Kết quả bóng đá trận Psary vs SK Slany, 22:00 ngày 29/08/2026
Group D League (Séc) · 22:00 ngày 29/08/2026
Psary 2 Kết thúc HT 1-1 1
SK Slany
🟨 0 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 11 - 3
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 23°C
Diễn biến trận đấu
| Psary | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 10' | |
| 42' | ⚽ 1 - 1 | |
| HT 1-1 | ||
| 2 - 1 ⚽ | 63' | |
| 68' | ||
| 70' | ||
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 6 | 3 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 3 |
| Bại | 1 | 1 | 3 | 4 |
| Ghi bàn | 5 | 11 | 20 | 24 |
| Mất bàn | 2 | 4 | 10 | 18 |
| Điểm | 6 | 4 | 19 | 12 |
Chủ = Psary · Khách = SK Slany
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Psary | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (25%) | Thắng/Thắng | 2 (22%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (22%) |
| 5 (42%) | Hòa/Thắng | 1 (11%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 3 (33%) |
| 1 (8%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (25%) | Bại/Bại | 1 (11%) |
Thành tích gần đây — Psary
BTBBHTTTTT
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 19/9 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | SK Mondi Steti | 1-0 (1-0) | Psary | - | - | B |
| 15/08/26 | Psary | 3-0 (1-0) | Meteor Praha | - | - | T |
| 07/08/26 | FK Chomutov | 2-1 (2-1) | Psary | - | - | B |
| 01/08/26 | Psary | 2-3 (0-1) | SK Motorlet Praha | - | - | B |
| 08/05/26 | SK Ujezd Praha 4 | 1-1 (1-0) | Psary | - | - | H |
| 02/05/26 | Psary | 5-0 (2-0) | SK Mondi Steti | - | - | T |
| 24/04/26 | FK Chomutov | 2-3 (2-2) | Psary | - | - | T |
| 11/04/26 | Karlovy Vary Dvory | 0-1 (0-0) | Psary | - | - | T |
| 03/04/26 | Psary | 2-0 (0-0) | FK Olympie Brezova | - | - | T |
| 28/03/26 | FK Banik Sokolov | 0-1 (0-0) | Psary | - | - | T |
| 14/03/26 | Tachov | 0-2 (0-1) | Psary | - | - | T |
| 09/11/25 | Meteor Praha | 1-1 (1-1) | Psary | - | - | H |
| 18/10/25 | TJ Spoje Praha | 4-0 (1-0) | Psary | - | - | B |
| 11/10/25 | Psary | 4-5 (2-2) | SK Ujezd Praha 4 | - | - | B |
| 20/09/25 | Tempo Praha | 3-1 (1-1) | Psary | - | - | B |
| 06/09/25 | FK Olympie Brezova | 2-1 (1-0) | Psary | - | - | B |
| 13/08/25 | Psary | 2-3 (1-2) | SK Petrin Plzen | - | - | B |
| 02/08/25 | Psary | 3-2 (2-0) | Benesov | - | - | T |
| 09/03/25 | Psary | 0-1 (0-1) | SK Rakovnik | - | - | B |
| 26/10/24 | Doksy | 1-1 (0-0) | Psary | - | - | H |
Thành tích gần đây — SK Slany
THHBTBTBBH
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 23/18 (10 trận) Châu Á: 3/3/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | SK Slany | 9-1 (5-1) | Slavoj Vysehrad | - | - | T |
| 15/08/26 | Slovan Velvary | 1-1 (0-1) | SK Slany | - | - | H |
| 08/08/26 | SK Slany | 2-2 (2-1) | SK Ujezd Praha 4 | - | - | H |
| 01/08/26 | SK Slany | 0-2 (0-2) | Sokol Brozany | - | - | B |
| 18/04/26 | FK Louny | 1-5 (0-2) | SK Slany | - | - | T |
| 03/04/26 | Meteor Praha | 2-0 (0-0) | SK Slany | - | - | B |
| 07/03/26 | SK Ujezd Praha 4 | 0-2 (0-0) | SK Slany | - | - | T |
| 24/01/26 | SK Kladno | 5-2 (1-1) | SK Slany | - | - | B |
| 08/11/25 | SK Slany | 0-2 (0-1) | FK Chomutov | - | - | B |
| 25/10/25 | SK Slany | 2-2 (1-0) | Karlovy Vary Dvory | - | - | H |
| 18/10/25 | FK Olympie Brezova | 2-3 (1-1) | SK Slany | - | - | T |
| 13/09/25 | Marianske Lazne | 1-0 (0-0) | SK Slany | - | - | B |
| 06/09/25 | SK Slany | 0-1 (0-0) | Meteor Praha | - | - | B |
| 30/08/25 | FK Usti nad Labem B | 2-4 (1-3) | SK Slany | - | - | T |
| 13/08/25 | SK Slany | 2-2 (0-1) | Sokol Hostoun | - | - | H |
| 09/08/25 | SK Slany | 3-2 (1-0) | SK Ujezd Praha 4 | - | - | T |
| 02/08/25 | Spartak Kbely | 1-5 (1-2) | SK Slany | - | - | T |
| 26/07/25 | SK Slany | 2-5 (1-3) | FK Kraluv Dvur | - | - | B |
| 10/05/25 | SK Slany | 1-0 (1-0) | Tachov | - | - | T |
| 04/05/25 | Admira Praha II | 0-3 (0-0) | SK Slany | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
113
Phạt góc (HT)
63
Thẻ vàng
02
Sút bóng
197
Sút cầu môn
125
Tấn công
7171
Tấn công nguy hiểm
7373
Sút ngoài cầu môn
72
TL kiểm soát bóng
55%45%
TL kiểm soát bóng (HT)
47%53%
So Sánh Sức Mạnh
45 55
40% So Sánh Đối đầu 60%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Psary (14 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 1.07 bàn/trận
SK Slany (11 trận)
Ghi 2.64 bàn/trậnMất 1.73 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Psary | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 10BET | Sớm | 1.97 | 3.55 | 2.80 | 0.77 | 3.00 | 0.87 | - | - | - |
| Live | 1.99 ↑ | 3.55 | 2.80 | 0.77 | 3.00 | 0.87 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.35 | 3.70 | 2.35 | 0.76 | 3.00 | 0.85 | 0.78 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 2.05 ↓ | 3.60 ↓ | 2.85 ↑ | 0.76 | 3.00 | 0.85 | 0.78 | 0.25 | 0.83 | |
| 1xBet | Sớm | 2.40 | 3.80 | 2.40 | 1.25 | 3.50 | 0.57 | 0.85 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 2.40 | 3.80 | 2.40 | 1.25 | 3.50 | 0.57 | 0.85 | 0.00 | 0.85 | |
| Bet 365 | Sớm | 2.38 | 3.75 | 2.35 | 0.85 | 3.00 | 0.95 | 0.93 | 0.00 | 0.88 |
| Live | 2.38 | 3.75 | 2.35 | 0.85 | 3.00 | 0.95 | 0.93 | 0.00 | 0.88 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Psary | 0 | 1 | 0 | 0 |
| SK Slany | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).