Kết quả bóng đá trận Puskas Akademia (W) vs Ujpesti (W), 21:00 ngày 26/08/2026
Hạng 1 Nữ Hungary · 21:00 ngày 26/08/2026
Puskas Akademia (W) 1 Kết thúc HT 1-0 1
Ujpesti (W)
🟨 2 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 3
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 28°C
Diễn biến trận đấu
| Puskas Akademia (W) | Phút | |
| 21' | ||
| 21' | ||
| 37' | ||
| 37' | ||
| 1 - 0 ⚽ | 45' | |
| 45' | ||
| 45+2' | ||
| 2 - 0 ⚽ | 45+5' | |
| HT 1-0 | ||
| 56' | ⚽ 2 - 1 | |
| 63' | ||
| 75' | ||
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 3 | 6 |
| Hòa | 2 | 1 | 2 | 1 |
| Bại | 1 | 0 | 5 | 3 |
| Ghi bàn | 4 | 6 | 21 | 26 |
| Mất bàn | 6 | 3 | 28 | 10 |
| Điểm | 2 | 7 | 11 | 19 |
Chủ = Puskas Akademia (W) · Khách = Ujpesti (W)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Puskas Akademia (W) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (22%) | Thắng/Thắng | 9 (32%) |
| 2 (22%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 1 (11%) | Hòa/Thắng | 4 (14%) |
| 1 (11%) | Hòa/Hòa | 1 (4%) |
| 2 (22%) | Hòa/Bại | 2 (7%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (7%) |
| 1 (11%) | Bại/Bại | 9 (32%) |
Bảng xếp hạng
Puskas Akademia (W)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 2 | 2 | 1 | 15 | 6 | 8 | 5 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 0 | 6 | 1 | 4 | 4 |
| Sân khách | 3 | 1 | 1 | 1 | 9 | 5 | 4 | 4 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 16 | 17 | - | - |
Ujpesti (W)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 3 | 1 | 1 | 12 | 5 | 10 | 4 |
| Sân nhà | 3 | 3 | 0 | 0 | 11 | 3 | 9 | 1 |
| Sân khách | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 2 | 1 | 9 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 12 | 7 | - | - |
Thành tích đối đầu (4 trận)
Puskas Akademia (W) 4 (100%)Hòa 0 (0%)Ujpesti (W) 0 (0%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/04/26 | Ujpesti (W) | 0-7 (0-1) | Puskas Akademia (W) | +2.25 | 3.25 | T |
| 27/09/25 | Puskas Akademia (W) | 6-1 (4-0) | Ujpesti (W) | - | - | T |
| 19/03/23 | Ujpesti (W) | 2-5 (0-2) | Puskas Akademia (W) | - | - | T |
| 27/08/22 | Puskas Akademia (W) | 5-0 (0-0) | Ujpesti (W) | - | - | T |
Thành tích gần đây — Puskas Akademia (W)
BTTTBBBBTT
Thắng 5 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 34/25 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Gyori Dozsa (W) | 3-1 (2-0) | Puskas Akademia (W) | - | - | B |
| 15/08/26 | Puskas Akademia (W) | 5-0 (2-0) | Pecsi MFC (W) | - | - | T |
| 08/08/26 | Szekszard UFC (W) | 0-6 (0-2) | Puskas Akademia (W) | - | - | T |
| 02/08/26 | Puskas Akademia (W) | 3-1 (0-0) | Slovacko (W) | - | - | T |
| 25/07/26 | Puskas Akademia (W) | 1-5 (0-0) | St. Polten (W) | - | - | B |
| 28/05/26 | Puskas Akademia (W) | 0-8 (0-3) | Ferencvarosi TC (W) | -0.5 | 3.25 | B |
| 23/05/26 | Ferencvarosi TC (W) | 6-2 (1-1) | Puskas Akademia (W) | - | - | B |
| 16/05/26 | Puskas Akademia (W) | 0-2 (0-1) | Ferencvarosi TC (W) | - | - | B |
| 09/05/26 | Budaorsi SC (W) | 0-11 (0-5) | Puskas Akademia (W) | - | - | T |
| 02/05/26 | Puskas Akademia (W) | 5-0 (4-0) | Victoria Boys (W) | - | - | T |
