Kết quả bóng đá trận Promex Harlem United SC vs Bath Estate, 05:55 ngày 10/08/2026
Liga (Cộng hòa Dominica) · 05:55 ngày 10/08/2026
Promex Harlem United SC 4 Kết thúc HT 4-1 1
Bath Estate
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 3
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 28°C
Diễn biến trận đấu
| Promex Harlem United SC | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 2' | |
| 2 - 0 ⚽ | 11' | |
| 14' | ⚽ 2 - 1 | |
| 3 - 1 ⚽ | 17' | |
| 4 - 1 ⚽ | 21' | |
| HT 4-1 | ||
| FT 4-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 2 | 4 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 0 |
| Bại | 2 | 3 | 7 | 6 |
| Ghi bàn | 2 | 0 | 9 | 17 |
| Mất bàn | 7 | 11 | 25 | 28 |
| Điểm | 3 | 0 | 7 | 12 |
Chủ = Promex Harlem United SC · Khách = Bath Estate
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Promex Harlem United SC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (23%) | Thắng/Thắng | 3 (21%) |
| 1 (8%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (8%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 1 (7%) |
| 3 (23%) | Hòa/Bại | 1 (7%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (7%) |
| 5 (38%) | Bại/Bại | 8 (57%) |
Thành tích đối đầu (3 trận)
Promex Harlem United SC 1 (33%)Hòa 2 (67%)Bath Estate 0 (0%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 2 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/05/26 | Bath Estate | 2-3 (1-2) | Promex Harlem United SC | - | - | T |
| 14/04/24 | Promex Harlem United SC | 3-3 (1-2) | Bath Estate | - | - | H |
| 05/10/20 | Bath Estate | 3-3 (3-0) | Promex Harlem United SC | - | - | H |
Thành tích gần đây — Promex Harlem United SC
BHBTBBTBBT
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 13/22 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/07/26 | Promex Harlem United SC | 1-3 (1-0) | Mahaut Soca Strikers | - | - | B |
| 05/07/26 | Mighty Avengers | 1-1 (0-1) | Promex Harlem United SC | - | - | H |
| 15/06/26 | Mahaut Soca Strikers | 2-0 (0-0) | Promex Harlem United SC | - | - | B |
| 08/06/26 | Promex Harlem United SC | 4-2 (1-0) | Portsmouth Bombers | - | - | T |
| 30/05/26 | Middleham United FC | 2-1 (2-0) | Promex Harlem United SC | - | - | B |
| 25/05/26 | South East FC | 1-0 (0-0) | Promex Harlem United SC | - | - | B |
| 17/05/26 | Bath Estate | 2-3 (1-2) | Promex Harlem United SC | - | - | T |
| 10/05/26 | Point Michel FC | 3-0 (1-0) | Promex Harlem United SC | - | - | B |
| 03/05/26 | Promex Harlem United SC | 0-5 (0-3) | Dublanc FC | - | - | B |
| 27/08/25 | Middleham United FC | 1-3 (0-2) | Promex Harlem United SC | - | - | T |
| 10/08/25 | Promex Harlem United SC | 0-3 (0-2) | South East FC | - | - | B |
| 06/08/25 | Promex Harlem United SC | 0-6 (0-5) | Mahaut Soca Strikers | - | - | B |
| 19/07/25 | DS FC | 0-12 (0-7) | Promex Harlem United SC | - | - | T |
| 12/07/25 | Promex Harlem United SC | 1-2 (0-1) | Dublanc FC | - | - | B |
| 07/07/25 | Portsmouth Bombers | 2-4 (0-1) | Promex Harlem United SC | - | - | T |
| 03/07/25 | Promex Harlem United SC | 1-0 (0-0) | East Central FC | - | - | T |
| 22/06/25 | We United FC | 7-0 (5-0) | Promex Harlem United SC | - | - | B |
| 14/06/25 | Point Michel FC | 2-2 (0-0) | Promex Harlem United SC | - | - | H |
| 25/05/25 | East Central FC | 0-3 (0-1) | Promex Harlem United SC | - | - | T |
| 19/05/25 | Promex Harlem United SC | 3-2 (1-2) | We United FC | - | - | T |
Thành tích gần đây — Bath Estate
TTBTTBBBBT
Thắng 5 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 25/24 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 06/08/26 | Bath Estate | 5-2 (1-1) | Portsmouth Bombers | - | - | T |
| 12/07/26 | Bath Estate | 5-4 (2-1) | Point Michel FC | - | - | T |
