Kết quả bóng đá trận PSV Eindhoven (W) vs FC Utrecht (W), 19:00 ngày 22/08/2026
Eredivisie Nữ (Hà Lan) · 19:00 ngày 22/08/2026
PSV Eindhoven (W) 1 Kết thúc HT 0-1 1
FC Utrecht (W)
🟨 0 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 10 - 2
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 19°C
Diễn biến trận đấu
| PSV Eindhoven (W) | Phút | |
| 23' | ⚽ 0 - 1 Dap R. (Assist:Femke Bastiaen)(Assists:Femke Bastiaen) | |
| HT 0-1 | ||
| 63' | Netto M. | |
| van Marsbergen V. 0 - 2 ⚽ | 80' | |
| 86' | Heshof K. | |
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 6 | 5 |
| Hòa | 2 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 1 | 2 | 3 |
| Ghi bàn | 2 | 3 | 16 | 18 |
| Mất bàn | 3 | 3 | 9 | 13 |
| Điểm | 2 | 4 | 20 | 17 |
Chủ = PSV Eindhoven (W) · Khách = FC Utrecht (W)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| PSV Eindhoven (W) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (35%) | Thắng/Thắng | 1 (14%) |
| 1 (6%) | Thắng/Hòa | 1 (14%) |
| 4 (24%) | Hòa/Thắng | 1 (14%) |
| 1 (6%) | Hòa/Hòa | 1 (14%) |
| 1 (6%) | Hòa/Bại | 1 (14%) |
| 1 (6%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (18%) | Bại/Bại | 2 (29%) |
Bảng xếp hạng
PSV Eindhoven (W)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 1 | 4 | 4 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 5 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 2 |
| 6 gần | 6 | 5 | 0 | 1 | 12 | 5 | - | - |
FC Utrecht (W)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 2 | 1 | 7 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 8 |
| Sân khách | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 6 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 12 | 9 | - | - |
Thành tích đối đầu (9 trận)
PSV Eindhoven (W) 8 (89%)Hòa 0 (0%)FC Utrecht (W) 1 (11%)
Châu Á: Ăn 8 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 5 / Hòa 2 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 28/01/26 | PSV Eindhoven (W) | 3-0 (0-0) | FC Utrecht (W) | +1.5 | 3 | T |
| 25/01/26 | PSV Eindhoven (W) | 3-0 (3-0) | FC Utrecht (W) | +1 | 2.75 | T |
| 21/09/25 | FC Utrecht (W) | 1-2 (1-0) | PSV Eindhoven (W) | - | - | T |
| 02/03/25 | PSV Eindhoven (W) | 1-0 (1-0) | FC Utrecht (W) | +1.25 | 3 | T |
| 23/11/24 | FC Utrecht (W) | 3-2 (2-0) | PSV Eindhoven (W) | - | - | B |
| 11/02/24 | FC Utrecht (W) | 0-2 (0-1) | PSV Eindhoven (W) | +1.25 | 3.25 | T |
| 21/10/23 | PSV Eindhoven (W) | 4-0 (2-0) | FC Utrecht (W) | - | - | T |
| 12/12/12 | FC Utrecht (W) | 0-2 (0-2) | PSV Eindhoven (W) | - | - | T |
| 13/10/12 | PSV Eindhoven (W) | 2-1 (0-0) | FC Utrecht (W) | +0.75 | 3 | T |
Thành tích gần đây — PSV Eindhoven (W)
TTTTBTTTTT
Thắng 9 (90%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 21/7 (10 trận) Châu Á: 9/0/1 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Zwolle (W) | 0-2 (0-0) | PSV Eindhoven (W) | - | - | T |
| 09/08/26 | PSV Eindhoven (W) | 3-1 (2-0) | HJK Helsinki (W) | +1.25 | 3.25 | T |
| 05/08/26 | SFK 2000 Sarajevo (W) | 2-3 (1-2) | PSV Eindhoven (W) | +2.75 | 4 | T |
| 01/08/26 | PSV Eindhoven (W) | 3-0 (0-0) | FC Twente Enschede (W) | - | - | T |
| 23/07/26 | VfL Wolfsburg (W) | 2-0 (1-0) | PSV Eindhoven (W) | -0.75 | 3 | B |
