rozas | 79' | |
| 81' | Benjamin Inostroza | |
| 90+6' | Henry Sanhueza | |
| Diego Plaza | 90+9' | |
| FT 0-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 2 | 2 |
| Hòa | 0 | 1 | 3 | 5 |
| Bại | 1 | 1 | 5 | 3 |
| Ghi bàn | 5 | 2 | 8 | 11 |
| Mất bàn | 4 | 4 | 13 | 13 |
| Điểm | 6 | 4 | 9 | 11 |
Chủ = Rangers Talca · Khách = Curico Unido
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Rangers Talca | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (3%) | Thắng/Thắng | 5 (17%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 3 (10%) | Hòa/Thắng | 3 (10%) |
| 5 (17%) | Hòa/Hòa | 9 (31%) |
| 8 (28%) | Hòa/Bại | 2 (7%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (7%) |
| 10 (34%) | Bại/Bại | 7 (24%) |
Bảng xếp hạng
Rangers Talca
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 2 | 6 | 14 | 19 | 37 | 12 | 16 |
| Sân nhà | 11 | 0 | 4 | 7 | 8 | 18 | 4 | 16 |
| Sân khách | 11 | 2 | 2 | 7 | 11 | 19 | 8 | 13 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 6 | - | - |
Curico Unido
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 5 | 9 | 8 | 20 | 32 | 24 | 13 |
| Sân nhà | 12 | 4 | 4 | 4 | 12 | 13 | 16 | 12 |
| Sân khách | 10 | 1 | 5 | 4 | 8 | 19 | 8 | 14 |
| 6 gần | 6 | 2 | 3 | 1 | 9 | 7 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Rangers Talca 5 (25%)Hòa 5 (25%)Curico Unido 10 (50%)
Châu Á: Ăn 6 / Hòa 1 / Thua 13 Tài/Xỉu: Tài 8 / Hòa 0 / Xỉu 12
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/03/26 | Curico Unido | 1-0 (1-0) | Rangers Talca | -0.25 | 2 | B |
| 09/02/26 | Rangers Talca | 1-2 (0-0) | Curico Unido | 0 | 2.25 | B |
| 02/02/26 | Curico Unido | 0-1 (0-1) | Rangers Talca | 0 | 2.25 | T |
| 17/08/25 | Curico Unido | 0-1 (0-1) | Rangers Talca | -0.5 | 2.25 | T |
| 13/04/25 | Rangers Talca | 0-1 (0-0) | Curico Unido | +0.5 | 2.5 | B |
| 15/09/24 | Curico Unido | 0-2 (0-1) | Rangers Talca | - | - | T |
| 06/05/24 | Rangers Talca | 2-3 (0-1) | Curico Unido | +0.5 | 2.25 | B |
| 26/06/21 | Rangers Talca | 1-1 (0-0) | Curico Unido | +0.25 | 2.5 | H |
| 22/06/21 | Curico Unido | 1-1 (1-1) | Rangers Talca | -0.5 | 2.5 | H |
| 15/07/18 | Curico Unido | 2-0 (1-0) | Rangers Talca | - | - | B |
| 29/01/18 | Curico Unido | 2-3 (1-2) | Rangers Talca | - | - | T |
| 23/01/18 | Rangers Talca | 0-2 (0-0) | Curico Unido | - | - | B |
| 16/04/17 | Rangers Talca | 2-0 (1-0) | Curico Unido | -0.25 | 2.5 | T |
| 07/01/17 | Curico Unido | 5-2 (3-1) | Rangers Talca | - | - | B |
| 31/07/16 | Curico Unido | 1-1 (0-1) | Rangers Talca | -0.75 | 2.5 | H |
| 28/03/16 | Rangers Talca | 0-0 (0-0) | Curico Unido | -0.25 | 2.5 | H |
| 26/10/15 | Curico Unido | 1-0 (0-0) | Rangers Talca | -0.5 | 2.25 | B |
| 13/08/15 | Rangers Talca | 1-2 (1-1) | Curico Unido | +0.5 | 2.25 | B |
| 13/07/15 | Curico Unido | 1-0 (0-0) | Rangers Talca | 0 | 2.5 | B |
