Kết quả bóng đá trận Persija Jakarta vs Arema FC, 15:30 ngày 06/08/2026
President Cúp Indonesia · 15:30 ngày 06/08/2026
Persija Jakarta 3 Kết thúc HT 1-1 1
Arema FC
🟨 1 - 6 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 2
Địa điểm: Stadion Patriot Chandra Bhaga Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 28°C
Diễn biến trận đấu
| Persija Jakarta | Phút | |
| Witan Sulaeman(Assists:Fajar Fathur Rahman) (Kiến tạo: Fajar Fathur Rahman) 1 - 0 ⚽ | 6' | |
| 13' | Bayu Setiawan | |
| 27' | ⚽ 1 - 1 Salim Tuharea(Assists:Julian Guevara) (Kiến tạo: Julian Guevara) | |
| 39' | ⚽ 1 - 2 MV | |
| 40' | 📺 MV(Reason:Goal Disallowed) VAR | |
| HT 1-1 | ||
| Rio Fahmi | 56' | |
| 65' | Julian Guevara | |
| Arlyansyah Abdulmanan 2 - 2 ⚽ | 72' | |
| Victor Dethan(Assists:Witan Sulaeman) (Kiến tạo: Witan Sulaeman) 3 - 2 ⚽ | 86' | |
| 90' | Hansamu Yama Pranata | |
| 90+3' | Roberto Pimenta Vinagre Filho,Betinho | |
| 90+4' | ||
| 90+4' | ||
| 4 - 2 ⚽ | 90+6' | |
| 5 - 2 ⚽ | 90+6' | |
| (Reason:Goal Disallowed) 📺 VAR | 90+6' | |
| 90+8' | Gabriel Silva | |
| FT 3-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 0 | 7 | 4 |
| Hòa | 0 | 3 | 1 | 3 |
| Bại | 0 | 0 | 2 | 3 |
| Ghi bàn | 7 | 6 | 22 | 17 |
| Mất bàn | 1 | 6 | 8 | 12 |
| Điểm | 9 | 3 | 22 | 15 |
Chủ = Persija Jakarta · Khách = Arema FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Persija Jakarta | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (44%) | Thắng/Thắng | 2 (22%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (11%) |
| 2 (22%) | Hòa/Thắng | 1 (11%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 1 (11%) |
| 1 (11%) | Hòa/Bại | 1 (11%) |
| 1 (11%) | Bại/Hòa | 1 (11%) |
| 1 (11%) | Bại/Bại | 2 (22%) |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Persija Jakarta 7 (35%)Hòa 9 (45%)Arema FC 4 (20%)
Châu Á: Ăn 10 / Hòa 1 / Thua 9 Tài/Xỉu: Tài 9 / Hòa 0 / Xỉu 11
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/02/26 | Persija Jakarta | 0-2 (0-0) | Arema FC | +1 | 2.5 | B |
| 08/11/25 | Arema FC | 1-2 (1-0) | Persija Jakarta | +0.5 | 2.75 | T |
| 26/07/25 | Persija Jakarta | 3-0 (1-0) | Arema FC | - | - | T |
| 09/03/25 | Persija Jakarta | 1-3 (0-0) | Arema FC | +0.5 | 2.5 | B |
| 26/10/24 | Arema FC | 1-2 (1-1) | Persija Jakarta | 0 | 2.25 | T |
| 24/07/24 | Arema FC | 2-2 (0-0) | Persija Jakarta | +0.25 | 2.75 | H |
| 26/02/24 | Arema FC | 3-2 (2-1) | Persija Jakarta | +0.25 | 2.5 | B |
| 20/08/23 | Persija Jakarta | 2-2 (2-1) | Arema FC | +1.5 | 2.75 | H |
| 12/02/23 | Persija Jakarta | 2-0 (1-0) | Arema FC | +0.5 | 2.25 | T |
| 28/08/22 | Arema FC | 0-1 (0-1) | Persija Jakarta | -0.25 | 2.25 | T |
| 05/02/22 | Arema FC | 1-1 (0-1) | Persija Jakarta | -0.25 | 2.25 | H |
| 17/10/21 | Persija Jakarta | 0-1 (0-1) | Arema FC | +0.5 | 2.5 | B |
| 15/02/20 | Arema FC | 1-1 (0-1) | Persija Jakarta | 0 | 2.75 | H |
| 23/11/19 | Arema FC | 1-1 (0-0) | Persija Jakarta | -1 | 2.75 | H |
