Kết quả bóng đá trận Persib Bandung vs Persebaya Surabaya, 20:00 ngày 06/08/2026
President Cúp Indonesia · 20:00 ngày 06/08/2026
Persib Bandung 1 Kết thúc HT 1-1 1
Persebaya Surabaya
🟨 6 - 2 🟥 1 - 0 ⛳ 7 - 6
Địa điểm: Stadion Gelora Bandung Lautan Api
Diễn biến trận đấu
| Persib Bandung | Phút | |
| 20' | ⚽ 0 - 1 Ramadhan Sananta(Assists:Rachmat Irianto) (Kiến tạo: Rachmat Irianto) | |
| Patricio Matricardi(Assists:Uilliam Barros Pereira) (Kiến tạo: Uilliam Barros Pereira) 1 - 1 ⚽ | 24' | |
| Gakuto Notsuda | 30' | |
| Gabriel Mutombo | 42' | |
| 45+1' | Yuran Fernandes | |
| HT 1-1 | ||
| 66' | Ramadhan Sananta | |
| Adam Alis Setyano | 83' | |
| Muhammad Adzikry Fadlillah | 102' | |
| Nazriel Alfaro | 105+1' | |
| Ramon Tanque | 107' | |
| Mariano Peralta Bauer | 112' | |
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 8 | 7 |
| Hòa | 1 | 1 | 1 | 3 |
| Bại | 0 | 0 | 1 | 0 |
| Ghi bàn | 6 | 3 | 20 | 11 |
| Mất bàn | 3 | 1 | 9 | 4 |
| Điểm | 7 | 7 | 25 | 24 |
Chủ = Persib Bandung · Khách = Persebaya Surabaya
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Persib Bandung | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (23%) | Thắng/Thắng | 2 (20%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (20%) |
| 6 (46%) | Hòa/Thắng | 4 (40%) |
| 1 (8%) | Hòa/Hòa | 2 (20%) |
| 1 (8%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (8%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (8%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Persib Bandung 11 (55%)Hòa 4 (20%)Persebaya Surabaya 5 (25%)
Châu Á: Ăn 14 / Hòa 0 / Thua 6 Tài/Xỉu: Tài 16 / Hòa 1 / Xỉu 3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/03/26 | Persebaya Surabaya | 2-2 (1-0) | Persib Bandung | +0.25 | 2.25 | H |
| 12/09/25 | Persib Bandung | 1-0 (0-0) | Persebaya Surabaya | +0.75 | 2.5 | T |
| 01/03/25 | Persebaya Surabaya | 4-1 (0-0) | Persib Bandung | 0 | 2.25 | B |
| 18/10/24 | Persib Bandung | 2-0 (1-0) | Persebaya Surabaya | +0.75 | 2.5 | T |
| 20/04/24 | Persib Bandung | 3-1 (1-0) | Persebaya Surabaya | +1 | 3 | T |
| 07/10/23 | Persebaya Surabaya | 2-3 (2-1) | Persib Bandung | 0 | 2.75 | T |
| 13/03/23 | Persebaya Surabaya | 2-2 (2-0) | Persib Bandung | +0.25 | 2.75 | H |
| 10/12/22 | Persib Bandung | 2-1 (0-1) | Persebaya Surabaya | +1 | 2.75 | T |
| 17/06/22 | Persebaya Surabaya | 1-3 (1-2) | Persib Bandung | +0.75 | 2.25 | T |
| 19/03/22 | Persebaya Surabaya | 1-1 (0-1) | Persib Bandung | +0.25 | 2 | H |
| 08/12/21 | Persib Bandung | 0-3 (0-0) | Persebaya Surabaya | +0.5 | 2.25 | B |
| 11/04/21 | Persib Bandung | 3-2 (3-0) | Persebaya Surabaya | - | - | T |
| 18/10/19 | Persib Bandung | 4-1 (2-0) | Persebaya Surabaya | 0 | 2.5 | T |
| 05/07/19 | Persebaya Surabaya | 4-0 (2-0) | Persib Bandung | -0.25 | 2.5 | B |
| 07/03/19 | Persebaya Surabaya | 3-2 (1-1) | Persib Bandung | +0.5 | 3 | B |
