Kết quả bóng đá trận Pro Vasto vs Asd Pineto Calcio, 22:30 ngày 11/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 22:30 ngày 11/08/2026
Pro Vasto 1 Kết thúc HT 0-0 0
Asd Pineto Calcio
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 4
Diễn biến trận đấu
| Pro Vasto | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| 1 - 0 ⚽ | 85' | |
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 1 | 3 | 1 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 1 | 2 |
| Hòa | 0 | 2 | 0 | 5 |
| Bại | 0 | 0 | 0 | 3 |
| Ghi bàn | 1 | 5 | 1 | 12 |
| Mất bàn | 0 | 4 | 0 | 11 |
| Điểm | 3 | 5 | 3 | 11 |
Chủ = Pro Vasto · Khách = Asd Pineto Calcio
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Pro Vasto | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 1 (9%) |
| 1 (100%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 4 (36%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 3 (27%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (9%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 2 (18%) |
Thành tích gần đây — Pro Vasto
BHHHTHH
Thắng 1 (14%)Hòa 5 (71%)Bại 1 (14%)
Ghi/Mất: 9/19 (7 trận) Châu Á: 1/4/2 T/X: 6/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/10/09 | Benevento | 11-0 (6-0) | Pro Vasto | -1.5 | 2.75 | B |
| 08/10/09 | Pescara | 1-1 (1-1) | Pro Vasto | -1.5 | 2.5 | H |
| 20/08/06 | Reggina | 1-1 (1-0) | Pro Vasto | - | - | H |
| 17/01/06 | Nocerina | 2-2 (0-1) | Pro Vasto | - | - | H |
| 08/01/06 | Pro Vasto | 3-2 (1-2) | Igea Virtus | - | - | T |
| 21/12/05 | Real Marcianise | 1-1 (0-0) | Pro Vasto | - | - | H |
| 18/12/05 | Pro Vasto | 1-1 (0-0) | Vigor Lamezia | - | - | H |
Thành tích gần đây — Asd Pineto Calcio
HTBBHTBBHB
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 10/16 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Asd Pineto Calcio | 1-1 (0-0) | ASD Atletico Ascoli | - | - | H |
| 05/08/26 | Asd Pineto Calcio | 4-1 (1-0) | Notaresco Calcio 1924 | +0.5 | 2.5 | T |
| 01/08/26 | Asd Pineto Calcio | 0-1 (0-1) | L'Aquila | - | - | B |
| 28/07/26 | Asd Pineto Calcio | 1-4 (1-1) | Scafatese | +0.25 | 2.25 | B |
| 07/05/26 | Nuovo Campobasso | 1-1 (0-1) | Asd Pineto Calcio | -0.25 | 2.25 | H |
| 04/05/26 | Asd Pineto Calcio | 2-1 (0-1) | Gubbio | +0.25 | 2 | T |
| 26/04/26 | Gubbio | 2-0 (1-0) | Asd Pineto Calcio | 0 | 2.25 | B |
| 19/04/26 | Asd Pineto Calcio | 1-4 (0-1) | Arezzo | -0.75 | 2.25 | B |
| 11/04/26 | Asd Pineto Calcio | 0-0 (0-0) | Sassari Torres | 0 | 2.25 | H |
| 04/04/26 | Ravenna | 1-0 (1-0) | Asd Pineto Calcio | -0.5 | 2.25 | B |
| 30/03/26 | Asd Pineto Calcio | 0-0 (0-0) | Sambenedettese | +0.25 | 2 | H |
| 21/03/26 | Athletic Carpi | 1-2 (1-1) | Asd Pineto Calcio | 0 | 2.25 | T |
