Kết quả bóng đá trận Portugalete vs Barakaldo CF, 22:30 ngày 14/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 22:30 ngày 14/08/2026
Portugalete 2 Kết thúc HT 0-0 0
Barakaldo CF
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 2
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 25°C
Diễn biến trận đấu
| Portugalete | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| 1 - 0 ⚽ | 54' | |
| 2 - 0 ⚽ | 66' | |
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 5 | 2 |
| Hòa | 0 | 2 | 2 | 3 |
| Bại | 2 | 1 | 3 | 5 |
| Ghi bàn | 4 | 4 | 12 | 9 |
| Mất bàn | 6 | 5 | 10 | 15 |
| Điểm | 3 | 2 | 17 | 9 |
Chủ = Portugalete · Khách = Barakaldo CF
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Portugalete | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (13%) | Thắng/Thắng | 1 (17%) |
| 1 (13%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 3 (38%) | Hòa/Thắng | 1 (17%) |
| 1 (13%) | Hòa/Hòa | 1 (17%) |
| 1 (13%) | Hòa/Bại | 1 (17%) |
| 1 (13%) | Bại/Bại | 2 (33%) |
Thành tích đối đầu (15 trận)
Portugalete 6 (40%)Hòa 3 (20%)Barakaldo CF 6 (40%)
Châu Á: Ăn 7 / Hòa 1 / Thua 7 Tài/Xỉu: Tài 8 / Hòa 1 / Xỉu 6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/08/23 | Portugalete | 0-1 (0-0) | Barakaldo CF | - | - | B |
| 05/03/23 | Portugalete | 0-1 (0-0) | Barakaldo CF | - | - | B |
| 30/10/22 | Barakaldo CF | 3-1 (1-1) | Portugalete | - | - | B |
| 07/05/22 | Portugalete | 0-0 (0-0) | Barakaldo CF | - | - | H |
| 10/04/22 | Barakaldo CF | 3-2 (0-0) | Portugalete | - | - | B |
| 04/12/21 | Portugalete | 1-0 (1-0) | Barakaldo CF | - | - | T |
| 06/03/21 | Portugalete | 2-0 (0-0) | Barakaldo CF | +0.25 | 2.25 | T |
| 23/12/20 | Barakaldo CF | 0-2 (0-1) | Portugalete | -0.25 | 2.25 | T |
| 14/08/18 | Portugalete | 1-0 (1-0) | Barakaldo CF | - | - | T |
| 30/07/16 | Portugalete | 1-0 (1-0) | Barakaldo CF | -0.25 | 2.25 | T |
| 27/02/16 | Barakaldo CF | 1-0 (1-0) | Portugalete | -1.25 | 2.5 | B |
| 11/10/15 | Portugalete | 0-0 (0-0) | Barakaldo CF | -0.25 | 2.25 | H |
| 24/12/11 | Portugalete | 1-1 (1-0) | Barakaldo CF | +0.25 | 2.25 | H |
| 02/04/06 | Portugalete | 2-1 (0-0) | Barakaldo CF | - | - | T |
| 07/11/05 | Barakaldo CF | 2-0 (0-0) | Portugalete | - | - | B |
Thành tích gần đây — Portugalete
TBTBHTBTHT
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 17/14 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 06/08/26 | Portugalete | 2-0 (1-0) | Rayo Cantabria | +0.25 | 3 | T |
| 01/08/26 | Sestao | 2-1 (0-1) | Portugalete | -0.25 | 2.25 | B |
| 09/05/26 | Alaves C | 1-2 (0-2) | Portugalete | - | - | T |
| 03/05/26 | Portugalete | 1-2 (0-1) | Aurrera de Vitoria | - | - | B |
| 25/04/26 | Leioa | 1-1 (0-1) | Portugalete | - | - | H |
| 18/04/26 | Portugalete | 4-2 (1-0) | SD Eibar C | - | - | T |
| 11/04/26 | Anorga | 4-1 (2-0) | Portugalete | - | - | B |
| 02/04/26 | Portugalete | 1-0 (1-0) | Cultural de Durango | +1.5 | 2.75 | T |
| 29/03/26 | UD Aretxabaleta | 2-2 (2-2) | Portugalete | +1.25 | 2.5 | H |
