Kết quả bóng đá trận Pistoiese vs Robur Siena S.S.D., 23:00 ngày 22/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 23:00 ngày 22/08/2026
Pistoiese 0 Kết thúc HT 0-0 1
Robur Siena S.S.D.
🟨 0 - 0 🟥 1 - 1 ⛳ 5 - 10
Diễn biến trận đấu
| Pistoiese | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| 64' | ⚽ 0 - 1 Conti A. | |
| Francesco Campagna | 90+1' | |
| 90+1' | Gianni Barbera | |
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 4 | 6 |
| Hòa | 1 | 1 | 4 | 4 |
| Bại | 1 | 0 | 2 | 0 |
| Ghi bàn | 3 | 5 | 16 | 24 |
| Mất bàn | 1 | 2 | 7 | 11 |
| Điểm | 4 | 7 | 16 | 22 |
Chủ = Pistoiese · Khách = Robur Siena S.S.D.
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Pistoiese | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 11 (42%) | Thắng/Thắng | 10 (43%) |
| 6 (23%) | Hòa/Thắng | 3 (13%) |
| 6 (23%) | Hòa/Hòa | 5 (22%) |
| 2 (8%) | Hòa/Bại | 1 (4%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (9%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 1 (4%) |
Thành tích đối đầu (12 trận)
Pistoiese 2 (17%)Hòa 7 (58%)Robur Siena S.S.D. 3 (25%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 4 / Thua 7 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 1 / Xỉu 8
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 13/02/22 | Pistoiese | 1-1 (1-1) | Robur Siena S.S.D. | 0 | 2.25 | H |
| 02/10/21 | Robur Siena S.S.D. | 0-0 (0-0) | Pistoiese | -0.5 | 2.25 | H |
| 16/02/20 | Pistoiese | 1-1 (0-0) | Robur Siena S.S.D. | 0 | 2 | H |
| 29/09/19 | Robur Siena S.S.D. | 2-2 (0-2) | Pistoiese | -0.75 | 2.25 | H |
| 06/03/19 | Robur Siena S.S.D. | 2-3 (2-3) | Pistoiese | -1 | 2.25 | T |
| 26/02/19 | Pistoiese | 0-2 (0-0) | Robur Siena S.S.D. | -0.25 | 2.25 | B |
| 25/03/18 | Robur Siena S.S.D. | 2-0 (1-0) | Pistoiese | -0.75 | 2.25 | B |
| 09/11/17 | Pistoiese | 1-2 (0-1) | Robur Siena S.S.D. | 0 | 2.25 | B |
| 20/02/17 | Pistoiese | 1-0 (0-0) | Robur Siena S.S.D. | +0.25 | 2.25 | T |
| 02/10/16 | Robur Siena S.S.D. | 1-1 (0-1) | Pistoiese | -0.25 | 2.25 | H |
| 24/01/16 | Robur Siena S.S.D. | 1-1 (0-1) | Pistoiese | -0.5 | 2.25 | H |
| 13/09/15 | Pistoiese | 0-0 (0-0) | Robur Siena S.S.D. | 0 | 2.25 | H |
Thành tích gần đây — Pistoiese
HTHTHBHTTH
Thắng 4 (40%)Hòa 5 (50%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 17/8 (10 trận) Châu Á: 5/4/1 T/X: 7/2/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/08/26 | ASD Seravezza Calcio | 0-0 (0-0) | Pistoiese | +0.25 | 2.5 | H |
| 01/08/26 | Athletic Carpi | 1-2 (0-1) | Pistoiese | -0.25 | 2.75 | T |
| 10/05/26 | Pistoiese | 1-1 (1-1) | Piacenza | - | - | H |
| 03/05/26 | Pistoiese | 5-0 (3-0) | Cittadella Vis Modena | - | - | T |
| 26/04/26 | Desenzano Calvina | 1-1 (0-0) | Pistoiese | - | - | H |
| 19/04/26 | Pistoiese | 0-1 (0-0) | Tropical Coriano | - | - | B |
| 12/04/26 | Pro Sesto | 0-0 (0-0) | Pistoiese | - | - | H |
| 03/04/26 | Pistoiese | 4-2 (2-2) | A.C. Crema 1908 | - | - | T |
| 29/03/26 | ACD SantAngelo | 1-3 (1-0) | Pistoiese | - | - | T |
| 25/03/26 | Lentigione | 1-1 (0-0) | Pistoiese | 0 | 2 | H |
| 21/03/26 | Pistoiese | 5-0 (4-0) | Trevigliese | - | - | T |
| 08/03/26 | Ancona | 0-1 (0-0) | Pistoiese | - | - | T |
| 28/02/26 | Pistoiese | 1-0 (1-0) | SCD Progresso Calcio | - | - | T |
| 22/02/26 | Correggese Calcio | 0-3 (0-1) | Pistoiese | - | - | T |
| 18/02/26 | Pistoiese | 2-0 (1-0) | Ancona | +0.25 | 2 | T |
| 14/02/26 | Pistoiese | 2-1 (1-0) | Tuttocuoio | - | - | T |
| 08/02/26 | AC Palazzolo (ITL) | 0-0 (0-0) | Pistoiese | - | - | H |
| 01/02/26 | Pistoiese | 1-0 (0-0) | Piacenza | - | - | T |
| 25/01/26 | Pistoiese | 3-1 (1-1) | Sangiuliano City Nova | - | - | T |
| 21/01/26 | Pistoiese | 1-0 (1-0) | Club Milano | +1 | 2.25 | T |
Thành tích gần đây — Robur Siena S.S.D.
