Kết quả bóng đá trận Qalali vs Al-Hala, 23:00 ngày 19/10/2026

Hạng Bahrain · 23:00 ngày 19/10/2026
Qalali
0 Kết thúc HT 0-3 7
Al-Hala
🟨 2 - 0   🟥 0 - 0   ⛳ 0 - 5
Nhiệt độ: 33°C

Diễn biến trận đấu

Qalali Phút Al-Hala
24'⚽ 0 - 1
25'⚽ 0 - 2
45'⚽ 0 - 3
HT 0-3
FT 0-7

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 03 15
Hòa 20 23
Bại 10 72
Ghi bàn 110 526
Mất bàn 80 3413
Điểm 29 518

Chủ = Qalali · Khách = Al-Hala

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Qalali (23)Hiệp 1 / Cả trậnAl-Hala (24)
1 (4%)Thắng/Thắng6 (25%)
1 (4%)Thắng/Hòa3 (13%)
1 (4%)Hòa/Thắng4 (17%)
1 (4%)Hòa/Hòa6 (25%)
1 (4%)Hòa/Bại1 (4%)
1 (4%)Bại/Hòa1 (4%)
17 (74%)Bại/Bại3 (13%)

Bảng xếp hạng

Qalali

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng2223171372912
Sân nhà11029538211
Sân khách11218834712

Al-Hala

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng2291034131375
Sân nhà114521915176
Sân khách115512216205

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
0
2
Sút bóng
1
8
Sút cầu môn
1
5
Sút ngoài cầu môn
0
3
TL kiểm soát bóng
26%
74%
Việt vị
0
1
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Qalali (27 trận)
Ghi 0.56 bàn/trậnMất 3.22 bàn/trận
Al-Hala (28 trận)
Ghi 1.96 bàn/trậnMất 1.43 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)0 - 3 — Khách thắng
Cả trận (FT)0 - 7 — Khách thắng
Hiệp 20 - 4

Phân tích nâng cao

Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.

Thông tin đội bóng

Qalali Thông tin Al-Hala
Thành lập
Sân nhà
0 Sức chứa 0
HLV
Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
EasybetsSớm13.007.001.140.773.250.940.91-2.250.79
Live51.00 ↑51.00 ↑1.03 ↓2.60 ↑7.500.19 ↓0.33 ↓-0.252.00 ↑
Mansion88Sớm17.005.701.130.953.250.850.87-2.250.93
Live60.00 ↑8.00 ↑1.02 ↓1.56 ↑7.500.44 ↓0.71 ↓-0.251.09 ↑
InterwettenSớm16.007.501.151.103.500.60---
Live60.00 ↑29.00 ↑1.01 ↓5.40 ↑7.500.06 ↓---
12betSớm11.007.701.110.883.250.880.88-2.250.88
Live60.00 ↑8.00 ↑1.02 ↓1.58 ↑7.500.43 ↓0.69 ↓-0.251.12 ↑
CrownSớm12.006.701.090.883.250.820.82-2.250.88
Live14.50 ↑10.00 ↑1.01 ↓2.70 ↑7.500.07 ↓0.05 ↓-0.252.85 ↑
LadbrokesSớm15.006.501.130.482.501.50---
Live67.00 ↑29.00 ↑1.01 ↓0.67 ↑2.501.00 ↓---
18BetSớm16.008.001.050.813.500.710.76-2.250.76
Live276.00 ↑89.00 ↑1.01 ↓2.45 ↑7.500.24 ↓0.33 ↓-0.251.90 ↑
1xBetSớm12.706.401.171.153.500.621.30-1.500.55
Live51.00 ↑51.00 ↑1.00 ↓2.43 ↑7.500.31 ↓0.38 ↓-0.252.03 ↑
Bet 365Sớm13.007.001.140.953.250.850.85-2.250.95
Live51.00 ↑51.00 ↑1.01 ↓2.45 ↑7.500.30 ↓0.38 ↓-0.252.00 ↑

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   ↑ tăng   ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.

Kèo tương đồng — mức chấp -2 1/4

ĐộiMức chấpĂn kèoHòaThua kèo
Qalali-2 1/4001
Al-Hala+2 1/4Chưa có trận cùng mức

Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).