Kết quả bóng đá trận Racing Levallois U19 vs Lens U19, 20:00 ngày 23/08/2026
Giải VĐQG Trẻ U19 Pháp · 20:00 ngày 23/08/2026
Racing Levallois U19 1 Kết thúc HT 0-0 0
Lens U19
🟨 1 - 3 🟥 1 - 0 ⛳ 7 - 6
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 24°C
Diễn biến trận đấu
| Racing Levallois U19 | Phút | |
| 40' | ||
| HT 0-0 | ||
| 58' | ||
| 60' | ||
| 81' | ||
| 85' | ||
| 1 - 0 ⚽ | 90+8' | |
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 3 |
| Thắng | 1 | 1 | 4 | 1 |
| Hòa | 1 | 1 | 4 | 1 |
| Bại | 1 | 1 | 2 | 1 |
| Ghi bàn | 5 | 5 | 18 | 5 |
| Mất bàn | 5 | 5 | 16 | 5 |
| Điểm | 4 | 4 | 16 | 4 |
Chủ = Racing Levallois U19 · Khách = Lens U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Racing Levallois U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (21%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (4%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 4 (14%) | Hòa/Thắng | 1 (33%) |
| 5 (18%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (11%) | Hòa/Bại | 1 (33%) |
| 2 (7%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 4 (14%) | Bại/Hòa | 1 (33%) |
| 2 (7%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Bảng xếp hạng
Racing Levallois U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 3 | 3 | 9 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 8 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 2 | 3 | 0 | 7 |
| 6 gần | 6 | 3 | 3 | 0 | 13 | 10 | - | - |
Lens U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 2 | 1 | 11 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 9 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 9 |
| 6 gần | 6 | 2 | 0 | 4 | 7 | 11 | - | - |
Thành tích đối đầu (8 trận)
Racing Levallois U19 2 (25%)Hòa 1 (13%)Lens U19 5 (63%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 1 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 7 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/03/25 | Racing Levallois U19 | 1-0 (1-0) | Lens U19 | +0.75 | 2.75 | T |
| 03/11/24 | Lens U19 | 2-5 (1-2) | Racing Levallois U19 | - | - | T |
| 22/03/14 | Racing Levallois U19 | 0-1 (0-0) | Lens U19 | - | - | B |
| 03/11/13 | Lens U19 | 2-1 (0-0) | Racing Levallois U19 | - | - | B |
| 02/03/13 | Lens U19 | 2-1 (0-0) | Racing Levallois U19 | - | - | B |
| 16/09/12 | Racing Levallois U19 | 2-2 (0-0) | Lens U19 | - | - | H |
| 11/12/11 | Lens U19 | 4-0 (0-0) | Racing Levallois U19 | - | - | B |
| 04/09/11 | Racing Levallois U19 | 0-3 (0-0) | Lens U19 | - | - | B |
Thành tích gần đây — Racing Levallois U19
HHTHTTHBTB
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 18/16 (10 trận) Châu Á: 4/3/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/05/26 | Paris Saint Germain U19 | 2-2 (1-1) | Racing Levallois U19 | -1.5 | 3.25 | H |
| 03/05/26 | Racing Levallois U19 | 3-3 (1-0) | Quevilly US U19 | - | - | H |
| 19/04/26 | Orleans US 45 U19 | 2-3 (1-0) | Racing Levallois U19 | - | - | T |
| 12/04/26 | Racing Levallois U19 | 2-2 (1-2) | Creil U19 | - | - | H |
| 22/03/26 | Dunkerque U19 | 1-2 (0-0) | Racing Levallois U19 | - | - | T |
