Kết quả bóng đá trận Pro Vercelli vs US Pergolettese 1932, 02:00 ngày 15/08/2026
Coppa Italia Serie C · 02:00 ngày 15/08/2026
Pro Vercelli 1 Kết thúc HT 0-1 1
US Pergolettese 1932
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 9 - 4
Địa điểm: Novara Calcio Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 25°C
Diễn biến trận đấu
| Pro Vercelli | Phút | |
| 29' | ⚽ 0 - 1 Daniele Ferrandino | |
| HT 0-1 | ||
| Marco Bertoli 1 - 1 ⚽ | 60' | |
| 77' | Jacopo Antollini | |
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 2 | 2 |
| Hòa | 1 | 2 | 3 | 6 |
| Bại | 2 | 0 | 5 | 2 |
| Ghi bàn | 2 | 4 | 10 | 6 |
| Mất bàn | 8 | 3 | 17 | 7 |
| Điểm | 1 | 5 | 9 | 12 |
Chủ = Pro Vercelli · Khách = US Pergolettese 1932
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Pro Vercelli | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (29%) | Thắng/Thắng | 2 (25%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (13%) |
| 1 (14%) | Hòa/Hòa | 3 (38%) |
| 1 (14%) | Hòa/Bại | 1 (13%) |
| 1 (14%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (29%) | Bại/Bại | 1 (13%) |
Thành tích đối đầu (16 trận)
Pro Vercelli 5 (31%)Hòa 5 (31%)US Pergolettese 1932 6 (38%)
Châu Á: Ăn 10 / Hòa 0 / Thua 6 Tài/Xỉu: Tài 5 / Hòa 1 / Xỉu 10
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/03/26 | US Pergolettese 1932 | 2-1 (0-0) | Pro Vercelli | 0 | 2.25 | B |
| 26/10/25 | Pro Vercelli | 2-0 (1-0) | US Pergolettese 1932 | +0.25 | 2 | T |
| 22/12/24 | US Pergolettese 1932 | 1-0 (0-0) | Pro Vercelli | -0.25 | 2 | B |
| 27/08/24 | Pro Vercelli | 1-0 (0-0) | US Pergolettese 1932 | +0.25 | 2 | T |
| 25/02/24 | US Pergolettese 1932 | 3-0 (0-0) | Pro Vercelli | +0.25 | 2 | B |
| 21/10/23 | Pro Vercelli | 1-0 (0-0) | US Pergolettese 1932 | 0 | 2 | T |
| 19/03/23 | US Pergolettese 1932 | 1-0 (1-0) | Pro Vercelli | -0.25 | 2 | B |
| 19/11/22 | Pro Vercelli | 1-1 (1-1) | US Pergolettese 1932 | +0.25 | 2.25 | H |
| 01/05/22 | Pro Vercelli | 0-0 (0-0) | US Pergolettese 1932 | +0.25 | 2.25 | H |
| 26/03/22 | Pro Vercelli | 1-1 (1-1) | US Pergolettese 1932 | +0.75 | 2.25 | H |
| 21/11/21 | US Pergolettese 1932 | 4-0 (0-0) | Pro Vercelli | 0 | 2.25 | B |
| 21/08/21 | Pro Vercelli | 0-0 (0-0) | US Pergolettese 1932 | +0.75 | 2.25 | H |
| 03/03/21 | Pro Vercelli | 1-0 (1-0) | US Pergolettese 1932 | +0.75 | 2.5 | T |
| 25/11/20 | US Pergolettese 1932 | 1-2 (1-1) | Pro Vercelli | +0.25 | 2.25 | T |
| 16/02/20 | US Pergolettese 1932 | 2-1 (1-0) | Pro Vercelli | 0 | 2 | B |
| 29/09/19 | Pro Vercelli | 0-0 (0-0) | US Pergolettese 1932 | +0.5 | 2.25 | H |
Thành tích gần đây — Pro Vercelli
TBBTBBHHTB
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 11/17 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/07/26 | Pisa | 0-1 (0-1) | Pro Vercelli | - | - | T |
| 18/07/26 | Monza | 4-3 (2-1) | Pro Vercelli | - | - | B |
| 26/04/26 | Arzignano Valchiampo | 3-0 (0-0) | Pro Vercelli | -1 | 2.5 | B |
| 19/04/26 | Pro Vercelli | 1-0 (0-0) | A.C. Ospitaletto | +0.25 | 2.25 | T |
| 14/04/26 | Renate AC | 2-1 (1-0) | Pro Vercelli | -0.25 | 2.25 | B |
| 04/04/26 | Pro Vercelli | 0-2 (0-2) | Inter Milan U23 | +0.25 | 2.25 | B |
| 28/03/26 | ASD Alcione | 1-1 (1-0) | Pro Vercelli | 0 | 2 | H |
| 21/03/26 | Pro Vercelli | 1-1 (0-0) | Lumezzane | +0.25 | 2.25 | H |
| 15/03/26 | Triestina | 2-3 (0-2) | Pro Vercelli | 0 | 2.25 | T |
