Kết quả bóng đá trận Phonix Lubeck vs VFB Lubeck, 00:00 ngày 16/08/2026
Regionalliga (Đức) · 00:00 ngày 16/08/2026
Phonix Lubeck 4 Kết thúc HT 1-0 0
VFB Lubeck
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 24°C
Diễn biến trận đấu
| Phonix Lubeck | Phút | |
| Kilian Skolik 1 - 0 ⚽ | 24' | |
| HT 1-0 | ||
| Jonathan Stover 2 - 0 ⚽ | 76' | |
| Julian Markvoort Beke 3 - 0 ⚽ | 89' | |
| Fabio Maiolo 4 - 0 ⚽ | 90+2' | |
| FT 4-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 2 | 6 | 3 |
| Hòa | 0 | 1 | 2 | 4 |
| Bại | 0 | 0 | 2 | 3 |
| Ghi bàn | 15 | 5 | 29 | 14 |
| Mất bàn | 2 | 3 | 10 | 18 |
| Điểm | 9 | 7 | 20 | 13 |
Chủ = Phonix Lubeck · Khách = VFB Lubeck
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Phonix Lubeck | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (44%) | Thắng/Thắng | 3 (19%) |
| 1 (6%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (6%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 1 (6%) |
| 3 (19%) | Hòa/Hòa | 3 (19%) |
| 1 (6%) | Hòa/Bại | 3 (19%) |
| 1 (6%) | Bại/Thắng | 2 (13%) |
| 1 (6%) | Bại/Hòa | 2 (13%) |
| 1 (6%) | Bại/Bại | 2 (13%) |
Bảng xếp hạng
Phonix Lubeck
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 2 | 2 | 1 | 9 | 4 | 8 | 7 |
| Sân nhà | 2 | 2 | 0 | 0 | 6 | 0 | 6 | 5 |
| Sân khách | 3 | 0 | 2 | 1 | 3 | 4 | 2 | 13 |
| 6 gần | 6 | 1 | 3 | 2 | 6 | 7 | - | - |
VFB Lubeck
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 0 | 2 | 4 | 5 | 14 | 2 | 18 |
| Sân nhà | 4 | 0 | 2 | 2 | 5 | 8 | 2 | 15 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 6 | 0 | 17 |
| 6 gần | 6 | 2 | 3 | 1 | 8 | 4 | - | - |
Thành tích đối đầu (10 trận)
Phonix Lubeck 1 (10%)Hòa 4 (40%)VFB Lubeck 5 (50%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 8 Tài/Xỉu: Tài 6 / Hòa 1 / Xỉu 3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/04/26 | VFB Lubeck | 3-1 (1-1) | Phonix Lubeck | 0 | 3 | B |
| 05/10/25 | Phonix Lubeck | 2-0 (2-0) | VFB Lubeck | +0.25 | 3.25 | T |
| 12/04/25 | VFB Lubeck | 2-2 (2-2) | Phonix Lubeck | -0.25 | 2.75 | H |
| 06/10/24 | Phonix Lubeck | 1-1 (0-0) | VFB Lubeck | +0.25 | 3 | H |
| 31/07/24 | VFB Lubeck | 2-1 (1-0) | Phonix Lubeck | -1 | 3 | B |
| 25/02/23 | VFB Lubeck | 1-1 (1-0) | Phonix Lubeck | -1.5 | 3.25 | H |
| 23/09/22 | VFB Lubeck | 1-0 (1-0) | Phonix Lubeck | - | - | B |
| 01/09/22 | Phonix Lubeck | 0-4 (0-2) | VFB Lubeck | -0.75 | 2.75 | B |
| 12/02/22 | Phonix Lubeck | 1-4 (1-2) | VFB Lubeck | -0.5 | 3 | B |
| 02/10/21 | VFB Lubeck | 2-2 (2-1) | Phonix Lubeck | -1 | 3 | H |
Thành tích gần đây — Phonix Lubeck
HTBHBHTTTT
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 17/13 (10 trận) Châu Á: 6/2/2 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | Bremer SV | 0-0 (0-0) | Phonix Lubeck | +0.75 | 2.75 | H |
| 09/08/26 | Phonix Lubeck | 2-0 (1-0) | SSV Jeddeloh | +0.75 | 3.25 | T |
| 01/08/26 | SV Drochtersen/Assel | 2-1 (0-1) | Phonix Lubeck | - | - | B |
| 18/07/26 | Phonix Lubeck | 1-1 (0-0) | Greifswalder FC | - | - | H |