| 25/04/26 | Pecsi MFC (W) | 1-6 (1-2) | Puskas Akademia (W) | - | - | T |
| 04/04/26 | Puskas Akademia (W) | 3-0 (3-0) | Szekszard UFC (W) | - | - | T |
| 01/04/26 | Ujpesti (W) | 0-7 (0-1) | Puskas Akademia (W) | +2.25 | 3.25 | T |
| 28/03/26 | Puskas Akademia (W) | 1-0 (0-0) | Gyori Dozsa (W) | - | - | T |
| 21/03/26 | Diosgyori VTK (W) | 1-2 (1-1) | Puskas Akademia (W) | - | - | T |
| 14/03/26 | Puskas Akademia (W) | 0-0 (0-0) | Budapest Honved Woman's | - | - | H |
| 21/02/26 | Puskas Akademia (W) | 0-0 (0-0) | MTK Hungaria FC (W) | - | - | H |
| 14/02/26 | Puskas Akademia (W) | 2-2 (1-1) | Ferencvarosi TC (W) | - | - | H |
| 31/01/26 | Slovacko (W) | 1-0 (0-0) | Puskas Akademia (W) | - | - | B |
| 22/11/25 | Szetomeharry (W) | 2-3 (2-3) | Puskas Akademia (W) | - | - | T |
Thành tích gần đây — Ujpesti (W)
TBTTBBTHBH
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 22/16 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Ujpesti (W) | 7-1 (3-0) | Diosgyori VTK (W) | - | - | T |
| 15/08/26 | Ferencvarosi TC (W) | 1-0 (1-0) | Ujpesti (W) | - | - | B |
| 08/08/26 | Ujpesti (W) | 2-1 (1-1) | Astra Hungary (W) | - | - | T |
| 16/05/26 | Ujpesti (W) | 3-1 (3-0) | Szekszard UFC (W) | - | - | T |
| 09/05/26 | MTK Hungaria FC (W) | 2-0 (2-0) | Ujpesti (W) | - | - | B |
| 02/05/26 | Gyori Dozsa (W) | 1-0 (1-0) | Ujpesti (W) | - | - | B |
| 25/04/26 | Ujpesti (W) | 8-0 (3-0) | Diosgyori VTK (W) | - | - | T |
| 05/04/26 | Budapest Honved Woman's | 1-1 (1-1) | Ujpesti (W) | - | - | H |
| 01/04/26 | Ujpesti (W) | 0-7 (0-1) | Puskas Akademia (W) | -2.25 | 3.25 | B |
| 28/03/26 | Szetomeharry (W) | 1-1 (1-0) | Ujpesti (W) | - | - | H |
| 21/03/26 | Ujpesti (W) | 0-3 (0-1) | Ferencvarosi TC (W) | - | - | B |
| 15/03/26 | Budaorsi SC (W) | 0-2 (0-2) | Ujpesti (W) | - | - | T |
| 21/02/26 | Ujpesti (W) | 1-0 (0-0) | Victoria Boys (W) | - | - | T |
| 14/02/26 | Ujpesti (W) | 0-3 (0-1) | Diosgyori VTK (W) | - | - | B |
| 31/01/26 | Ujpesti (W) | 2-0 (0-0) | KFC Komarno (W) | - | - | T |
| 22/11/25 | Pecsi MFC (W) | 1-1 (0-1) | Ujpesti (W) | - | - | H |
| 15/11/25 | Szekszard UFC (W) | 1-4 (0-1) | Ujpesti (W) | - | - | T |
| 08/11/25 | Ujpesti (W) | 0-3 (0-2) | MTK Hungaria FC (W) | - | - | B |
| 01/11/25 | Ujpesti (W) | 0-1 (0-0) | Gyori Dozsa (W) | - | - | B |
| 15/10/25 | Diosgyori VTK (W) | 1-4 (1-1) | Ujpesti (W) | -0.25 | 3.75 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
33
Phạt góc (HT)
11
Thẻ vàng
23
Sút bóng
128
Sút cầu môn
24
Tấn công
15173
Tấn công nguy hiểm
10538
Sút ngoài cầu môn
104
TL kiểm soát bóng
54%46%
TL kiểm soát bóng (HT)
55%45%
So Sánh Sức Mạnh
57 43
63% So Sánh Đối đầu 37%
Thành tích
Tất cả
T4 H0 B0T0 H0 B4
Chủ khách tương đồng
T2 H0 B0T0 H0 B2
Ghi
Tất cả
5.8 Bàn0.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
5.5 Bàn0.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Puskas Akademia (W) (30 trận)
Ghi 2.97 bàn/trậnMất 1.37 bàn/trận
Ujpesti (W) (30 trận)
Ghi 1.77 bàn/trậnMất 1.63 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Puskas Akademia (W) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.60 | 4.00 | 4.30 | 0.79 | 3.00 | 0.99 | 1.04 | 1.00 | 0.75 |