| 23/03/15 | Rangers Talca | 0-0 (0-0) | Curico Unido | 0 | 2.25 | H |
Thành tích gần đây — Rangers Talca
BHHBBTBBBB
Thắng 1 (10%)Hòa 2 (20%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 4/13 (10 trận) Châu Á: 1/1/8 T/X: 2/0/8
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 05/08/26 | Nublense | 1-0 (0-0) | Rangers Talca | -0.5 | 2.75 | B |
| 01/08/26 | San Luis Quillota | 1-1 (0-0) | Rangers Talca | -0.5 | 2.25 | H |
| 26/07/26 | Rangers Talca | 0-0 (0-0) | CD Copiapo S.A. | 0 | 2.25 | H |
| 06/07/26 | Universidad de Concepcion | 2-0 (1-0) | Rangers Talca | -0.5 | 2.75 | B |
| 29/06/26 | Rangers Talca | 0-1 (0-1) | Nublense | -0.25 | 2.25 | B |
| 21/06/26 | Rangers Talca | 2-1 (0-0) | Universidad de Concepcion | -0.5 | 2.75 | T |
| 07/06/26 | Rangers Talca | 0-1 (0-0) | Deportes Santa Cruz | +0.25 | 2.5 | B |
| 01/06/26 | Cobreloa | 2-0 (2-0) | Rangers Talca | -1 | 2.75 | B |
| 23/05/26 | Rangers Talca | 0-2 (0-1) | Santiago Wanderers | +0.25 | 2.5 | B |
| 17/05/26 | Union San Felipe | 2-1 (1-0) | Rangers Talca | +0.25 | 2.5 | B |
| 09/05/26 | Deportes Iquique | 1-1 (0-0) | Rangers Talca | -0.5 | 2.5 | H |
| 03/05/26 | Rangers Talca | 0-1 (0-0) | Puerto Montt | +0.25 | 2.25 | B |
| 26/04/26 | Deportes Temuco | 2-1 (0-0) | Rangers Talca | -0.25 | 2.5 | B |
| 18/04/26 | Rangers Talca | 1-1 (1-1) | Union Espanola | 0 | 2.5 | H |
| 13/04/26 | Rangers Talca | 2-3 (0-1) | San Marcos de Arica | 0 | 2 | B |
| 31/03/26 | CD Magallanes | 3-2 (3-2) | Rangers Talca | -0.25 | 2.5 | B |
| 22/03/26 | Rangers Talca | 2-4 (2-2) | Deportes Recoleta | - | - | B |
| 16/03/26 | Curico Unido | 1-0 (1-0) | Rangers Talca | -0.25 | 2 | B |
| 09/03/26 | Rangers Talca | 1-1 (1-0) | San Luis Quillota | 0 | 2.25 | H |
| 01/03/26 | CD Copiapo S.A. | 2-0 (1-0) | Rangers Talca | - | - | B |
Thành tích gần đây — Curico Unido
THBHHTTTHB
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 12/11 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 05/08/26 | Universidad de Concepcion | 1-3 (0-2) | Curico Unido | 0 | 2.75 | T |
| 02/08/26 | Curico Unido | 0-0 (0-0) | Cobreloa | - | - | H |
| 26/07/26 | Curico Unido | 1-2 (0-1) | San Luis Quillota | +0.5 | 2.5 | B |
| 06/07/26 | Nublense | 2-2 (0-0) | Curico Unido | -0.75 | 2.25 | H |
| 29/06/26 | Curico Unido | 2-2 (2-2) | Universidad de Concepcion | -0.25 | 2.5 | H |
| 22/06/26 | Curico Unido | 1-0 (0-0) | Nublense | -0.25 | 2.25 | T |
| 09/06/26 | Deportes Temuco | 0-1 (0-1) | Curico Unido | -0.5 | 2.5 | T |
| 02/06/26 | Curico Unido | 1-0 (0-0) | CSD Antofagasta | 0 | 2.5 | T |
| 24/05/26 | Deportes Iquique | 1-1 (0-0) | Curico Unido | -0.5 | 2.75 | H |
| 17/05/26 | Curico Unido | 0-3 (0-2) | Santiago Wanderers | 0 | 2.5 | B |
| 12/05/26 | Curico Unido | 2-2 (1-0) | San Marcos de Arica | 0 | 2.25 | H |