| 07/03/26 | Pro Vercelli | 0-2 (0-0) | Cittadella | 0 | 2.25 | B |
| 04/03/26 | US Pergolettese 1932 | 2-1 (0-0) | Pro Vercelli | 0 | 2.25 | B |
| 28/02/26 | Giana | 1-0 (0-0) | Pro Vercelli | 0 | 2 | B |
| 22/02/26 | Pro Vercelli | 1-3 (0-0) | Trento | 0 | 2.25 | B |
| 15/02/26 | AC Dolomiti Bellunesi | 1-2 (1-0) | Pro Vercelli | +0.25 | 2.25 | T |
| 12/02/26 | Pro Vercelli | 1-2 (0-0) | Vicenza | -0.75 | 2.25 | B |
| 08/02/26 | Lecco | 0-2 (0-2) | Pro Vercelli | -0.5 | 2 | T |
| 01/02/26 | Pro Vercelli | 1-0 (1-0) | Novara | +0.25 | 2 | T |
| 24/01/26 | USD Virtus Verona | 2-2 (1-0) | Pro Vercelli | 0 | 2 | H |
| 18/01/26 | Pro Vercelli | 0-0 (0-0) | Brescia | -0.5 | 2.25 | H |
| 10/01/26 | Albinoleffe | 2-1 (0-1) | Pro Vercelli | -0.25 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — US Pergolettese 1932
HTTHHBTBBH
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 9/10 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 5/2/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | US Pergolettese 1932 | 0-0 (0-0) | Inter Milan U23 | - | - | H |
| 06/08/26 | US Pergolettese 1932 | 1-0 (1-0) | Club Milano | - | - | T |
| 26/04/26 | US Pergolettese 1932 | 3-0 (2-0) | Lecco | -1 | 2.5 | T |
| 19/04/26 | Vicenza | 0-0 (0-0) | US Pergolettese 1932 | -1.5 | 2.75 | H |
| 11/04/26 | US Pergolettese 1932 | 2-2 (0-2) | USD Virtus Verona | +0.5 | 2.25 | H |
| 06/04/26 | Albinoleffe | 3-0 (1-0) | US Pergolettese 1932 | -0.25 | 2 | B |
| 28/03/26 | US Pergolettese 1932 | 2-1 (1-0) | Pro Patria | +0.5 | 2.25 | T |
| 21/03/26 | Giana | 2-0 (1-0) | US Pergolettese 1932 | -0.25 | 2 | B |
| 14/03/26 | US Pergolettese 1932 | 0-1 (0-1) | Arzignano Valchiampo | +0.25 | 2 | B |
| 07/03/26 | Novara | 1-1 (1-1) | US Pergolettese 1932 | -0.5 | 2.25 | H |
| 04/03/26 | US Pergolettese 1932 | 2-1 (0-0) | Pro Vercelli | 0 | 2.25 | T |
| 28/02/26 | US Pergolettese 1932 | 2-0 (1-0) | Triestina | +0.25 | 2.25 | T |
| 21/02/26 | ASD Alcione | 1-0 (1-0) | US Pergolettese 1932 | -0.5 | 2 | B |
| 17/02/26 | US Pergolettese 1932 | 2-1 (2-1) | Brescia | -0.75 | 2 | T |
| 12/02/26 | AC Dolomiti Bellunesi | 1-2 (0-1) | US Pergolettese 1932 | -0.25 | 2.25 | T |
| 07/02/26 | US Pergolettese 1932 | 1-2 (0-1) | Trento | -0.25 | 2.25 | B |
| 31/01/26 | Inter Milan U23 | 1-1 (0-1) | US Pergolettese 1932 | -0.75 | 2.25 | H |
| 25/01/26 | US Pergolettese 1932 | 1-0 (1-0) | A.C. Ospitaletto | 0 | 2 | T |
| 17/01/26 | Cittadella | 3-3 (0-1) | US Pergolettese 1932 | -0.5 | 2.25 | H |
| 10/01/26 | US Pergolettese 1932 | 0-2 (0-1) | Lumezzane | 0 | 2 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
94
Phạt góc (HT)
51
Thẻ vàng
01
Sút bóng
178
Sút cầu môn
103
Tấn công
12495
Tấn công nguy hiểm
8144
Sút ngoài cầu môn
75
Đá phạt trực tiếp
1411
TL kiểm soát bóng
55%45%
TL kiểm soát bóng (HT)
50%50%
Phạm lỗi
914
Việt vị
20
Quả ném biên
2015
So Sánh Sức Mạnh
49 51
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T5 H5 B6T6 H5 B5
Chủ khách tương đồng
T4 H5 B0T0 H5 B4
Ghi
Tất cả
0.7 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.8 Bàn0.2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Pro Vercelli (30 trận)
Ghi 0.97 bàn/trậnMất 1.60 bàn/trận
US Pergolettese 1932 (30 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 1.03 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Pro Vercelli | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1892 | Thành lập | |