| Live | 10.00 ↑ | 1.06 ↓ | 14.00 ↑ | 5.50 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 0.51 ↓ | 0.00 | 1.50 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.45 | 4.50 | 5.50 | 0.95 | 3.25 | 0.83 | 0.99 | 1.25 | 0.75 |
| Live | 11.00 ↑ | 1.04 ↓ | 23.00 ↑ | 1.18 ↑ | 2.50 | 0.66 ↓ | 0.21 ↓ | 0.00 | 3.00 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.45 | 4.30 | 5.10 | 0.96 | 3.25 | 0.80 | 1.00 | 1.25 | 0.76 |
| Live | 7.20 ↑ | 1.07 ↓ | 13.00 ↑ | 4.34 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 0.43 ↓ | 0.00 | 1.49 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.37 | 4.80 | 6.75 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 6.50 ↑ | 1.15 ↓ | 14.00 ↑ | 3.80 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.33 | 4.40 | 6.00 | 0.72 | 3.00 | 0.92 | - | - | - |
| Live | 4.96 ↑ | 1.22 ↓ | 11.26 ↑ | 2.35 ↑ | 2.50 | 0.24 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.45 | 4.30 | 5.10 | 0.96 | 3.25 | 0.80 | 1.00 | 1.25 | 0.76 |
| Live | 7.20 ↑ | 1.07 ↓ | 13.00 ↑ | 4.34 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 0.43 ↓ | 0.00 | 1.49 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.41 | 4.30 | 4.80 | 0.90 | 3.25 | 0.80 | 0.94 | 1.25 | 0.76 |
| Live | 7.30 ↑ | 1.12 ↓ | 11.50 ↑ | 2.94 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.51 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.44 | 4.01 | 4.82 | 1.00 | 3.25 | 0.80 | 1.05 | 1.25 | 0.75 |
| Live | 7.10 ↑ | 1.10 ↓ | 13.50 ↑ | 3.44 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 0.36 ↓ | 0.00 | 1.92 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.30 | 4.28 | 6.50 | 0.74 | 3.00 | 0.94 | 0.89 | 1.50 | 0.79 |
| Live | 5.40 ↑ | 1.17 ↓ | 12.60 ↑ | 2.70 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | 0.36 ↓ | 0.00 | 1.78 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.33 | 4.80 | 6.50 | 0.44 | 2.50 | 1.60 | - | - | - |
| Live | 19.00 ↑ | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 8.00 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.13 | 6.00 | 11.50 | 0.76 | 3.25 | 0.76 | 0.81 | 2.00 | 0.71 |
| Live | 6.25 ↑ | 1.17 ↓ | 11.50 | 3.23 ↑ | 2.50 | 0.16 ↓ | 0.37 ↓ | 0.00 | 1.72 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.34 | 4.60 | 6.16 | 0.76 | 3.00 | 0.97 | 0.94 | 1.50 | 0.78 |
| Live | 1.53 ↑ | 3.94 ↓ | 4.82 ↓ | 0.92 ↑ | 3.00 | 0.83 ↓ | 0.97 ↑ | 1.00 | 0.78 | |
| Bwin | Sớm | 1.33 | 5.00 | 6.50 | 1.10 | 3.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 5.75 ↑ | 1.20 ↓ | 9.50 ↑ | 2.80 ↑ | 2.50 | 0.21 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.18 | 6.10 | 12.70 | 1.22 | 3.50 | 0.59 | 0.57 | 1.50 | 1.25 |
| Live | 18.60 ↑ | 1.02 ↓ | 21.00 ↑ | 4.27 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | 0.47 ↓ | 0.00 | 1.57 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.18 | 6.00 | 10.00 | 0.78 | 3.00 | 1.03 | 0.95 | 1.50 | 0.85 |
| Live | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 7.10 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.50 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.44 | 3.90 | 5.00 | 1.15 | 3.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 8.50 ↑ | 1.08 ↓ | 15.00 ↑ | 5.50 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.