Kết quả bóng đá trận Povltava FA vs FC Pisek, 15:15 ngày 08/08/2026
Ceska Fotbalova Liga (Séc) · 15:15 ngày 08/08/2026
Povltava FA 0 Kết thúc HT 0-0 3
FC Pisek
🟨 2 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 8
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 21°C
Diễn biến trận đấu
| Povltava FA | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| 59' | ⚽ 0 - 1 Filip Firbacher | |
| Zaza Khapava | 65' | |
| Filip Mares | 80' | |
| 87' | ⚽ 0 - 2 Filip Firbacher | |
| 90' | ⚽ 0 - 3 Adam Sedlacek | |
| FT 0-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 0 | 1 | 2 |
| Hòa | 1 | 1 | 6 | 5 |
| Bại | 2 | 2 | 3 | 3 |
| Ghi bàn | 4 | 1 | 18 | 15 |
| Mất bàn | 8 | 5 | 24 | 17 |
| Điểm | 1 | 1 | 9 | 11 |
Chủ = Povltava FA · Khách = FC Pisek
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Povltava FA | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (7%) | Thắng/Thắng | 1 (8%) |
| 1 (7%) | Thắng/Hòa | 2 (15%) |
| 2 (14%) | Hòa/Thắng | 3 (23%) |
| 4 (29%) | Hòa/Hòa | 3 (23%) |
| 1 (7%) | Hòa/Bại | 2 (15%) |
| 2 (14%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (21%) | Bại/Bại | 2 (15%) |
Bảng xếp hạng
Povltava FA
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 0 | 1 | 2 | 1 | 6 | 1 | 16 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 0 | 16 |
| Sân khách | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 3 | 1 | 12 |
| 6 gần | 6 | 1 | 5 | 0 | 14 | 13 | - | - |
FC Pisek
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 1 | 2 | 6 | 7 | 4 | 8 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 4 | 1 | 12 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 3 | 3 | 5 |
| 6 gần | 6 | 2 | 3 | 1 | 12 | 9 | - | - |
Thành tích đối đầu (8 trận)
Povltava FA 4 (50%)Hòa 1 (13%)FC Pisek 3 (38%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 1 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 7 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 05/04/25 | FC Pisek | 2-0 (1-0) | Povltava FA | - | - | B |
| 25/08/24 | Povltava FA | 4-0 (3-0) | FC Pisek | - | - | T |
| 02/03/24 | FC Pisek | 1-2 (1-1) | Povltava FA | -0.25 | 3 | T |
| 06/08/23 | Povltava FA | 1-0 (0-0) | FC Pisek | - | - | T |
| 09/06/23 | Povltava FA | 4-1 (3-0) | FC Pisek | +0.5 | 3 | T |
| 12/11/22 | FC Pisek | 1-0 (0-0) | Povltava FA | - | - | B |
| 13/05/22 | Povltava FA | 1-1 (1-0) | FC Pisek | - | - | H |
| 01/10/21 | FC Pisek | 3-0 (1-0) | Povltava FA | - | - | B |
Thành tích gần đây — Povltava FA
HTHHHHTTHB
Thắng 3 (30%)Hòa 6 (60%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 20/17 (10 trận) Châu Á: 3/6/1 T/X: 8/2/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Spartak Pribram | 2-2 (1-1) | Povltava FA | - | - | H |
| 25/07/26 | Povltava FA | 2-1 (1-1) | SK Kosmonosy | - | - | T |
| 22/07/26 | FK Kolin | 1-1 (1-0) | Povltava FA | - | - | H |
| 18/07/26 | Povltava FA | 3-3 (1-2) | FK Pencin Turnov | - | - | H |
| 25/04/26 | Povltava FA | 0-0 (0-0) | FC Rokycany | - | - | H |
| 11/04/26 | Povltava FA | 6-6 (3-2) | TJ Prestice | - | - | H |
