Kết quả bóng đá trận Pecsi MFC (W) vs Astra Hungary (W), 18:00 ngày 16/09/2026

Hạng 1 Nữ Hungary · 18:00 ngày 16/09/2026
Pecsi MFC (W)
2 Kết thúc HT 1-0 0
Astra Hungary (W)
🟨 1 - 1   🟥 0 - 0   ⛳ 1 - 6
Nhiệt độ: 25°C

Diễn biến trận đấu

Pecsi MFC (W) Phút Astra Hungary (W)
1 - 0 ⚽42'
HT 1-0
60'
2 - 0 ⚽66'
FT 2-0

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 01 32
Hòa 20 32
Bại 12 46
Ghi bàn 23 118
Mất bàn 59 1619
Điểm 23 128

Chủ = Pecsi MFC (W) · Khách = Astra Hungary (W)

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Pecsi MFC (W) (33)Hiệp 1 / Cả trậnAstra Hungary (W) (9)
5 (15%)Thắng/Thắng2 (22%)
1 (3%)Thắng/Hòa0 (0%)
0 (0%)Thắng/Bại1 (11%)
6 (18%)Hòa/Thắng0 (0%)
5 (15%)Hòa/Hòa2 (22%)
2 (6%)Hòa/Bại3 (33%)
1 (3%)Bại/Hòa0 (0%)
13 (39%)Bại/Bại1 (11%)

Bảng xếp hạng

Pecsi MFC (W)

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng520371168
Sân nhà31024439
Sân khách21013738

Astra Hungary (W)

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng512246510
Sân nhà31113447
Sân khách201112110

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
1
1
Thẻ vàng
1
0
Sút bóng
5
5
Sút cầu môn
2
1
Sút ngoài cầu môn
3
4
TL kiểm soát bóng
55%
45%
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Pecsi MFC (W) (30 trận)
Ghi 1.17 bàn/trậnMất 2.30 bàn/trận
Astra Hungary (W) (10 trận)
Ghi 0.80 bàn/trậnMất 1.90 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)1 - 0 — Chủ thắng
Cả trận (FT)2 - 0 — Chủ thắng
Hiệp 21 - 0

Phân tích nâng cao

Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.

Thông tin đội bóng

Pecsi MFC (W) Thông tin Astra Hungary (W)
Thành lập
Sân nhà
0 Sức chứa 0
HLV
Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
EasybetsSớm1.553.804.800.772.501.021.021.000.77
Live1.11 ↓51.00 ↑126.00 ↑3.20 ↑2.500.13 ↓0.36 ↓0.002.10 ↑
VcbetSớm1.404.406.500.882.750.890.931.250.80
Live1.55 ↑3.90 ↓5.25 ↓0.79 ↓2.500.99 ↑0.98 ↑1.000.75 ↓
Mansion88Sớm1.563.434.530.892.500.810.760.750.94
Live1.13 ↓4.88 ↑16.50 ↑2.56 ↑2.500.19 ↓0.30 ↓0.001.66 ↑
InterwettenSớm1.504.505.250.652.501.05---
Live1.15 ↓5.50 ↑28.00 ↑2.60 ↑2.500.20 ↓---
CrownSớm1.374.155.600.852.750.850.901.250.80
Live1.45 ↑3.85 ↓4.95 ↓0.95 ↑2.750.75 ↓1.11 ↑1.250.60 ↓
SbobetSớm1.443.755.100.952.750.850.851.000.95
Live1.13 ↓4.88 ↑16.50 ↑2.56 ↑2.500.19 ↓0.30 ↓0.001.66 ↑
LadbrokesSớm1.484.005.500.672.501.05---
Live1.01 ↓34.00 ↑91.00 ↑2.90 ↑2.500.20 ↓---
18BetSớm1.484.005.000.782.750.780.731.000.83
Live1.01 ↓51.00 ↑126.00 ↑3.64 ↑2.500.13 ↓0.36 ↓0.001.76 ↑
1xBetSớm1.534.105.200.832.750.831.051.250.65
Live1.01 ↓17.90 ↑28.00 ↑4.54 ↑2.500.11 ↓0.66 ↓0.001.14 ↑
Bet 365Sớm1.484.005.000.882.750.930.851.000.95
Live1.01 ↓51.00 ↑126.00 ↑6.40 ↑2.500.10 ↓0.68 ↓0.001.15 ↑

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   ↑ tăng   ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.

Kèo tương đồng — mức chấp +1

ĐộiMức chấpĂn kèoHòaThua kèo
Pecsi MFC (W)+1001
Astra Hungary (W)-1Chưa có trận cùng mức

Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).