Kết quả bóng đá trận Portugalete vs Gimnastica Torrelavega, 23:30 ngày 28/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 23:30 ngày 28/08/2026
Portugalete 1 Kết thúc HT 0-0 0
Gimnastica Torrelavega
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 3
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 24°C
Diễn biến trận đấu
| Portugalete | Phút | |
| 37' | ||
| HT 0-0 | ||
| Jon López 1 - 0 ⚽ | 50' | |
| 61' | ||
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 5 | 5 |
| Hòa | 0 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 2 | 3 | 3 |
| Ghi bàn | 3 | 1 | 13 | 19 |
| Mất bàn | 2 | 4 | 9 | 14 |
| Điểm | 6 | 1 | 17 | 17 |
Chủ = Portugalete · Khách = Gimnastica Torrelavega
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Portugalete | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (14%) | Thắng/Thắng | 17 (41%) |
| 1 (14%) | Thắng/Bại | 1 (2%) |
| 3 (43%) | Hòa/Thắng | 9 (22%) |
| 1 (14%) | Hòa/Hòa | 6 (15%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 3 (7%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 2 (5%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (2%) |
| 1 (14%) | Bại/Bại | 2 (5%) |
Thành tích gần đây — Portugalete
BHTTBTBHTB
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 16/15 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | SD Gernika | 2-1 (1-0) | Portugalete | 0 | 2.25 | B |
| 20/08/26 | Leioa | 1-1 (0-0) | Portugalete | +0.25 | 2.5 | H |
| 14/08/26 | Portugalete | 2-0 (0-0) | Barakaldo CF | -0.25 | 2.25 | T |
| 06/08/26 | Portugalete | 2-0 (1-0) | Rayo Cantabria | +0.25 | 3 | T |
| 01/08/26 | Sestao | 2-1 (0-1) | Portugalete | -0.25 | 2.25 | B |
| 09/05/26 | Alaves C | 1-2 (0-2) | Portugalete | - | - | T |
| 03/05/26 | Portugalete | 1-2 (0-1) | Aurrera de Vitoria | - | - | B |
| 25/04/26 | Leioa | 1-1 (0-1) | Portugalete | - | - | H |
| 18/04/26 | Portugalete | 4-2 (1-0) | SD Eibar C | - | - | T |
| 11/04/26 | Anorga | 4-1 (2-0) | Portugalete | - | - | B |
| 02/04/26 | Portugalete | 1-0 (1-0) | Cultural de Durango | +1.5 | 2.75 | T |
| 29/03/26 | UD Aretxabaleta | 2-2 (2-2) | Portugalete | +1.25 | 2.5 | H |
| 19/03/26 | Portugalete | 2-0 (1-0) | Zamudio SD | +1.75 | 3 | T |
| 15/03/26 | Santurtzi CD | 0-0 (0-0) | Portugalete | +0.75 | 2.5 | H |
| 07/03/26 | Portugalete | 4-0 (0-0) | Real Sociedad C | - | - | T |
| 28/02/26 | Pasaia KE | 1-1 (1-0) | Portugalete | - | - | H |
| 22/02/26 | Portugalete | 3-0 (1-0) | CD Lagun Onak | +0.75 | 2.5 | T |
| 14/02/26 | SD Deusto | 1-2 (0-1) | Portugalete | - | - | T |
| 07/02/26 | Zarautz KE | 0-1 (0-0) | Portugalete | - | - | T |
| 31/01/26 | Portugalete | 2-1 (1-1) | SD San Ignacio | - | - | T |
Thành tích gần đây — Gimnastica Torrelavega
HBTHTBTTTT
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 21/13 (10 trận) Châu Á: 8/0/2 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Gimnastica Torrelavega | 1-1 (0-0) | CD Derio | +1 | 2.25 | H |
| 20/08/26 | Gimnastica Torrelavega | 0-2 (0-0) | Rayo Cantabria | +0.5 | 3 | B |
| 15/08/26 | CD Bezana | 0-1 (0-0) | Gimnastica Torrelavega | - | - | T |
| 12/08/26 | Gimnastica Torrelavega | 1-1 (0-0) | Sestao | +0.25 | 2.5 | H |
| 08/08/26 | CD Basconia | 1-2 (1-0) | Gimnastica Torrelavega | - | - | T |
| 01/08/26 | Gimnastica Torrelavega | 0-5 (0-4) | Sporting Gijon | - | - | B |
| 09/05/26 | CD Barquereno | 1-5 (1-2) | Gimnastica Torrelavega | - | - | T |
| 01/05/26 | Gimnastica Torrelavega | 6-0 (4-0) | SD Noja | - | - | T |
| 26/04/26 | Castro | 2-3 (1-1) | Gimnastica Torrelavega | - | - | T |
| 19/04/26 | Gimnastica Torrelavega | 2-0 (1-0) | CD Cayon | - | - | T |
| 11/04/26 | Montanas | 1-1 (0-0) | Gimnastica Torrelavega | - | - | H |
| 05/04/26 | Gimnastica Torrelavega | 3-0 (0-0) | U.M. Escobedo | - | - | T |
| 29/03/26 | CF Vimenor | 1-1 (1-0) | Gimnastica Torrelavega | +0.5 | 2 | H |
| 22/03/26 | Gimnastica Torrelavega | 2-0 (1-0) | Club Deportivo Tropezon | - | - | T |
| 14/03/26 | UC Cartes | 1-2 (0-1) | Gimnastica Torrelavega | - | - | T |
| 08/03/26 | Atletico Albericia | 0-0 (0-0) | Gimnastica Torrelavega | - | - | H |
| 01/03/26 | Gimnastica Torrelavega | 3-0 (1-0) | SD Revilla | - | - | T |