| 19/03/26 | Portugalete | 2-0 (1-0) | Zamudio SD | +1.75 | 3 | T |
| 15/03/26 | Santurtzi CD | 0-0 (0-0) | Portugalete | +0.75 | 2.5 | H |
| 07/03/26 | Portugalete | 4-0 (0-0) | Real Sociedad C | - | - | T |
| 28/02/26 | Pasaia KE | 1-1 (1-0) | Portugalete | - | - | H |
| 22/02/26 | Portugalete | 3-0 (1-0) | CD Lagun Onak | +0.75 | 2.5 | T |
| 14/02/26 | SD Deusto | 1-2 (0-1) | Portugalete | - | - | T |
| 07/02/26 | Zarautz KE | 0-1 (0-0) | Portugalete | - | - | T |
| 31/01/26 | Portugalete | 2-1 (1-1) | SD San Ignacio | - | - | T |
| 24/01/26 | CD Derio | 0-1 (0-1) | Portugalete | - | - | T |
| 18/01/26 | Portugalete | 2-0 (0-0) | CD Touring | +0.75 | 2.5 | T |
| 11/01/26 | Portugalete | 2-1 (1-1) | Alaves C | - | - | T |
Thành tích gần đây — Barakaldo CF
TTHTTBTBHB
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 16/9 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 4/1/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | Barakaldo CF | 3-1 (1-1) | Athletic Bilbao B | +0.25 | 2.25 | T |
| 01/08/26 | Barakaldo CF | 2-0 (2-0) | Mirandes | - | - | T |
| 23/05/26 | Barakaldo CF | 1-1 (0-0) | Celta vigo b | +0.5 | 2.25 | H |
| 17/05/26 | Real Aviles | 1-4 (1-2) | Barakaldo CF | 0 | 2.25 | T |
| 09/05/26 | Barakaldo CF | 2-0 (1-0) | Merida AD | +0.75 | 2.25 | T |
| 02/05/26 | Tenerife | 2-0 (0-0) | Barakaldo CF | -1 | 2.25 | B |
| 25/04/26 | Barakaldo CF | 3-0 (1-0) | CD Lugo | +0.5 | 2.25 | T |
| 19/04/26 | Ponferradina | 1-0 (1-0) | Barakaldo CF | -0.25 | 2 | B |
| 12/04/26 | Barakaldo CF | 1-1 (1-1) | CD Arenteiro | +0.75 | 2.25 | H |
| 04/04/26 | Pontevedra | 2-0 (1-0) | Barakaldo CF | -0.25 | 2 | B |
| 28/03/26 | Barakaldo CF | 2-1 (0-0) | Real Madrid Castilla | +0.5 | 2.25 | T |
| 23/03/26 | Racing de Ferrol | 0-0 (0-0) | Barakaldo CF | -0.25 | 2 | H |
| 16/03/26 | Unionistas de Salamanca | 0-3 (0-1) | Barakaldo CF | -0.25 | 2 | T |
| 09/03/26 | Barakaldo CF | 1-0 (0-0) | Ourense CF | +0.5 | 2 | T |
| 01/03/26 | Arenas Club de Getxo | 2-1 (2-0) | Barakaldo CF | +0.25 | 2 | B |
| 23/02/26 | Barakaldo CF | 1-0 (0-0) | Osasuna B | +0.75 | 2.25 | T |
| 15/02/26 | Zamora CF | 2-2 (1-0) | Barakaldo CF | -0.25 | 2.25 | H |
| 07/02/26 | Barakaldo CF | 2-1 (1-1) | CF Talavera de la Reina | +0.75 | 2.25 | T |
| 02/02/26 | Cacereno | 0-0 (0-0) | Barakaldo CF | 0 | 2.25 | H |
| 26/01/26 | Athletic Bilbao B | 2-0 (0-0) | Barakaldo CF | 0 | 1.75 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
22
Phạt góc (HT)
01
Thẻ vàng
11
Sút bóng
154
Sút cầu môn
111
Tấn công
123114
Tấn công nguy hiểm
5163
Sút ngoài cầu môn
43
TL kiểm soát bóng
48%52%
TL kiểm soát bóng (HT)
55%45%
So Sánh Sức Mạnh
60 40
82% So Sánh Đối đầu 18%
Thành tích
Tất cả
T6 H3 B6T6 H3 B6
Chủ khách tương đồng
T5 H3 B2T2 H3 B5
Ghi
Tất cả
0.9 Bàn0.9 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.8 Bàn0.4 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Portugalete (30 trận)
Ghi 1.57 bàn/trậnMất 0.93 bàn/trận
Barakaldo CF (30 trận)
