Kết quả bóng đá trận Pitea IF vs Vasalunds IF, 17:30 ngày 16/08/2026
Hạng 1 Thụy Điển · 17:30 ngày 16/08/2026
Pitea IF 1 Kết thúc HT 0-0 1
Vasalunds IF
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 2
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 16°C
Diễn biến trận đấu
| Pitea IF | Phút | |
| Bekir Kavur | 15' | |
| 19' | Tobias Westin | |
| HT 0-0 | ||
| 47' | ⚽ 0 - 1 Ali Khan(Assists:Maximilian Dejene) (Kiến tạo: Maximilian Dejene) | |
| 84' | John Lundstrom | |
| Siavash Jamehdar | 90+1' | |
| Liam Jordan(Assists:Fredrik Johansson) 1 - 1 ⚽ | 90+2' | |
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 0 | 2 |
| Hòa | 1 | 1 | 4 | 4 |
| Bại | 2 | 1 | 6 | 4 |
| Ghi bàn | 4 | 7 | 8 | 14 |
| Mất bàn | 8 | 7 | 20 | 21 |
| Điểm | 1 | 4 | 4 | 10 |
Chủ = Pitea IF · Khách = Vasalunds IF
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Pitea IF | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (11%) | Thắng/Thắng | 5 (16%) |
| 2 (7%) | Thắng/Hòa | 3 (10%) |
| 4 (14%) | Hòa/Thắng | 7 (23%) |
| 3 (11%) | Hòa/Hòa | 5 (16%) |
| 2 (7%) | Hòa/Bại | 5 (16%) |
| 2 (7%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 12 (43%) | Bại/Bại | 5 (16%) |
Bảng xếp hạng
Pitea IF
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 2 | 6 | 11 | 21 | 40 | 12 | 15 |
| Sân nhà | 9 | 0 | 3 | 6 | 8 | 22 | 3 | 16 |
| Sân khách | 10 | 2 | 3 | 5 | 13 | 18 | 9 | 13 |
| 6 gần | 6 | 0 | 2 | 4 | 3 | 11 | - | - |
Vasalunds IF
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 6 | 5 | 8 | 30 | 38 | 23 | 11 |
| Sân nhà | 9 | 5 | 1 | 3 | 16 | 15 | 16 | 7 |
| Sân khách | 10 | 1 | 4 | 5 | 14 | 23 | 7 | 15 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 13 | - | - |
Thành tích đối đầu (12 trận)
Pitea IF 5 (42%)Hòa 1 (8%)Vasalunds IF 6 (50%)
Châu Á: Ăn 5 / Hòa 1 / Thua 6 Tài/Xỉu: Tài 7 / Hòa 1 / Xỉu 4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/05/26 | Vasalunds IF | 1-2 (0-0) | Pitea IF | - | - | T |
| 03/11/24 | Vasalunds IF | 0-1 (0-0) | Pitea IF | -0.75 | 2.75 | T |
| 09/05/24 | Pitea IF | 0-1 (0-1) | Vasalunds IF | -0.75 | 2.75 | B |
| 22/10/23 | Pitea IF | 2-0 (0-0) | Vasalunds IF | -0.5 | 2.75 | T |
| 15/04/23 | Vasalunds IF | 2-1 (1-1) | Pitea IF | -1.25 | 3.25 | B |
| 02/10/22 | Vasalunds IF | 6-3 (3-2) | Pitea IF | -1 | 3 | B |
| 27/07/22 | Pitea IF | 6-2 (1-0) | Vasalunds IF | -1 | 3 | T |
| 27/03/22 | Vasalunds IF | 0-0 (0-0) | Pitea IF | - | - | H |
| 18/09/16 | Pitea IF | 1-3 (1-2) | Vasalunds IF | -0.75 | 3 | B |
| 14/07/16 | Vasalunds IF | 4-0 (1-0) | Pitea IF | -1.25 | 3 | B |
| 25/10/15 | Vasalunds IF | 3-1 (2-1) | Pitea IF | -0.5 | 2.75 | B |
| 10/05/15 | Pitea IF | 5-0 (2-0) | Vasalunds IF | +0.25 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — Pitea IF
HBBHBBTHHT
Thắng 2 (20%)Hòa 4 (40%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 13/19 (10 trận) Châu Á: 2/0/8 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | FC Arlanda | 0-0 (0-0) | Pitea IF | -1.25 | 3.25 | H |
| 01/08/26 | Pitea IF | 0-2 (0-1) | Gefle IF | -0.25 | 2.75 | B |
| 25/06/26 | Karlbergs BK | 3-1 (2-0) | Pitea IF | -1.25 | 3.25 | B |
| 21/06/26 | Pitea IF | 2-2 (1-1) | AFC Eskilstuna | -0.25 | 3.25 | H |
| 13/06/26 | Umea FC | 2-0 (2-0) | Pitea IF | -1 | 3 | B |
| 07/06/26 | Pitea IF | 0-2 (0-1) | Enkoping | -0.5 | 3.25 | B |
| 04/06/26 | Ostra Ersboda | 2-3 (1-1) | Pitea IF | - | - | T |
| 31/05/26 | Pitea IF | 2-2 (0-2) | FC Stockholm Internazionale | -1.5 | 3 | H |
