Kết quả bóng đá trận Radnik Krizevci vs Inter Zapresic, 22:30 ngày 29/08/2026
3.Hạng Croatia · 22:30 ngày 29/08/2026
Radnik Krizevci 0 Kết thúc HT 0-0 3
Inter Zapresic
🟨 2 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 2
Diễn biến trận đấu
| Radnik Krizevci | Phút | |
| 28' | ||
| 31' | ||
| 36' | ||
| HT 0-0 | ||
| 54' | ||
| 77' | ⚽ 0 - 1 Kresimir Kovacevic | |
| 78' | ⚽ 0 - 2 Kresimir Kovacevic | |
| 82' | ||
| 83' | ⚽ 0 - 3 Kresimir Kovacevic | |
| FT 0-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 2 | 6 |
| Hòa | 0 | 0 | 3 | 1 |
| Bại | 2 | 2 | 5 | 3 |
| Ghi bàn | 4 | 3 | 11 | 28 |
| Mất bàn | 6 | 5 | 17 | 12 |
| Điểm | 3 | 3 | 9 | 19 |
Chủ = Radnik Krizevci · Khách = Inter Zapresic
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Radnik Krizevci | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (26%) | Thắng/Thắng | 4 (40%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (4%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 2 (9%) | Hòa/Thắng | 2 (20%) |
| 2 (9%) | Hòa/Hòa | 1 (10%) |
| 3 (13%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 2 (9%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 6 (26%) | Bại/Bại | 3 (30%) |
Thành tích gần đây — Radnik Krizevci
BTHHBHTBBB
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 11/15 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/08/26 | NK Orijent Rijeka | 3-1 (1-0) | Radnik Krizevci | -1 | 3 | B |
| 22/08/26 | Radnik Krizevci | 3-0 (1-0) | Varteks Varazdin | - | - | T |
| 08/08/26 | Bjelovar | 2-2 (2-1) | Radnik Krizevci | - | - | H |
| 25/07/26 | Radnik Krizevci | 1-1 (1-0) | NK Jarun | - | - | H |
| 23/05/26 | Radnik Krizevci | 0-2 (0-1) | Varteks Varazdin | - | - | B |
| 15/05/26 | Hrvatski dragovoljac | 0-0 (0-0) | Radnik Krizevci | -0.25 | 2.5 | H |
| 09/05/26 | Radnik Krizevci | 2-1 (1-1) | NK Solin | - | - | T |
| 01/05/26 | Mladost Zdralovi | 3-1 (2-0) | Radnik Krizevci | -0.5 | 2.5 | B |
| 18/04/26 | Radnik Krizevci | 1-2 (0-0) | Trnje | - | - | B |
| 11/04/26 | Radnik Krizevci | 0-1 (0-1) | DUGO SELO | - | - | B |
| 04/04/26 | NK Grobnican | 1-4 (0-2) | Radnik Krizevci | - | - | T |
| 29/03/26 | Radnik Krizevci | 1-1 (0-0) | Kustosija | -0.25 | 2.5 | H |
| 21/03/26 | NK Uskok | 2-2 (2-1) | Radnik Krizevci | - | - | H |
| 14/03/26 | Radnik Krizevci | 3-1 (0-0) | Bjelovar | - | - | T |
| 07/03/26 | HNK Segesta Sisak | 2-0 (0-0) | Radnik Krizevci | - | - | B |
| 28/02/26 | Radnik Krizevci | 2-0 (1-0) | NK Lucko | - | - | T |
| 24/02/26 | Radnik Krizevci | 3-0 (1-0) | HNK Dakovo Croatia | +1 | 2.5 | T |
| 21/02/26 | Radnik Krizevci | 3-0 (1-0) | HNK Dakovo Croatia | - | - | T |
| 15/02/26 | Radnik Krizevci | 3-0 (1-0) | NK Varteks Varazdin | - | - | T |
| 31/01/26 | NK Jarun | 3-1 (1-0) | Radnik Krizevci | -1 | 3 | B |
Thành tích gần đây — Inter Zapresic
BBBTTTTTHH
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 26/13 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Trnje | 3-0 (1-0) | Inter Zapresic | - | - | B |
| 14/08/26 | Bjelovar | 2-0 (1-0) | Inter Zapresic | - | - | B |
| 28/07/26 | Mladost Zdralovi | 2-0 (1-0) | Inter Zapresic | - | - | B |
| 29/05/26 | Inter Zapresic | 4-0 (1-0) | NK Zagorec Krapina | - | - | T |
| 24/05/26 | Bistra | 2-6 (2-4) | Inter Zapresic | - | - | T |
