Kết quả bóng đá trận Povltava FA vs Domazlice, 22:00 ngày 02/09/2026
Ceska Fotbalova Liga (Séc) · 22:00 ngày 02/09/2026
Povltava FA 3 Kết thúc HT 0-2 5
Domazlice
🟨 2 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 9
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 16°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 1 | 6 |
| Hòa | 1 | 0 | 6 | 2 |
| Bại | 2 | 2 | 3 | 2 |
| Ghi bàn | 4 | 8 | 18 | 31 |
| Mất bàn | 8 | 9 | 24 | 19 |
| Điểm | 1 | 3 | 9 | 20 |
Chủ = Povltava FA · Khách = Domazlice
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Povltava FA | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (7%) | Thắng/Thắng | 5 (56%) |
| 1 (7%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (11%) |
| 2 (14%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 4 (29%) | Hòa/Hòa | 1 (11%) |
| 1 (7%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 2 (14%) | Bại/Hòa | 1 (11%) |
| 3 (21%) | Bại/Bại | 1 (11%) |
Bảng xếp hạng
Povltava FA
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 0 | 1 | 2 | 1 | 6 | 1 | 16 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 0 | 16 |
| Sân khách | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 3 | 1 | 12 |
| 6 gần | 6 | 1 | 4 | 1 | 8 | 10 | - | - |
Domazlice
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 4 | 4 | 9 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 4 | 4 | 6 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 13 |
| 6 gần | 6 | 4 | 2 | 0 | 20 | 10 | - | - |
Thành tích đối đầu (8 trận)
Povltava FA 1 (13%)Hòa 1 (13%)Domazlice 6 (75%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 7 Tài/Xỉu: Tài 7 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/05/25 | Povltava FA | 0-1 (0-0) | Domazlice | - | - | B |
| 12/10/24 | Domazlice | 3-2 (2-0) | Povltava FA | -1.5 | 3.5 | B |
| 16/03/24 | Domazlice | 4-0 (0-0) | Povltava FA | - | - | B |
| 20/08/23 | Povltava FA | 2-1 (2-1) | Domazlice | - | - | T |
| 12/03/23 | Povltava FA | 0-1 (0-1) | Domazlice | - | - | B |
| 13/08/22 | Domazlice | 4-1 (3-0) | Povltava FA | - | - | B |
| 01/06/22 | Domazlice | 4-1 (1-0) | Povltava FA | - | - | B |
| 28/09/21 | Povltava FA | 1-1 (1-0) | Domazlice | -1 | 3.5 | H |
Thành tích gần đây — Povltava FA
HBHTHHHHTT
Thắng 3 (30%)Hòa 6 (60%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 18/16 (10 trận) Châu Á: 3/6/1 T/X: 8/2/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Aritma Praha | 0-0 (0-0) | Povltava FA | - | - | H |
| 08/08/26 | Povltava FA | 0-3 (0-0) | FC Pisek | - | - | B |
| 01/08/26 | Spartak Pribram | 2-2 (1-1) | Povltava FA | - | - | H |
| 25/07/26 | Povltava FA | 2-1 (1-1) | SK Kosmonosy | - | - | T |
| 22/07/26 | FK Kolin | 1-1 (1-0) | Povltava FA | - | - | H |
| 18/07/26 | Povltava FA | 3-3 (1-2) | FK Pencin Turnov | - | - | H |
| 25/04/26 | Povltava FA | 0-0 (0-0) | FC Rokycany | - | - | H |
| 11/04/26 | Povltava FA | 6-6 (3-2) | TJ Prestice | - | - | H |
| 28/03/26 | Povltava FA | 1-0 (0-0) | Krimice | - | - | T |
| 14/03/26 | Povltava FA | 3-0 (3-0) | Milevsko | - | - | T |
| 21/02/26 | Povltava FA | 0-0 (0-0) | Slovan Liberec II | - | - | H |
| 18/01/26 | SK Zapy | 4-2 (3-1) | Povltava FA | - | - | B |
| 08/11/25 | Povltava FA | 3-1 (2-1) | TJ Hluboka nad Vltavou | - | - | T |
| 04/10/25 | Povltava FA | 2-0 (2-0) | FC Tachov | - | - | T |
| 20/09/25 | Povltava FA | 2-0 (1-0) | Komarov | - | - | T |
| 13/09/25 | TJ Prestice | 1-4 (1-2) | Povltava FA | - | - | T |
| 06/09/25 | Povltava FA | 1-1 (0-0) | TJ Milin | - | - | H |
| 23/08/25 | Povltava FA | 3-1 (1-0) | SK Senci Doubravka | - | - | T |
| 12/08/25 | Povltava FA | 0-8 (0-5) | FK MAS Taborsko | - | - | B |
| 02/08/25 | Horovice | 2-3 (0-1) | Povltava FA | - | - | T |
Thành tích gần đây — Domazlice
TTHHTTTTTT
Thắng 8 (80%)Hòa 2 (20%)Bại 0 (0%)
