Kết quả bóng đá trận Promesas EDF vs Aldeano, 23:30 ngày 12/09/2026

Giải Khu vực Tây Ban Nha · 23:30 ngày 12/09/2026
Promesas EDF
4 Kết thúc HT 2-1 2
Aldeano
🟨 5 - 2   🟥 0 - 0   ⛳ 4 - 5

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 63
Thắng 10 30
Hòa 01 11
Bại 22 22
Ghi bàn 55 115
Mất bàn 811 1011
Điểm 31 101

Chủ = Promesas EDF · Khách = Aldeano

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Promesas EDF (5)Hiệp 1 / Cả trậnAldeano (2)
1 (20%)Hòa/Thắng0 (0%)
1 (20%)Hòa/Hòa1 (50%)
1 (20%)Bại/Thắng0 (0%)
2 (40%)Bại/Bại1 (50%)
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Promesas EDF (6 trận)
Ghi 1.83 bàn/trậnMất 1.67 bàn/trận
Aldeano (3 trận)
Ghi 1.67 bàn/trậnMất 3.67 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)2 - 1 — Chủ thắng
Cả trận (FT)4 - 2 — Chủ thắng
Hiệp 22 - 1

Phân tích nâng cao

Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.

Thông tin đội bóng

Promesas EDF Thông tin Aldeano
Thành lập
Sân nhà
0 Sức chứa 0
HLV
Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
LadbrokesSớm3.603.601.670.022.500.02---
Live3.75 ↑3.601.670.022.500.02---
1xBetSớm2.043.642.971.183.250.600.800.250.88
Live1.01 ↓17.90 ↑28.00 ↑4.52 ↑6.500.11 ↓0.64 ↓0.001.18 ↑
Bet 365Sớm2.003.752.900.983.000.830.800.251.00
Live1.01 ↓51.00 ↑81.00 ↑5.60 ↑5.500.11 ↓0.63 ↓0.001.25 ↑

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   ↑ tăng   ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.