Kết quả bóng đá trận Preuben Munster vs Ingolstadt, 19:00 ngày 15/08/2026
3.Liga (Đức) · 19:00 ngày 15/08/2026
Preuben Munster 1 Kết thúc HT 1-1 1
Ingolstadt
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 4
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 26°C
Diễn biến trận đấu
| Preuben Munster | Phút | |
| Ryan Johansson 1 - 0 ⚽ | 22' | |
| 27' | ⚽ 1 - 1 Emre Gul(Assists:Obed Chidindu Ugondu) (Kiến tạo: Obed Chidindu Ugondu) | |
| HT 1-1 | ||
| 49' | Jonas Scholz | |
| Wesley Adeh | 70' | |
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 4 | 6 |
| Hòa | 1 | 2 | 2 | 2 |
| Bại | 2 | 0 | 4 | 2 |
| Ghi bàn | 3 | 5 | 17 | 18 |
| Mất bàn | 7 | 3 | 15 | 10 |
| Điểm | 1 | 5 | 14 | 20 |
Chủ = Preuben Munster · Khách = Ingolstadt
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Preuben Munster | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (33%) | Thắng/Thắng | 3 (30%) |
| 1 (11%) | Thắng/Bại | 1 (10%) |
| 2 (22%) | Hòa/Thắng | 2 (20%) |
| 1 (11%) | Hòa/Hòa | 2 (20%) |
| 1 (11%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (11%) | Bại/Bại | 2 (20%) |
Bảng xếp hạng
Preuben Munster
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 34 | 6 | 12 | 16 | 38 | 61 | 30 | 18 |
| Sân nhà | 17 | 3 | 8 | 6 | 22 | 26 | 17 | 17 |
| Sân khách | 17 | 3 | 4 | 10 | 16 | 35 | 13 | 18 |
| 6 gần | 6 | 4 | 0 | 2 | 13 | 7 | - | - |
Ingolstadt
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 1 | 2 | 0 | 5 | 3 | 5 | 7 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 1 | 0 | 2 | 2 | 1 | 14 |
| Sân khách | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 1 | 4 | 2 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 7 | - | - |
Thành tích đối đầu (4 trận)
Preuben Munster 1 (25%)Hòa 2 (50%)Ingolstadt 1 (25%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/01/24 | Ingolstadt | 1-1 (1-1) | Preuben Munster | -0.5 | 2.75 | H |
| 23/08/23 | Preuben Munster | 3-1 (0-1) | Ingolstadt | 0 | 2.75 | T |
| 13/06/20 | Preuben Munster | 0-0 (0-0) | Ingolstadt | -0.25 | 2.75 | H |
| 26/10/19 | Ingolstadt | 3-2 (1-2) | Preuben Munster | -1 | 2.75 | B |
Thành tích gần đây — Preuben Munster
TBTTTBHHBB
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 20/18 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | SV Wehen Wiesbaden | 1-3 (1-1) | Preuben Munster | 0 | 2.75 | T |
| 01/08/26 | Preuben Munster | 1-2 (1-1) | Southampton | -1 | 2.75 | B |
| 17/07/26 | SSV Jeddeloh | 0-3 (0-1) | Preuben Munster | - | - | T |
| 10/07/26 | Kickers Emden | 1-5 (1-1) | Preuben Munster | - | - | T |
| 04/07/26 | FC Eintracht Rheine | 0-1 (0-1) | Preuben Munster | - | - | T |
| 17/05/26 | SV Elversberg | 3-0 (2-0) | Preuben Munster | -1.75 | 3.5 | B |
| 10/05/26 | Preuben Munster | 1-1 (1-1) | Darmstadt | +0.25 | 3 | H |
| 03/05/26 | Hannover 96 | 3-3 (2-2) | Preuben Munster | -1.25 | 3 | H |
| 25/04/26 | Preuben Munster | 2-3 (1-3) | Arminia Bielefeld | -0.25 | 2.75 | B |
| 19/04/26 | Schalke 04 | 4-1 (2-0) | Preuben Munster | -1 | 2.5 | B |
| 11/04/26 | Preuben Munster | 0-0 (0-0) | Greuther Furth | +0.5 | 2.5 | H |
| 05/04/26 | Holstein Kiel | 0-0 (0-0) | Preuben Munster | -0.5 | 2.5 | H |
| 22/03/26 | Preuben Munster | 1-3 (0-1) | Magdeburg | 0 | 2.75 | B |
| 15/03/26 | Dynamo Dresden | 6-0 (3-0) | Preuben Munster | -0.25 | 2.75 | B |
| 08/03/26 | Preuben Munster | 1-2 (0-1) | Hertha Berlin | -0.25 | 2.5 | B |