| 03/08/19 | Persija Jakarta | 2-2 (1-1) | Arema FC | +0.75 | 2.75 | H |
| 05/08/18 | Arema FC | 1-1 (0-0) | Persija Jakarta | -0.5 | 2.5 | H |
| 31/03/18 | Persija Jakarta | 3-1 (1-1) | Arema FC | +0.25 | 2.5 | T |
| 24/09/17 | Arema FC | 1-1 (0-1) | Persija Jakarta | -0.75 | 2.25 | H |
| 02/06/17 | Persija Jakarta | 2-0 (2-0) | Arema FC | -0.5 | 2.25 | T |
| 11/02/17 | Arema FC | 1-1 (1-1) | Persija Jakarta | -1.25 | 2.75 | H |
Thành tích gần đây — Persija Jakarta
BTHBTTBTTH
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 21/10 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/08/26 | Persib Bandung | 2-1 (2-0) | Persija Jakarta | -0.25 | 2.25 | B |
| 01/08/26 | Persija Jakarta | 4-1 (1-0) | PSMS Medan | - | - | T |
| 29/07/26 | Port FC | 2-2 (2-1) | Persija Jakarta | 0 | 2.5 | H |
| 26/07/26 | Persebaya Surabaya | 1-0 (0-0) | Persija Jakarta | 0 | 2.75 | B |
| 23/05/26 | Persija Jakarta | 3-0 (1-0) | Semen Padang | +3 | 3.75 | T |
| 16/05/26 | Persik Kediri | 1-3 (1-1) | Persija Jakarta | +0.5 | 2.75 | T |
| 10/05/26 | Persija Jakarta | 1-2 (1-2) | Persib Bandung | 0 | 2.5 | B |
| 04/05/26 | Persijap Jepara | 0-2 (0-0) | Persija Jakarta | +1 | 2.75 | T |
| 27/04/26 | Persija Jakarta | 4-0 (0-0) | Persis Solo FC | +1.5 | 3 | T |
| 22/04/26 | PSIM Yogyakarta | 1-1 (1-1) | Persija Jakarta | +0.25 | 2.5 | H |
| 18/04/26 | PSBS Biak | 0-1 (0-1) | Persija Jakarta | - | - | T |
| 11/04/26 | Persija Jakarta | 3-0 (1-0) | Persebaya Surabaya | +1.25 | 2.75 | T |
| 05/04/26 | Bhayangkara Solo FC | 3-2 (1-1) | Persija Jakarta | +0.5 | 2.5 | B |
| 15/03/26 | Persija Jakarta | 1-1 (1-0) | Dewa United FC | +0.75 | 2.75 | H |
| 03/03/26 | Persija Jakarta | 2-2 (0-0) | Borneo FC Samarinda | +0.75 | 2.5 | H |
| 24/02/26 | Malut United | 2-3 (0-2) | Persija Jakarta | 0 | 2.5 | T |
| 20/02/26 | Persija Jakarta | 2-1 (1-1) | PSM Makassar | +1.25 | 2.5 | T |
| 15/02/26 | Bali United | 0-1 (0-1) | Persija Jakarta | +0.25 | 2.5 | T |
| 08/02/26 | Persija Jakarta | 0-2 (0-0) | Arema FC | +1 | 2.5 | B |
| 30/01/26 | Persita Tangerang | 0-2 (0-1) | Persija Jakarta | +0.5 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — Arema FC
BTTBTTTBBH
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 17/13 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/08/26 | Persebaya Surabaya | 1-0 (1-0) | Arema FC | 0 | 2.75 | B |
| 31/07/26 | Arema FC | 2-0 (2-0) | DPMM FC | +1.25 | 2.75 | T |
| 28/07/26 | Tampines Rovers FC | 1-2 (1-2) | Arema FC | 0 | 2.75 | T |
| 25/07/26 | Persib Bandung | 1-0 (1-0) | Arema FC | -1.25 | 3.25 | B |
| 22/05/26 | Arema FC | 3-1 (1-0) | PSIM Yogyakarta | +0.25 | 2.75 | T |
| 15/05/26 | PSBS Biak | 2-5 (2-4) | Arema FC | - | - | T |
| 09/05/26 | Arema FC | 3-0 (1-0) | PSM Makassar | +0.25 | 2.5 | T |
| 03/05/26 | Persik Kediri | 3-2 (3-0) | Arema FC | -0.5 | 2.75 | B |
| 28/04/26 | Arema FC | 0-4 (0-0) | Persebaya Surabaya | +0.5 | 2.75 | B |
