Kết quả bóng đá trận Paulista(SP) vs Juventus SP, 01:00 ngày 16/08/2026
BRA SPC · 01:00 ngày 16/08/2026
Paulista(SP) 1 Kết thúc HT 1-0 0
Juventus SP
🟨 4 - 1 🟥 0 - 1 ⛳ 6 - 2
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 25°C
Diễn biến trận đấu
| Paulista(SP) | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 35' | |
| HT 1-0 | ||
| 47' | ||
| 49' | ||
| 62' | ||
| 72' | ||
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 5 | 5 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 3 |
| Bại | 1 | 1 | 4 | 2 |
| Ghi bàn | 3 | 7 | 11 | 15 |
| Mất bàn | 5 | 3 | 14 | 7 |
| Điểm | 6 | 4 | 16 | 18 |
Chủ = Paulista(SP) · Khách = Juventus SP
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Paulista(SP) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 8 (32%) | Thắng/Thắng | 6 (19%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 2 (6%) |
| 2 (8%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 3 (12%) | Hòa/Thắng | 7 (23%) |
| 5 (20%) | Hòa/Hòa | 5 (16%) |
| 3 (12%) | Hòa/Bại | 4 (13%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 2 (6%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 3 (12%) | Bại/Bại | 4 (13%) |
Thành tích đối đầu (7 trận)
Paulista(SP) 3 (43%)Hòa 1 (14%)Juventus SP 3 (43%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 0 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 0 / Xỉu 3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/07/26 | Juventus SP | 3-1 (0-1) | Paulista(SP) | - | - | B |
| 11/09/16 | Juventus SP | 1-2 (0-2) | Paulista(SP) | +0.5 | 2.25 | T |
| 31/07/16 | Paulista(SP) | 0-0 (0-0) | Juventus SP | +0.5 | 2.25 | H |
| 17/03/16 | Paulista(SP) | 1-0 (0-0) | Juventus SP | +0.25 | 2.25 | T |
| 13/03/08 | Juventus SP | 2-1 (2-0) | Paulista(SP) | -0.25 | 2.75 | B |
| 08/04/07 | Juventus SP | 2-1 (1-1) | Paulista(SP) | +0.25 | 2.75 | B |
| 23/01/06 | Paulista(SP) | 2-0 (0-0) | Juventus SP | +0.75 | 3 | T |
Thành tích gần đây — Paulista(SP)
HBBTBTTTTH
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 15/10 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Oeste | 1-1 (0-0) | Paulista(SP) | - | - | H |
| 02/08/26 | Paulista(SP) | 0-2 (0-2) | Oeste | - | - | B |
| 26/07/26 | Juventus SP | 3-1 (0-1) | Paulista(SP) | - | - | B |
| 19/07/26 | Paulista(SP) | 1-0 (0-0) | Primavera | - | - | T |
| 05/04/26 | AA Portuguesa Santista | 1-0 (0-0) | Paulista(SP) | - | - | B |
| 29/03/26 | Paulista(SP) | 2-1 (2-0) | AA Portuguesa Santista | - | - | T |
| 22/03/26 | Catanduva FC | 1-3 (1-2) | Paulista(SP) | - | - | T |
| 16/03/26 | Paulista(SP) | 3-0 (1-0) | Uniao Sao Joao U23 | - | - | T |
| 15/03/26 | Paulista(SP) | 3-0 (1-0) | Uniao Sao Joao EC | - | - | T |
| 12/03/26 | Uniao Barbarense | 1-1 (0-0) | Paulista(SP) | - | - | H |
| 07/03/26 | Uniao Suzano AC SP | 0-2 (0-1) | Paulista(SP) | - | - | T |
| 05/03/26 | Paulista(SP) | 0-0 (0-0) | Bandeirante | - | - | H |
| 02/03/26 | Paulista(SP) | 2-2 (1-1) | Francana | - | - | H |
| 26/02/26 | Rio Preto SP | 2-0 (0-0) | Paulista(SP) | - | - | B |
| 21/02/26 | Paulista(SP) | 0-1 (0-1) | EC Sao Bernardo/SP | - | - | B |
| 15/02/26 | XV de Jau | 0-2 (0-0) | Paulista(SP) | - | - | T |
| 12/02/26 | Paulista(SP) | 2-1 (1-0) | Desportivo Brasil SP | - | - | T |
| 08/02/26 | Rio Branco(SP) | 1-0 (0-0) | Paulista(SP) | - | - | B |
| 05/02/26 | Paulista(SP) | 2-0 (1-0) | AA Portuguesa Santista | - | - | T |
| 01/02/26 | Marilia Ac | 0-0 (0-0) | Paulista(SP) | - | - | H |
Thành tích gần đây — Juventus SP
HBTTTHHTBT
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 11/7 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Primavera | 2-2 (0-2) | Juventus SP | 0 | 2 | H |
| 03/08/26 | Juventus SP | 0-1 (0-0) | Primavera | - | - | B |
| 26/07/26 | Juventus SP | 3-1 (0-1) | Paulista(SP) | - | - | T |
| 19/07/26 | Oeste | 0-1 (0-0) | Juventus SP | - | - | T |