| 20/10/18 | Persib Bandung | 1-4 (1-2) | Persebaya Surabaya | +1 | 2.75 | B |
| 26/07/18 | Persebaya Surabaya | 3-4 (0-2) | Persib Bandung | -0.25 | 2.5 | T |
| 06/09/15 | Persib Bandung | 2-0 (1-0) | Persebaya Surabaya | - | - | T |
| 22/10/14 | Persib Bandung | 3-1 (0-0) | Persebaya Surabaya | +0.5 | 2.5 | T |
| 14/10/14 | Persebaya Surabaya | 1-1 (0-1) | Persib Bandung | -0.5 | 2.5 | H |
Thành tích gần đây — Persib Bandung
TTTTHTTTTH
Thắng 8 (80%)Hòa 2 (20%)Bại 0 (0%)
Ghi/Mất: 14/5 (10 trận) Châu Á: 10/0/0 T/X: 4/0/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/08/26 | Persib Bandung | 2-1 (2-0) | Persija Jakarta | +0.25 | 2.25 | T |
| 31/07/26 | Persib Bandung | 1-0 (0-0) | Tampines Rovers FC | +0.75 | 3.25 | T |
| 28/07/26 | DPMM FC | 0-1 (0-0) | Persib Bandung | +1.5 | 3.5 | T |
| 25/07/26 | Persib Bandung | 1-0 (1-0) | Arema FC | +1.25 | 3.25 | T |
| 23/05/26 | Persib Bandung | 0-0 (0-0) | Persijap Jepara | +2 | 3.25 | H |
| 17/05/26 | PSM Makassar | 1-2 (0-1) | Persib Bandung | +1 | 2.75 | T |
| 10/05/26 | Persija Jakarta | 1-2 (1-2) | Persib Bandung | 0 | 2.5 | T |
| 04/05/26 | Persib Bandung | 1-0 (1-0) | PSIM Yogyakarta | +1.5 | 2.75 | T |
| 30/04/26 | Bhayangkara Solo FC | 2-4 (2-1) | Persib Bandung | +1 | 2.5 | T |
| 24/04/26 | Persib Bandung | 0-0 (0-0) | Arema FC | +1.75 | 3.25 | H |
| 20/04/26 | Dewa United FC | 2-2 (1-0) | Persib Bandung | +0.25 | 2.75 | H |
| 12/04/26 | Persib Bandung | 3-2 (1-0) | Bali United | +1.5 | 3 | T |
| 05/04/26 | Semen Padang | 0-2 (0-1) | Persib Bandung | +0.75 | 2.5 | T |
| 15/03/26 | Borneo FC Samarinda | 1-1 (0-1) | Persib Bandung | +0.25 | 2.5 | H |
| 09/03/26 | Persib Bandung | 3-0 (2-0) | Persik Kediri | +1.5 | 3 | T |
| 02/03/26 | Persebaya Surabaya | 2-2 (1-0) | Persib Bandung | +0.25 | 2.25 | H |
| 26/02/26 | Persib Bandung | 5-0 (3-0) | Madura United | +2 | 3.25 | T |
| 22/02/26 | Persib Bandung | 1-0 (0-0) | Persita Tangerang | +1.75 | 2.75 | T |
| 18/02/26 | Persib Bandung | 1-0 (1-0) | Ratchaburi FC | +1 | 2.5 | T |
| 11/02/26 | Ratchaburi FC | 3-0 (1-0) | Persib Bandung | 0 | 2.75 | B |
Thành tích gần đây — Persebaya Surabaya
TTTTHTTHTT
Thắng 8 (80%)Hòa 2 (20%)Bại 0 (0%)
Ghi/Mất: 27/3 (10 trận) Châu Á: 8/2/0 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/08/26 | Persebaya Surabaya | 1-0 (1-0) | Arema FC | 0 | 2.75 | T |
| 01/08/26 | Persebaya Surabaya | 2-1 (1-1) | Port FC | 0 | 2.25 | T |
| 29/07/26 | Persebaya Surabaya | 1-0 (1-0) | PSMS Medan | +1.5 | 3 | T |
| 26/07/26 | Persebaya Surabaya | 1-0 (0-0) | Persija Jakarta | 0 | 2.75 | T |
| 19/07/26 | Persebaya Surabaya | 2-2 (1-0) | PSIS Semarang | - | - | H |
| 23/05/26 | Persebaya Surabaya | 5-0 (2-0) | Persik Kediri | +0.75 | 3 | T |
| 15/05/26 | Semen Padang | 0-7 (0-2) | Persebaya Surabaya | +0.75 | 2.75 | T |
| 09/05/26 | Persis Solo FC | 0-0 (0-0) | Persebaya Surabaya | 0 | 2.5 | H |