Ghi 1.20 bàn/trậnMất 1.07 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Portugalete | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1917 | |
| Sân nhà | Estadio Nuevo Lasesarre | |
| 0 | Sức chứa | 7960 |
| HLV | ||
| Khu vực | Barakaldo |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.70 | 3.10 | 2.80 | 0.87 | 2.00 | 0.95 | 0.98 | 0.00 | 0.87 |
| Live | 1.02 ↓ | 51.00 ↑ | 126.00 ↑ | 5.90 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.82 ↓ | 0.00 | 1.02 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 3.30 | 3.20 | 2.10 | 0.89 | 2.25 | 0.78 | 0.90 | -0.25 | 0.81 |
| Live | 1.01 ↓ | 12.00 ↑ | 56.00 ↑ | 3.25 ↑ | 2.50 | 0.18 ↓ | 0.84 ↓ | 0.00 | 0.85 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 3.50 | 3.30 | 2.08 | 0.95 | 2.25 | 0.76 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 33.77 ↑ | 100.00 ↑ | 3.30 ↑ | 2.50 | 0.21 ↓ | - | - | - | |
| Crown | Sớm | 2.92 | 3.05 | 2.09 | 0.97 | 2.25 | 0.73 | 0.83 | -0.25 | 0.87 |
| Live | 1.01 ↓ | 11.00 ↑ | 13.00 ↑ | 2.38 ↑ | 2.50 | 0.18 ↓ | 0.80 ↓ | 0.00 | 0.96 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 3.47 | 2.95 | 1.91 | 0.96 | 2.25 | 0.80 | 0.90 | -0.50 | 0.86 |
| Live | 1.34 ↓ | 3.21 ↑ | 10.50 ↑ | 3.12 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | 0.76 ↓ | 0.00 | 0.94 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 3.90 | 3.09 | 1.94 | 1.02 | 2.25 | 0.78 | 0.88 | -0.50 | 0.94 |
| Live | 1.02 ↓ | 9.85 ↑ | 24.00 ↑ | 2.00 ↑ | 2.50 | 0.24 ↓ | 0.87 ↓ | 0.00 | 0.87 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.25 | 3.10 | 2.05 | 1.20 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 91.00 ↑ | 7.50 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 4.10 | 3.35 | 1.87 | 0.93 | 2.25 | 0.80 | 0.95 | -0.50 | 0.78 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 501.00 ↑ | 6.86 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | 1.09 ↑ | 0.00 | 0.69 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 4.73 | 3.33 | 1.63 | 0.88 | 2.25 | 0.83 | 0.88 | -0.75 | 0.83 |
| Live | 1.33 ↓ | 3.57 ↑ | 12.96 ↑ | 2.48 ↑ | 2.50 | 0.27 ↓ | 0.75 ↓ | 0.00 | 0.98 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 3.25 | 3.10 | 2.05 | 1.20 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 46.00 ↑ | 151.00 ↑ | 0.90 ↓ | 2.50 | 0.75 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.48 | 3.27 | 2.08 | 1.21 | 2.50 | 0.61 | 1.48 | 0.00 | 0.49 |
| Live | 1.01 ↓ | 17.90 ↑ | 28.00 ↑ | 3.89 ↑ | 2.50 | 0.16 ↓ | 0.78 ↓ | 0.00 | 0.98 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.30 | 3.20 | 2.00 | 1.00 | 2.25 | 0.80 | 1.03 | -0.25 | 0.78 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 126.00 ↑ | 4.00 ↑ | 2.50 | 0.17 ↓ | 0.80 ↓ | 0.00 | 1.00 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 4.00 | 3.10 | 1.85 | 1.20 | 2.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 126.00 ↑ | 151.00 ↑ | 3.40 ↑ | 2.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Portugalete | -1/4 | 1 | 0 | 0 |
| Barakaldo CF | +1/4 | 1 | 0 | 2 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).