| 21/02/26 | CD Guarnizo | 0-1 (0-0) | Gimnastica Torrelavega | - | - | T |
| 15/02/26 | Gimnastica Torrelavega | 6-1 (4-0) | CD Colindres | - | - | T |
| 08/02/26 | Selaya FC | 0-4 (0-3) | Gimnastica Torrelavega | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
33
Phạt góc (HT)
21
Thẻ vàng
11
Sút bóng
157
Sút cầu môn
82
Tấn công
169113
Tấn công nguy hiểm
9058
Sút ngoài cầu môn
75
Đá phạt trực tiếp
1614
TL kiểm soát bóng
58%42%
TL kiểm soát bóng (HT)
53%47%
Việt vị
33
Quả ném biên
2524
So Sánh Sức Mạnh
47 53
53% So Sánh Đối đầu 47%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Portugalete (30 trận)
Ghi 1.70 bàn/trậnMất 0.87 bàn/trận
Gimnastica Torrelavega (30 trận)
Ghi 2.30 bàn/trậnMất 0.70 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Portugalete | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1907 | |
| Sân nhà | Estadio El Malecón | |
| 0 | Sức chứa | 6007 |
| HLV | ||
| Khu vực | Torrelavega |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.45 | 3.00 | 2.70 | 1.02 | 2.25 | 0.82 | 0.89 | 0.00 | 0.94 |
| Live | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 151.00 ↑ | 5.90 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 0.64 ↓ | 0.00 | 1.27 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.50 | 3.10 | 2.70 | 0.90 | 2.25 | 0.78 | 0.78 | 0.00 | 0.93 |
| Live | 1.06 ↓ | 7.50 ↑ | 101.00 ↑ | 2.75 ↑ | 1.50 | 0.23 ↓ | 0.54 ↓ | 0.00 | 1.30 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.57 | 2.82 | 2.64 | 0.98 | 2.00 | 0.84 | 0.88 | 0.00 | 0.96 |
| Live | 1.04 ↓ | 6.60 ↑ | 170.00 ↑ | 4.54 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.23 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 2.55 | 3.15 | 2.75 | 0.94 | 2.25 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 1.04 ↓ | 9.74 ↑ | 100.00 ↑ | 5.26 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.58 | 2.66 | 2.80 | 1.02 | 1.75 | 0.80 | 0.84 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 1.03 ↓ | 7.00 ↑ | 200.00 ↑ | 5.55 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.23 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.28 | 3.05 | 2.62 | 0.95 | 2.25 | 0.75 | 0.72 | 0.00 | 0.98 |
| Live | 1.03 ↓ | 8.70 ↑ | 29.00 ↑ | 2.43 ↑ | 1.50 | 0.21 ↓ | 0.64 ↓ | 0.00 | 1.21 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.70 | 2.92 | 2.27 | 0.91 | 2.25 | 0.85 | 1.04 | 0.00 | 0.72 |
| Live | 1.03 ↓ | 6.70 ↑ | 185.00 ↑ | 4.54 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.23 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.52 | 2.99 | 2.73 | 0.98 | 2.25 | 0.78 | 0.79 | 0.00 | 0.99 |
| Live | 1.06 ↓ | 5.30 ↑ | 32.00 ↑ | 2.63 ↑ | 1.50 | 0.20 ↓ | 0.64 ↓ | 0.00 | 1.21 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.45 | 3.00 | 2.62 | 1.15 | 2.50 | 0.61 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 10.00 ↑ | 51.00 ↑ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.55 | 3.10 | 2.70 | 0.92 | 2.25 | 0.79 | 0.80 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 2.70 ↑ | 3.15 ↑ | 2.55 ↓ | 0.93 ↑ | 2.25 | 0.81 ↑ | 0.96 ↑ | 0.00 | 0.79 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.49 | 2.83 | 2.70 | 1.00 | 2.25 | 0.74 | 0.78 | 0.00 | 0.93 |
| Live | 2.25 ↓ | 3.17 ↑ | 2.84 ↑ | 0.82 ↓ | 2.25 | 0.92 ↑ | 0.97 ↑ | 0.25 | 0.78 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.45 | 2.95 | 2.65 | 1.15 | 2.50 | 0.61 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 19.00 ↑ | 126.00 ↑ | 1.45 ↑ | 1.50 | 0.46 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.60 | 3.06 | 2.75 | 1.21 | 2.50 | 0.61 | 0.81 | 0.00 | 0.91 |
| Live | 1.03 ↓ | 10.70 ↑ | 64.00 ↑ | 4.27 ↑ | 1.50 | 0.14 ↓ | 0.64 ↓ | 0.00 | 1.18 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.50 | 3.00 | 2.60 | 1.00 | 2.25 | 0.80 | 0.80 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 151.00 ↑ | 5.25 ↑ | 1.50 | 0.12 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.25 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.50 | 2.80 | 2.70 | 1.30 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 101.00 ↑ | 151.00 ↑ | 4.00 ↑ | 1.50 | 0.14 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Portugalete | 0 | 2 | 1 | 2 |
| Gimnastica Torrelavega | 0 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).