Kết quả bóng đá trận Pioneros de Cancun vs Celaya FC, 04:30 ngày 30/08/2026
Mexico Liga Primera Premier · 04:30 ngày 30/08/2026
Pioneros de Cancun 0 Kết thúc HT 0-0 3
Celaya FC
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 6
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 31°C
Diễn biến trận đấu
| Pioneros de Cancun | Phút | |
| 8' | ||
| 8' | ||
| HT 0-0 | ||
| 57' | ⚽ 0 - 1 | |
| 57' | ⚽ 0 - 2 | |
| 58' | ⚽ 0 - 3 | |
| 86' | ||
| 87' | ⚽ 0 - 4 | |
| 90+3' | ⚽ 0 - 5 | |
| FT 0-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 3 | 5 |
| Hòa | 2 | 0 | 3 | 2 |
| Bại | 1 | 1 | 4 | 3 |
| Ghi bàn | 2 | 6 | 15 | 19 |
| Mất bàn | 5 | 2 | 14 | 13 |
| Điểm | 2 | 6 | 12 | 17 |
Chủ = Pioneros de Cancun · Khách = Celaya FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Pioneros de Cancun | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (23%) | Thắng/Thắng | 7 (39%) |
| 2 (15%) | Thắng/Hòa | 2 (11%) |
| 1 (8%) | Hòa/Thắng | 3 (17%) |
| 1 (8%) | Hòa/Hòa | 1 (6%) |
| 4 (31%) | Hòa/Bại | 2 (11%) |
| 1 (8%) | Bại/Hòa | 1 (6%) |
| 1 (8%) | Bại/Bại | 2 (11%) |
Bảng xếp hạng
Pioneros de Cancun
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 0 | 17 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 0 | 17 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 13 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 11 | 8 | - | - |
Celaya FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 0 | 3 | 2 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 13 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 0 | 3 | 2 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 12 | 10 | - | - |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Pioneros de Cancun 0 (0%)Hòa 0 (0%)Celaya FC 2 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/01/26 | Pioneros de Cancun | 0-2 (0-2) | Celaya FC | -0.25 | 2.5 | B |
| 24/08/25 | Celaya FC | 3-1 (1-1) | Pioneros de Cancun | - | - | B |
Thành tích gần đây — Pioneros de Cancun
HHBBTTHTBH
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 16/12 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/04/26 | Chapulineros | 1-1 (1-1) | Pioneros de Cancun | - | - | H |
| 29/03/26 | Pioneros de Cancun | 1-1 (1-0) | Racing Porto Palmeiras | -1 | 2.5 | H |
| 22/03/26 | Tapachula Soconusco FC | 2-1 (0-0) | Pioneros de Cancun | - | - | B |
| 15/03/26 | Pioneros de Cancun | 2-3 (1-1) | Deportiva Venados | - | - | B |
| 09/03/26 | Toros Neza | 0-3 (0-0) | Pioneros de Cancun | +0.75 | 3.25 | T |
| 01/03/26 | Pioneros de Cancun | 3-1 (2-0) | Mexicali FC | - | - | T |
| 21/02/26 | Club Canoneros Marina | 2-2 (0-2) | Pioneros de Cancun | - | - | H |
| 08/02/26 | Pioneros de Cancun | 2-0 (1-0) | Jaguares Chiapas FC | 0 | 2.75 | T |
| 02/02/26 | Montaneses FC | 1-0 (0-0) | Pioneros de Cancun | -0.5 | 2.5 | B |
| 25/01/26 | Pioneros de Cancun | 1-1 (0-1) | Inter Playa del Carmen | +0.25 | 2.5 | H |
| 17/01/26 | Heroes de Zaci FC | 0-2 (0-1) | Pioneros de Cancun | -0.5 | 2.75 | T |
| 11/01/26 | Pioneros de Cancun | 0-2 (0-2) | Celaya FC | -0.25 | 2.5 | B |
| 23/11/25 | Pioneros de Cancun | 0-2 (0-1) | Chapulineros | +1 | 2.5 | B |
| 16/11/25 | Racing Porto Palmeiras | 3-1 (2-0) | Pioneros de Cancun | -1 | 2.5 | B |
| 09/11/25 | Pioneros de Cancun | 4-1 (1-0) | Tapachula Soconusco FC | - | - | T |
| 26/10/25 | Deportiva Venados | 2-2 (0-0) | Pioneros de Cancun | - | - | H |
| 19/10/25 | Pioneros de Cancun | 1-0 (1-0) | Toros Neza | - | - | T |
| 12/10/25 | Mexicali FC | 2-0 (1-0) | Pioneros de Cancun | +0.5 | 2.75 | B |
| 05/10/25 | Pioneros de Cancun | 1-2 (0-1) | Club Canoneros Marina | - | - | B |
| 21/09/25 | Jaguares Chiapas FC | 4-2 (1-0) | Pioneros de Cancun | - | - | B |
Thành tích gần đây — Celaya FC
BTTTHBHBTB
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 15/17 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/04/26 | Cimarrones de Sonora | 2-1 (0-0) | Celaya FC | - | - | B |