| 14/03/26 | Asd Pineto Calcio | 2-1 (0-0) | A.S.D. Bra | +0.5 | 2.25 | T |
| 08/03/26 | US Pianese | 1-0 (0-0) | Asd Pineto Calcio | -0.25 | 2 | B |
| 05/03/26 | Asd Pineto Calcio | 3-2 (1-0) | Forli | +0.25 | 2.5 | T |
| 28/02/26 | Perugia | 0-1 (0-1) | Asd Pineto Calcio | -0.25 | 2 | T |
| 21/02/26 | Livorno | 1-0 (1-0) | Asd Pineto Calcio | -0.25 | 2.25 | B |
| 17/02/26 | Asd Pineto Calcio | 0-3 (0-2) | Ternana | -0.5 | 2 | B |
| 08/02/26 | Asd Pineto Calcio | 1-3 (1-2) | Ascoli | -0.25 | 2 | B |
| 01/02/26 | JuventusU23 | 1-0 (1-0) | Asd Pineto Calcio | -0.25 | 2.25 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
74
Phạt góc (HT)
54
Sút bóng
159
Sút cầu môn
34
Tấn công
6964
Tấn công nguy hiểm
4232
Sút ngoài cầu môn
125
TL kiểm soát bóng
48%52%
TL kiểm soát bóng (HT)
47%53%
So Sánh Sức Mạnh
36 64
33% So Sánh Đối đầu 67%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Pro Vasto (1 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 0.00 bàn/trận
Asd Pineto Calcio (30 trận)
Ghi 0.93 bàn/trậnMất 1.30 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Pro Vasto | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 19.00 | 9.20 | 1.09 | 0.93 | 4.00 | 0.83 | 0.81 | -2.75 | 0.90 |
| Live | 1.07 ↓ | 9.00 ↓ | 51.00 ↑ | 3.30 ↑ | 1.50 | 0.12 ↓ | 2.10 ↑ | 0.00 | 0.31 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 10.50 | 6.50 | 1.18 | 0.94 | 3.75 | 0.80 | 0.84 | -2.00 | 0.86 |
| Live | 21.00 ↑ | 9.50 ↑ | 1.06 ↓ | 0.90 ↓ | 4.00 | 0.84 ↑ | 0.93 ↑ | -2.75 | 0.78 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 13.00 | 6.20 | 1.14 | 0.93 | 4.25 | 0.89 | 0.89 | -2.50 | 0.95 |
| Live | 1.18 ↓ | 4.05 ↓ | 37.00 ↑ | 2.85 ↑ | 1.50 | 0.23 ↓ | 1.81 ↑ | 0.00 | 0.39 ↓ | |
| 12bet | Sớm | 12.00 | 10.00 | 1.07 | 1.02 | 4.25 | 0.80 | 0.80 | -3.00 | 1.04 |
| Live | 1.19 ↓ | 4.00 ↓ | 36.00 ↑ | 2.85 ↑ | 1.50 | 0.23 ↓ | 2.04 ↑ | 0.00 | 0.33 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 12.71 | 9.04 | 1.08 | 0.85 | 4.25 | 0.83 | 0.79 | -3.00 | 0.86 |
| Live | 1.10 ↓ | 6.25 ↓ | 30.15 ↑ | 2.46 ↑ | 1.50 | 0.26 ↓ | 1.96 ↑ | 0.00 | 0.34 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 11.90 | 6.36 | 1.20 | 1.11 | 3.50 | 0.67 | 1.24 | -1.50 | 0.59 |
| Live | 1.09 ↓ | 6.94 ↑ | 51.00 ↑ | 3.46 ↑ | 1.50 | 0.18 ↓ | 1.98 ↑ | 0.00 | 0.37 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 9.00 | 6.00 | 1.20 | 0.95 | 4.25 | 0.85 | 0.83 | -2.75 | 0.98 |
| Live | 1.06 ↓ | 10.00 ↑ | 67.00 ↑ | 3.00 ↑ | 1.50 | 0.23 ↓ | 2.10 ↑ | 0.00 | 0.35 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 21.00 | 8.50 | 1.10 | 0.65 | 3.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 101.00 ↑ | 151.00 ↑ | 16.00 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.