Kết quả bóng đá trận Racing de Ferrol vs Ponferradina, 22:30 ngày 31/10/2026
Primera Hạng RFEF Tây Ban Nha · 22:30 ngày 31/10/2026
Racing de Ferrol 0 Kết thúc HT 0-0 0
Ponferradina
🟨 4 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 12 - 2
Nhiệt độ: 17°C
Diễn biến trận đấu
| Racing de Ferrol | Phút | |
| 14' | Carlos Calderón | |
| 14' | Carlos Calderón | |
| Ramon A. | 30' | |
| Pujol E. | 35' | |
| HT 0-0 | ||
| FT 0-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 0 | 5 | 2 |
| Hòa | 1 | 3 | 2 | 5 |
| Bại | 2 | 0 | 3 | 3 |
| Ghi bàn | 1 | 1 | 10 | 6 |
| Mất bàn | 4 | 1 | 8 | 11 |
| Điểm | 1 | 3 | 17 | 11 |
Chủ = Racing de Ferrol · Khách = Ponferradina
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Racing de Ferrol | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 1 (10%) |
| 2 (33%) | Thắng/Hòa | 1 (10%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (10%) |
| 1 (17%) | Hòa/Thắng | 1 (10%) |
| 2 (33%) | Hòa/Hòa | 1 (10%) |
| 1 (17%) | Hòa/Bại | 1 (10%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (10%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 3 (30%) |
Bảng xếp hạng
Racing de Ferrol
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 8 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 12 |
| Sân khách | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 5 |
Ponferradina
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 5 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 8 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 2 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
21
Thẻ vàng
21
Sút bóng
119
Sút cầu môn
21
Sút ngoài cầu môn
66
Cản bóng
32
TL kiểm soát bóng
47%53%
Chuyền bóng
233260
TL chuyền bóng thành công
80%82%
Phạm lỗi
27
Việt vị
10
Cứu thua
12
Quả ném biên
108
Chuyền dài
1613
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Racing de Ferrol (30 trận)
Ghi 0.97 bàn/trậnMất 1.10 bàn/trận
Ponferradina (30 trận)
Ghi 0.93 bàn/trậnMất 1.10 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 0 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Racing de Ferrol | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1917-5-17 | Thành lập | 1922 |
| Sân nhà | Estadio El Toralin | |
| 0 | Sức chứa | 8300 |
| Menendez Alejandro | HLV | Inigo Velez De Mendizabal |
| Khu vực | El Toralín 24400 Ponferrada |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.14 | 3.00 | 3.30 | 0.83 | 2.00 | 0.93 | 0.84 | 0.25 | 0.92 |
| Live | 7.50 ↑ | 1.13 ↓ | 13.00 ↑ | 3.70 ↑ | 0.50 | 0.18 ↓ | 0.40 ↓ | 0.00 | 1.60 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.15 | 3.10 | 3.50 | 0.86 | 2.00 | 0.93 | 0.85 | 0.25 | 0.91 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.06 ↓ | 18.00 ↑ | 2.95 ↑ | 0.50 | 0.25 ↓ | 0.54 ↓ | 0.00 | 1.41 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.06 | 2.96 | 3.35 | 0.93 | 2.00 | 0.83 | 0.84 | 0.25 | 0.92 |
| Live | 12.00 ↑ | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 7.14 ↑ | 0.50 | 0.04 ↓ | 0.54 ↓ | 0.00 | 1.42 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.20 | 3.05 | 3.25 | 0.45 | 1.50 | 1.45 | 1.10 | 0.50 | 0.60 |
| Live | 7.50 ↑ | 1.12 ↓ | 14.00 ↑ | 3.80 ↑ | 0.50 | 0.09 ↓ | 1.10 | 0.50 | 0.60 | |
| 12bet | Sớm | 2.06 | 2.93 | 3.40 | 0.95 | 2.00 | 0.81 | 0.87 | 0.25 | 0.89 |
| Live | 12.00 ↑ | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 9.09 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | 0.54 ↓ | 0.00 | 1.42 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.07 | 3.10 | 3.20 | 0.78 | 2.00 | 0.92 | 0.80 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 2.16 ↑ | 2.66 ↓ | 3.55 ↑ | 0.70 ↓ | 1.75 | 1.00 ↑ | 0.83 ↑ | 0.25 | 0.87 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.09 | 2.90 | 3.36 | 1.00 | 2.00 | 0.82 | 0.89 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 8.40 ↑ | 1.09 ↓ | 12.00 ↑ | 6.66 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.44 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.10 | 3.00 | 3.25 | 1.45 | 2.50 | 0.50 | - | - | - |
| Live | 15.00 ↑ | 1.01 ↓ | 19.00 ↑ | 0.02 ↓ | 2.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.10 | 2.90 | 3.10 | 0.79 | 2.00 | 0.73 | 0.76 | 0.25 | 0.76 |
| Live | 6.25 ↑ | 1.18 ↓ | 10.50 ↑ | 3.14 ↑ | 0.50 | 0.17 ↓ | 0.49 ↓ | 0.00 | 1.34 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.24 | 3.00 | 3.25 | 0.65 | 1.75 | 1.10 | 0.90 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 10.90 ↑ | 1.09 ↓ | 16.30 ↑ | 4.83 ↑ | 0.50 | 0.11 ↓ | 0.46 ↓ | 0.00 | 1.74 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.15 | 3.00 | 3.20 | 0.90 | 2.00 | 0.90 | 0.90 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 6.40 ↑ | 0.50 | 0.10 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 2.30 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Racing de Ferrol | +1/4 | 2 | 0 | 0 |
| Ponferradina | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).