| 11/07/26 | PSV Eindhoven (W) | 1-0 (0-0) | Bayer Leverkusen (W) | - | - | T |
| 05/07/26 | PSV Eindhoven (W) | 2-1 (1-0) | FC Metalist 1925 (W) | - | - | T |
| 30/05/26 | PSV Eindhoven (W) | 3-0 (1-0) | Ajax (W) | +0.25 | 2.75 | T |
| 25/05/26 | PSV Eindhoven (W) | 2-0 (2-0) | FC Twente Enschede (W) | -0.25 | 3.25 | T |
| 23/05/26 | FC Twente Enschede (W) | 1-2 (0-2) | PSV Eindhoven (W) | -0.5 | 2.5 | T |
| 16/05/26 | FC Twente Enschede (W) | 2-2 (0-1) | PSV Eindhoven (W) | - | - | H |
| 09/05/26 | PSV Eindhoven (W) | 2-0 (1-0) | ADO Den Haag (W) | +2.5 | 3.75 | T |
| 03/05/26 | Hera United (W) | 1-2 (0-2) | PSV Eindhoven (W) | - | - | T |
| 26/04/26 | SC Heerenveen (W) | 0-1 (0-0) | PSV Eindhoven (W) | - | - | T |
| 05/04/26 | PSV Eindhoven (W) | 1-1 (0-0) | Ajax (W) | +0.5 | 2.5 | H |
| 29/03/26 | PSV Eindhoven (W) | 4-1 (3-0) | NAC Breda (W) | - | - | T |
| 19/03/26 | AZ Alkmaar (W) | 1-2 (0-1) | PSV Eindhoven (W) | +1 | 2.75 | T |
| 13/03/26 | Excelsior Barendrecht (W) | 0-6 (0-3) | PSV Eindhoven (W) | +2.5 | 3.5 | T |
| 22/02/26 | AZ Alkmaar (W) | 2-3 (0-1) | PSV Eindhoven (W) | +1.5 | 3 | T |
| 15/02/26 | PSV Eindhoven (W) | 3-0 (0-0) | Zwolle (W) | - | - | T |
Thành tích gần đây — FC Utrecht (W)
BTBHTTBTTH
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 18/13 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | FC Utrecht (W) | 0-1 (0-1) | Ajax (W) | - | - | B |
| 07/08/26 | FC Utrecht (W) | 2-1 (0-0) | Hera United (W) | - | - | T |
| 02/08/26 | SC Heerenveen (W) | 3-1 (1-0) | FC Utrecht (W) | -0.25 | 3.25 | B |
| 28/07/26 | FC Utrecht (W) | 2-2 (0-0) | De Graafschap (W) | +0.5 | 3.25 | H |
| 23/05/26 | Hera United (W) | 1-2 (0-0) | FC Utrecht (W) | +0.25 | 3 | T |
| 09/05/26 | FC Utrecht (W) | 5-1 (3-0) | SC Heerenveen (W) | +0.25 | 3 | T |
| 03/05/26 | Feyenoord Rotterdam (W) | 3-0 (1-0) | FC Utrecht (W) | - | - | B |
| 26/04/26 | FC Utrecht (W) | 2-0 (0-0) | FC Twente Enschede (W) | - | - | T |
| 05/04/26 | FC Utrecht (W) | 3-0 (1-0) | Zwolle (W) | - | - | T |
| 29/03/26 | AZ Alkmaar (W) | 1-1 (1-0) | FC Utrecht (W) | -0.5 | 3 | H |
| 21/03/26 | FC Utrecht (W) | 2-0 (1-0) | Excelsior Barendrecht (W) | - | - | T |
| 15/03/26 | FC Utrecht (W) | 0-2 (0-0) | Ajax (W) | -1.25 | 3 | B |
| 26/02/26 | NAC Breda (W) | 2-4 (0-1) | FC Utrecht (W) | - | - | T |
| 22/02/26 | ADO Den Haag (W) | 0-5 (0-3) | FC Utrecht (W) | - | - | T |
| 07/02/26 | FC Utrecht (W) | 1-3 (0-2) | ADO Den Haag (W) | - | - | B |
| 01/02/26 | FC Utrecht (W) | 1-0 (0-0) | NAC Breda (W) | +2.25 | 3.5 | T |
| 28/01/26 | PSV Eindhoven (W) | 3-0 (0-0) | FC Utrecht (W) | -1.5 | 3 | B |
| 25/01/26 | PSV Eindhoven (W) | 3-0 (3-0) | FC Utrecht (W) | -1 | 2.75 | B |
| 18/01/26 | FC Utrecht (W) | 2-2 (0-1) | Hera United (W) | +1.5 | 3.25 | H |
| 21/12/25 | SC Heerenveen (W) | 1-2 (0-2) | FC Utrecht (W) | +0.75 | 3 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
102
Phạt góc (HT)
31
Thẻ vàng
02
Sút bóng
63
Sút cầu môn
42
Tấn công
10152
Tấn công nguy hiểm
5518
Sút ngoài cầu môn
21
Đá phạt trực tiếp
85
TL kiểm soát bóng
70%30%
TL kiểm soát bóng (HT)
71%29%
Việt vị
21
Quả ném biên
2519
So Sánh Sức Mạnh
63 37
69% So Sánh Đối đầu 31%