| 01/05/26 | Union Espanola | 2-0 (0-0) | Curico Unido | -0.5 | 2.25 | B |
| 26/04/26 | Curico Unido | 2-1 (1-0) | Puerto Montt | +0.25 | 2.25 | T |
| 18/04/26 | Deportes Recoleta | 2-2 (1-1) | Curico Unido | -0.25 | 2.25 | H |
| 12/04/26 | Union San Felipe | 0-0 (0-0) | Curico Unido | - | - | H |
| 29/03/26 | Curico Unido | 1-1 (0-1) | CD Copiapo S.A. | +0.25 | 2.25 | H |
| 22/03/26 | Deportes Santa Cruz | 4-2 (2-0) | Curico Unido | - | - | B |
| 16/03/26 | Curico Unido | 1-0 (1-0) | Rangers Talca | +0.25 | 2 | T |
| 08/03/26 | Cobreloa | 5-1 (3-0) | Curico Unido | -0.5 | 2.25 | B |
| 03/03/26 | San Luis Quillota | 1-1 (1-0) | Curico Unido | -0.25 | 2 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
152
Phạt góc (HT)
70
Thẻ vàng
34
Sút bóng
255
Sút cầu môn
71
Tấn công
197114
Tấn công nguy hiểm
14148
Sút ngoài cầu môn
184
TL kiểm soát bóng
68%32%
TL kiểm soát bóng (HT)
69%31%
So Sánh Sức Mạnh
34 66
33% So Sánh Đối đầu 67%
Thành tích
Tất cả
T5 H5 B10T10 H5 B5
Chủ khách tương đồng
T1 H3 B5T5 H3 B1
Ghi
Tất cả
0.9 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.8 Bàn1.2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Rangers Talca (29 trận)
Ghi 0.79 bàn/trậnMất 1.55 bàn/trận
Curico Unido (29 trận)
Ghi 1.07 bàn/trậnMất 1.38 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 0 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Rangers Talca (15 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (13%)Hòa 3 (20%)Bại 10 (67%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (27%)Hòa 0 (0%)Xỉu 11 (73%)
6 trận gần — Châu Á:
WVLLLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUUUO
Curico Unido (14 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 7 (50%)Hòa 1 (7%)Bại 6 (43%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 7 (50%)Hòa 1 (7%)Xỉu 6 (43%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWWLV
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUUOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Rangers Talca | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1907 | Thành lập | 1970 |
| Estadio Fiscal de Talca | Sân nhà | Farm Stadium |
| 18000 | Sức chứa | 6000 |
| Emiliano Astorga | HLV | Almandoz Hector Alfredo |
| Talca | Khu vực | Curicó |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.29 | 3.10 | 3.00 | 0.90 | 2.25 | 0.85 | 0.96 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 4.30 ↑ | 1.22 ↓ | 26.00 ↑ | 3.00 ↑ | 0.50 | 0.14 ↓ | 1.80 ↑ | 0.25 | 0.39 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.30 | 3.10 | 3.00 | 0.92 | 2.25 | 0.87 | 0.99 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 8.50 ↑ | 1.06 ↓ | 26.00 ↑ | 2.80 ↑ | 0.50 | 0.27 ↓ | 1.70 ↑ | 0.25 | 0.44 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.19 | 3.10 | 2.95 | 0.84 | 2.25 | 0.90 | 0.96 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 9.60 ↑ | 1.02 ↓ | 28.00 ↑ | 4.76 ↑ | 0.50 | 0.03 ↓ | 0.26 ↓ | 0.00 | 2.38 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.40 | 3.15 | 2.80 | 1.05 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 4.40 ↑ | 1.25 ↓ | 19.00 ↑ | 2.60 ↑ | 0.