| 07/07/26 | Hannover 96 | 3-1 (0-0) | Phonix Lubeck | - | - | B |
| 03/07/26 | Berliner FC Dynamo | 1-1 (1-0) | Phonix Lubeck | 0 | 3.5 | H |
| 16/05/26 | FC Schoningen08 | 3-5 (2-1) | Phonix Lubeck | +0.5 | 3.25 | T |
| 10/05/26 | Phonix Lubeck | 2-1 (1-1) | Altona 93 | +1.5 | 3.5 | T |
| 03/05/26 | Hamburger SV (Youth) | 0-1 (0-0) | Phonix Lubeck | -0.25 | 3 | T |
| 25/04/26 | Phonix Lubeck | 3-2 (0-1) | SSV Jeddeloh | -0.25 | 3 | T |
| 23/04/26 | Phonix Lubeck | 3-0 (1-0) | St Pauli II | - | - | T |
| 19/04/26 | VFB Lubeck | 3-1 (1-1) | Phonix Lubeck | 0 | 3 | B |
| 11/04/26 | Phonix Lubeck | 0-2 (0-1) | Hannover 96 Am | 0 | 3 | B |
| 06/04/26 | Phonix Lubeck | 2-0 (1-0) | Kickers Emden | -0.25 | 3 | T |
| 02/04/26 | Eintracht Norderstedt | 1-1 (0-1) | Phonix Lubeck | +0.5 | 2.75 | H |
| 28/03/26 | Oldenburg | 3-1 (1-0) | Phonix Lubeck | -0.75 | 2.75 | B |
| 21/03/26 | Phonix Lubeck | 0-4 (0-2) | SV Meppen | -0.75 | 3 | B |
| 15/03/26 | Bremer SV | 1-1 (0-1) | Phonix Lubeck | +0.25 | 2.75 | H |
| 07/03/26 | Phonix Lubeck | 0-2 (0-1) | SV Drochtersen/Assel | -0.25 | 2.75 | B |
| 22/02/26 | VfR Neumunster | 0-5 (0-2) | Phonix Lubeck | - | - | T |
Thành tích gần đây — VFB Lubeck
HBHHTTBBHT
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 12/8 (10 trận) Châu Á: 3/3/4 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | VFB Lubeck | 1-1 (0-1) | Oldenburg | -0.75 | 3.25 | H |
| 08/08/26 | SV Atlas Delmenhorst | 2-0 (0-0) | VFB Lubeck | - | - | B |
| 01/08/26 | VFB Lubeck | 1-1 (1-1) | ETSV Weiche Flensburg | - | - | H |
| 11/07/26 | Greifswalder FC | 0-0 (0-0) | VFB Lubeck | - | - | H |
| 09/07/26 | VFB Lubeck | 4-0 (0-0) | FC Mecklenburg Schwerin | - | - | T |
| 04/07/26 | SSV Jeddeloh | 0-2 (0-2) | VFB Lubeck | - | - | T |
| 02/07/26 | VFB Lubeck | 0-1 (0-0) | SC Victoria Hamburg | - | - | B |
| 16/05/26 | VFB Lubeck | 0-1 (0-1) | ETSV Weiche Flensburg | +0.25 | 3.25 | B |
| 09/05/26 | Kickers Emden | 1-1 (1-0) | VFB Lubeck | - | - | H |
| 07/05/26 | VFB Lubeck | 3-1 (1-0) | Oldenburg | -0.75 | 3.25 | T |
| 01/05/26 | VFB Lubeck | 1-1 (0-0) | SV Drochtersen/Assel | - | - | H |
| 26/04/26 | HSC Hannover | 1-0 (1-0) | VFB Lubeck | +0.75 | 3.25 | B |
| 23/04/26 | SSV Jeddeloh | 3-2 (2-2) | VFB Lubeck | -0.5 | 3.25 | B |
| 19/04/26 | VFB Lubeck | 3-1 (1-1) | Phonix Lubeck | 0 | 3 | T |
| 12/04/26 | VFB Lubeck | 1-1 (1-0) | Werder Bremen (Youth) | +0.25 | 3.25 | H |
| 28/03/26 | VFB Lubeck | 2-0 (0-0) | TuS Blau-Weiss Lohne | +0.5 | 3.25 | T |
| 21/03/26 | FC Schoningen08 | 0-4 (0-2) | VFB Lubeck | -0.25 | 3.25 | T |
| 14/03/26 | VFB Lubeck | 0-2 (0-1) | Hamburger SV (Youth) | +0.25 | 3.25 | B |
| 07/03/26 | Altona 93 | 2-3 (1-1) | VFB Lubeck | +0.5 | 3.25 | T |
| 28/02/26 | Hannover 96 Am | 2-0 (1-0) | VFB Lubeck | -0.5 | 3.5 | B |
So Sánh Sức Mạnh
53 47
63% So Sánh Đối đầu 37%
Thành tích
Tất cả
T1 H4 B5T5 H4 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H1 B2T2 H1 B1
Ghi
Tất cả
1.1 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn2.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Phonix Lubeck (30 trận)