Thành tích
Tất cả
T8 H0 B1T1 H0 B8
Chủ khách tương đồng
T5 H0 B0T0 H0 B5
Ghi
Tất cả
2.3 Bàn0.6 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.6 Bàn0.2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
PSV Eindhoven (W) (30 trận)
Ghi 2.03 bàn/trậnMất 0.90 bàn/trận
FC Utrecht (W) (29 trận)
Ghi 1.76 bàn/trậnMất 1.72 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| PSV Eindhoven (W) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 1.09 | 6.10 | 10.00 | 0.75 | 3.50 | 0.87 | 0.91 | 2.25 | 0.79 |
| Live | 1.09 | 6.10 | 10.00 | 0.75 | 3.50 | 0.87 | 0.91 | 2.25 | 0.79 | |
| Vcbet | Sớm | 1.10 | 5.25 | 10.00 | 0.64 | 3.25 | 0.69 | 0.70 | 2.25 | 0.63 |
| Live | 4.20 ↑ | 1.13 ↓ | 13.00 ↑ | 1.57 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | 1.31 ↑ | 0.25 | 0.30 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.17 | 6.75 | 13.00 | 0.95 | 3.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 4.20 ↑ | 1.22 ↓ | 25.00 ↑ | 2.60 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.15 | 6.20 | 12.00 | 0.79 | 3.25 | 0.88 | - | - | - |
| Live | 3.94 ↑ | 1.25 ↓ | 17.75 ↑ | 2.15 ↑ | 2.50 | 0.27 ↓ | - | - | - | |
| Crown | Sớm | 1.12 | 6.20 | 10.50 | 0.85 | 3.25 | 0.85 | 0.76 | 2.00 | 0.94 |
| Live | 6.50 ↑ | 1.09 ↓ | 19.50 ↑ | 3.03 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 2.32 ↑ | 0.25 | 0.19 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.13 | 6.70 | 11.00 | 1.03 | 3.50 | 0.79 | 0.94 | 2.25 | 0.90 |
| Live | 4.11 ↑ | 1.26 ↓ | 8.80 ↓ | 2.85 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | 1.81 ↑ | 0.25 | 0.25 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.15 | 6.15 | 14.70 | 0.81 | 3.25 | 0.95 | 0.79 | 2.00 | 0.99 |
| Live | 8.25 ↑ | 1.09 ↓ | 15.20 ↑ | 1.96 ↑ | 2.50 | 0.31 ↓ | 2.12 ↑ | 0.25 | 0.29 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.17 | 6.50 | 11.00 | 0.40 | 2.50 | 1.75 | - | - | - |
| Live | 10.00 ↑ | 1.03 ↓ | 21.00 ↑ | 4.25 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.13 | 6.50 | 12.00 | 0.75 | 3.25 | 0.81 | 0.68 | 2.00 | 0.89 |
| Live | 9.50 ↑ | 1.04 ↓ | 33.00 ↑ | 6.65 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 8.49 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.23 | 5.56 | 9.49 | 0.82 | 3.00 | 0.95 | 0.88 | 1.75 | 0.88 |
| Live | 6.13 ↑ | 1.14 ↓ | 28.99 ↑ | 3.02 ↑ | 2.50 | 0.23 ↓ | 2.82 ↑ | 0.25 | 0.26 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.16 | 6.75 | 11.00 | 0.98 | 3.50 | 0.72 | - | - | - |
| Live | 11.00 ↑ | 1.04 ↓ | 23.00 ↑ | 4.50 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.10 | 7.40 | 15.00 | 0.81 | 3.25 | 0.87 | 1.15 | 2.50 | 0.56 |
| Live | 7.33 ↑ | 1.12 ↓ | 24.00 ↑ | 4.76 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | 0.18 ↓ | 0.00 | 3.96 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.17 | 6.50 | 12.00 | 0.80 | 3.25 | 1.00 | 0.80 | 2.00 | 1.00 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.03 ↓ | 26.00 ↑ | 3.80 ↑ | 2.50 | 0.18 ↓ | 2.55 ↑ | 0.25 | 0.28 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.15 | 6.50 | 15.00 | 1.00 | 3.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 21.00 ↑ | 1.02 ↓ | 71.00 ↑ | 16.00 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.