| 05/07/26 | We United FC | 2-1 (1-0) | Bath Estate | - | - | B |
| 18/06/26 | Bath Estate | 2-0 (1-0) | Mighty Avengers | - | - | T |
| 14/06/26 | Point Michel FC | 2-3 (2-1) | Bath Estate | - | - | T |
| 06/06/26 | Bath Estate | 3-5 (2-4) | Mahaut Soca Strikers | - | - | B |
| 01/06/26 | Bath Estate | 0-3 (0-0) | South East FC | - | - | B |
| 24/05/26 | Dublanc FC | 3-0 (1-0) | Bath Estate | - | - | B |
| 17/05/26 | Bath Estate | 2-3 (1-2) | Promex Harlem United SC | - | - | B |
| 16/05/26 | Bath Estate | 4-0 (2-0) | South East FC | - | - | T |
| 14/05/26 | Bath Estate | 1-3 (0-1) | We United FC | - | - | B |
| 07/10/24 | Portsmouth Bombers | 3-2 (1-1) | Bath Estate | - | - | B |
| 23/09/24 | Middleham United FC | 3-2 (2-1) | Bath Estate | - | - | B |
| 18/09/24 | Bath Estate | 1-1 (0-1) | Point Michel FC | - | - | H |
| 13/05/24 | Bath Estate | 1-3 (0-2) | We United FC | - | - | B |
| 21/04/24 | Bath Estate | 1-4 (0-1) | Middleham United FC | - | - | B |
| 14/04/24 | Promex Harlem United SC | 3-3 (1-2) | Bath Estate | - | - | H |
| 08/04/24 | East Central FC | 3-1 (0-0) | Bath Estate | - | - | B |
| 08/07/23 | Bath Estate | 1-2 (1-0) | LA STARZ | - | - | B |
| 18/06/23 | Bath Estate | 1-0 (1-0) | East Central FC | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
43
Phạt góc (HT)
32
Sút bóng
158
Sút cầu môn
72
Tấn công
7471
Tấn công nguy hiểm
7481
Sút ngoài cầu môn
86
TL kiểm soát bóng
63%37%
TL kiểm soát bóng (HT)
63%37%
So Sánh Sức Mạnh
58 42
75% So Sánh Đối đầu 25%
Thành tích
Tất cả
T1 H2 B0T0 H2 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B0T0 H1 B0
Ghi
Tất cả
3 Bàn2.7 Bàn
Chủ khách tương đồng
3 Bàn3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Promex Harlem United SC (16 trận)
Ghi 1.06 bàn/trậnMất 2.50 bàn/trận
Bath Estate (16 trận)
Ghi 1.69 bàn/trậnMất 2.81 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 4 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Promex Harlem United SC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.05 | 3.60 | 2.80 | 0.83 | 3.25 | 0.98 | 0.90 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 1.04 ↓ | 29.00 ↑ | 90.00 ↑ | 5.30 ↑ | 5.50 | 0.08 ↓ | 0.71 ↓ | 0.00 | 1.10 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.10 | 3.70 | 2.88 | 0.96 | 3.25 | 0.82 | 0.86 | 0.25 | 0.86 |
| Live | 2.10 | 3.80 ↑ | 2.80 ↓ | 0.82 ↓ | 3.25 | 0.96 ↑ | 0.86 | 0.25 | 0.86 | |
| Interwetten | Sớm | 1.43 | 4.90 | 5.25 | 0.35 | 3.50 | 1.95 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 13.00 ↑ | 35.00 ↑ | 2.95 ↑ | 5.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.41 | 4.67 | 5.36 | 0.82 | 4.50 | 0.82 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 10.88 ↑ | 43.26 ↑ | 2.61 ↑ | 5.50 | 0.21 ↓ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.10 | 3.60 | 2.80 | 0.44 | 2.50 | 1.60 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 46.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.44 | 2.50 | 1.60 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.10 | 3.70 | 2.80 | 0.84 | 3.25 | 0.81 | 0.82 | 0.25 | 0.82 |
| Live | 2.05 ↓ | 3.60 ↓ | 2.75 ↓ | 0.84 | 3.25 | 0.81 | 0.82 | 0.25 | 0.82 | |
| Bwin | Sớm | 2.05 | 3.60 | 2.75 | 1.05 | 3.50 | 0.66 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 101.00 ↑ | 276.00 ↑ | 5.50 ↑ | 5.50 | 0.09 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.12 | 3.70 | 2.88 | 0.44 | 2.50 | 1.63 | 0.62 | 0.00 | 1.20 |
| Live | 1.01 ↓ | 19.40 ↑ | 25.00 ↑ | 4.52 ↑ | 5.50 | 0.11 ↓ | 0.69 ↑ | 0.00 | 1.09 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.05 | 3.60 | 2.75 | 0.83 | 3.25 | 0.98 | 0.90 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 5.40 ↑ | 5.50 | 0.12 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.10 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.