Kết quả bóng đá trận Perugia vs Vis Pesaro, 02:00 ngày 16/08/2026
Coppa Italia Serie C · 02:00 ngày 16/08/2026
Perugia 1 Kết thúc HT 1-2 2
Vis Pesaro
🟨 0 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 3
Địa điểm: Stadio Renato Curi Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 24°C
Diễn biến trận đấu
| Perugia | Phút | |
| Elio Agnissan 1 - 0 ⚽ | 17' | |
| 21' | ⚽ 1 - 1 Nicolo Berengo | |
| 23' | Romeo Giovannini | |
| 23' | Romeo Giovannini | |
| 45+4' | ⚽ 1 - 2 Francesco Dell'Aquila | |
| HT 1-2 | ||
| 64' | Denis Tonucci | |
| 64' | Pietro Giorgini | |
| 64' | Pietro Giorgini | |
| 64' | Pietro Giorgini | |
| 64' | Pietro Giorgini | |
| 66' | Denis Tonucci | |
| 66' | Denis Tonucci | |
| 66' | Denis Tonucci | |
| 66' | Denis Tonucci | |
| 66' | Denis Tonucci | |
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 4 | 2 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 1 |
| Bại | 1 | 2 | 5 | 7 |
| Ghi bàn | 4 | 5 | 10 | 12 |
| Mất bàn | 3 | 7 | 16 | 25 |
| Điểm | 6 | 3 | 13 | 7 |
Chủ = Perugia · Khách = Vis Pesaro
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Perugia | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (10%) | Thắng/Thắng | 2 (18%) |
| 1 (10%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (20%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (10%) | Hòa/Hòa | 1 (9%) |
| 2 (20%) | Hòa/Bại | 2 (18%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (9%) |
| 3 (30%) | Bại/Bại | 5 (45%) |
Thành tích đối đầu (8 trận)
Perugia 4 (50%)Hòa 2 (25%)Vis Pesaro 2 (25%)
Châu Á: Ăn 5 / Hòa 1 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 0 / Xỉu 5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/03/26 | Vis Pesaro | 0-1 (0-0) | Perugia | 0 | 2 | T |
| 25/11/25 | Perugia | 2-1 (0-1) | Vis Pesaro | +0.25 | 2 | T |
| 08/02/25 | Perugia | 0-1 (0-0) | Vis Pesaro | +0.25 | 2 | B |
| 01/10/24 | Vis Pesaro | 0-0 (0-0) | Perugia | 0 | 2.25 | H |
| 15/04/24 | Vis Pesaro | 1-0 (0-0) | Perugia | +0.25 | 2.25 | B |
| 10/12/23 | Perugia | 2-2 (2-1) | Vis Pesaro | +1.25 | 2.25 | H |
| 21/02/21 | Vis Pesaro | 0-1 (0-1) | Perugia | +0.5 | 2.25 | T |
| 25/10/20 | Perugia | 2-1 (0-0) | Vis Pesaro | +0.75 | 2.25 | T |
Thành tích gần đây — Perugia
HHBHHTHHTT
Thắng 3 (30%)Hòa 6 (60%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 13/11 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 4/2/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/08/26 | Perugia | 1-1 (1-1) | Grosseto | +0.75 | 2.5 | H |
| 26/04/26 | Forli | 1-1 (0-0) | Perugia | +0.25 | 2.25 | H |
| 19/04/26 | Perugia | 0-1 (0-1) | Nuovo Campobasso | +0.25 | 2.25 | B |
| 12/04/26 | Ternana | 2-2 (1-0) | Perugia | -0.25 | 2.25 | H |
| 04/04/26 | Perugia | 2-2 (1-2) | JuventusU23 | +0.5 | 2.25 | H |
| 29/03/26 | Vis Pesaro | 0-1 (0-0) | Perugia | 0 | 2 | T |
| 21/03/26 | Perugia | 1-1 (1-0) | Sassari Torres | +0.25 | 2 | H |
| 15/03/26 | Arezzo | 1-1 (0-1) | Perugia | -0.75 | 2 | H |
| 10/03/26 | Perugia | 2-1 (1-0) | Pontedera | +0.75 | 2.25 | T |
| 05/03/26 | Livorno | 1-2 (0-0) | Perugia | 0 | 2.25 | T |
| 28/02/26 | Perugia | 0-1 (0-1) | Asd Pineto Calcio | +0.25 | 2 | B |
| 15/02/26 | Perugia | 1-1 (1-0) | Athletic Carpi | +0.5 | 2.5 | H |
| 13/02/26 | US Pianese | 2-1 (1-0) | Perugia | 0 | 2 | B |