| 24/04/26 | Persib Bandung | 0-0 (0-0) | Arema FC | -1.75 | 3.25 | H |
| 18/04/26 | Arema FC | 2-0 (1-0) | Persis Solo FC | +0.75 | 2.75 | T |
| 10/04/26 | Persita Tangerang | 0-1 (0-0) | Arema FC | -0.25 | 2.5 | T |
| 03/04/26 | Arema FC | 1-1 (1-1) | Malut United | -0.25 | 2.5 | H |
| 10/03/26 | Bhayangkara Solo FC | 2-1 (0-1) | Arema FC | 0 | 2.25 | B |
| 06/03/26 | Arema FC | 3-4 (0-2) | Bali United | +0.5 | 2.5 | B |
| 26/02/26 | Borneo FC Samarinda | 3-1 (3-0) | Arema FC | -0.5 | 2.5 | B |
| 21/02/26 | Madura United | 2-2 (1-0) | Arema FC | 0 | 2.5 | H |
| 15/02/26 | Arema FC | 3-0 (1-0) | Semen Padang | +0.5 | 2.75 | T |
| 08/02/26 | Persija Jakarta | 0-2 (0-0) | Arema FC | -1 | 2.5 | T |
| 02/02/26 | Arema FC | 1-0 (1-0) | Persijap Jepara | +0.5 | 2.5 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
22
Phạt góc (HT)
11
Thẻ vàng
16
Sút bóng
910
Sút cầu môn
64
Tấn công
104112
Tấn công nguy hiểm
6768
Sút ngoài cầu môn
36
TL kiểm soát bóng
45%55%
TL kiểm soát bóng (HT)
44%56%
Chuyền bóng
377468
TL chuyền bóng thành công
82%86%
Phạm lỗi
1617
So Sánh Sức Mạnh
54 46
56% So Sánh Đối đầu 44%
Thành tích
Tất cả
T7 H9 B4T4 H9 B7
Chủ khách tương đồng
T4 H2 B3T3 H2 B4
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn1.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.7 Bàn1.2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Persija Jakarta (30 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 0.80 bàn/trận
Arema FC (30 trận)
Ghi 1.63 bàn/trậnMất 1.30 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 3 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Persija Jakarta (33 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 18 (55%)Hòa 1 (3%)Bại 14 (42%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 17 (52%)Hòa 0 (0%)Xỉu 16 (48%)
6 trận gần — Châu Á:
VWLWWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOUOU
Arema FC (33 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 16 (48%)Hòa 3 (9%)Bại 14 (42%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 20 (61%)Hòa 0 (0%)Xỉu 13 (39%)
6 trận gần — Châu Á:
WWLLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOOUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Persija Jakarta | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Stadion Patriot Chandra Bhaga | Sân nhà | Stadion MANAHAN |
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Shin Tae Yong | HLV | Marcos Vinícius dos Santos Gonçalves |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.83 | 3.90 | 3.40 | 0.87 | 2.75 | 0.92 | 0.90 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 1.14 ↓ | 41.00 ↑ | 101.00 ↑ | 2.80 ↑ | 4.50 | 0.14 ↓ | 1.02 ↑ | 0.00 | 0.78 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.87 | 3.60 | 3.50 | 0.85 | 2.75 | 0.89 | 0.86 | 0.50 | 0.84 |
