Kết quả bóng đá trận Puerto Montt vs Union Espanola, 06:00 ngày 12/08/2026
Primera B (Chile) · 06:00 ngày 12/08/2026
Puerto Montt 0 Kết thúc HT 0-0 1
Union Espanola
🟨 2 - 1 🟥 1 - 0 ⛳ 4 - 2
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 7°C
Diễn biến trận đấu
| Puerto Montt | Phút | |
| Maximiliano Riveros | 15' | |
| 21' | Lucas Bernabe Molina Sanhueza | |
| HT 0-0 | ||
| 1 - 0 ⚽ | 51' | |
| Gabriel Castillo | 59' | |
| Cristóbal Vargas | 73' | |
| 90' | ⚽ 1 - 1 Benjamín Droguett | |
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 4 | 4 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 0 |
| Bại | 2 | 2 | 4 | 6 |
| Ghi bàn | 2 | 1 | 10 | 9 |
| Mất bàn | 8 | 4 | 14 | 17 |
| Điểm | 1 | 3 | 14 | 12 |
Chủ = Puerto Montt · Khách = Union Espanola
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Puerto Montt | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (25%) | Thắng/Thắng | 5 (17%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 2 (7%) |
| 1 (4%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 5 (18%) | Hòa/Thắng | 5 (17%) |
| 3 (11%) | Hòa/Hòa | 4 (13%) |
| 4 (14%) | Hòa/Bại | 3 (10%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (3%) |
| 1 (4%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 6 (21%) | Bại/Bại | 10 (33%) |
Bảng xếp hạng
Puerto Montt
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 9 | 4 | 9 | 23 | 27 | 31 | 8 |
| Sân nhà | 11 | 6 | 1 | 4 | 14 | 13 | 19 | 7 |
| Sân khách | 11 | 3 | 3 | 5 | 9 | 14 | 12 | 9 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 8 | 5 | - | - |
Union Espanola
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 10 | 4 | 8 | 29 | 28 | 34 | 6 |
| Sân nhà | 12 | 7 | 2 | 3 | 18 | 13 | 23 | 2 |
| Sân khách | 10 | 3 | 2 | 5 | 11 | 15 | 11 | 10 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 13 | - | - |
Thành tích đối đầu (13 trận)
Puerto Montt 3 (23%)Hòa 2 (15%)Union Espanola 8 (62%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 3 / Thua 7 Tài/Xỉu: Tài 10 / Hòa 1 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/03/26 | Union Espanola | 2-1 (2-0) | Puerto Montt | -0.25 | 2.25 | B |
| 27/06/21 | Union Espanola | 2-3 (1-1) | Puerto Montt | -0.75 | 2.75 | T |
| 23/06/21 | Puerto Montt | 0-2 (0-1) | Union Espanola | -0.25 | 2.5 | B |
| 11/10/10 | Puerto Montt | 2-1 (0-0) | Union Espanola | -0.5 | 2.75 | T |
| 17/11/08 | Union Espanola | 3-3 (0-2) | Puerto Montt | - | - | H |
| 14/11/08 | Puerto Montt | 1-2 (1-0) | Union Espanola | - | - | B |
| 02/09/07 | Union Espanola | 4-1 (0-1) | Puerto Montt | -0.5 | 2.75 | B |
| 25/03/07 | Puerto Montt | 2-5 (1-2) | Union Espanola | +0.5 | 2.5 | B |
| 13/08/06 | Puerto Montt | 0-1 (0-0) | Union Espanola | +1 | 3 | B |
| 28/05/06 | Union Espanola | 3-1 (1-1) | Puerto Montt | -1 | 2.75 | B |
| 28/08/05 | Puerto Montt | 2-1 (0-1) | Union Espanola | +0.25 | 2.5 | T |
| 18/04/05 | Union Espanola | 4-1 (0-0) | Puerto Montt | -0.5 | 3 | B |
| 29/10/04 | Union Espanola | 0-0 (0-0) | Puerto Montt | - | - | H |
Thành tích gần đây — Puerto Montt
HTTBTTTHBB
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 11/9 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 2/0/8
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Deportes Santa Cruz | 0-0 (0-0) | Puerto Montt | 0 | 2.25 | H |
| 03/08/26 | Deportes Recoleta | 0-1 (0-1) | Puerto Montt | -0.25 | 2.25 | T |
| 26/07/26 | Puerto Montt | 3-2 (1-1) | CSD Antofagasta | 0 | 2.25 | T |
| 13/07/26 | D. Concepcion | 2-0 (0-0) | Puerto Montt | -0.5 | 2.5 | B |
| 06/07/26 | Puerto Montt | 2-1 (0-0) | Huachipato | -0.25 | 2.75 | T |
| 29/06/26 | Puerto Montt | 2-0 (0-0) | D. Concepcion | -0.25 | 2.25 | T |
| 21/06/26 | Huachipato | 0-2 (0-0) | Puerto Montt | -0.5 | 2.5 | T |
| 06/06/26 | Puerto Montt | 1-1 (0-0) | Cobreloa | 0 | 2.25 | H |