| 01/03/26 | Eintracht Braunschweig | 1-2 (0-0) | Preuben Munster | -0.25 | 2.5 | T |
| 22/02/26 | Preuben Munster | 2-3 (1-3) | Kaiserslautern | +0.25 | 2.5 | B |
| 14/02/26 | Fortuna Dusseldorf | 0-0 (0-0) | Preuben Munster | -0.5 | 2.75 | H |
| 07/02/26 | Preuben Munster | 1-1 (1-0) | VfL Bochum | 0 | 2.5 | H |
| 31/01/26 | Nurnberg | 1-1 (0-0) | Preuben Munster | -0.5 | 2.75 | H |
Thành tích gần đây — Ingolstadt
HBBTTTTTBT
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 21/14 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Ingolstadt | 2-2 (2-2) | Wurzburger Kickers | +0.75 | 3 | H |
| 01/08/26 | Heidenheimer | 4-1 (2-0) | Ingolstadt | -0.75 | 3.5 | B |
| 25/07/26 | RB Leipzig | 1-0 (1-0) | Ingolstadt | -2 | 3.5 | B |
| 18/07/26 | Ingolstadt | 1-0 (0-0) | Palermo | -0.25 | 2.75 | T |
| 09/07/26 | Ingolstadt | 2-0 (1-0) | LASK Linz | - | - | T |
| 04/07/26 | VfB Eichstatt | 0-2 (0-1) | Ingolstadt | +1.25 | 3.25 | T |
| 16/05/26 | Ingolstadt | 5-1 (2-0) | SV Waldhof Mannheim | +0.25 | 3.25 | T |
| 09/05/26 | TSV 1860 Munchen | 1-2 (1-0) | Ingolstadt | -0.25 | 3 | T |
| 04/05/26 | Ingolstadt | 3-5 (3-1) | Erzgebirge Aue | +0.5 | 3 | B |
| 25/04/26 | TSG Hoffenheim (Youth) | 0-3 (0-3) | Ingolstadt | 0 | 3.25 | T |
| 18/04/26 | Ingolstadt | 0-1 (0-0) | VfL Osnabruck | -0.5 | 2.75 | B |
| 11/04/26 | Rot-Weiss Essen | 4-1 (1-1) | Ingolstadt | -0.5 | 3.25 | B |
| 09/04/26 | Ingolstadt | 1-2 (0-2) | FC Viktoria koln | +0.25 | 3 | B |
| 05/04/26 | Saarbrucken | 1-0 (1-0) | Ingolstadt | -0.5 | 3 | B |
| 25/03/26 | Ingolstadt | 1-2 (1-0) | SSV Ulm 1846 | +0.5 | 3 | B |
| 21/03/26 | Ingolstadt | 1-2 (1-1) | Alemannia Aachen | +0.25 | 3 | B |
| 16/03/26 | SSV Ulm 1846 | 1-3 (0-1) | Ingolstadt | 0 | 3 | T |
| 09/03/26 | Ingolstadt | 1-2 (0-2) | SC Verl | -0.25 | 3.25 | B |
| 05/03/26 | Ingolstadt | 0-0 (0-0) | MSV Duisburg | 0 | 2.75 | H |
| 28/02/26 | SV Wehen Wiesbaden | 2-1 (1-0) | Ingolstadt | -0.25 | 2.75 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
44
Phạt góc (HT)
12
Thẻ vàng
11
Sút bóng
314
Sút cầu môn
12
Tấn công
104102
Tấn công nguy hiểm
3963
Sút ngoài cầu môn
212
Cản bóng
02
Đá phạt trực tiếp
1813
TL kiểm soát bóng
48%52%
TL kiểm soát bóng (HT)
49%51%
Phạm lỗi
914
Việt vị
44
Quả ném biên
3026
So Sánh Sức Mạnh
39 61
0% So Sánh Đối đầu 100%
Thành tích
Tất cả
T1 H2 B1T1 H2 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H1 B0T0 H1 B1
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.5 Bàn0.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Preuben Munster (30 trận)
Ghi 1.30 bàn/trậnMất 1.73 bàn/trận
Ingolstadt (30 trận)
Ghi 1.70 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Preuben Munster (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Ingolstadt (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Preuben Munster | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1906-4-30 | Thành lập | 1881-7-16 |
| Preussen-Stadion | Sân nhà | Audi Sportpark |
| 21700 | Sức chứa | 15000 |
| Alexander Ende | HLV | Sabrina Wittmann |
| Munster | Khu vực | Ingolstadt |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.27 | 3.30 | 2.80 | 0.82 | 2.75 | 0.97 | 1.11 | 0.25 | 0.79 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.08 ↓ | 15.00 ↑ | 5.90 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 1.17 ↑ | 0.00 | 0.72 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.10 | 3.13 | 2.50 | 0.74 | 3.00 | 0.60 | 0.72 | 0.00 | 0.62 |