| 15/03/26 | Racing Levallois U19 | 1-0 (1-0) | Sarcelles U19 | - | - | T |
| 08/03/26 | Valenciennes US U19 | 1-1 (1-0) | Racing Levallois U19 | - | - | H |
| 15/02/26 | Amiens U19 | 2-1 (0-0) | Racing Levallois U19 | - | - | B |
| 08/02/26 | Racing Levallois U19 | 3-0 (2-0) | FC Chartres U19 | - | - | T |
| 25/01/26 | Caen U19 | 3-0 (1-0) | Racing Levallois U19 | - | - | B |
| 18/01/26 | Racing Levallois U19 | 1-1 (1-1) | Le Havre U19 | - | - | H |
| 07/12/25 | Lille U19 | 2-2 (2-1) | Racing Levallois U19 | - | - | H |
| 30/11/25 | Racing Levallois U19 | 3-0 (1-0) | Paris FC U19 | - | - | T |
| 23/11/25 | Quevilly US U19 | 1-0 (0-0) | Racing Levallois U19 | - | - | B |
| 16/11/25 | Racing Levallois U19 | 1-1 (0-1) | Orleans US 45 U19 | - | - | H |
| 09/11/25 | Creil U19 | 0-2 (0-1) | Racing Levallois U19 | - | - | T |
| 02/11/25 | Racing Levallois U19 | 4-0 (0-0) | Dunkerque U19 | - | - | T |
| 19/10/25 | Sarcelles U19 | 1-3 (1-0) | Racing Levallois U19 | - | - | T |
| 12/10/25 | Racing Levallois U19 | 1-1 (0-0) | Valenciennes US U19 | -0.25 | 2.75 | H |
| 05/10/25 | Racing Levallois U19 | 2-0 (0-0) | Amiens U19 | - | - | T |
Thành tích gần đây — Lens U19
TBTBBBBBBB
Thắng 2 (20%)Hòa 0 (0%)Bại 8 (80%)
Ghi/Mất: 11/23 (10 trận) Châu Á: 2/0/8 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/05/25 | Dunkerque U19 | 1-3 (1-1) | Lens U19 | - | - | T |
| 04/05/25 | Lens U19 | 1-2 (1-1) | Caen U19 | - | - | B |
| 13/04/25 | Orleans US 45 U19 | 0-1 (0-1) | Lens U19 | - | - | T |
| 06/04/25 | Lens U19 | 1-2 (0-0) | Lille U19 | - | - | B |
| 23/03/25 | Racing Levallois U19 | 1-0 (1-0) | Lens U19 | -0.75 | 2.75 | B |
| 16/03/25 | Lens U19 | 1-5 (0-0) | Valenciennes US U19 | - | - | B |
| 09/03/25 | Paris Saint Germain U19 | 3-1 (1-1) | Lens U19 | -1 | 3.25 | B |
| 16/02/25 | Lens U19 | 1-3 (0-0) | Le Havre U19 | - | - | B |
| 09/02/25 | Chambly FC U19 | 2-0 (1-0) | Lens U19 | - | - | B |
| 26/01/25 | Quevilly US U19 | 4-2 (2-2) | Lens U19 | - | - | B |
| 19/01/25 | Lens U19 | 1-0 (0-0) | Amiens U19 | - | - | T |
| 18/12/24 | Caen U19 | 3-2 (1-0) | Lens U19 | - | - | B |
| 08/12/24 | Montfermeil U19 | 0-0 (0-0) | Lens U19 | - | - | H |
| 01/12/24 | Lens U19 | 4-0 (3-0) | Olympique Marcquois U19 | - | - | T |
| 17/11/24 | Lens U19 | 1-3 (0-0) | Orleans US 45 U19 | - | - | B |
| 10/11/24 | Lille U19 | 1-2 (0-0) | Lens U19 | - | - | T |
| 03/11/24 | Lens U19 | 2-5 (1-2) | Racing Levallois U19 | - | - | B |
| 20/10/24 | Valenciennes US U19 | 1-1 (0-0) | Lens U19 | - | - | H |
| 13/10/24 | Lens U19 | 3-3 (2-1) | Paris Saint Germain U19 | -0.25 | 3 | H |
| 06/10/24 | Le Havre U19 | 1-2 (0-0) | Lens U19 | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
76
Phạt góc (HT)
42
Thẻ vàng
13
Sút bóng
108
Sút cầu môn
43
Tấn công
8382
Tấn công nguy hiểm
6267
Sút ngoài cầu môn
65
TL kiểm soát bóng
45%55%
TL kiểm soát bóng (HT)
47%53%
So Sánh Sức Mạnh
60 40
56% So Sánh Đối đầu 44%
Thành tích
Tất cả
T2 H1 B5T5 H1 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H1 B2T2 H1 B1