Ghi/Mất: 34/15 (10 trận) Châu Á: 8/2/0 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Domazlice | 1-0 (1-0) | Benesov | - | - | T |
| 12/08/26 | Komarov | 3-6 (0-3) | Domazlice | - | - | T |
| 08/08/26 | Domazlice | 2-2 (0-0) | Sparta Praha B | - | - | H |
| 01/08/26 | SK Zapy | 1-1 (1-0) | Domazlice | - | - | H |
| 28/07/26 | SK Petrin Plzen | 1-5 (0-4) | Domazlice | - | - | T |
| 18/07/26 | Domazlice | 5-3 (4-0) | FK Graffin Vlasim | - | - | T |
| 06/06/26 | Bohemians1905 B | 0-3 (0-1) | Domazlice | - | - | T |
| 30/05/26 | Domazlice | 5-2 (2-1) | Viktoria Plzen B | - | - | T |
| 24/05/26 | Dukla Praha B | 1-3 (0-2) | Domazlice | +0.75 | 3.25 | T |
| 20/05/26 | Domazlice | 3-2 (3-0) | Aritma Praha | +1.75 | 3.25 | T |
| 16/05/26 | Domazlice | 2-0 (0-0) | SK Kladno | - | - | T |
| 10/05/26 | SK Petrin Plzen | 0-4 (0-1) | Domazlice | - | - | T |
| 05/05/26 | Taborsko B | 3-2 (1-1) | Domazlice | - | - | B |
| 01/05/26 | Domazlice | 4-3 (1-2) | Slavia Prague C | +1 | 3 | T |
| 25/04/26 | SK Motorlet Praha | 1-0 (0-0) | Domazlice | - | - | B |
| 18/04/26 | Domazlice | 3-2 (1-2) | FC Pisek | - | - | T |
| 11/04/26 | Loko Vltavin | 1-0 (1-0) | Domazlice | +1.25 | 3 | B |
| 04/04/26 | FK Pribram B | 0-4 (0-2) | Domazlice | +1 | 3.25 | T |
| 28/03/26 | Domazlice | 5-1 (1-0) | Admira Praha | - | - | T |
| 21/03/26 | Sokol Hostoun | 0-0 (0-0) | Domazlice | - | - | H |
So Sánh Sức Mạnh
45 55
54% So Sánh Đối đầu 46%
Thành tích
Tất cả
T1 H1 B6T6 H1 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H1 B2T2 H1 B1
Ghi
Tất cả
0.9 Bàn2.4 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.8 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Povltava FA (16 trận)
Ghi 1.69 bàn/trậnMất 2.38 bàn/trận
Domazlice (30 trận)
Ghi 2.93 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 5 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 3 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Povltava FA | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 4.60 | 4.00 | 1.57 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 4.80 ↑ | 4.10 ↑ | 1.53 ↓ | 1.10 ↓ | 3.50 | 0.60 ↑ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 4.60 | 4.00 | 1.45 | 0.76 | 3.00 | 0.84 | - | - | - |
| Live | 4.70 ↑ | 3.95 ↓ | 1.50 ↑ | 0.92 ↑ | 3.25 | 0.73 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 4.45 | 4.01 | 1.55 | 0.81 | 3.00 | 0.93 | 0.81 | -1.00 | 0.93 |
| Live | 4.63 ↑ | 4.14 ↑ | 1.51 ↓ | 0.99 ↑ | 3.25 | 0.79 ↓ | 0.92 ↑ | -1.00 | 0.86 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 6.00 | 4.40 | 1.40 | 0.44 | 2.50 | 1.50 | - | - | - |
| Live | 4.60 ↓ | 4.40 | 1.48 ↑ | 0.44 | 2.50 | 1.50 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 4.70 | 4.20 | 1.47 | 0.67 | 3.00 | 0.86 | 0.81 | -1.00 | 0.72 |
| Live | 5.00 ↑ | 4.30 ↑ | 1.50 ↑ | 0.94 ↑ | 3.25 | 0.71 ↓ | 0.92 ↑ | -1.00 | 0.73 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 5.60 | 4.57 | 1.41 | 0.83 | 3.00 | 0.92 | 0.86 | -1.25 | 0.89 |
| Live | 4.98 ↓ | 4.63 ↑ | 1.48 ↑ | 1.01 ↑ | 3.25 | 0.79 ↓ | 0.81 ↓ | -1.25 | 0.98 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 6.00 | 4.40 | 1.39 | 1.10 | 3.50 | 0.63 | - | - | - |
| Live | 4.75 ↓ | 4.40 | 1.47 ↑ | 1.15 ↑ | 3.50 | 0.61 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 5.18 | 4.50 | 1.45 | 0.53 | 2.50 | 1.38 | 0.85 | -1.25 | 0.95 |
| Live | 5.64 ↑ | 4.45 ↓ | 1.43 ↓ | 0.93 ↑ | 3.25 | 0.76 ↓ | 0.56 ↓ | -1.50 | 1.15 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 5.00 | 4.50 | 1.44 | 0.83 | 3.00 | 0.98 | 0.85 | -1.25 | 0.95 |
| Live | 5.00 | 4.50 | 1.44 | 0.83 | 3.00 | 0.98 | 0.85 | -1.25 | 0.95 | |
| William Hill | Sớm | 5.00 | 4.20 | 1.40 | 1.15 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 5.00 | 4.00 ↓ | 1.44 ↑ | 1.20 ↑ | 3.50 | 0.57 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.