| 08/02/26 | Sambenedettese | 0-1 (0-1) | Perugia | 0 | 2 | T |
| 31/01/26 | Perugia | 1-1 (1-1) | Ravenna | 0 | 2 | H |
| 25/01/26 | Ascoli | 2-1 (1-0) | Perugia | -0.5 | 2 | B |
| 18/01/26 | Perugia | 0-1 (0-0) | Gubbio | +0.25 | 2.5 | B |
| 11/01/26 | Perugia | 1-1 (0-1) | A.S.D. Bra | +0.75 | 2.25 | H |
| 04/01/26 | Guidonia Montecelio 1937 FC | 1-2 (0-1) | Perugia | -0.25 | 2.25 | T |
| 21/12/25 | Perugia | 4-0 (3-0) | Forli | +0.25 | 2.25 | T |
Thành tích gần đây — Vis Pesaro
HBBBHBBTBB
Thắng 1 (10%)Hòa 2 (20%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 9/22 (10 trận) Châu Á: 1/1/8 T/X: 6/2/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Modena | 0-0 (0-0) | Vis Pesaro | - | - | H |
| 06/08/26 | Cesena | 3-0 (1-0) | Vis Pesaro | -1.25 | 3 | B |
| 31/07/26 | Vis Pesaro | 1-2 (0-0) | Benevento | -1 | 2.75 | B |
| 23/07/26 | Venezia | 8-0 (3-0) | Vis Pesaro | -2.5 | 3.25 | B |
| 04/05/26 | JuventusU23 | 2-2 (1-0) | Vis Pesaro | -0.5 | 2.25 | H |
| 26/04/26 | Vis Pesaro | 2-3 (0-1) | Sambenedettese | -0.75 | 2.25 | B |
| 19/04/26 | Ravenna | 1-0 (0-0) | Vis Pesaro | -0.75 | 2.5 | B |
| 12/04/26 | Vis Pesaro | 3-0 (1-0) | Athletic Carpi | +0.25 | 2.5 | T |
| 05/04/26 | Ascoli | 2-1 (0-1) | Vis Pesaro | -1.25 | 2.25 | B |
| 29/03/26 | Vis Pesaro | 0-1 (0-0) | Perugia | 0 | 2 | B |
| 21/03/26 | Guidonia Montecelio 1937 FC | 0-0 (0-0) | Vis Pesaro | 0 | 2 | H |
| 14/03/26 | Vis Pesaro | 1-0 (1-0) | Ternana | -0.25 | 2 | T |
| 08/03/26 | JuventusU23 | 1-3 (1-2) | Vis Pesaro | -0.25 | 2.25 | T |
| 05/03/26 | Vis Pesaro | 2-1 (0-0) | A.S.D. Bra | +0.75 | 2.5 | T |
| 01/03/26 | Vis Pesaro | 1-1 (0-0) | Pontedera | +0.5 | 2.25 | H |
| 21/02/26 | Sassari Torres | 0-0 (0-0) | Vis Pesaro | -0.25 | 2 | H |
| 17/02/26 | Vis Pesaro | 1-2 (1-0) | Nuovo Campobasso | +0.25 | 2.25 | B |
| 13/02/26 | Gubbio | 1-0 (0-0) | Vis Pesaro | -0.25 | 1.75 | B |
| 09/02/26 | Vis Pesaro | 1-1 (0-0) | Forli | +0.25 | 2.25 | H |
| 31/01/26 | US Pianese | 1-2 (1-1) | Vis Pesaro | 0 | 2 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
83
Phạt góc (HT)
23
Thẻ vàng
03
Sút bóng
188
Sút cầu môn
34
Tấn công
118123
Tấn công nguy hiểm
8855
Sút ngoài cầu môn
154
Đá phạt trực tiếp
1813
TL kiểm soát bóng
51%49%
TL kiểm soát bóng (HT)
45%55%
Phạm lỗi
816
Việt vị
52
Quả ném biên
2122
So Sánh Sức Mạnh
55 45
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T4 H2 B2T2 H2 B4
Chủ khách tương đồng
T2 H1 B1T1 H1 B2
Ghi
Tất cả
1 Bàn0.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.5 Bàn1.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Perugia (30 trận)
Ghi 1.17 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận
Vis Pesaro (30 trận)
Ghi 1.07 bàn/trậnMất 1.83 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Perugia | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1905 | Thành lập | 1898 |
| Stadio Renato Curi | Sân nhà | |
| 27663 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Perugia | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.92 | 3.10 | 3.80 | 0.77 | 2.00 | 1.02 | 0.95 | 0.50 | 0.82 |
| Live | 67.00 ↑ | 7.00 ↑ | 1.10 ↓ | 4.80 ↑ | 3.50 | 0.05 ↓ | 3.30 ↑ | 0.25 | 0.12 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.05 | 2.75 | 2.88 | 0.55 | 2.00 | 0.74 | - | - | - |