| 23/04/26 | Celaya FC | 2-1 (1-1) | Cimarrones de Sonora | +0.25 | 2.5 | T |
| 19/04/26 | Universidad Guadalajara II | 1-2 (0-1) | Celaya FC | - | - | T |
| 16/04/26 | Celaya FC | 5-0 (3-0) | Universidad Guadalajara II | +0.25 | 2.5 | T |
| 12/04/26 | Celaya FC | 1-1 (0-1) | Jaguares Chiapas FC | - | - | H |
| 30/03/26 | Montaneses FC | 5-1 (1-0) | Celaya FC | 0 | 2.5 | B |
| 22/03/26 | Celaya FC | 0-0 (0-0) | Inter Playa del Carmen | - | - | H |
| 14/03/26 | Heroes de Zaci FC | 3-2 (1-1) | Celaya FC | - | - | B |
| 03/03/26 | Celaya FC | 1-0 (1-0) | Chapulineros | +1 | 2.75 | T |
| 22/02/26 | Racing Porto Palmeiras | 4-0 (1-0) | Celaya FC | - | - | B |
| 15/02/26 | Celaya FC | 2-2 (2-1) | Tapachula Soconusco FC | - | - | H |
| 08/02/26 | Deportiva Venados | 1-1 (0-1) | Celaya FC | -0.5 | 2.5 | H |
| 01/02/26 | Celaya FC | 6-0 (2-0) | Toros Neza | - | - | T |
| 25/01/26 | Mexicali FC | 0-2 (0-1) | Celaya FC | +1 | 2.75 | T |
| 18/01/26 | Celaya FC | 3-0 (2-0) | Club Canoneros Marina | - | - | T |
| 11/01/26 | Pioneros de Cancun | 0-2 (0-2) | Celaya FC | +0.25 | 2.5 | T |
| 23/11/25 | Jaguares Chiapas FC | 0-1 (0-1) | Celaya FC | - | - | T |
| 16/11/25 | Celaya FC | 1-0 (0-0) | Montaneses FC | +0.25 | 2.5 | T |
| 08/11/25 | Inter Playa del Carmen | 0-2 (0-1) | Celaya FC | -0.25 | 2.5 | T |
| 26/10/25 | Celaya FC | 4-0 (3-0) | Heroes de Zaci FC | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
06
Phạt góc (HT)
01
Thẻ vàng
11
Sút bóng
919
Sút cầu môn
415
Tấn công
104102
Tấn công nguy hiểm
5566
Sút ngoài cầu môn
54
TL kiểm soát bóng
51%49%
TL kiểm soát bóng (HT)
49%51%
So Sánh Sức Mạnh
41 59
44% So Sánh Đối đầu 56%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B2T2 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B1T1 H0 B0
Ghi
Tất cả
0.5 Bàn2.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Pioneros de Cancun (13 trận)
Ghi 1.38 bàn/trậnMất 1.31 bàn/trận
Celaya FC (24 trận)
Ghi 1.75 bàn/trậnMất 1.29 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 3 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Pioneros de Cancun | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.50 | 3.40 | 2.55 | 0.81 | 2.50 | 0.99 | 0.87 | 0.00 | 0.92 |
| Live | 67.00 ↑ | 46.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.80 ↑ | 2.50 | 0.23 ↓ | 1.18 ↑ | 0.00 | 0.68 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.60 | 3.05 | 2.28 | 1.07 | 2.50 | 0.69 | 1.01 | 0.00 | 0.75 |
| Live | 62.00 ↑ | 4.65 ↑ | 1.09 ↓ | 3.12 ↑ | 2.50 | 0.16 ↓ | 1.12 ↑ | 0.00 | 0.65 ↓ | |
| 12bet | Sớm | 2.72 | 3.00 | 2.39 | 0.94 | 2.50 | 0.82 | 1.00 | 0.00 | 0.76 |
| Live | 62.00 ↑ | 4.65 ↑ | 1.09 ↓ | 6.66 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 1.12 ↑ | 0.00 | 0.65 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.64 | 3.02 | 2.26 | 0.95 | 2.50 | 0.85 | 1.05 | 0.00 | 0.75 |
| Live | 48.00 ↑ | 5.10 ↑ | 1.07 ↓ | 5.88 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 1.11 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.50 | 3.30 | 2.37 | 0.83 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 8.00 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.55 | 3.40 | 2.50 | 0.81 | 2.50 | 0.92 | 0.86 | 0.00 | 0.86 |
| Live | 50.00 ↑ | 7.00 ↑ | 1.08 ↓ | 11.51 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 13.18 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.45 | 3.50 | 2.47 | 0.76 | 2.50 | 0.95 | 0.85 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 28.00 ↑ | 17.90 ↑ | 1.01 ↓ | 3.03 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | 1.18 ↑ | 0.00 | 0.64 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.40 | 3.40 | 2.45 | 1.00 | 2.75 | 0.80 | 0.85 | 0.00 | 0.95 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.00 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | 1.20 ↑ | 0.00 | 0.65 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.