TTHHTHTHTT
Thắng 6 (60%)Hòa 4 (40%)Bại 0 (0%)
Ghi/Mất: 26/14 (10 trận) Châu Á: 6/4/0 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/08/26 | Sansovino | 1-3 (0-0) | Robur Siena S.S.D. | - | - | T |
| 31/07/26 | Robur Siena S.S.D. | 2-0 (2-0) | Scandicci | - | - | T |
| 10/05/26 | Prato | 1-1 (0-0) | Robur Siena S.S.D. | - | - | H |
| 03/05/26 | Robur Siena S.S.D. | 4-4 (1-2) | ASD Sporting Trestina | - | - | H |
| 26/04/26 | Camaiore Calcio | 2-5 (2-1) | Robur Siena S.S.D. | - | - | T |
| 19/04/26 | Robur Siena S.S.D. | 0-0 (0-0) | Montevarchi | - | - | H |
| 12/04/26 | ASD Seravezza Calcio | 1-4 (0-2) | Robur Siena S.S.D. | - | - | T |
| 02/04/26 | Robur Siena S.S.D. | 1-1 (1-1) | Grosseto | - | - | H |
| 29/03/26 | San Donato Tavarnelle | 2-3 (0-2) | Robur Siena S.S.D. | - | - | T |
| 22/03/26 | Robur Siena S.S.D. | 3-2 (2-0) | Foligno Calcio | - | - | T |
| 15/03/26 | Prato | 3-3 (2-1) | Robur Siena S.S.D. | - | - | H |
| 01/03/26 | Robur Siena S.S.D. | 4-1 (3-1) | Ghivizzano | - | - | T |
| 22/02/26 | Robur Siena S.S.D. | 3-1 (2-1) | Sansepolcro ASD | - | - | T |
| 15/02/26 | ASD Cannara | 0-4 (0-1) | Robur Siena S.S.D. | - | - | T |
| 08/02/26 | Robur Siena S.S.D. | 1-0 (1-0) | Gavorrano | - | - | T |
| 01/02/26 | ASD Terranuova Traiana | 0-1 (0-1) | Robur Siena S.S.D. | - | - | T |
| 25/01/26 | Robur Siena S.S.D. | 0-1 (0-1) | Scandicci | - | - | B |
| 18/01/26 | Poggibonsi | 1-0 (0-0) | Robur Siena S.S.D. | - | - | B |
| 11/01/26 | Robur Siena S.S.D. | 5-1 (1-1) | Orvietana | - | - | T |
| 04/01/26 | Tau calcio | 0-0 (0-0) | Robur Siena S.S.D. | -0.5 | 2.25 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
510
Phạt góc (HT)
14
Sút bóng
918
Sút cầu môn
47
Tấn công
6956
Tấn công nguy hiểm
3936
Sút ngoài cầu môn
511
TL kiểm soát bóng
47%53%
TL kiểm soát bóng (HT)
40%60%
So Sánh Sức Mạnh
54 46
60% So Sánh Đối đầu 40%
Thành tích
Tất cả
T2 H7 B3T3 H7 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H3 B2T2 H3 B1
Ghi
Tất cả
0.9 Bàn1.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.7 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Pistoiese (26 trận)
Ghi 1.85 bàn/trậnMất 0.50 bàn/trận
Robur Siena S.S.D. (23 trận)
Ghi 2.26 bàn/trậnMất 1.04 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Pistoiese (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 1 (50%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 1 (50%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
VW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
VU
Robur Siena S.S.D. (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Pistoiese | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1921 | Thành lập | 1904 |
| Sân nhà | Stadio Artemio Franchi | |
| 15000 | Sức chứa | 15373 |
| HLV | Mario Beretta | |
| Khu vực | SIENA |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Ladbrokes | Sớm | 1.91 | 3.20 | 3.50 | 0.75 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 1.75 ↓ | 3.40 ↑ | 3.90 ↑ | 0.73 ↓ | 2.50 | 1.00 | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 1.93 | 3.26 | 3.32 | 0.79 | 2.50 | 0.93 | 0.94 | 0.50 | 0.78 |
| Live | 1.69 ↓ | 3.47 ↑ | 4.02 ↑ | 0.94 ↑ | 2.75 | 0.77 ↓ | 0.91 ↓ | 0.75 | 0.81 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.90 | 3.20 | 3.50 | 0.73 | 2.50 | 0.98 | - | - | - |
| Live | 1.75 ↓ | 3.40 ↑ | 3.90 ↑ | 0.72 ↓ | 2.50 | 0.98 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.96 | 3.26 | 3.88 | 0.78 | 2.50 | 0.94 | 0.43 | 0.00 | 1.67 |
| Live | 1.96 | 3.26 | 3.88 | 0.77 ↓ | 2.50 | 0.97 ↑ | 1.87 ↑ | 1.50 | 0.38 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.91 | 3.20 | 3.60 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 1.91 | 3.20 | 3.60 | - | - | - | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.