Kết quả bóng đá trận Progresul Spartac vs Concordia Chiajna, 20:00 ngày 01/09/2026
Cúp Romania · 20:00 ngày 01/09/2026
Progresul Spartac Sắp đá --:--:--
Concordia Chiajna
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 25℃~26℃
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 5 | 8 |
| Hòa | 1 | 0 | 3 | 1 |
| Bại | 0 | 1 | 2 | 1 |
| Ghi bàn | 6 | 9 | 26 | 31 |
| Mất bàn | 3 | 7 | 12 | 14 |
| Điểm | 7 | 6 | 18 | 25 |
Chủ = Progresul Spartac · Khách = Concordia Chiajna
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Progresul Spartac | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (20%) | Thắng/Thắng | 7 (50%) |
| 1 (10%) | Thắng/Hòa | 1 (7%) |
| 3 (30%) | Hòa/Thắng | 2 (14%) |
| 1 (10%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (7%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (7%) |
| 1 (10%) | Bại/Hòa | 1 (7%) |
| 2 (20%) | Bại/Bại | 1 (7%) |
Thành tích đối đầu (11 trận)
Progresul Spartac 1 (9%)Hòa 4 (36%)Concordia Chiajna 6 (55%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 3 / Thua 7 Tài/Xỉu: Tài 7 / Hòa 0 / Xỉu 4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 30/03/24 | Concordia Chiajna | 1-0 (0-0) | Progresul Spartac | - | - | B |
| 14/02/24 | Concordia Chiajna | 3-1 (1-0) | Progresul Spartac | - | - | B |
| 19/08/23 | Progresul Spartac | 0-6 (0-3) | Concordia Chiajna | -1.5 | 2.5 | B |
| 22/04/23 | Concordia Chiajna | 1-0 (1-0) | Progresul Spartac | -1 | 2.5 | B |
| 25/01/23 | Progresul Spartac | 1-0 (1-0) | Concordia Chiajna | -0.5 | 2.25 | T |
| 08/10/22 | Concordia Chiajna | 2-0 (2-0) | Progresul Spartac | -0.75 | 2.25 | B |
| 26/08/21 | Progresul Spartac | 1-1 (0-0) | Concordia Chiajna | -1 | 3 | H |
| 21/07/21 | Concordia Chiajna | 3-0 (1-0) | Progresul Spartac | - | - | B |
| 10/02/21 | Concordia Chiajna | 2-2 (1-1) | Progresul Spartac | - | - | H |
| 09/02/21 | Concordia Chiajna | 2-2 (1-1) | Progresul Spartac | - | - | H |
| 18/01/20 | Concordia Chiajna | 1-1 (0-0) | Progresul Spartac | - | - | H |
Thành tích gần đây — Progresul Spartac
HTTTTBTHBH
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 26/12 (10 trận) Châu Á: 4/3/3 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/08/26 | ACS CIL Blaj | 1-1 (1-1) | Progresul Spartac | -0.75 | 2.75 | H |
| 12/08/26 | Progresul Spartac | 2-1 (1-1) | Metaloglobus | -1 | 3 | T |
| 05/08/26 | Bolintin Vale | 1-3 (1-1) | Progresul Spartac | - | - | T |
| 29/07/26 | Progresul Spartac | 2-0 (0-0) | ACS Progresul Fundulea | - | - | T |
| 15/05/26 | Acs Axi Arena | 0-8 (0-4) | Progresul Spartac | - | - | T |
| 04/04/26 | Progresul Spartac | 0-1 (0-1) | ACSO Filiasi | - | - | B |
| 21/03/26 | Progresul Spartac | 6-1 (2-1) | ACSO Filiasi | - | - | T |
| 28/02/26 | Oltul Curtisoara | 1-1 (0-1) | Progresul Spartac | - | - | H |
