Kết quả bóng đá trận Platense Reserves vs Boca Juniors Reserve, 01:00 ngày 10/09/2026

Giải VĐQG Dự bị Argentina · 01:00 ngày 10/09/2026
Platense Reserves
0 Kết thúc HT 0-1 2
Boca Juniors Reserve
🟨 0 - 0   🟥 0 - 0   ⛳ 3 - 7
Nhiệt độ: 17°C

Diễn biến trận đấu

Platense Reserves Phút Boca Juniors Reserve
10'⚽ 0 - 1
HT 0-1
FT 0-2

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 02 05
Hòa 10 52
Bại 21 53
Ghi bàn 32 711
Mất bàn 51 148
Điểm 16 517

Chủ = Platense Reserves · Khách = Boca Juniors Reserve

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Platense Reserves (26)Hiệp 1 / Cả trậnBoca Juniors Reserve (29)
3 (12%)Thắng/Thắng14 (48%)
3 (12%)Thắng/Hòa2 (7%)
4 (15%)Hòa/Thắng3 (10%)
6 (23%)Hòa/Hòa4 (14%)
2 (8%)Hòa/Bại5 (17%)
1 (4%)Bại/Hòa0 (0%)
7 (27%)Bại/Bại1 (3%)

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
3
2
Sút bóng
2
4
Sút cầu môn
2
1
Sút ngoài cầu môn
0
3
TL kiểm soát bóng
43%
57%
Quả ném biên
0
1
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Platense Reserves (30 trận)
Ghi 0.70 bàn/trậnMất 1.20 bàn/trận
Boca Juniors Reserve (30 trận)
Ghi 1.30 bàn/trậnMất 0.60 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)0 - 1 — Khách thắng
Cả trận (FT)0 - 2 — Khách thắng
Hiệp 20 - 1

Phân tích nâng cao

Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.

Thông tin đội bóng

Platense Reserves Thông tin Boca Juniors Reserve
Thành lập
Sân nhà
0 Sức chứa 0
HLV
Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
EasybetsSớm5.503.501.531.022.500.820.84-1.000.99
Live81.00 ↑51.00 ↑1.02 ↓5.90 ↑2.500.02 ↓1.50 ↑0.000.51 ↓
VcbetSớm5.753.201.400.742.250.600.62-1.000.71
Live31.00 ↑8.00 ↑1.01 ↓1.67 ↑2.500.21 ↓1.06 ↑0.000.40 ↓
Mansion88Sớm5.703.451.530.862.250.960.87-1.000.97
Live130.00 ↑8.20 ↑1.01 ↓7.69 ↑2.500.02 ↓1.38 ↑0.000.52 ↓
InterwettenSớm4.203.251.851.202.500.55---
Live100.00 ↑27.00 ↑1.01 ↓4.70 ↑2.500.08 ↓---
12betSớm5.103.701.530.862.250.960.87-1.000.97
Live130.00 ↑8.20 ↑1.01 ↓7.69 ↑2.500.02 ↓1.38 ↑0.000.52 ↓
CrownSớm5.403.551.520.972.250.730.72-1.000.98
Live16.50 ↑13.50 ↑1.01 ↓4.54 ↑2.500.02 ↓0.04 ↓-0.254.54 ↑
SbobetSớm5.203.471.480.882.250.920.83-1.000.97
Live18.50 ↑4.49 ↑1.14 ↓4.54 ↑2.500.08 ↓1.38 ↑0.000.52 ↓
LadbrokesSớm5.253.501.571.252.500.57---
Live91.00 ↑41.00 ↑1.01 ↓8.00 ↑2.500.03 ↓---
18BetSớm4.103.151.790.662.000.920.83-0.500.73
Live291.00 ↑76.00 ↑1.01 ↓8.32 ↑2.750.01 ↓0.01 ↓-0.509.01 ↑
1xBetSớm4.353.301.801.252.500.571.820.000.34
Live81.00 ↑51.00 ↑1.00 ↓5.84 ↑2.500.09 ↓1.54 ↓0.000.52 ↑
Bet 365Sớm4.203.251.751.032.250.780.98-0.750.83
Live81.00 ↑51.00 ↑1.01 ↓5.80 ↑2.500.11 ↓1.50 ↑0.000.50 ↓

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   ↑ tăng   ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.

Kèo tương đồng — mức chấp -3/4

ĐộiMức chấpĂn kèoHòaThua kèo
Platense Reserves-3/4Chưa có trận cùng mức
Boca Juniors Reserve+3/4100

Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).