| Novara Calcio | Sân nhà | |
| 8000 | Sức chứa | 0 |
| Paolo Cannavaro | HLV | |
| Vercelli | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.18 | 3.00 | 3.10 | 0.81 | 2.00 | 0.96 | 0.93 | 0.25 | 0.84 |
| Live | 9.50 ↑ | 1.07 ↓ | 15.00 ↑ | 6.50 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.41 ↓ | 0.00 | 1.70 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.38 | 2.70 | 2.45 | 0.61 | 2.00 | 0.73 | 0.71 | 0.25 | 0.63 |
| Live | 7.00 ↑ | 1.05 ↓ | 9.50 ↑ | 1.63 ↑ | 2.50 | 0.19 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.08 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.15 | 3.05 | 3.10 | 0.81 | 2.00 | 1.01 | 0.97 | 0.25 | 0.87 |
| Live | 3.50 ↑ | 1.42 ↓ | 7.80 ↑ | 1.49 ↑ | 2.50 | 0.49 ↓ | 1.61 ↑ | 0.25 | 0.46 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.15 | 3.10 | 3.30 | 1.30 | 2.50 | 0.50 | - | - | - |
| Live | 11.00 ↑ | 1.05 ↓ | 17.00 ↑ | 7.00 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.10 | 3.00 | 3.20 | 0.72 | 2.00 | 0.93 | - | - | - |
| Live | 2.22 ↑ | 3.10 ↑ | 3.05 ↓ | 0.74 ↑ | 2.00 | 0.94 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.15 | 3.05 | 3.10 | 0.81 | 2.00 | 1.01 | 0.97 | 0.25 | 0.87 |
| Live | 11.00 ↑ | 1.03 ↓ | 18.00 ↑ | 8.33 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.51 ↓ | 0.00 | 1.49 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.51 | 3.05 | 2.54 | 0.78 | 2.00 | 0.98 | 0.87 | 0.00 | 0.89 |
| Live | 2.21 ↓ | 3.00 ↓ | 2.97 ↑ | 0.84 ↑ | 2.00 | 0.96 ↓ | 0.95 ↑ | 0.25 | 0.87 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.12 | 2.88 | 3.00 | 0.78 | 2.00 | 1.02 | 0.92 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 6.70 ↑ | 1.15 ↓ | 9.80 ↑ | 4.54 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 0.55 ↓ | 0.00 | 1.40 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.13 | 2.97 | 3.28 | 0.75 | 2.00 | 1.01 | 0.87 | 0.25 | 0.91 |
| Live | 11.50 ↑ | 1.02 ↓ | 19.50 ↑ | 5.55 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 3.57 ↑ | 0.25 | 0.10 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.50 | 3.00 | 2.60 | 1.30 | 2.50 | 0.53 | - | - | - |
| Live | 15.00 ↑ | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 6.50 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.05 | 3.00 | 3.15 | 0.64 | 2.00 | 0.90 | 0.76 | 0.25 | 0.76 |
| Live | 20.00 ↑ | 1.01 ↓ | 20.00 ↑ | 9.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.77 | 2.80 | 2.68 | 0.84 | 2.00 | 0.94 | 0.93 | 0.00 | 0.86 |
| Live | 9.25 ↑ | 1.10 ↓ | 14.79 ↑ | 3.02 ↑ | 2.50 | 0.23 ↓ | 0.46 ↓ | 0.00 | 1.64 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.55 | 2.95 | 2.55 | 1.30 | 2.50 | 0.53 | - | - | - |
| Live | 18.00 ↑ | 1.02 ↓ | 29.00 ↑ | 1.15 ↓ | 2.50 | 0.57 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.20 | 3.10 | 3.33 | 0.56 | 1.75 | 1.28 | 0.53 | 0.00 | 1.34 |
| Live | 1.90 ↓ | 1.02 ↓ | 1.90 ↓ | 6.38 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 0.46 ↓ | 0.00 | 1.74 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.50 | 2.90 | 2.63 | 0.80 | 2.00 | 1.00 | 0.83 | 0.00 | 0.98 |
| Live | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 9.00 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.68 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.10 | 2.80 | 3.30 | 1.38 | 2.50 | 0.50 | - | - | - |
| Live | 81.00 ↑ | 1.01 ↓ | 101.00 ↑ | 28.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.