| 24/05/26 | Sollentuna United | 2-2 (0-1) | Pitea IF | -1 | 2.75 | H |
| 17/05/26 | IFK Stocksund | 2-3 (2-2) | Pitea IF | - | - | T |
| 14/05/26 | Pitea IF | 1-5 (1-2) | FBK Karlstad | -0.75 | 3 | B |
| 10/05/26 | Vasalunds IF | 1-2 (0-0) | Pitea IF | - | - | T |
| 03/05/26 | Pitea IF | 1-2 (0-1) | FC Arlanda | -0.75 | 3 | B |
| 26/04/26 | Jarfalla | 1-0 (1-0) | Pitea IF | -0.25 | 3 | B |
| 19/04/26 | Pitea IF | 1-4 (0-1) | Hammarby TFF | -0.75 | 3 | B |
| 12/04/26 | Pitea IF | 0-2 (0-1) | Assyriska | -0.25 | 3 | B |
| 06/04/26 | IF Karlstad Fotboll | 2-1 (2-0) | Pitea IF | -1 | 3 | B |
| 28/03/26 | Pitea IF | 1-0 (0-0) | Umea FC | - | - | T |
| 22/03/26 | IFK Stocksund | 1-2 (1-2) | Pitea IF | - | - | T |
| 15/03/26 | Pitea IF | 2-0 (1-0) | IFK Lulea | - | - | T |
Thành tích gần đây — Vasalunds IF
THBBHBTTTB
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 13/19 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Vasalunds IF | 2-0 (1-0) | FC Stockholm Internazionale | -0.5 | 2.75 | T |
| 04/08/26 | Vasalunds IF | 1-1 (1-1) | Sollentuna United | +0.5 | 3 | H |
| 27/06/26 | Assyriska | 3-1 (2-1) | Vasalunds IF | +0.25 | 3 | B |
| 19/06/26 | Vasalunds IF | 0-4 (0-3) | Karlbergs BK | +0.75 | 3.25 | B |
| 14/06/26 | Enkoping | 1-1 (1-0) | Vasalunds IF | +0.25 | 3.25 | H |
| 09/06/26 | FC Stockholm Internazionale | 4-1 (1-1) | Vasalunds IF | -0.75 | 3 | B |
| 04/06/26 | Vasalunds IF | 3-1 (1-1) | Jarfalla | +0.75 | 3.25 | T |
| 29/05/26 | Assyriska | 0-1 (0-1) | Vasalunds IF | +0.25 | 3.25 | T |
| 24/05/26 | AFC Eskilstuna | 0-3 (0-0) | Vasalunds IF | 0 | 3 | T |
| 17/05/26 | IF Karlstad Fotboll | 5-0 (2-0) | Vasalunds IF | - | - | B |
| 14/05/26 | Vasalunds IF | 1-0 (1-0) | Gefle IF | +0.75 | 3 | T |
| 10/05/26 | Vasalunds IF | 1-2 (0-0) | Pitea IF | - | - | B |
| 02/05/26 | IFK Stocksund | 2-2 (0-2) | Vasalunds IF | +1.25 | 3.5 | H |
| 28/04/26 | Hammarby TFF | 2-2 (0-1) | Vasalunds IF | -0.75 | 3.25 | H |
| 19/04/26 | Vasalunds IF | 3-1 (0-0) | Umea FC | +0.25 | 2.75 | T |
| 12/04/26 | Vasalunds IF | 1-3 (1-1) | FBK Karlstad | +1.5 | 3.5 | B |
| 03/04/26 | FC Arlanda | 2-1 (1-0) | Vasalunds IF | +0.5 | 3 | B |
| 28/03/26 | IFK Stocksund | 2-1 (1-1) | Vasalunds IF | +0.75 | 3.75 | B |
| 22/03/26 | Vasalunds IF | 1-1 (0-0) | Assyriska | - | - | H |
| 15/03/26 | Vasalunds IF | 2-0 (2-0) | Enkoping | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
52
Phạt góc (HT)
22
Thẻ vàng
22
Sút bóng
811
Sút cầu môn
55
Tấn công
94125
Tấn công nguy hiểm
4759
Sút ngoài cầu môn
36
Đá phạt trực tiếp
918
TL kiểm soát bóng
45%55%
TL kiểm soát bóng (HT)
35%65%
Phạm lỗi
189
Quả ném biên
2130
So Sánh Sức Mạnh
47 53
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T5 H1 B6T6 H1 B5
Chủ khách tương đồng
T3 H0 B2T2 H0 B3
Ghi
Tất cả
1.8 Bàn1.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.8 Bàn1.2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Pitea IF (28 trận)
Ghi 1.29 bàn/trậnMất 1.96 bàn/trận
Vasalunds IF (30 trận)
Ghi 1.53 bàn/trậnMất 1.67 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Pitea IF (14 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (29%)Hòa 1 (7%)Bại 9 (64%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 6 (43%)Hòa 2 (14%)Xỉu 6 (43%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLWLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUOOUU
Vasalunds IF (14 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 6 (43%)Hòa 0 (0%)Bại 8 (57%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 8 (57%)Hòa 2 (14%)Xỉu 4 (29%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLLLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUOOUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Pitea IF | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực | SOLNA |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.50 | 3.60 | 1.81 | 0.89 | 3.00 | 0.83 | 0.92 | -0.50 | 0.83 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.06 ↓ | 12.00 ↑ | 4.80 ↑ | 1.50 | 0.05 ↓ | 1.09 ↑ | 0.00 | 0.74 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 4.33 | 4.00 | 1.65 | 0.87 | 3.00 | 0.90 | 0.93 | -0.75 | 0.81 |
| Live | 176.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.03 ↓ | 3.55 ↑ | 1.50 | 0.19 ↓ | 1.01 ↑ | 0.00 | 0.75 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.45 | 3.55 | 1.83 | 0.89 | 3.00 | 0.87 | 1.00 | -0.50 | 0.76 |
| Live | 150.00 ↑ | 7.20 ↑ | 1.03 ↓ | 5.26 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 0.85 ↓ | 0.00 | 0.99 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 3.35 | 3.65 | 1.95 | 0.50 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 24.00 ↑ | 1.01 ↓ | 20.00 ↑ | 9.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 3.25 | 3.55 | 1.92 | 0.82 | 3.00 | 0.81 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 7.95 ↑ | 1.06 ↓ | 2.51 ↑ | 1.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.45 | 3.55 | 1.83 | 0.89 | 3.00 | 0.87 | 1.00 | -0.50 | 0.76 |
| Live | 150.00 ↑ | 6.80 ↑ | 1.04 ↓ | 5.26 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 0.94 ↓ | 0.00 | 0.90 ↑ | |
| Crown | Sớm | 3.15 | 3.60 | 1.80 | 0.86 | 3.00 | 0.84 | 0.90 | -0.50 | 0.80 |
| Live | 3.30 ↑ | 3.60 | 1.76 ↓ | 0.91 ↑ | 3.00 | 0.79 ↓ | 0.94 ↑ | -0.50 | 0.76 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 3.19 | 3.21 | 1.83 | 0.96 | 3.00 | 0.82 | 0.95 | -0.50 | 0.83 |
| Live | 160.00 ↑ | 6.70 ↑ | 1.03 ↓ | 4.00 ↑ | 1.50 | 0.11 ↓ | 1.09 ↑ | 0.00 | 0.75 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 3.17 | 3.69 | 1.96 | 0.87 | 3.00 | 0.89 | 0.82 | -0.50 | 0.96 |
| Live | 37.00 ↑ | 5.90 ↑ | 1.06 ↓ | 2.77 ↑ | 1.50 | 0.16 ↓ | 1.05 ↑ | 0.00 | 0.77 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 4.20 | 3.80 | 1.61 | 0.53 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 17.00 ↑ | 7.00 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.15 | 3.50 | 1.86 | 0.81 | 3.00 | 0.71 | 0.71 | -0.50 | 0.81 |
| Live | 35.00 ↑ | 14.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.70 ↑ | 1.50 | 0.05 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.50 | 3.81 | 1.77 | 0.89 | 3.00 | 0.85 | 0.97 | -0.50 | 0.78 |
| Live | 30.10 ↑ | 5.68 ↑ | 1.16 ↓ | 2.99 ↑ | 1.50 | 0.23 ↓ | 1.19 ↑ | 0.00 | 0.67 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 4.20 | 3.80 | 1.62 | 0.53 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 5.50 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.34 | 3.60 | 1.94 | 1.29 | 3.50 | 0.53 | 1.43 | 0.00 | 0.45 |
| Live | 20.00 ↑ | 1.04 ↓ | 17.30 ↑ | 4.76 ↑ | 1.50 | 0.14 ↓ | 1.10 ↓ | 0.00 | 0.74 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.80 | 3.50 | 2.10 | 0.90 | 3.00 | 0.90 | 0.88 | -0.25 | 0.93 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 4.75 ↑ | 1.50 | 0.14 ↓ | 1.08 ↑ | 0.00 | 0.73 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 3.30 | 3.40 | 1.85 | 0.55 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 101.00 ↑ | 1.01 ↓ | 91.00 ↑ | 4.00 ↑ | 1.50 | 0.11 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.