Ghi 2.30 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
VFB Lubeck (30 trận)
Ghi 1.40 bàn/trậnMất 1.30 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Phonix Lubeck (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
LW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UU
VFB Lubeck (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Phonix Lubeck | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1919-4-1 | |
| Sân nhà | Lohmühle | |
| 0 | Sức chứa | 17869 |
| HLV | Guerino Capretti | |
| Khu vực | Lubeck |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.99 | 3.50 | 3.10 | 0.73 | 2.75 | 1.05 | 0.79 | 0.25 | 0.97 |
| Live | 1.81 ↓ | 3.60 ↑ | 3.50 ↑ | 0.73 | 2.75 | 0.99 ↓ | 0.92 ↑ | 0.50 | 0.92 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.94 | 3.65 | 3.05 | 0.80 | 2.75 | 1.02 | 0.94 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 1.90 ↓ | 3.65 | 3.10 ↑ | 0.74 ↓ | 2.75 | 1.08 ↑ | 0.90 ↓ | 0.50 | 0.94 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 1.82 | 3.50 | 3.20 | 0.73 | 2.75 | 0.92 | - | - | - |
| Live | 1.85 ↑ | 3.40 ↓ | 3.30 ↑ | 0.73 | 2.75 | 0.92 | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.94 | 3.60 | 3.05 | 0.80 | 2.75 | 1.02 | 0.94 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 1.87 ↓ | 3.70 ↑ | 3.20 ↑ | 0.74 ↓ | 2.75 | 1.08 ↑ | 0.87 ↓ | 0.50 | 0.97 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.91 | 3.60 | 3.15 | 0.80 | 2.75 | 0.96 | 0.91 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 1.83 ↓ | 3.65 ↑ | 3.30 ↑ | 0.70 ↓ | 2.75 | 1.13 ↑ | 1.03 ↑ | 0.50 | 0.81 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.02 | 3.35 | 3.05 | 0.75 | 2.75 | 1.07 | 1.02 | 0.50 | 0.82 |
| Live | 1.92 ↓ | 3.40 ↑ | 3.27 ↑ | 0.74 ↓ | 2.75 | 1.08 ↑ | 0.92 ↓ | 0.50 | 0.92 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.88 | 3.66 | 3.41 | 0.99 | 3.00 | 0.77 | 0.88 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 1.92 ↑ | 3.65 ↓ | 3.31 ↓ | 0.94 ↓ | 3.00 | 0.86 ↑ | 0.92 ↑ | 0.50 | 0.90 | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.85 | 3.70 | 3.20 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.91 ↑ | 3.60 ↓ | 3.20 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.84 | 3.60 | 3.45 | 0.70 | 2.75 | 0.91 | 0.82 | 0.50 | 0.78 |
| Live | 2.10 ↑ | 3.45 ↓ | 3.05 ↓ | 0.70 | 2.75 | 0.95 ↑ | 0.88 ↑ | 0.50 | 0.77 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.79 | 3.70 | 3.80 | 0.99 | 3.00 | 0.81 | 0.79 | 0.50 | 1.00 |
| Live | 1.88 ↑ | 3.87 ↑ | 3.48 ↓ | 0.81 ↓ | 2.75 | 1.03 ↑ | 0.88 ↑ | 0.50 | 0.93 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 1.92 | 3.70 | 3.34 | 0.59 | 2.50 | 1.20 | 1.15 | 0.75 | 0.63 |
| Live | 1.82 ↓ | 3.68 ↓ | 3.57 ↑ | 0.76 ↑ | 2.75 | 0.93 ↓ | 0.60 ↓ | 0.25 | 1.15 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.91 | 3.40 | 3.30 | 0.62 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.85 ↓ | 3.50 ↑ | 3.40 ↑ | 0.57 ↓ | 2.50 | 1.25 ↑ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.