Kết quả bóng đá trận Piacenza vs Correggese Calcio, 21:00 ngày 30/08/2026
Serie D Cúp Ý · 21:00 ngày 30/08/2026
Piacenza 2 Kết thúc HT 1-1 1
Correggese Calcio
🟨 0 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 6
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 33°C
Diễn biến trận đấu
| Piacenza | Phút | |
| 21' | ⚽ 0 - 1 | |
| 33' | ||
| 1 - 1 ⚽ | 45+2' | |
| HT 1-1 | ||
| 2 - 1 ⚽ | 64' | |
| 66' | ||
| 83' | ||
| 90' | ||
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 6 | 4 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 4 |
| Bại | 0 | 1 | 2 | 2 |
| Ghi bàn | 5 | 2 | 18 | 16 |
| Mất bàn | 2 | 2 | 9 | 9 |
| Điểm | 7 | 4 | 20 | 16 |
Chủ = Piacenza · Khách = Correggese Calcio
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Piacenza | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (30%) | Thắng/Thắng | 4 (22%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (6%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (6%) |
| 4 (20%) | Hòa/Thắng | 2 (11%) |
| 2 (10%) | Hòa/Hòa | 1 (6%) |
| 1 (5%) | Hòa/Bại | 3 (17%) |
| 1 (5%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (5%) | Bại/Hòa | 2 (11%) |
| 5 (25%) | Bại/Bại | 4 (22%) |
Thành tích đối đầu (3 trận)
Piacenza 2 (67%)Hòa 0 (0%)Correggese Calcio 1 (33%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/03/26 | Correggese Calcio | 1-3 (1-2) | Piacenza | - | - | T |
| 19/11/25 | Piacenza | 0-1 (0-0) | Correggese Calcio | +0.75 | 2.5 | B |
| 02/11/25 | Piacenza | 2-1 (1-0) | Correggese Calcio | - | - | T |
Thành tích gần đây — Piacenza
THTBTHTBTT
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 19/9 (10 trận) Châu Á: 6/2/2 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/05/26 | Lentigione | 0-2 (0-0) | Piacenza | - | - | T |
| 10/05/26 | Pistoiese | 1-1 (1-1) | Piacenza | - | - | H |
| 03/05/26 | Piacenza | 3-1 (0-1) | A.C. Crema 1908 | - | - | T |
| 26/04/26 | Tropical Coriano | 1-0 (1-0) | Piacenza | - | - | B |
| 19/04/26 | Piacenza | 3-1 (3-0) | Pro Sesto | - | - | T |
| 12/04/26 | ACD SantAngelo | 1-1 (1-0) | Piacenza | - | - | H |
| 02/04/26 | Piacenza | 2-0 (0-0) | Trevigliese | +1.5 | 2.75 | T |
| 29/03/26 | Lentigione | 3-1 (2-0) | Piacenza | - | - | B |
| 22/03/26 | Piacenza | 3-0 (2-0) | SCD Progresso Calcio | - | - | T |
| 15/03/26 | Correggese Calcio | 1-3 (1-2) | Piacenza | - | - | T |
| 01/03/26 | Piacenza | 4-0 (2-0) | Tuttocuoio | - | - | T |
| 22/02/26 | Piacenza | 0-1 (0-1) | AC Palazzolo (ITL) | - | - | B |
| 15/02/26 | ASD Sasso Marconi | 1-2 (0-1) | Piacenza | - | - | T |
| 08/02/26 | Piacenza | 2-3 (0-2) | Sangiuliano City Nova | - | - | B |
| 01/02/26 | Pistoiese | 1-0 (0-0) | Piacenza | - | - | B |
| 25/01/26 | Piacenza | 1-0 (0-0) | Rovato Vertovese SSD | - | - | T |
| 18/01/26 | Imolese | 0-3 (0-1) | Piacenza | - | - | T |
| 11/01/26 | Piacenza | 1-1 (1-1) | Cittadella Vis Modena | - | - | H |
| 04/01/26 | Desenzano Calvina | 1-0 (1-0) | Piacenza | - | - | B |
| 20/12/25 | A.C. Crema 1908 | 2-3 (1-1) | Piacenza | - | - | T |
Thành tích gần đây — Correggese Calcio
THHHTTHBTB
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 15/10 (10 trận) Châu Á: 4/4/2 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/05/26 | Correggese Calcio | 1-0 (0-0) | Pro Sesto | - | - | T |
| 26/04/26 | A.C. Crema 1908 | 0-0 (0-0) | Correggese Calcio | - | - | H |
| 19/04/26 | Correggese Calcio | 1-1 (0-1) | Trevigliese | - | - | H |
| 13/04/26 | SCD Progresso Calcio | 1-1 (1-0) | Correggese Calcio | - | - | H |
| 02/04/26 | Correggese Calcio | 2-1 (1-0) | ACD SantAngelo | - | - | T |
| 29/03/26 | Tuttocuoio | 0-6 (0-4) | Correggese Calcio | - | - | T |
| 22/03/26 | Correggese Calcio | 1-1 (1-0) | Lentigione | - | - | H |
| 15/03/26 | Correggese Calcio | 1-3 (1-2) | Piacenza | - | - | B |
| 01/03/26 | ASD Sasso Marconi | 0-2 (0-1) | Correggese Calcio | - | - | T |