| 09/05/26 | NK Precko Zagreb | 0-4 (0-3) | Inter Zapresic | - | - | T |
| 25/04/26 | Inter Zapresic | 3-0 (0-0) | HASK Zagreb | - | - | T |
| 14/03/26 | NK Maksimir | 0-5 (0-3) | Inter Zapresic | - | - | T |
| 31/01/26 | Inter Zapresic | 3-3 (0-0) | Koprivnica | - | - | H |
| 29/11/25 | NK Zagorec Krapina | 1-1 (0-0) | Inter Zapresic | - | - | H |
| 16/11/25 | GAJ Mace | 1-2 (1-1) | Inter Zapresic | - | - | T |
| 02/11/25 | Inter Zapresic | 2-1 (1-1) | GNK Sveta Nedelja | - | - | T |
| 19/10/25 | HASK Zagreb | 2-2 (1-0) | Inter Zapresic | - | - | H |
| 16/08/25 | HNK Segesta Sisak | 3-0 (2-0) | Inter Zapresic | - | - | B |
| 18/10/22 | NK Nedelisce | 3-0 (0-0) | Inter Zapresic | - | - | B |
| 28/05/22 | Inter Zapresic | 0-1 (0-1) | NK Solin | - | - | B |
| 22/05/22 | Dinamo Zagreb B | 0-2 (0-2) | Inter Zapresic | - | - | T |
| 14/05/22 | Inter Zapresic | 4-2 (2-0) | Bijelo Brdo | +0.25 | 2.25 | T |
| 07/05/22 | Kustosija | 1-1 (1-0) | Inter Zapresic | - | - | H |
| 02/05/22 | NK Osijek II | 1-2 (0-1) | Inter Zapresic | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
42
Phạt góc (HT)
31
Thẻ vàng
23
Sút bóng
1013
Sút cầu môn
56
Tấn công
124107
Tấn công nguy hiểm
7355
Sút ngoài cầu môn
57
TL kiểm soát bóng
37%63%
TL kiểm soát bóng (HT)
46%54%
So Sánh Sức Mạnh
49 51
54% So Sánh Đối đầu 46%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Radnik Krizevci (25 trận)
Ghi 1.64 bàn/trậnMất 1.48 bàn/trận
Inter Zapresic (10 trận)
Ghi 2.80 bàn/trậnMất 1.20 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 3 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Radnik Krizevci (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (75%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (25%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Radnik Krizevci | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1929 | |
| Sân nhà | Stadion SRC Zapresic | |
| 0 | Sức chứa | 15000 |
| HLV | Tomislav Ivkovic | |
| Khu vực | ZAPREŠIC |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.55 | 3.90 | 5.25 | 0.92 | 2.75 | 0.87 | 0.99 | 1.00 | 0.81 |
| Live | 1.62 ↑ | 3.75 ↓ | 4.80 ↓ | 0.81 ↓ | 2.50 | 0.99 ↑ | 0.83 ↓ | 0.75 | 0.97 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.70 | 3.70 | 4.30 | 0.80 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 90.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.02 ↓ | 4.50 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.61 | 3.50 | 4.60 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.61 | 3.50 | 4.60 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.46 | 4.30 | 5.50 | 0.81 | 2.75 | 0.84 | 0.95 | 1.25 | 0.71 |
| Live | 1.67 ↑ | 3.80 ↓ | 4.20 ↓ | 0.73 ↓ | 2.50 | 0.92 ↑ | 0.77 ↓ | 0.75 | 0.88 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.47 | 4.30 | 5.63 | 0.70 | 2.50 | 1.10 | 0.17 | 0.00 | 3.50 |
| Live | 25.00 ↑ | 19.30 ↑ | 1.01 ↓ | 4.54 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | 0.56 ↑ | 0.00 | 1.33 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.44 | 4.20 | 5.50 | 0.85 | 2.75 | 0.95 | 0.93 | 1.25 | 0.88 |
| Live | 67.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.25 ↑ | 3.50 | 0.12 ↓ | 0.80 ↓ | 0.00 | 1.00 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.