| 31/05/26 | Union San Felipe | 1-0 (0-0) | Puerto Montt | 0 | 2.25 | B |
| 25/05/26 | Puerto Montt | 0-2 (0-2) | San Marcos de Arica | +0.25 | 2.25 | B |
| 18/05/26 | San Luis Quillota | 4-1 (2-1) | Puerto Montt | 0 | 2.25 | B |
| 09/05/26 | Puerto Montt | 2-0 (2-0) | CD Magallanes | +0.25 | 2.25 | T |
| 03/05/26 | Rangers Talca | 0-1 (0-0) | Puerto Montt | -0.25 | 2.25 | T |
| 26/04/26 | Curico Unido | 2-1 (1-0) | Puerto Montt | -0.25 | 2.25 | B |
| 21/04/26 | Puerto Montt | 1-0 (1-0) | Deportes Temuco | +0.5 | 2.25 | T |
| 12/04/26 | Deportes Iquique | 0-0 (0-0) | Puerto Montt | - | - | H |
| 29/03/26 | Puerto Montt | 0-2 (0-2) | Santiago Wanderers | +0.5 | 2.25 | B |
| 21/03/26 | Union Espanola | 2-1 (2-0) | Puerto Montt | -0.25 | 2.25 | B |
| 16/03/26 | Puerto Montt | 2-0 (1-0) | Deportes Santa Cruz | +0.5 | 2.25 | T |
| 09/03/26 | Puerto Montt | 3-1 (2-1) | Deportes Recoleta | +0.5 | 2.25 | T |
Thành tích gần đây — Union Espanola
BBTBBHHHBT
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 13/21 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Union Espanola | 0-3 (0-1) | CSD Antofagasta | 0 | 2.75 | B |
| 02/08/26 | CD Magallanes | 3-2 (2-1) | Union Espanola | -0.25 | 3 | B |
| 28/07/26 | Union Espanola | 2-1 (0-0) | Deportes Recoleta | +0.5 | 2.5 | T |
| 06/07/26 | Union Espanola | 1-2 (1-2) | O.Higgins | -0.25 | 2.25 | B |
| 30/06/26 | Union Espanola | 0-3 (0-1) | Colo Colo | -0.5 | 2.75 | B |
| 22/06/26 | O.Higgins | 1-1 (0-1) | Union Espanola | -0.75 | 2.5 | H |
| 09/06/26 | Union Espanola | 2-2 (1-1) | Union San Felipe | +0.75 | 2.5 | H |
| 30/05/26 | Santiago Wanderers | 2-2 (1-2) | Union Espanola | -0.25 | 2.5 | H |
| 26/05/26 | CD Copiapo S.A. | 3-1 (3-1) | Union Espanola | -0.25 | 2.5 | B |
| 19/05/26 | Union Espanola | 2-1 (0-1) | Deportes Iquique | +0.25 | 2.5 | T |
| 10/05/26 | Deportes Temuco | 0-1 (0-0) | Union Espanola | -0.25 | 2.5 | T |
| 01/05/26 | Union Espanola | 2-0 (0-0) | Curico Unido | +0.5 | 2.25 | T |
| 27/04/26 | Union Espanola | 2-0 (1-0) | Deportes Santa Cruz | +0.75 | 2.5 | T |
| 18/04/26 | Rangers Talca | 1-1 (1-1) | Union Espanola | 0 | 2.5 | H |
| 11/04/26 | Union Espanola | 1-1 (0-0) | Cobreloa | +0.25 | 2.5 | H |
| 28/03/26 | San Marcos de Arica | 2-0 (1-0) | Union Espanola | 0 | 2.25 | B |
| 21/03/26 | Union Espanola | 2-1 (2-0) | Puerto Montt | +0.25 | 2.25 | T |
| 15/03/26 | CSD Antofagasta | 2-1 (1-0) | Union Espanola | - | - | B |
| 11/03/26 | Union Espanola | 1-2 (1-1) | CD Magallanes | +0.25 | 2.25 | B |
| 28/02/26 | Deportes Recoleta | 2-1 (1-1) | Union Espanola | +0.25 | 2.25 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
42
Phạt góc (HT)
31
Thẻ vàng
21
Sút bóng
1312
Sút cầu môn
45
Tấn công
105103
Tấn công nguy hiểm
5850
Sút ngoài cầu môn
97
TL kiểm soát bóng
51%49%
TL kiểm soát bóng (HT)
62%38%
So Sánh Sức Mạnh
62 38
88% So Sánh Đối đầu 12%
Thành tích
Tất cả
T3 H2 B8T8 H2 B3
Chủ khách tương đồng
T2 H0 B4T4 H0 B2
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn2.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.2 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Puerto Montt (28 trận)
Ghi 1.11 bàn/trậnMất 1.18 bàn/trận
Union Espanola (30 trận)
Ghi 1.10 bàn/trậnMất 1.43 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Puerto Montt (17 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 9 (53%)Hòa 2 (12%)Bại 6 (35%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 6 (35%)Hòa 0 (0%)Xỉu 11 (65%)
6 trận gần — Châu Á:
VWWVLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUOUUU
Union Espanola (17 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 8 (47%)Hòa 1 (6%)Bại 8 (47%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 10 (59%)Hòa 0 (0%)Xỉu 7 (41%)
6 trận gần — Châu Á:
LLWLWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOOOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Puerto Montt | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1983-5-6 | Thành lập | 1897-5-18 |
| Chinquihue | Sân nhà | St. Laura Stadium |
| 10000 | Sức chứa | 28000 |
| Jaime Vera | HLV | Miguel Ramirez |
| Puerto Montt | Khu vực | Santiago |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.17 | 3.20 | 3.00 | 0.85 | 2.25 | 0.90 | 0.86 | 0.25 | 0.89 |
| Live | 41.00 ↑ | 10.00 ↑ | 1.06 ↓ | 3.40 ↑ | 1.50 | 0.11 ↓ | 1.22 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.15 | 3.25 | 3.13 | 0.84 | 2.25 | 0.95 | 0.88 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 176.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.02 ↓ | 2.70 ↑ | 0.50 | 0.27 ↓ | 1.49 ↑ | 0.00 | 0.51 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.21 | 3.15 | 2.86 | 0.99 | 2.25 | 0.75 | 0.69 | 0.00 | 1.05 |
| Live | 150.00 ↑ | 7.30 ↑ | 1.03 ↓ | 4.76 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 1.38 ↑ | 0.00 | 0.56 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.45 | 2.95 | 2.80 | 1.20 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 10.00 ↑ | 1.02 ↓ | 7.00 ↑ | 1.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.37 | 3.10 | 2.65 | 0.91 | 2.25 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 15.34 ↑ | 1.01 ↓ | 5.24 ↑ | 1.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.21 | 3.15 | 2.86 | 0.99 | 2.25 | 0.75 | 0.69 | 0.00 | 1.05 |
| Live | 150.00 ↑ | 7.30 ↑ | 1.03 ↓ | 5.00 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 1.38 ↑ | 0.00 | 0.56 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.17 | 3.05 | 2.79 | 0.97 | 2.25 | 0.73 | 0.94 | 0.25 | 0.76 |
| Live | 17.00 ↑ | 13.50 ↑ | 1.01 ↓ | 4.34 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 0.01 ↓ | -0.25 | 5.26 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.00 | 3.07 | 3.15 | 0.80 | 2.25 | 1.00 | 0.82 | 0.25 | 1.00 |
| Live | 9.40 ↑ | 1.17 ↓ | 6.30 ↑ | 5.26 ↑ | 1.50 | 0.05 ↓ | 1.20 ↑ | 0.00 | 0.67 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.43 | 2.97 | 2.87 | 1.00 | 2.25 | 0.76 | 1.05 | 0.25 | 0.73 |
| Live | 35.00 ↑ | 6.40 ↑ | 1.02 ↓ | 5.25 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 0.06 ↓ | -0.25 | 4.15 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.30 | 3.00 | 2.80 | 1.25 | 2.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 51.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.01 ↓ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.25 | 2.95 | 2.80 | 0.88 | 2.25 | 0.65 | 0.61 | 0.00 | 0.95 |
| Live | 501.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.01 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.08 | 3.14 | 3.19 | 0.97 | 2.50 | 0.78 | 0.82 | 0.25 | 0.93 |
| Live | 9.77 ↑ | 1.20 ↓ | 6.36 ↑ | 2.56 ↑ | 1.50 | 0.26 ↓ | 1.09 ↑ | 0.00 | 0.68 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.30 | 3.00 | 2.80 | 1.25 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 81.00 ↑ | 13.50 ↑ | 1.01 ↓ | 1.00 ↓ | 0.50 | 0.63 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.45 | 3.20 | 2.75 | 1.20 | 2.50 | 0.62 | 0.79 | 0.00 | 1.01 |
| Live | 101.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.88 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 1.63 ↑ | 0.00 | 0.49 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.20 | 3.30 | 2.75 | 1.03 | 2.25 | 0.78 | 1.00 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 101.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.75 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 1.50 ↑ | 0.00 | 0.50 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.38 | 2.90 | 2.80 | 1.25 | 2.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 101.00 ↑ | 1.01 ↓ | 25.00 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Puerto Montt | +1/4 | 0 | 0 | 1 |
| Union Espanola | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).