| 02/05/26 | Persebaya Surabaya | 4-0 (0-0) | PSBS Biak | - | - | T |
| 28/04/26 | Arema FC | 0-4 (0-0) | Persebaya Surabaya | -0.5 | 2.75 | T |
| 23/04/26 | Malut United | 0-2 (0-0) | Persebaya Surabaya | -0.75 | 2.5 | T |
| 17/04/26 | Persebaya Surabaya | 1-2 (0-1) | Madura United | +0.75 | 2.5 | B |
| 11/04/26 | Persija Jakarta | 3-0 (1-0) | Persebaya Surabaya | -1.25 | 2.75 | B |
| 04/04/26 | Persebaya Surabaya | 1-0 (0-0) | Persita Tangerang | +0.5 | 2.5 | T |
| 07/03/26 | Borneo FC Samarinda | 5-1 (1-0) | Persebaya Surabaya | -0.75 | 2.5 | B |
| 02/03/26 | Persebaya Surabaya | 2-2 (1-0) | Persib Bandung | -0.25 | 2.25 | H |
| 25/02/26 | Persebaya Surabaya | 1-0 (1-0) | PSM Makassar | +0.5 | 2.25 | T |
| 21/02/26 | Persijap Jepara | 3-1 (1-0) | Persebaya Surabaya | +0.25 | 2.5 | B |
| 14/02/26 | Persebaya Surabaya | 1-2 (0-2) | Bhayangkara Solo FC | +0.5 | 2.25 | B |
| 07/02/26 | Bali United | 1-3 (0-1) | Persebaya Surabaya | -0.25 | 2.5 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
76
Phạt góc (HT)
34
Thẻ vàng
62
Sút bóng
67
Sút cầu môn
43
Tấn công
12985
Tấn công nguy hiểm
7068
Sút ngoài cầu môn
24
TL kiểm soát bóng
70%30%
TL kiểm soát bóng (HT)
76%24%
Chuyền bóng
722365
TL chuyền bóng thành công
83%73%
Phạm lỗi
1415
So Sánh Sức Mạnh
56 44
69% So Sánh Đối đầu 31%
Thành tích
Tất cả
T11 H4 B5T5 H4 B11
Chủ khách tương đồng
T8 H0 B2T2 H0 B8
Ghi
Tất cả
2 Bàn1.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.1 Bàn1.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Persib Bandung (30 trận)
Ghi 1.83 bàn/trậnMất 0.73 bàn/trận
Persebaya Surabaya (30 trận)
Ghi 1.77 bàn/trậnMất 0.87 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Persib Bandung (34 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 18 (53%)Hòa 2 (6%)Bại 14 (41%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 13 (38%)Hòa 1 (3%)Xỉu 20 (59%)
6 trận gần — Châu Á:
LVWLWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOUOU
Persebaya Surabaya (33 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 21 (64%)Hòa 1 (3%)Bại 11 (33%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 17 (52%)Hòa 1 (3%)Xỉu 15 (45%)
6 trận gần — Châu Á:
WWVWWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUOUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Persib Bandung | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Stadion Gelora Bandung Lautan Api | Sân nhà | Stadion Gelora Bung Tomo |
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Bojan Hodak | HLV | Bernardo Tavares |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.00 | 3.30 | 3.20 | 0.90 | 3.00 | 0.90 | 0.77 | 0.25 | 1.02 |
| Live | 7.50 ↑ | 1.14 ↓ | 11.00 ↑ | 4.60 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.70 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.10 | 3.50 | 3.00 | 0.84 | 2.75 | 0.90 | 0.85 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 2.20 ↑ | 2.55 ↓ | 4.00 ↑ | 0.93 ↑ | 3.50 | 0.78 ↓ | 0.81 ↓ | 0.25 | 0.88 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.96 | 3.40 | 3.10 | 0.93 | 2.75 | 0.83 | 0.89 | 0.25 | 0.87 |
