Kết quả bóng đá trận Platense FC vs Salto FC, 01:00 ngày 18/08/2026
Segunda (Uruguay) · 01:00 ngày 18/08/2026
Platense FC 2 Kết thúc HT 0-0 1
Salto FC
🟨 2 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 4
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 10°C
Diễn biến trận đấu
| Platense FC | Phút | |
| 2' | ||
| 16' | ||
| 40' | ||
| HT 0-0 | ||
| 50' | ||
| 1 - 0 ⚽ | 51' | |
| 2 - 0 ⚽ | 53' | |
| 61' | ⚽ 2 - 1 | |
| 85' | ||
| 90+5' | ||
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 9 | 4 |
| Thắng | 1 | 1 | 5 | 1 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 0 |
| Bại | 2 | 2 | 4 | 3 |
| Ghi bàn | 2 | 3 | 10 | 3 |
| Mất bàn | 3 | 4 | 8 | 5 |
| Điểm | 3 | 3 | 15 | 3 |
Chủ = Platense FC · Khách = Salto FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Platense FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (38%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (25%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (13%) | Hòa/Bại | 1 (50%) |
| 2 (25%) | Bại/Bại | 1 (50%) |
Thành tích gần đây — Platense FC
BTTTBTBHBH
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 10/10 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/08/26 | Sportivo Bella Italia | 1-0 (1-0) | Platense FC | - | - | B |
| 29/06/26 | Platense FC | 2-1 (2-0) | Artigas | 0 | 2 | T |
| 22/06/26 | Potencia | 0-2 (0-0) | Platense FC | +0.5 | 2.75 | T |
| 06/06/26 | Platense FC | 2-0 (2-0) | Salus | - | - | T |
| 01/06/26 | Deportivo LSM | 1-0 (0-0) | Platense FC | - | - | B |
| 20/05/26 | Durazno Capital | 0-1 (0-1) | Platense FC | - | - | T |
| 04/05/26 | CA Lito | 3-1 (2-0) | Platense FC | - | - | B |
| 27/09/25 | Platense FC | 1-1 (0-1) | Paysandu FC | - | - | H |
| 20/09/25 | Platense FC | 0-2 (0-1) | Durazno Capital | - | - | B |
| 14/09/25 | CSD Huracan Buceo | 1-1 (1-1) | Platense FC | - | - | H |
| 07/09/25 | Platense FC | 0-3 (0-2) | Deutscher | - | - | B |
| 27/07/25 | Mar de Fondo | 0-1 (0-0) | Platense FC | - | - | T |
| 14/07/25 | Villa Teresa | 1-2 (0-1) | Platense FC | - | - | T |
| 08/07/25 | Platense FC | 0-2 (0-1) | Paysandu FC | 0 | 2 | B |
| 30/06/25 | Platense FC | 1-0 (1-0) | Villa Espanola | - | - | T |
| 20/06/25 | Salus | 1-0 (0-0) | Platense FC | - | - | B |
| 08/06/25 | Rocha | 3-4 (3-3) | Platense FC | - | - | T |
| 01/06/25 | Platense FC | 1-0 (0-0) | CA Lito | - | - | T |
| 08/09/24 | Platense FC | 0-3 (0-0) | Villa Espanola | - | - | B |
| 17/08/24 | Platense FC | 1-3 (1-2) | CA Terremoto | - | - | B |
Thành tích gần đây — Salto FC
BBTHTHHTHH
Thắng 3 (30%)Hòa 5 (50%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 9/5 (10 trận) Châu Á: 3/5/2 T/X: 8/2/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/05/26 | IA Sud America | 1-0 (1-0) | Salto FC | - | - | B |
| 08/09/24 | Salto FC | 0-1 (0-1) | CA Lito | - | - | B |
| 24/08/24 | Canadian SC | 0-2 (0-0) | Salto FC | - | - | T |
| 04/08/24 | Villa Teresa | 0-0 (0-0) | Salto FC | - | - | H |
| 29/07/24 | CA Lito | 0-3 (0-1) | Salto FC | - | - | T |
| 22/07/24 | Salto FC | 0-0 (0-0) | Canadian SC | - | - | H |
| 15/07/24 | Mar de Fondo | 1-1 (0-0) | Salto FC | - | - | H |
| 08/07/24 | Florent Rivera | 0-1 (0-1) | Salto FC | - | - | T |
| 23/06/24 | Salto FC | 1-1 (0-1) | Villa Teresa | - | - | H |
| 21/09/23 | CA Juventud Colonia | 1-1 (0-0) | Salto FC | - | - | H |
| 23/08/23 | Salto FC | 1-0 (0-0) | Paysandu FC | - | - | T |
| 14/08/23 | Deportivo Italiano | 4-1 (3-0) | Salto FC | - | - | B |