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.35 | 3.05 | 2.75 | 0.81 | 2.25 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 3.69 ↑ | 1.29 ↓ | 15.69 ↑ | 1.91 ↑ | 0.50 | 0.32 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.19 | 3.10 | 2.95 | 0.84 | 2.25 | 0.90 | 0.96 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 9.00 ↑ | 1.03 ↓ | 26.00 ↑ | 5.00 ↑ | 0.50 | 0.02 ↓ | 0.26 ↓ | 0.00 | 2.38 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.23 | 3.20 | 2.80 | 0.89 | 2.25 | 0.81 | 0.95 | 0.25 | 0.75 |
| Live | 9.10 ↑ | 1.04 ↓ | 20.00 ↑ | 4.00 ↑ | 0.50 | 0.05 ↓ | 4.16 ↑ | 0.25 | 0.06 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.30 | 2.93 | 2.72 | 0.96 | 2.25 | 0.84 | 1.07 | 0.25 | 0.75 |
| Live | 4.72 ↑ | 1.24 ↓ | 9.60 ↑ | 4.76 ↑ | 0.50 | 0.07 ↓ | 0.24 ↓ | 0.00 | 2.50 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.63 | 3.03 | 2.59 | 0.92 | 2.25 | 0.84 | 0.88 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 4.56 ↑ | 1.21 ↓ | 14.10 ↑ | 2.22 ↑ | 0.50 | 0.29 ↓ | 2.00 ↑ | 0.25 | 0.32 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.30 | 3.00 | 2.87 | 1.10 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 12.00 ↑ | 1.02 ↓ | 23.00 ↑ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.60 | 3.05 | 2.35 | 0.76 | 2.25 | 0.76 | 0.81 | 0.00 | 0.71 |
| Live | 8.00 ↑ | 1.08 ↓ | 21.00 ↑ | 5.26 ↑ | 0.50 | 0.07 ↓ | 6.65 ↑ | 0.50 | 0.03 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.15 | 3.03 | 3.16 | 0.83 | 2.25 | 0.90 | 0.86 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 7.09 ↑ | 1.11 ↓ | 19.35 ↑ | 2.88 ↑ | 0.50 | 0.23 ↓ | 2.65 ↑ | 0.25 | 0.27 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.25 | 3.00 | 2.85 | 1.10 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 12.50 ↑ | 1.03 ↓ | 26.00 ↑ | 1.05 ↓ | 0.50 | 0.60 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.80 | 3.20 | 2.43 | 0.93 | 2.25 | 0.78 | 0.98 | 0.00 | 0.74 |
| Live | 6.90 ↑ | 1.10 ↓ | 31.00 ↑ | 4.76 ↑ | 0.50 | 0.14 ↓ | 2.73 ↑ | 0.25 | 0.28 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.70 | 3.10 | 2.35 | 1.00 | 2.25 | 0.80 | 1.03 | 0.00 | 0.78 |
| Live | 8.00 ↑ | 1.08 ↓ | 29.00 ↑ | 5.25 ↑ | 0.50 | 0.12 ↓ | 0.07 ↓ | 0.00 | 8.50 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.40 | 2.80 | 2.90 | 1.10 | 2.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 101.00 ↑ | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 20.00 ↑ | 0.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Rangers Talca | 0 | 0 | 0 | 1 |
| Curico Unido | 0 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).