| 28/03/26 | Povltava FA | 1-0 (0-0) | Krimice | - | - | T |
| 14/03/26 | Povltava FA | 3-0 (3-0) | Milevsko | - | - | T |
| 21/02/26 | Povltava FA | 0-0 (0-0) | Slovan Liberec II | - | - | H |
| 18/01/26 | SK Zapy | 4-2 (3-1) | Povltava FA | - | - | B |
| 08/11/25 | Povltava FA | 3-1 (2-1) | TJ Hluboka nad Vltavou | - | - | T |
| 04/10/25 | Povltava FA | 2-0 (2-0) | FC Tachov | - | - | T |
| 20/09/25 | Povltava FA | 2-0 (1-0) | Komarov | - | - | T |
| 13/09/25 | TJ Prestice | 1-4 (1-2) | Povltava FA | - | - | T |
| 06/09/25 | Povltava FA | 1-1 (0-0) | TJ Milin | - | - | H |
| 23/08/25 | Povltava FA | 3-1 (1-0) | SK Senci Doubravka | - | - | T |
| 12/08/25 | Povltava FA | 0-8 (0-5) | FK MAS Taborsko | - | - | B |
| 02/08/25 | Horovice | 2-3 (0-1) | Povltava FA | - | - | T |
| 19/07/25 | Povltava FA | 1-3 (1-1) | Slovan Liberec II | - | - | B |
| 06/06/25 | Marila Pribram | 3-1 (2-0) | Povltava FA | - | - | B |
Thành tích gần đây — FC Pisek
HHHTBTTBHT
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 19/13 (10 trận) Châu Á: 4/4/2 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/07/26 | Banik Most-Sous | 1-1 (0-0) | FC Pisek | - | - | H |
| 18/07/26 | FC Pisek | 2-2 (1-0) | FK Pribram B | - | - | H |
| 11/07/26 | Arsenal Ceska Lipa | 2-2 (1-2) | FC Pisek | - | - | H |
| 05/06/26 | Dukla Praha B | 0-3 (0-2) | FC Pisek | - | - | T |
| 29/05/26 | FC Pisek | 1-3 (0-1) | SK Kladno | - | - | B |
| 24/05/26 | SK Petrin Plzen | 1-3 (0-1) | FC Pisek | - | - | T |
| 20/05/26 | FC Pisek | 3-1 (0-1) | FK Kraluv Dvur | +0.5 | 3 | T |
| 15/05/26 | FC Pisek | 0-1 (0-0) | Slavia Prague C | - | - | B |
| 09/05/26 | SK Motorlet Praha | 1-1 (1-1) | FC Pisek | - | - | H |
| 06/05/26 | Bohemians1905 B | 1-3 (0-3) | FC Pisek | -0.25 | 2.75 | T |
| 02/05/26 | FK Pribram B | 1-1 (1-0) | FC Pisek | - | - | H |
| 25/04/26 | FC Pisek | 0-2 (0-1) | Loko Vltavin | - | - | B |
| 18/04/26 | Domazlice | 3-2 (1-2) | FC Pisek | - | - | B |
| 11/04/26 | FC Pisek | 0-2 (0-2) | Admira Praha | +0.75 | 2.75 | B |
| 03/04/26 | Sokol Hostoun | 0-0 (0-0) | FC Pisek | - | - | H |
| 21/03/26 | Ceske Budejovice B | 1-0 (1-0) | FC Pisek | +0.25 | 3 | B |
| 14/03/26 | FC Pisek | 1-1 (1-0) | Aritma Praha | +0.75 | 2.75 | H |
| 07/03/26 | Taborsko B | 1-4 (1-2) | FC Pisek | +0.5 | 2.75 | T |
| 28/02/26 | FC Pisek | 3-0 (1-0) | Viktoria Plzen B | 0 | 2.75 | T |
| 21/02/26 | TJ Hluboka nad Vltavou | 2-3 (1-2) | FC Pisek | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
58
Phạt góc (HT)
13
Thẻ vàng
20
Sút bóng
514
Sút cầu môn
24
Tấn công
5880
Tấn công nguy hiểm
2150
Sút ngoài cầu môn
310
Đá phạt trực tiếp
1814
TL kiểm soát bóng
41%59%
TL kiểm soát bóng (HT)
30%70%
Phạm lỗi
1413
Việt vị
05
Quả ném biên
2521
So Sánh Sức Mạnh
53 47
58% So Sánh Đối đầu 42%
Thành tích
Tất cả
T4 H1 B3T3 H1 B4
Chủ khách tương đồng
T3 H1 B0T0 H1 B3
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn1.1 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.5 Bàn0.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Povltava FA (16 trận)
