Kết quả bóng đá trận Point Michel FC vs We United FC, 06:00 ngày 19/08/2026
Liga (Cộng hòa Dominica) · 06:00 ngày 19/08/2026
Point Michel FC 2 Kết thúc HT 1-2 3
We United FC
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 11
Diễn biến trận đấu
| Point Michel FC | Phút | |
| 7' | ⚽ 0 - 1 | |
| 26' | ⚽ 0 - 2 | |
| 1 - 2 ⚽ | 40' | |
| HT 1-2 | ||
| 48' | ||
| 53' | ||
| 62' | ⚽ 1 - 3 | |
| 2 - 3 ⚽ | 75' | |
| 77' | ||
| 77' | ||
| FT 2-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 2 | 4 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 0 |
| Bại | 2 | 2 | 8 | 6 |
| Ghi bàn | 7 | 5 | 28 | 18 |
| Mất bàn | 12 | 6 | 45 | 26 |
| Điểm | 3 | 3 | 6 | 12 |
Chủ = Point Michel FC · Khách = We United FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Point Michel FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (23%) | Thắng/Thắng | 4 (31%) |
| 1 (8%) | Thắng/Bại | 1 (8%) |
| 1 (8%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (8%) | Hòa/Hòa | 1 (8%) |
| 1 (8%) | Hòa/Bại | 2 (15%) |
| 6 (46%) | Bại/Bại | 5 (38%) |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Point Michel FC 1 (50%)Hòa 0 (0%)We United FC 1 (50%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 05/07/25 | Point Michel FC | 3-4 (2-2) | We United FC | - | - | B |
| 09/07/23 | We United FC | 1-6 (0-1) | Point Michel FC | - | - | T |
Thành tích gần đây — Point Michel FC
BBBBBTTBHT
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 25/40 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Middleham United FC | 4-1 (2-0) | Point Michel FC | - | - | B |
| 12/07/26 | Bath Estate | 5-4 (2-1) | Point Michel FC | - | - | B |
| 04/07/26 | Point Michel FC | 3-12 (0-7) | Dublanc FC | - | - | B |
| 20/06/26 | South East FC | 5-2 (3-1) | Point Michel FC | - | - | B |
| 14/06/26 | Point Michel FC | 2-3 (2-1) | Bath Estate | - | - | B |
| 07/06/26 | Point Michel FC | 3-1 (1-1) | Mighty Avengers | - | - | T |
| 03/06/26 | Point Michel FC | 4-3 (3-1) | Middleham United FC | - | - | T |
| 31/05/26 | Portsmouth Bombers | 6-2 (3-0) | Point Michel FC | - | - | B |
| 25/05/26 | Point Michel FC | 1-1 (1-1) | Mahaut Soca Strikers | - | - | H |
| 10/05/26 | Point Michel FC | 3-0 (1-0) | Promex Harlem United SC | - | - | T |
| 12/10/25 | South East FC | 3-2 (1-2) | Point Michel FC | - | - | B |
| 04/08/25 | Middleham United FC | 7-4 (1-1) | Point Michel FC | - | - | B |
| 20/07/25 | Mahaut Soca Strikers | 1-2 (1-2) | Point Michel FC | - | - | T |
| 13/07/25 | Point Michel FC | 3-7 (2-3) | South East FC | - | - | B |
| 05/07/25 | Point Michel FC | 3-4 (2-2) | We United FC | - | - | B |
| 30/06/25 | Point Michel FC | 0-8 (0-3) | Dublanc FC | - | - | B |
| 21/06/25 | Point Michel FC | 2-5 (1-1) | East Central FC | - | - | B |
| 14/06/25 | Point Michel FC | 2-2 (0-0) | Promex Harlem United SC | - | - | H |
| 26/05/25 | Dublanc FC | 4-2 (1-1) | Point Michel FC | - | - | B |
| 17/05/25 | East Central FC | 2-3 (1-2) | Point Michel FC | - | - | T |
Thành tích gần đây — We United FC
TBTBBBBHTB
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 16/27 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | We United FC | 2-0 (1-0) | Mighty Avengers | - | - | T |
| 10/07/26 | South East FC | 4-0 (1-0) | We United FC | - | - | B |
| 05/07/26 | We United FC | 2-1 (1-0) | Bath Estate | - | - | T |
| 14/06/26 | We United FC | 2-6 (2-2) | South East FC | - | - | B |
| 08/06/26 | We United FC | 1-3 (0-2) | Dublanc FC | - | - | B |
| 01/06/26 | Mahaut Soca Strikers | 4-2 (2-0) | We United FC | - | - | B |
| 23/05/26 | We United FC | 2-3 (2-1) | Portsmouth Bombers | - | - | B |