| 06/02/26 | Chindia Targoviste | 5-2 (2-1) | Progresul Spartac | -0.75 | 3.5 | B |
| 05/02/26 | Progresul Spartac | 1-1 (0-1) | Unirea Bascov | - | - | H |
| 13/12/25 | Progresul Spartac | 3-1 (0-1) | CSL Nanov | - | - | T |
| 29/11/25 | Progresul Spartac | 0-1 (0-0) | ACS Academica Bals | - | - | B |
| 22/11/25 | Progresul Spartac | 1-1 (0-0) | CS Universitatea Craiova B | - | - | H |
| 14/11/25 | ACS LPS HD Clinceni | 0-2 (0-1) | Progresul Spartac | -0.75 | 2.75 | T |
| 08/11/25 | Progresul Spartac | 4-1 (2-1) | Dunarea Giurgiu | - | - | T |
| 01/11/25 | Progresul Spartac | 2-1 (0-0) | Acs Axi Arena | - | - | T |
| 24/10/25 | ACSO Filiasi | 2-3 (1-2) | Progresul Spartac | - | - | T |
| 18/10/25 | Progresul Spartac | 1-2 (0-2) | Cetatea Turnu Magurele | - | - | B |
| 04/10/25 | Progresul Spartac | 1-2 (1-1) | Oltul Curtisoara | - | - | B |
| 26/09/25 | CSL Nanov | 1-2 (1-0) | Progresul Spartac | - | - | T |
Thành tích gần đây — Concordia Chiajna
TBTTTTTTTH
Thắng 8 (80%)Hòa 1 (10%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 31/14 (10 trận) Châu Á: 8/1/1 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/08/26 | Metaloglobus | 1-3 (0-1) | Concordia Chiajna | 0 | 2.25 | T |
| 22/08/26 | Concordia Chiajna | 1-5 (0-3) | FC Politehnica Timisoara | +0.25 | 2.5 | B |
| 20/08/26 | Concordia Chiajna | 5-1 (2-0) | SC Otelul Galati | -0.25 | 2.25 | T |
| 15/08/26 | FC Gloria Bistrita | 1-2 (1-1) | Concordia Chiajna | 0 | 2.25 | T |
| 12/08/26 | Progresul Mogosoaia | 1-4 (1-0) | Concordia Chiajna | - | - | T |
| 08/08/26 | Concordia Chiajna | 2-0 (0-0) | FC Bihor Oradea | 0 | 2.5 | T |
| 01/08/26 | Cetate Suceava | 1-3 (0-2) | Concordia Chiajna | - | - | T |
| 18/07/26 | Chindia Targoviste | 2-3 (1-3) | Concordia Chiajna | - | - | T |
| 11/07/26 | ACS LPS HD Clinceni | 0-6 (0-3) | Concordia Chiajna | - | - | T |
| 08/07/26 | CSA Steaua Bucuresti | 2-2 (2-1) | Concordia Chiajna | - | - | H |
| 04/07/26 | Concordia Chiajna | 1-1 (1-0) | Afumati | - | - | H |
| 09/05/26 | Concordia Chiajna | 2-2 (1-1) | CSM Satu Mare | -0.25 | 2.25 | H |
| 02/05/26 | Afumati | 1-0 (0-0) | Concordia Chiajna | +0.25 | 2.25 | B |
| 25/04/26 | Concordia Chiajna | 2-0 (1-0) | FC Bacau | +0.5 | 2.5 | T |
| 18/04/26 | Scolar Resita | 1-2 (1-0) | Concordia Chiajna | -0.25 | 2.25 | T |
| 10/04/26 | Concordia Chiajna | 1-1 (0-1) | Tunari | +1 | 2.5 | H |
| 04/04/26 | ACS Viitorul Selimbar | 0-2 (0-0) | Concordia Chiajna | 0 | 2.25 | T |
| 21/03/26 | Concordia Chiajna | 1-0 (1-0) | ACS Dumbravita | - | - | T |
| 14/03/26 | ACS Dumbravita | 1-0 (1-0) | Concordia Chiajna | +0.5 | 2.25 | B |
| 07/03/26 | Concordia Chiajna | 4-2 (2-0) | CSM Satu Mare | - | - | T |
Chưa có diễn biến/đội hình cho trận này.
