Kết quả bóng đá trận Pyeongchang FC vs Pyeongtaek Citizen, 12:00 ngày 31/10/2026
League 4 (Hàn Quốc) · 12:00 ngày 31/10/2026
Pyeongchang FC 0 Kết thúc HT 0-1 2
Pyeongtaek Citizen
🟨 4 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 5
Nhiệt độ: 16°C
Diễn biến trận đấu
| Pyeongchang FC | Phút | |
| 9' | ⚽ 0 - 1 | |
| 29' | ||
| 35' | ||
| HT 0-1 | ||
| 58' | ||
| FT 0-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 3 | 1 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 3 |
| Bại | 1 | 2 | 5 | 6 |
| Ghi bàn | 3 | 3 | 14 | 9 |
| Mất bàn | 4 | 7 | 18 | 23 |
| Điểm | 4 | 3 | 11 | 6 |
Chủ = Pyeongchang FC · Khách = Pyeongtaek Citizen
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Pyeongchang FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (23%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (9%) | Thắng/Hòa | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 2 (10%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 1 (5%) |
| 5 (23%) | Hòa/Bại | 5 (24%) |
| 3 (14%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (5%) | Bại/Hòa | 2 (10%) |
| 6 (27%) | Bại/Bại | 9 (43%) |
Bảng xếp hạng
Pyeongchang FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 18 | 7 | 2 | 9 | 23 | 27 | 23 | 7 |
| Sân nhà | 9 | 3 | 1 | 5 | 10 | 12 | 10 | 9 |
| Sân khách | 9 | 4 | 1 | 4 | 13 | 15 | 13 | 8 |
Pyeongtaek Citizen
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 18 | 2 | 3 | 13 | 18 | 42 | 9 | 13 |
| Sân nhà | 12 | 1 | 1 | 10 | 11 | 31 | 4 | 13 |
| Sân khách | 6 | 1 | 2 | 3 | 7 | 11 | 5 | 13 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
35
Thẻ vàng
30
Sút bóng
79
Sút cầu môn
12
Sút ngoài cầu môn
67
TL kiểm soát bóng
60%40%
Việt vị
21
Quả ném biên
01
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Pyeongchang FC (26 trận)
Ghi 1.27 bàn/trậnMất 1.58 bàn/trận
Pyeongtaek Citizen (25 trận)
Ghi 0.96 bàn/trậnMất 2.24 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Pyeongchang FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| 2008 | Thành lập | |
| Honam Univ. stadium | Sân nhà | |
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Gwangju | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.00 | 3.80 | 2.90 | 0.77 | 3.00 | 1.01 | 0.84 | 0.25 | 0.93 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.18 ↓ | 6.10 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.79 ↓ | 0.00 | 0.99 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.75 | 3.30 | 3.10 | 0.74 | 3.25 | 0.60 | 0.68 | 0.50 | 0.65 |
| Live | 31.00 ↑ | 8.50 ↑ | 1.01 ↓ | 1.96 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | 0.62 ↓ | 0.00 | 0.72 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.00 | 3.75 | 3.10 | 1.25 | 3.50 | 0.53 | - | - | - |
| Live | 2.00 | 3.75 | 3.10 | 1.40 ↑ | 3.50 | 0.47 ↓ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.83 | 3.60 | 3.40 | 0.44 | 2.50 | 1.50 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 29.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.50 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.99 | 3.85 | 2.95 | 1.25 | 3.50 | 0.58 | 0.58 | 0.00 | 1.25 |
| Live | 28.00 ↑ | 17.90 ↑ | 1.01 ↓ | 4.81 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 0.76 ↑ | 0.00 | 1.00 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.00 | 3.75 | 2.90 | 0.83 | 3.00 | 0.98 | 0.83 | 0.25 | 0.98 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.00 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 0.78 ↓ | 0.00 | 1.03 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Pyeongchang FC | +1/4 | 2 | 0 | 0 |
| Pyeongtaek Citizen | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).