| 18/05/26 | Mighty Avengers | 1-1 (1-1) | We United FC | - | - | H |
| 14/05/26 | Bath Estate | 1-3 (0-1) | We United FC | - | - | T |
| 23/11/25 | We United FC | 1-4 (0-3) | Dublanc FC | - | - | B |
| 20/10/25 | We United FC | 2-1 (0-1) | South East FC | - | - | T |
| 13/10/25 | We United FC | 4-1 (3-1) | Mahaut Soca Strikers | - | - | T |
| 24/08/25 | South East FC | 0-1 (0-0) | We United FC | - | - | T |
| 10/08/25 | We United FC | 2-7 (0-3) | Portsmouth Bombers | - | - | B |
| 07/08/25 | Dublanc FC | 3-0 (1-0) | We United FC | - | - | B |
| 21/07/25 | We United FC | 1-1 (1-1) | East Central FC | - | - | H |
| 14/07/25 | We United FC | 3-0 (0-0) | Middleham United FC | - | - | T |
| 10/07/25 | Mahaut Soca Strikers | 3-2 (1-1) | We United FC | - | - | B |
| 05/07/25 | Point Michel FC | 3-4 (2-2) | We United FC | - | - | T |
| 22/06/25 | We United FC | 7-0 (5-0) | Promex Harlem United SC | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
111
Phạt góc (HT)
13
Thẻ vàng
22
Sút bóng
1415
Sút cầu môn
57
Tấn công
7475
Tấn công nguy hiểm
5173
Sút ngoài cầu môn
98
TL kiểm soát bóng
45%55%
TL kiểm soát bóng (HT)
41%59%
So Sánh Sức Mạnh
44 56
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B1T1 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B1T1 H0 B0
Ghi
Tất cả
4.5 Bàn2.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
3 Bàn4 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Point Michel FC (15 trận)
Ghi 2.73 bàn/trậnMất 3.73 bàn/trận
We United FC (15 trận)
Ghi 1.80 bàn/trậnMất 2.60 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Point Michel FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.25 | 4.00 | 2.38 | 0.83 | 4.00 | 0.93 | 0.83 | 0.00 | 0.89 |
| Live | 43.00 ↑ | 8.30 ↑ | 1.07 ↓ | 4.00 ↑ | 5.50 | 0.08 ↓ | 0.93 ↑ | 0.00 | 0.88 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.40 | 3.90 | 2.38 | 0.94 | 3.75 | 0.84 | 0.87 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 67.00 ↑ | 6.50 ↑ | 1.08 ↓ | 1.14 ↑ | 5.50 | 0.69 ↓ | 0.91 ↑ | 0.00 | 0.81 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.33 | 3.65 | 2.25 | 0.93 | 3.75 | 0.75 | 0.81 | 0.00 | 0.87 |
| Live | 14.30 ↑ | 4.42 ↑ | 1.17 ↓ | 1.47 ↑ | 5.50 | 0.36 ↓ | 0.87 ↑ | 0.00 | 0.81 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.30 | 3.90 | 2.37 | 0.25 | 2.50 | 2.50 | - | - | - |
| Live | 29.00 ↑ | 6.00 ↑ | 1.08 ↓ | 0.30 ↑ | 2.50 | 2.25 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.25 | 4.00 | 2.40 | 0.89 | 4.25 | 0.75 | 0.80 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 169.00 ↑ | 10.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.93 ↑ | 5.50 | 0.12 ↓ | 1.03 ↑ | 0.00 | 0.65 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.30 | 3.90 | 2.35 | 0.68 | 3.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 46.00 ↑ | 7.25 ↑ | 1.08 ↓ | 2.80 ↑ | 5.50 | 0.21 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.34 | 4.10 | 2.34 | 0.63 | 3.50 | 1.13 | 0.85 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 58.00 ↑ | 11.30 ↑ | 1.03 ↓ | 3.95 ↑ | 5.50 | 0.15 ↓ | 1.09 ↑ | 0.00 | 0.69 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.25 | 4.00 | 2.38 | 0.85 | 4.00 | 0.95 | 0.85 | 0.00 | 0.95 |
| Live | 67.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.03 ↓ | 4.50 ↑ | 5.50 | 0.15 ↓ | 1.15 ↑ | 0.00 | 0.68 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.30 | 3.75 | 2.30 | 0.60 | 3.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 56.00 ↑ | 1.01 ↓ | 28.00 ↑ | 5.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Point Michel FC | 0 | 0 | 0 | 1 |
| We United FC | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).