So Sánh Sức Mạnh
47 53
43% So Sánh Đối đầu 57%
Thành tích
Tất cả
T1 H4 B6T6 H4 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H1 B1T1 H1 B1
Ghi
Tất cả
0.7 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.7 Bàn2.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Progresul Spartac (11 trận)
Ghi 2.36 bàn/trậnMất 1.27 bàn/trận
Concordia Chiajna (30 trận)
Ghi 1.90 bàn/trậnMất 1.20 bàn/trận
Thống kê Tỷ lệ kèo
Progresul Spartac (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Concordia Chiajna (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (75%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (25%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (75%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (25%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Progresul Spartac | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1957 | |
| Sân nhà | Stadionul Concordia | |
| 0 | Sức chứa | 4500 |
| HLV | ||
| Khu vực | Chiajna |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 10.00 | 5.40 | 1.21 | 0.83 | 3.50 | 0.88 | 0.95 | -1.75 | 0.77 |
| Live | 81.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.30 ↑ | 7.50 | 0.14 ↓ | 0.19 ↓ | -0.25 | 2.50 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 7.00 | 4.50 | 1.20 | 0.67 | 3.25 | 0.66 | 0.75 | -2.00 | 0.59 |
| Live | 26.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.83 ↑ | 7.50 | 0.18 ↓ | 0.24 ↓ | -0.25 | 1.54 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 7.10 | 5.20 | 1.27 | 0.79 | 3.25 | 0.95 | 0.80 | -1.50 | 0.94 |
| Live | 57.00 ↑ | 6.00 ↑ | 1.07 ↓ | 8.33 ↑ | 7.50 | 0.02 ↓ | 0.13 ↓ | -0.25 | 3.44 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 8.75 | 5.00 | 1.30 | 1.10 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 50.00 ↑ | 8.25 ↑ | 1.08 ↓ | 2.80 ↑ | 7.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 8.40 | 4.90 | 1.29 | 0.93 | 3.25 | 0.72 | - | - | - |
| Live | 7.80 ↓ | 5.20 ↑ | 1.28 ↓ | 0.73 ↓ | 3.25 | 0.91 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 7.10 | 5.20 | 1.27 | 0.79 | 3.25 | 0.95 | 0.80 | -1.50 | 0.94 |
| Live | 57.00 ↑ | 6.00 ↑ | 1.07 ↓ | 8.33 ↑ | 7.50 | 0.02 ↓ | 0.13 ↓ | -0.25 | 3.44 ↑ | |
| Crown | Sớm | 5.70 | 4.70 | 1.31 | 0.78 | 3.25 | 0.92 | 0.79 | -1.50 | 0.91 |
| Live | 16.50 ↑ | 13.50 ↑ | 1.01 ↓ | 4.54 ↑ | 7.50 | 0.02 ↓ | 0.05 ↓ | -0.25 | 4.34 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 10.50 | 6.30 | 1.15 | 0.84 | 3.25 | 0.96 | 0.86 | -1.50 | 0.96 |
| Live | 25.00 ↑ | 5.20 ↓ | 1.12 ↓ | 5.26 ↑ | 7.50 | 0.05 ↓ | 0.08 ↓ | -0.25 | 4.16 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 8.15 | 4.91 | 1.30 | 1.00 | 3.25 | 0.80 | 0.94 | -1.50 | 0.88 |
| Live | 8.15 | 4.96 ↑ | 1.29 ↓ | 0.96 ↓ | 3.25 | 0.84 ↑ | 0.97 ↑ | -1.50 | 0.85 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 7.50 | 5.00 | 1.28 | 0.44 | 2.50 | 1.50 | - | - | - |
| Live | 81.00 ↑ | 29.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.22 ↓ | 2.50 | 2.60 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 8.50 | 4.80 | 1.23 | 0.66 | 3.00 | 0.87 | 0.67 | -1.75 | 0.87 |
| Live | 81.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.21 ↑ | 7.50 | 0.27 ↓ | 0.38 ↓ | -0.25 | 1.67 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 6.85 | 4.95 | 1.29 | 0.93 | 3.25 | 0.78 | 0.90 | -1.50 | 0.81 |
| Live | 7.19 ↑ | 5.02 ↑ | 1.26 ↓ | 0.84 ↓ | 3.25 | 0.85 ↑ | 0.75 ↓ | -1.75 | 0.94 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 7.75 | 5.00 | 1.28 | 1.15 | 3.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 7.75 | 5.00 | 1.29 ↑ | 1.00 ↓ | 3.50 | 0.70 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 8.60 | 4.90 | 1.30 | 1.15 | 3.50 | 0.60 | 0.91 | -1.50 | 0.79 |
| Live | 81.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.00 ↓ | 3.05 ↑ | 7.50 | 0.24 ↓ | 0.33 ↓ | -0.25 | 2.32 ↑ | |
| SNAI | Sớm | 7.00 | 5.00 | 1.30 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 7.00 | 5.00 | 1.30 | - | - | - | - | - | - | |
| Bet 365 | Sớm | 6.50 | 4.50 | 1.36 | 0.85 | 3.25 | 0.95 | 0.83 | -1.50 | 0.98 |
| Live | 81.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.25 ↑ | 7.50 | 0.21 ↓ | 0.30 ↓ | -0.25 | 2.45 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 9.00 | 4.80 | 1.29 | 0.95 | 3.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 8.50 ↓ | 4.60 ↓ | 1.30 ↑ | 1.10 ↑ | 3.50 | 0.67 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.