Kết quả bóng đá trận Preuben Munster U19 vs Arminia Bielefeld U19, 16:30 ngày 23/08/2026
Junioren Bundesliga (Đức) · 16:30 ngày 23/08/2026
Preuben Munster U19 3 Kết thúc HT 3-0 1
Arminia Bielefeld U19
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 17°C
Diễn biến trận đấu
| Preuben Munster U19 | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 32' | |
| 37' | ||
| 37' | ||
| 2 - 0 ⚽ | 39' | |
| 3 - 0 ⚽ | 45+3' | |
| HT 3-0 | ||
| 90+2' | ⚽ 3 - 1 Tadija Samardzic | |
| FT 3-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 7 | 6 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 1 |
| Bại | 1 | 1 | 2 | 3 |
| Ghi bàn | 6 | 17 | 28 | 31 |
| Mất bàn | 5 | 4 | 15 | 12 |
| Điểm | 6 | 6 | 22 | 19 |
Chủ = Preuben Munster U19 · Khách = Arminia Bielefeld U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Preuben Munster U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 9 (27%) | Thắng/Thắng | 10 (31%) |
| 2 (6%) | Thắng/Hòa | 2 (6%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 2 (6%) |
| 6 (18%) | Hòa/Thắng | 2 (6%) |
| 5 (15%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 5 (15%) | Hòa/Bại | 3 (9%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 1 (3%) |
| 2 (6%) | Bại/Hòa | 2 (6%) |
| 2 (6%) | Bại/Bại | 10 (31%) |
Bảng xếp hạng
Preuben Munster U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 3 | 0 | 1 | 9 | 5 | 9 | 3 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 1 | 3 | 2 |
| Sân khách | 3 | 2 | 0 | 1 | 6 | 4 | 6 | 2 |
| 6 gần | 6 | 4 | 0 | 2 | 17 | 8 | - | - |
Arminia Bielefeld U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 0 | 1 | 8 | 4 | 3 | 4 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 5 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 8 | 4 | 3 | 3 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 27 | 5 | - | - |
Thành tích đối đầu (19 trận)
Preuben Munster U19 7 (37%)Hòa 3 (16%)Arminia Bielefeld U19 9 (47%)
Châu Á: Ăn 6 / Hòa 2 / Thua 11 Tài/Xỉu: Tài 13 / Hòa 3 / Xỉu 3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/11/25 | Preuben Munster U19 | 1-0 (0-0) | Arminia Bielefeld U19 | - | - | T |
| 30/08/25 | Arminia Bielefeld U19 | 1-0 (1-0) | Preuben Munster U19 | - | - | B |
| 12/04/25 | Arminia Bielefeld U19 | 2-0 (2-0) | Preuben Munster U19 | - | - | B |
| 16/02/25 | Preuben Munster U19 | 0-6 (0-4) | Arminia Bielefeld U19 | - | - | B |
| 05/12/21 | Arminia Bielefeld U19 | 0-1 (0-0) | Preuben Munster U19 | - | - | T |
| 09/02/20 | Preuben Munster U19 | 1-2 (1-0) | Arminia Bielefeld U19 | 0 | 2.75 | B |
| 22/08/19 | Arminia Bielefeld U19 | 3-1 (2-1) | Preuben Munster U19 | -0.25 | 3.5 | B |
| 11/03/18 | Arminia Bielefeld U19 | 2-2 (2-1) | Preuben Munster U19 | - | - | H |
| 15/10/17 | Preuben Munster U19 | 3-1 (3-0) | Arminia Bielefeld U19 | +0.5 | 3.25 | T |
| 05/02/17 | Arminia Bielefeld U19 | 1-2 (1-0) | Preuben Munster U19 | -1 | 3 | T |
| 21/08/16 | Preuben Munster U19 | 4-2 (1-0) | Arminia Bielefeld U19 | - | - | T |
| 07/04/15 | Preuben Munster U19 | 1-0 (0-0) | Arminia Bielefeld U19 | +0.25 | 3.25 | T |
| 26/10/14 | Arminia Bielefeld U19 | 1-3 (1-2) | Preuben Munster U19 | -1.25 | 3.25 | T |
| 17/02/13 | Preuben Munster U19 | 2-2 (0-0) | Arminia Bielefeld U19 | -1.25 | 3.5 | H |
| 02/09/12 | Arminia Bielefeld U19 | 2-1 (1-1) | Preuben Munster U19 | -0.5 | 3 | B |
| 02/05/10 | Preuben Munster U19 | 0-0 (0-0) | Arminia Bielefeld U19 | -0.5 | 3.25 | H |
| 18/10/09 | Arminia Bielefeld U19 | 3-0 (1-0) | Preuben Munster U19 | -1.5 | 3.5 | B |
| 01/06/08 | Arminia Bielefeld U19 | 7-0 (5-0) | Preuben Munster U19 | -0.75 | 3 | B |
| 09/12/07 | Preuben Munster U19 | 1-2 (0-1) | Arminia Bielefeld U19 | -0.25 | 3 | B |
Thành tích gần đây — Preuben Munster U19
BTTBTTHTTT
Thắng 7 (70%)Hòa 1 (10%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 27/15 (10 trận) Châu Á: 7/1/2 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/08/26 | VfL Wolfsburg U19 | 2-0 (0-0) | Preuben Munster U19 | - | - | B |
| 14/08/26 | Hannover 96 U19 | 2-3 (1-2) | Preuben Munster U19 | - | - | T |