| Live | 11.00 ↑ | 1.04 ↓ | 16.00 ↑ | 8.33 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 5.00 ↑ | 0.25 | 0.04 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.00 | 3.45 | 3.30 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 4.30 ↑ | 3.10 ↓ | 1.85 ↓ | 0.15 ↓ | 1.50 | 4.00 ↑ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.96 | 3.39 | 3.27 | 0.80 | 2.50 | 0.84 | - | - | - |
| Live | 1.82 ↓ | 3.50 ↑ | 3.65 ↑ | 0.89 ↑ | 2.75 | 0.75 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.02 | 3.40 | 3.00 | 0.92 | 2.75 | 0.84 | 0.84 | 0.25 | 0.92 |
| Live | 10.00 ↑ | 1.05 ↓ | 15.00 ↑ | 8.33 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 4.76 ↑ | 0.25 | 0.05 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.07 | 3.45 | 2.64 | 0.75 | 2.75 | 0.95 | 0.88 | 0.25 | 0.82 |
| Live | 13.50 ↑ | 1.01 ↓ | 16.50 ↑ | 4.76 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 5.00 ↑ | 0.25 | 0.02 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.89 | 3.24 | 3.18 | 0.91 | 2.75 | 0.85 | 0.71 | 0.25 | 1.05 |
| Live | 9.60 ↑ | 1.05 ↓ | 15.50 ↑ | 5.00 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.81 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.02 | 3.52 | 3.15 | 0.86 | 2.75 | 0.94 | 1.02 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 11.10 ↑ | 1.04 ↓ | 19.70 ↑ | 5.85 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 4.50 ↑ | 0.25 | 0.04 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.15 | 3.20 | 2.87 | 0.80 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 1.95 ↓ | 3.25 ↑ | 3.40 ↑ | 0.91 ↑ | 2.50 | 0.80 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 2.15 | 3.33 | 2.79 | 0.88 | 3.00 | 0.83 | 0.90 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 8.68 ↑ | 1.09 ↓ | 11.74 ↑ | 2.32 ↑ | 2.50 | 0.28 ↓ | 0.52 ↓ | 0.00 | 1.34 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.15 | 3.30 | 2.80 | 0.70 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 1.93 ↓ | 3.25 ↓ | 3.40 ↑ | 0.88 ↑ | 2.50 | 0.80 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.18 | 3.90 | 2.77 | 0.57 | 2.50 | 1.35 | 0.88 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 18.60 ↑ | 1.03 ↓ | 21.00 ↑ | 5.95 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 0.57 ↓ | 0.00 | 1.42 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.10 | 3.75 | 2.70 | 0.90 | 3.00 | 0.90 | 0.93 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 7.40 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 0.55 ↓ | 0.00 | 1.38 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.15 | 3.20 | 2.80 | 1.05 | 2.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 101.00 ↑ | 1.01 ↓ | 126.00 ↑ | 25.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.