| Live | 1.73 ↓ | 2.88 ↑ | 3.70 ↑ | 0.75 ↑ | 2.25 | 0.59 ↓ | - | - | - | |
| Mansion88 | Sớm | 1.87 | 3.00 | 3.95 | 1.01 | 2.25 | 0.79 | 0.87 | 0.50 | 0.93 |
| Live | 54.00 ↑ | 4.35 ↑ | 1.15 ↓ | 6.25 ↑ | 3.50 | 0.06 ↓ | 2.17 ↑ | 0.25 | 0.30 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.25 | 3.00 | 3.20 | 1.20 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 9.50 ↑ | 1.03 ↓ | 7.00 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.17 | 2.90 | 3.20 | 0.97 | 2.25 | 0.69 | - | - | - |
| Live | 1.92 ↓ | 3.10 ↑ | 3.90 ↑ | 0.70 ↓ | 2.00 | 0.99 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.87 | 3.25 | 3.60 | 1.01 | 2.25 | 0.79 | 0.90 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 150.00 ↑ | 6.50 ↑ | 1.04 ↓ | 8.33 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 0.25 ↓ | 0.00 | 2.43 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.97 | 3.10 | 3.45 | 1.03 | 2.25 | 0.77 | 0.97 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 1.97 | 3.10 | 3.45 | 1.03 | 2.25 | 0.77 | 0.97 | 0.50 | 0.85 | |
| Sbobet | Sớm | 1.90 | 2.92 | 3.54 | 1.02 | 2.25 | 0.78 | 0.90 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 65.00 ↑ | 5.80 ↑ | 1.07 ↓ | 4.34 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | 0.36 ↓ | 0.00 | 1.92 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.17 | 2.99 | 3.15 | 1.02 | 2.25 | 0.74 | 0.92 | 0.25 | 0.86 |
| Live | 34.00 ↑ | 5.75 ↑ | 1.04 ↓ | 5.85 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.24 ↓ | 0.00 | 2.38 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.15 | 3.00 | 3.10 | 1.30 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 51.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.30 ↓ | 2.50 | 2.00 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.10 | 2.95 | 3.15 | 0.58 | 2.00 | 0.99 | 0.72 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 35.00 ↑ | 14.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.00 ↑ | 3.75 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.29 | 2.91 | 3.22 | 0.77 | 2.00 | 1.03 | 0.95 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 29.91 ↑ | 5.37 ↑ | 1.17 ↓ | 2.95 ↑ | 3.50 | 0.23 ↓ | 0.34 ↓ | 0.00 | 2.16 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.25 | 3.10 | 3.23 | 1.30 | 2.50 | 0.55 | 0.86 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 151.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.05 ↓ | 5.84 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | 0.22 ↓ | 0.00 | 3.29 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.15 | 3.00 | 3.20 | 0.75 | 2.00 | 1.05 | 0.93 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 151.00 ↑ | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 5.00 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | 0.21 ↓ | 0.00 | 3.25 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.91 | 2.90 | 3.80 | 1.20 | 2.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 36.00 ↑ | 1.01 ↓ | 28.00 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| Bwin | Sớm | - | - | - | 1.30 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | - | - | - | 0.83 ↓ | 3.50 | 0.82 ↑ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Perugia | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
| Vis Pesaro | -1/4 | 0 | 0 | 2 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).