| 22/02/26 | Correggese Calcio | 0-3 (0-1) | Pistoiese | - | - | B |
| 15/02/26 | AC Palazzolo (ITL) | 2-0 (0-0) | Correggese Calcio | - | - | B |
| 08/02/26 | Correggese Calcio | 2-0 (2-0) | Imolese | - | - | T |
| 01/02/26 | Sangiuliano City Nova | 1-0 (0-0) | Correggese Calcio | - | - | B |
| 25/01/26 | Correggese Calcio | 1-2 (1-0) | Desenzano Calvina | - | - | B |
| 18/01/26 | Rovato Vertovese SSD | 2-0 (1-0) | Correggese Calcio | - | - | B |
| 11/01/26 | Correggese Calcio | 1-0 (0-0) | Tropical Coriano | - | - | T |
| 04/01/26 | Cittadella Vis Modena | 2-0 (2-0) | Correggese Calcio | -0.5 | 2.25 | B |
| 21/12/25 | Pro Sesto | 1-0 (0-0) | Correggese Calcio | - | - | B |
| 14/12/25 | Correggese Calcio | 1-1 (1-0) | A.C. Crema 1908 | - | - | H |
| 07/12/25 | Trevigliese | 1-1 (1-1) | Correggese Calcio | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
86
Phạt góc (HT)
61
Thẻ vàng
04
Sút bóng
97
Sút cầu môn
61
Tấn công
8360
Tấn công nguy hiểm
4219
Sút ngoài cầu môn
36
So Sánh Sức Mạnh
63 37
75% So Sánh Đối đầu 25%
Thành tích
Tất cả
T2 H0 B1T1 H0 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B1T1 H0 B1
Ghi
Tất cả
1.7 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Piacenza (20 trận)
Ghi 1.70 bàn/trậnMất 0.90 bàn/trận
Correggese Calcio (18 trận)
Ghi 1.11 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Piacenza (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Correggese Calcio (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Piacenza | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1919 | Thành lập | |
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.67 | 3.40 | 5.00 | 1.03 | 2.25 | 0.79 | 0.93 | 0.75 | 0.88 |
| Live | 1.02 ↓ | 9.50 ↑ | 201.00 ↑ | 3.00 ↑ | 3.50 | 0.22 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.59 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.70 | 3.30 | 5.25 | 1.20 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.04 ↓ | 11.00 ↑ | 100.00 ↑ | 2.80 ↑ | 3.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.63 | 3.15 | 4.80 | 0.93 | 2.25 | 0.72 | - | - | - |
| Live | 2.30 ↑ | 2.04 ↓ | 5.39 ↑ | 0.98 ↑ | 3.00 | 0.68 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.69 | 3.20 | 4.72 | 1.01 | 2.25 | 0.77 | 0.93 | 0.75 | 0.85 |
| Live | 1.04 ↓ | 9.30 ↑ | 36.00 ↑ | 4.15 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.51 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.67 | 3.20 | 4.80 | 1.25 | 2.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 15.00 ↑ | 67.00 ↑ | 0.65 ↓ | 2.50 | 1.05 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.70 | 3.25 | 4.90 | 0.93 | 2.25 | 0.72 | 0.87 | 0.75 | 0.77 |
| Live | 1.71 ↑ | 3.30 ↑ | 4.80 ↓ | 0.70 ↓ | 2.00 | 0.96 ↑ | 0.87 | 0.75 | 0.78 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.69 | 3.23 | 4.44 | 0.74 | 2.00 | 0.99 | 0.92 | 0.75 | 0.79 |
| Live | 1.70 ↑ | 3.28 ↑ | 4.54 ↑ | 0.75 ↑ | 2.00 | 1.01 ↑ | 0.93 ↑ | 0.75 | 0.81 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.68 | 3.20 | 4.80 | 1.25 | 2.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 13.50 ↑ | 126.00 ↑ | 4.25 ↑ | 3.50 | 0.12 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.72 | 3.35 | 5.17 | 1.22 | 2.50 | 0.56 | 0.24 | 0.00 | 2.50 |
| Live | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 81.00 ↑ | 5.11 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | 0.52 ↑ | 0.00 | 1.54 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.67 | 3.25 | 5.00 | 1.03 | 2.25 | 0.78 | 0.93 | 0.75 | 0.88 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 151.00 ↑ | 5.00 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.50 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.70 | 3.00 | 4.80 | 1.25 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 151.00 ↑ | 5.50 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.