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.8 Bàn1.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Racing Levallois U19 (28 trận)
Ghi 1.57 bàn/trậnMất 1.14 bàn/trận
Lens U19 (3 trận)
Ghi 1.67 bàn/trậnMất 1.67 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Racing Levallois U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.70 | 3.30 | 3.25 | 0.68 | 3.00 | 0.65 | 0.95 | 0.00 | 0.46 |
| Live | 8.50 ↑ | 1.06 ↓ | 7.00 ↑ | 2.10 ↑ | 0.50 | 0.14 ↓ | 0.94 ↓ | 0.00 | 0.46 | |
| Mansion88 | Sớm | 1.81 | 3.60 | 3.45 | 0.92 | 3.00 | 0.90 | 0.81 | 0.50 | 1.03 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.04 ↓ | 11.00 ↑ | 5.00 ↑ | 0.50 | 0.02 ↓ | 1.20 ↑ | 0.00 | 0.67 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.90 | 3.70 | 3.20 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.85 ↓ | 3.60 ↓ | 3.45 ↑ | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.85 | 3.60 | 3.10 | 0.87 | 3.00 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 7.67 ↑ | 1.26 ↓ | 5.43 ↑ | 2.06 ↑ | 0.50 | 0.29 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.79 | 3.55 | 3.55 | 0.92 | 3.00 | 0.84 | 0.84 | 0.50 | 0.92 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.03 ↓ | 11.00 ↑ | 5.00 ↑ | 0.50 | 0.02 ↓ | 1.31 ↑ | 0.00 | 0.60 ↓ | |
| Crown | Sớm | 1.80 | 3.55 | 3.20 | 0.90 | 3.00 | 0.80 | 0.80 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 10.00 ↑ | 1.13 ↓ | 7.40 ↑ | 2.85 ↑ | 0.50 | 0.15 ↓ | 1.40 ↑ | 0.00 | 0.53 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.86 | 3.32 | 3.55 | 0.96 | 2.75 | 0.86 | 0.86 | 0.50 | 0.98 |
| Live | 6.90 ↑ | 1.26 ↓ | 5.30 ↑ | 4.76 ↑ | 0.50 | 0.07 ↓ | 1.38 ↑ | 0.00 | 0.56 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.86 | 3.70 | 3.47 | 0.94 | 3.00 | 0.86 | 0.86 | 0.50 | 0.96 |
| Live | 17.90 ↑ | 1.04 ↓ | 12.50 ↑ | 4.75 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | 1.25 ↑ | 0.00 | 0.62 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.91 | 3.70 | 3.10 | 0.57 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 1.83 ↓ | 3.60 ↓ | 3.40 ↑ | 0.57 | 2.50 | 1.25 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 1.80 | 3.60 | 3.42 | 0.88 | 3.00 | 0.83 | 0.81 | 0.50 | 0.91 |
| Live | 8.94 ↑ | 1.13 ↓ | 7.25 ↑ | 2.47 ↑ | 0.50 | 0.25 ↓ | 1.15 ↑ | 0.00 | 0.61 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.88 | 3.70 | 3.10 | 0.55 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 1.82 ↓ | 3.60 ↓ | 3.40 ↑ | 0.55 | 2.50 | 1.25 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.84 | 4.00 | 3.34 | 0.57 | 2.50 | 1.35 | 0.44 | 0.00 | 1.63 |
| Live | 21.00 ↑ | 1.03 ↓ | 18.80 ↑ | 6.36 ↑ | 0.50 | 0.07 ↓ | 1.37 ↑ | 0.00 | 0.58 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.80 | 4.00 | 3.25 | 0.90 | 3.00 | 0.90 | 0.83 | 0.50 | 0.98 |
| Live | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 9.50 ↑ | 0.50 | 0.05 ↓ | 1.30 ↑ | 0.00 | 0.60 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.83 | 3.40 | 3.50 | 0.55 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 1.01 ↓ | 71.00 ↑ | 5.50 ↑ | 0.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.