Ghi 1.69 bàn/trậnMất 2.38 bàn/trận
FC Pisek (30 trận)
Ghi 1.63 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 3 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Povltava FA | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.50 | 4.00 | 1.73 | 0.90 | 3.00 | 0.90 | 0.83 | -0.75 | 0.98 |
| Live | 67.00 ↑ | 54.00 ↑ | 1.05 ↓ | 5.80 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 1.90 ↑ | 0.00 | 0.35 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 4.10 | 3.90 | 1.70 | 0.87 | 3.00 | 0.90 | 0.76 | -0.75 | 0.97 |
| Live | 67.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.85 ↑ | 3.50 | 0.15 ↓ | 2.05 ↑ | 0.00 | 0.34 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.77 | 3.36 | 1.70 | 0.89 | 2.75 | 0.81 | 1.00 | -0.50 | 0.70 |
| Live | 60.00 ↑ | 5.20 ↑ | 1.06 ↓ | 2.94 ↑ | 3.50 | 0.14 ↓ | 0.43 ↓ | -0.25 | 1.37 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 3.80 | 3.85 | 1.73 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 3.75 ↓ | 3.70 ↓ | 1.75 ↑ | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 3.60 | 3.80 | 1.62 | 0.83 | 3.00 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 3.65 ↑ | 3.65 ↓ | 1.71 ↑ | 0.84 ↑ | 3.00 | 0.79 ↑ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 3.71 | 3.30 | 1.73 | 0.95 | 2.75 | 0.75 | 0.94 | -0.50 | 0.76 |
| Live | 48.00 ↑ | 5.10 ↑ | 1.07 ↓ | 2.56 ↑ | 3.50 | 0.19 ↓ | 0.33 ↓ | -0.25 | 1.58 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 3.73 | 3.73 | 1.72 | 0.92 | 3.00 | 0.82 | 0.81 | -0.75 | 0.93 |
| Live | 31.00 ↑ | 6.10 ↑ | 1.05 ↓ | 2.70 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | 1.69 ↑ | 0.00 | 0.37 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.75 | 3.80 | 1.70 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.50 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.45 | 3.90 | 1.70 | 0.80 | 3.00 | 0.73 | 0.71 | -0.75 | 0.81 |
| Live | 48.00 ↑ | 9.50 ↑ | 1.03 ↓ | 4.30 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 0.05 ↓ | -0.50 | 5.70 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 3.70 | 3.80 | 1.70 | 0.55 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 276.00 ↑ | 61.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.60 ↑ | 3.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.53 | 4.00 | 1.80 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | 1.70 | 0.00 | 0.40 |
| Live | 28.00 ↑ | 17.90 ↑ | 1.01 ↓ | 4.81 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 1.84 ↑ | 0.00 | 0.39 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.50 | 4.00 | 1.73 | 0.90 | 3.00 | 0.90 | 0.83 | -0.75 | 0.98 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.80 ↑ | 3.50 | 0.11 ↓ | 1.85 ↑ | 0.00 | 0.40 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 3.60 | 3.50 | 1.70 | 0.53 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.00 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Povltava FA | -3/4 | 0 | 0 | 1 |
| FC Pisek | +3/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).