| 14/05/26 | Ferroviaria SP | 1-2 (0-1) | Juventus SP | -0.5 | 2 | T |
| 07/05/26 | Juventus SP | 0-0 (0-0) | Ferroviaria SP | 0 | 2 | H |
| 29/04/26 | CA Votuporanguense SP | 0-0 (0-0) | Juventus SP | -0.25 | 2 | H |
| 21/04/26 | Juventus SP | 2-1 (0-0) | CA Votuporanguense SP | +0.25 | 2.25 | T |
| 16/04/26 | Ferroviaria SP | 1-0 (0-0) | Juventus SP | -0.5 | 2 | B |
| 12/04/26 | Juventus SP | 1-0 (1-0) | Esporte Clube Sao Jose SP | 0 | 2.25 | T |
| 29/03/26 | Sertaozinho | 0-2 (0-0) | Juventus SP | +0.25 | 2.25 | T |
| 22/03/26 | Juventus SP | 2-1 (1-1) | Sertaozinho | +0.5 | 2.25 | T |
| 19/03/26 | Esporte Clube Sao Jose SP | 1-0 (1-0) | Juventus SP | -0.5 | 2 | B |
| 15/03/26 | Juventus SP | 2-1 (1-1) | Ferroviaria SP | 0 | 2 | T |
| 08/03/26 | Inter de Limeira | 1-2 (1-0) | Juventus SP | +0.5 | 2.25 | T |
| 01/03/26 | Juventus SP | 3-0 (0-0) | XV de Piracicaba | 0 | 2 | T |
| 26/02/26 | Monte Azul SP | 1-3 (1-2) | Juventus SP | 0 | 2 | T |
| 22/02/26 | Juventus SP | 0-0 (0-0) | Sao Bento | +1 | 2.25 | H |
| 19/02/26 | Sertaozinho | 1-0 (0-0) | Juventus SP | 0 | 2.25 | B |
| 15/02/26 | Juventus SP | 0-1 (0-1) | CA Votuporanguense SP | +0.25 | 2 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
62
Phạt góc (HT)
21
Thẻ vàng
41
Sút bóng
115
Sút cầu môn
32
Tấn công
113116
Tấn công nguy hiểm
5953
Sút ngoài cầu môn
83
Đá phạt trực tiếp
1924
TL kiểm soát bóng
50%50%
TL kiểm soát bóng (HT)
51%49%
Phạm lỗi
2214
Việt vị
25
Quả ném biên
2026
So Sánh Sức Mạnh
49 51
55% So Sánh Đối đầu 45%
Thành tích
Tất cả
T3 H1 B3T3 H1 B3
Chủ khách tương đồng
T2 H1 B0T0 H1 B2
Ghi
Tất cả
1.1 Bàn1.1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Paulista(SP) (25 trận)
Ghi 1.24 bàn/trậnMất 1.04 bàn/trận
Juventus SP (30 trận)
Ghi 1.37 bàn/trậnMất 0.93 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Juventus SP (25 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 13 (52%)Hòa 3 (12%)Bại 9 (36%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 13 (52%)Hòa 0 (0%)Xỉu 12 (48%)
6 trận gần — Châu Á:
WVWWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUOUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Paulista(SP) | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1909 | Thành lập | |
| Sân nhà | ||
| 14500 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.00 | 3.10 | 2.22 | 0.95 | 2.25 | 0.73 | 0.86 | -0.25 | 0.86 |
| Live | 3.00 | 3.10 | 2.22 | 0.95 | 2.25 | 0.73 | 0.86 | -0.25 | 0.86 | |
| Vcbet | Sớm | 2.75 | 3.00 | 2.40 | 1.00 | 2.25 | 0.80 | 1.04 | 0.00 | 0.77 |
| Live | 3.20 ↑ | 3.00 | 2.15 ↓ | 1.00 | 2.25 | 0.80 | 0.89 ↓ | -0.25 | 0.90 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.80 | 3.00 | 2.45 | 1.20 | 2.50 | 0.55 | 0.50 | -0.50 | 1.30 |
| Live | 3.20 ↑ | 3.00 | 2.20 ↓ | 1.20 | 2.50 | 0.55 | 0.60 ↑ | -0.50 | 1.10 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 2.85 | 3.20 | 2.47 | 0.96 | 2.25 | 0.76 | - | - | - |
| Live | 3.30 ↑ | 3.20 | 2.22 ↓ | 0.96 | 2.25 | 0.76 | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.70 | 3.00 | 2.37 | 1.20 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 3.10 ↑ | 3.00 | 2.15 ↓ | 1.25 ↑ | 2.50 | 0.57 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.80 | 3.05 | 2.45 | 1.01 | 2.25 | 0.73 | 1.01 | 0.00 | 0.73 |
| Live | 3.20 ↑ | 3.10 ↑ | 2.20 ↓ | 0.73 ↓ | 2.00 | 1.01 ↑ | 0.86 ↓ | -0.25 | 0.86 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.75 | 3.10 | 2.40 | 1.20 | 2.50 | 0.58 | - | - | - |
| Live | 3.10 ↑ | 3.10 | 2.20 ↓ | 1.20 | 2.50 | 0.57 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.75 | 3.10 | 2.42 | 1.23 | 2.50 | 0.58 | 1.00 | 0.00 | 0.73 |
| Live | 3.17 ↑ | 3.10 | 2.16 ↓ | 0.93 ↓ | 2.25 | 0.76 ↑ | 0.81 ↓ | -0.25 | 0.81 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.75 | 3.10 | 2.35 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 3.10 ↑ | 3.10 | 2.10 ↓ | - | - | - | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.