Kết quả bóng đá trận Rampla Juniors FC vs IA Sud America, 00:55 ngày 26/10/2026
Segunda (Uruguay) · 00:55 ngày 26/10/2026
Rampla Juniors FC 4 Kết thúc HT 1-0 0
IA Sud America
🟨 4 - 4 🟥 1 - 2 ⛳ 4 - 9
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 5 | 1 |
| Hòa | 1 | 1 | 3 | 5 |
| Bại | 1 | 2 | 2 | 4 |
| Ghi bàn | 5 | 2 | 23 | 7 |
| Mất bàn | 4 | 8 | 10 | 18 |
| Điểm | 4 | 1 | 18 | 8 |
Chủ = Rampla Juniors FC · Khách = IA Sud America
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Rampla Juniors FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (38%) | Thắng/Thắng | 4 (36%) |
| 1 (13%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (25%) | Hòa/Hòa | 5 (45%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (9%) |
| 2 (25%) | Bại/Bại | 1 (9%) |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
10
Sút bóng
70
Sút cầu môn
10
Sút ngoài cầu môn
60
TL kiểm soát bóng
60%40%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Rampla Juniors FC (10 trận)
Ghi 2.30 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
IA Sud America (16 trận)
Ghi 0.81 bàn/trậnMất 1.44 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Rampla Juniors FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1914 | Thành lập | |
| Estadio Olimpico | Sân nhà | |
| 9500 | Sức chứa | 0 |
| Edgar Leonardo Martinez | HLV | Damian Timpani |
| Montevideo | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 12bet | Sớm | 2.04 | 3.15 | 3.20 | 0.89 | 2.50 | 0.87 | 0.84 | 0.25 | 0.92 |
| Live | 1.01 ↓ | 6.60 ↑ | 125.00 ↑ | 1.96 ↑ | 4.50 | 0.27 ↓ | 0.44 ↓ | 0.00 | 1.47 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.04 | 3.25 | 2.83 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | 0.82 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 1.01 ↓ | 11.00 ↑ | 13.50 ↑ | 2.17 ↑ | 4.50 | 0.16 ↓ | 0.40 ↓ | 0.00 | 1.42 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.10 | 3.10 | 3.10 | 0.83 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 19.00 ↑ | 51.00 ↑ | 0.55 ↓ | 2.50 | 1.20 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.10 | 3.20 | 3.15 | 0.78 | 2.50 | 0.83 | 0.76 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 16.00 ↑ | 2.03 ↑ | 4.50 | 0.30 ↓ | 0.44 ↓ | 0.00 | 1.47 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.14 | 3.20 | 3.24 | 0.83 | 2.50 | 0.87 | 0.54 | 0.00 | 1.32 |
| Live | 1.01 ↓ | 17.70 ↑ | 29.00 ↑ | 2.71 ↑ | 4.50 | 0.25 ↓ | 0.46 ↓ | 0.00 | 1.58 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.57 | 3.80 | 4.75 | 0.90 | 2.50 | 0.90 | 0.95 | 0.50 | 0.75 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 3.50 ↑ | 4.50 | 0.19 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.60 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Rampla Juniors FC | +1/2 | 0 | 0 | 1 |
| IA Sud America | -1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).