| Live | 1.12 ↓ | 6.00 ↑ | 31.00 ↑ | 1.73 ↑ | 3.50 | 0.40 ↓ | 0.92 ↑ | 0.00 | 0.77 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.94 | 3.35 | 3.25 | 0.93 | 2.75 | 0.83 | 0.94 | 0.50 | 0.82 |
| Live | 1.15 ↓ | 4.40 ↑ | 41.00 ↑ | 4.34 ↑ | 4.50 | 0.12 ↓ | 1.11 ↑ | 0.00 | 0.74 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.95 | 3.70 | 3.30 | 0.70 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.15 ↓ | 5.50 ↑ | 55.00 ↑ | 4.50 ↑ | 4.50 | 0.09 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.84 | 3.56 | 3.52 | 0.77 | 2.75 | 0.87 | - | - | - |
| Live | 1.12 ↓ | 5.20 ↑ | 53.29 ↑ | 3.99 ↑ | 4.50 | 0.11 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.94 | 3.35 | 3.25 | 0.93 | 2.75 | 0.83 | 0.96 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 1.15 ↓ | 4.40 ↑ | 47.00 ↑ | 7.69 ↑ | 5.50 | 0.03 ↓ | 0.03 ↓ | -0.25 | 5.26 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.90 | 3.75 | 3.05 | 0.85 | 3.00 | 0.85 | 0.90 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 1.11 ↓ | 5.70 ↑ | 23.00 ↑ | 4.00 ↑ | 4.50 | 0.05 ↓ | 0.05 ↓ | -0.25 | 4.34 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.91 | 3.19 | 3.19 | 0.84 | 2.75 | 0.92 | 0.81 | 0.50 | 0.95 |
| Live | 1.11 ↓ | 5.10 ↑ | 34.00 ↑ | 4.16 ↑ | 4.50 | 0.10 ↓ | 1.12 ↑ | 0.00 | 0.73 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.95 | 3.59 | 3.08 | 0.89 | 3.00 | 0.85 | 0.95 | 0.50 | 0.79 |
| Live | 1.15 ↓ | 4.13 ↑ | 27.00 ↑ | 4.50 ↑ | 4.50 | 0.06 ↓ | 0.04 ↓ | -0.25 | 4.50 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.85 | 3.50 | 3.40 | 0.61 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.85 ↑ | 2.50 | 0.80 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.65 | 2.70 | 3.00 | 0.91 | 3.50 | 0.84 | 0.75 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 1.01 ↓ | 76.00 ↑ | 326.00 ↑ | 13.18 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 1.03 ↑ | 0.00 | 0.74 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.95 | 3.42 | 3.12 | 0.88 | 3.00 | 0.83 | 0.96 | 0.50 | 0.76 |
| Live | 1.12 ↓ | 5.60 ↑ | 25.77 ↑ | 2.37 ↑ | 4.50 | 0.27 ↓ | 0.87 ↓ | 0.00 | 0.84 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.85 | 3.50 | 3.40 | 0.61 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 71.00 ↑ | 276.00 ↑ | 6.50 ↑ | 5.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.97 | 4.10 | 3.11 | 1.17 | 3.25 | 0.64 | 0.74 | 0.25 | 1.02 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 151.00 ↑ | 4.54 ↑ | 4.50 | 0.13 ↓ | 1.06 ↑ | 0.00 | 0.76 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.91 | 4.00 | 2.90 | 0.90 | 3.00 | 0.90 | 0.98 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 151.00 ↑ | 5.60 ↑ | 4.50 | 0.11 ↓ | 1.05 ↑ | 0.00 | 0.75 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.85 | 3.20 | 3.60 | 0.65 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 16.00 ↑ | 5.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Persija Jakarta | +1/2 | 0 | 0 | 1 |
| Arema FC | -1/2 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).