| 08/08/26 | Paderborn U19 | 0-3 (0-1) | Preuben Munster U19 | - | - | T |
| 02/08/26 | Preuben Munster U19 | 3-4 (2-1) | MagdeburgU19 | - | - | B |
| 23/05/26 | Preuben Munster U19 | 3-0 (0-0) | Hombrucher SV U19 | - | - | T |
| 16/05/26 | SG Unterrath U19 | 0-5 (0-1) | Preuben Munster U19 | - | - | T |
| 09/05/26 | Preuben Munster U19 | 3-3 (2-2) | SV Meppen U19 | - | - | H |
| 01/05/26 | Preuben Munster U19 | 2-1 (1-0) | Fortuna Dusseldorf U19 | - | - | T |
| 25/04/26 | Werder Bremen U19 | 2-3 (2-1) | Preuben Munster U19 | - | - | T |
| 23/04/26 | Hombrucher SV U19 | 1-2 (0-0) | Preuben Munster U19 | - | - | T |
| 18/04/26 | Preuben Munster U19 | 1-1 (0-0) | Rot-Weiss Essen U19 | - | - | H |
| 12/04/26 | Alemannia Aachen U19 | 0-1 (0-1) | Preuben Munster U19 | - | - | T |
| 15/03/26 | Preuben Munster U19 | 2-2 (2-1) | SG Unterrath U19 | - | - | H |
| 07/03/26 | SV Meppen U19 | 2-3 (1-1) | Preuben Munster U19 | - | - | T |
| 28/02/26 | Fortuna Dusseldorf U19 | 2-0 (0-0) | Preuben Munster U19 | - | - | B |
| 21/02/26 | Preuben Munster U19 | 4-1 (1-1) | Werder Bremen U19 | - | - | T |
| 15/02/26 | Rot-Weiss Essen U19 | 3-3 (1-2) | Preuben Munster U19 | - | - | H |
| 08/02/26 | Preuben Munster U19 | 0-0 (0-0) | Alemannia Aachen U19 | - | - | H |
| 06/12/25 | Paderborn U19 | 2-1 (1-1) | Preuben Munster U19 | - | - | B |
| 30/11/25 | Preuben Munster U19 | 5-1 (1-0) | RW Oberhausen U19 | - | - | T |
Thành tích gần đây — Arminia Bielefeld U19
TTBTHTBTTB
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 32/13 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | TSV Havelse U19 | 1-7 (0-3) | Arminia Bielefeld U19 | - | - | T |
| 23/05/26 | Arminia Bielefeld U19 | 9-0 (3-0) | Hanse Lubeck U19 | - | - | T |
| 16/05/26 | SV Babelsberg 03 U19 | 2-1 (0-0) | Arminia Bielefeld U19 | - | - | B |
| 09/05/26 | Arminia Bielefeld U19 | 3-0 (2-0) | Blumenthaler SV U19 | - | - | T |
| 02/05/26 | Arminia Bielefeld U19 | 1-1 (1-0) | Hallescher FC U19 | - | - | H |
| 25/04/26 | Hansa Rostock U19 | 1-6 (0-4) | Arminia Bielefeld U19 | - | - | T |
| 18/04/26 | MagdeburgU19 | 3-0 (2-0) | Arminia Bielefeld U19 | - | - | B |
| 11/04/26 | Arminia Bielefeld U19 | 2-1 (2-0) | Hertha Berlin U19 | - | - | T |
| 21/03/26 | Hanse Lubeck U19 | 0-1 (0-1) | Arminia Bielefeld U19 | - | - | T |
| 14/03/26 | Arminia Bielefeld U19 | 2-4 (0-1) | SV Babelsberg 03 U19 | - | - | B |
| 07/03/26 | Blumenthaler SV U19 | 1-2 (1-0) | Arminia Bielefeld U19 | - | - | T |
| 28/02/26 | Hallescher FC U19 | 3-4 (1-2) | Arminia Bielefeld U19 | - | - | T |
| 22/02/26 | Hansa Rostock U19 | 0-1 (0-1) | Arminia Bielefeld U19 | - | - | T |
| 15/02/26 | Arminia Bielefeld U19 | 2-0 (0-0) | MagdeburgU19 | - | - | T |
| 07/02/26 | Hertha Berlin U19 | 3-1 (0-0) | Arminia Bielefeld U19 | - | - | B |
| 06/12/25 | RW Oberhausen U19 | 2-0 (1-0) | Arminia Bielefeld U19 | - | - | B |
| 29/11/25 | Arminia Bielefeld U19 | 2-4 (1-0) | Paderborn U19 | - | - | B |
| 21/11/25 | Preuben Munster U19 | 1-0 (0-0) | Arminia Bielefeld U19 | - | - | B |
| 09/11/25 | Monchengladbach U19 | 6-0 (3-0) | Arminia Bielefeld U19 | - | - | B |
| 26/10/25 | Arminia Bielefeld U19 | 2-0 (1-0) | Schalke 04 U19 | - | - | T |
So Sánh Sức Mạnh
50 50
40% So Sánh Đối đầu 60%
Thành tích
Tất cả
T7 H3 B9T9 H3 B7
Chủ khách tương đồng
T4 H2 B3T3 H2 B4
Ghi
Tất cả
1.2 Bàn1.9 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.4 Bàn1.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Preuben Munster U19 (30 trận)
Ghi 2.10 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
Arminia Bielefeld U19 (30 trận)
Ghi 1.90 bàn/trậnMất 1.87 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Preuben Munster U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực | Bielefeld |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 1.99 | 4.23 | 2.70 | 0.69 | 3.50 | 0.99 | 0.60 | 0.00 | 1.14 |
| Live | 1.99 | 4.23 | 2.70 | 0.69 | 3.50 | 0.99 | 0.60 | 0.00 | 1.14 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.