| Live | 9.00 ↑ | 1.05 ↓ | 7.50 ↑ | 2.15 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 0.83 ↑ | 0.00 | 0.53 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.13 | 3.40 | 2.73 | 0.92 | 3.00 | 0.90 | 0.99 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 14.00 ↑ | 1.08 ↓ | 9.90 ↑ | 7.69 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | 1.20 ↑ | 0.00 | 0.73 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.20 | 3.45 | 2.90 | 1.30 | 3.50 | 0.55 | 0.65 | 0.00 | 1.10 |
| Live | 9.75 ↑ | 1.18 ↓ | 8.00 ↑ | 3.00 ↑ | 2.50 | 0.18 ↓ | 0.80 ↑ | 0.00 | 0.90 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 2.12 | 3.45 | 2.80 | 0.77 | 3.00 | 0.86 | - | - | - |
| Live | 9.79 ↑ | 1.15 ↓ | 7.04 ↑ | 3.01 ↑ | 2.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.13 | 3.40 | 2.73 | 0.92 | 3.00 | 0.90 | 0.99 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 18.00 ↑ | 1.03 ↓ | 14.00 ↑ | 9.09 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 1.23 ↑ | 0.00 | 0.71 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.14 | 3.80 | 2.72 | 0.88 | 3.00 | 0.92 | 0.95 | 0.25 | 0.87 |
| Live | 10.00 ↑ | 1.11 ↓ | 8.00 ↑ | 3.22 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | 1.23 ↑ | 0.00 | 0.67 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.20 | 3.39 | 2.68 | 0.96 | 3.00 | 0.90 | 1.03 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 9.80 ↑ | 1.14 ↓ | 8.20 ↑ | 7.14 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 1.26 ↑ | 0.00 | 0.69 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.34 | 3.66 | 2.73 | 1.01 | 3.00 | 0.81 | 1.04 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 13.30 ↑ | 1.09 ↓ | 11.10 ↑ | 4.75 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 1.26 ↑ | 0.00 | 0.67 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.05 | 3.25 | 3.10 | 0.48 | 2.50 | 1.45 | - | - | - |
| Live | 13.00 ↑ | 1.05 ↓ | 11.00 ↑ | 5.00 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.10 | 3.60 | 3.00 | 0.92 | 3.25 | 0.81 | 0.81 | 0.25 | 0.92 |
| Live | 33.00 ↑ | 1.01 ↓ | 20.00 ↑ | 12.64 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 13.18 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.09 | 3.62 | 3.10 | 0.81 | 2.75 | 0.95 | 0.83 | 0.25 | 0.94 |
| Live | 10.10 ↑ | 1.16 ↓ | 8.78 ↑ | 3.27 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | 1.07 ↑ | 0.00 | 0.76 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.10 | 3.40 | 3.30 | 1.15 | 3.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 13.50 ↑ | 1.10 ↓ | 11.00 ↑ | 0.98 ↓ | 2.50 | 0.73 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.17 | 3.50 | 2.89 | 1.20 | 3.50 | 0.62 | 0.62 | 0.00 | 1.11 |
| Live | 21.00 ↑ | 1.04 ↓ | 17.00 ↑ | 3.03 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | 1.15 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.15 | 3.10 | 3.00 | 0.90 | 3.00 | 0.90 | 0.95 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 23.00 ↑ | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 5.80 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 1.15 ↑ | 0.00 | 0.68 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.15 | 3.40 | 2.80 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 13.00 ↑ | 1.08 ↓ | 10.00 ↑ | 5.50 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.