| 06/08/23 | Salto FC | 1-1 (1-0) | Parque del Plata | - | - | H |
| 30/07/23 | Salto FC | 1-2 (0-1) | Villa Espanola | - | - | B |
| 17/07/23 | Salto FC | 1-2 (0-0) | CSyD Cooper | - | - | B |
| 09/07/23 | Salto FC | 0-1 (0-0) | Deportivo Italiano | - | - | B |
| 25/06/23 | Villa Espanola | 1-1 (0-0) | Salto FC | - | - | H |
| 18/06/23 | Salto FC | 2-3 (0-0) | Villa Teresa | - | - | B |
| 28/05/23 | Paysandu | 0-1 (0-0) | Salto FC | - | - | T |
| 06/06/22 | Villa Teresa | 4-1 (2-0) | Salto FC | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
44
Phạt góc (HT)
02
Thẻ vàng
24
Sút bóng
78
Sút cầu môn
32
Tấn công
100107
Tấn công nguy hiểm
3647
Sút ngoài cầu môn
46
Đá phạt trực tiếp
2213
TL kiểm soát bóng
52%48%
TL kiểm soát bóng (HT)
58%42%
Việt vị
14
Quả ném biên
2029
So Sánh Sức Mạnh
52 48
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Platense FC (9 trận)
Ghi 1.11 bàn/trậnMất 0.89 bàn/trận
Salto FC (4 trận)
Ghi 0.75 bàn/trậnMất 1.25 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Platense FC (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Platense FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.25 | 3.10 | 2.90 | 0.78 | 2.00 | 0.90 | 1.01 | 0.25 | 0.76 |
| Live | 1.05 ↓ | 11.00 ↑ | 51.00 ↑ | 5.30 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 1.12 ↑ | 0.00 | 0.64 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.20 | 3.00 | 2.30 | 0.95 | 1.75 | 0.85 | 0.80 | -0.25 | 1.00 |
| Live | 1.08 ↓ | 8.00 ↑ | 41.00 ↑ | 3.44 ↑ | 3.50 | 0.20 ↓ | 1.09 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.22 | 2.67 | 2.68 | 0.78 | 2.00 | 0.92 | 0.97 | 0.25 | 0.73 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.00 ↑ | 29.00 ↑ | 3.70 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 1.09 ↑ | 0.00 | 0.65 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.25 | 2.80 | 3.10 | 1.40 | 2.50 | 0.50 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 15.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.48 ↓ | 2.50 | 1.37 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.25 | 3.10 | 2.80 | 0.68 | 2.00 | 0.89 | 0.90 | 0.25 | 0.68 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 126.00 ↑ | 7.56 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 1.03 ↑ | 0.00 | 0.65 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.36 | 2.88 | 2.08 | 0.83 | 2.00 | 0.88 | 0.92 | -0.25 | 0.79 |
| Live | 1.12 ↓ | 5.94 ↑ | 30.74 ↑ | 2.57 ↑ | 3.50 | 0.25 ↓ | 0.93 ↑ | 0.00 | 0.77 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.55 | 2.90 | 2.55 | 1.45 | 2.50 | 0.49 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 18.50 ↑ | 201.00 ↑ | 10.50 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.30 | 3.20 | 2.94 | 1.36 | 2.50 | 0.52 | 0.66 | 0.00 | 1.10 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.20 ↑ | 64.00 ↑ | 5.46 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 1.09 ↑ | 0.00 | 0.69 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.25 | 3.10 | 2.80 | 0.85 | 2.00 | 0.95 | 1.03 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 126.00 ↑ | 9.00 ↑ | 3.50 | 0.06 ↓ | 1.10 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.25 | 3.10 | 2.80 | 1.45 | 2.50 | 0.44 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 56.00 ↑ | 151.00 ↑ | 18.00 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Platense FC | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Salto FC | -1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).