Kết quả bóng đá trận Parnu JK Vaprus II vs Viljandi Tulevik, 19:00 ngày 20/08/2026
Teine Liiga (Estonia) · 19:00 ngày 20/08/2026
Parnu JK Vaprus II 2 Kết thúc HT 1-2 2
Viljandi Tulevik
🟨 2 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 9 - 3
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 19°C
Diễn biến trận đấu
| Parnu JK Vaprus II | Phút | |
| 6' | ⚽ 0 - 1 | |
| 17' | ||
| 1 - 1 ⚽ | 37' | |
| 41' | ⚽ 1 - 2 | |
| 45+1' | ||
| HT 1-2 | ||
| 62' | ||
| 64' | ||
| 2 - 2 ⚽ | 69' | |
| 72' | ||
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 4 | 1 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 4 |
| Bại | 0 | 1 | 4 | 5 |
| Ghi bàn | 13 | 7 | 32 | 13 |
| Mất bàn | 3 | 5 | 20 | 21 |
| Điểm | 7 | 4 | 14 | 7 |
Chủ = Parnu JK Vaprus II · Khách = Viljandi Tulevik
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Parnu JK Vaprus II | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 8 (27%) | Thắng/Thắng | 8 (28%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 2 (7%) |
| 3 (10%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 4 (13%) | Hòa/Thắng | 2 (7%) |
| 3 (10%) | Hòa/Hòa | 3 (10%) |
| 4 (13%) | Hòa/Bại | 3 (10%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 2 (7%) |
| 2 (7%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 4 (13%) | Bại/Bại | 9 (31%) |
Bảng xếp hạng
Parnu JK Vaprus II
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 26 | 12 | 4 | 10 | 74 | 55 | 40 | 6 |
| Sân nhà | 10 | 6 | 3 | 1 | 36 | 14 | 21 | 7 |
| Sân khách | 16 | 6 | 1 | 9 | 38 | 41 | 19 | 2 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 15 | 16 | - | - |
Viljandi Tulevik
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 26 | 11 | 5 | 10 | 64 | 54 | 38 | 7 |
| Sân nhà | 15 | 7 | 4 | 4 | 39 | 28 | 25 | 6 |
| Sân khách | 11 | 4 | 1 | 6 | 25 | 26 | 13 | 4 |
| 6 gần | 6 | 0 | 2 | 4 | 4 | 14 | - | - |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Parnu JK Vaprus II 0 (0%)Hòa 0 (0%)Viljandi Tulevik 2 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 28/05/26 | Viljandi Tulevik | 3-1 (2-0) | Parnu JK Vaprus II | -0.5 | 4.25 | B |
| 23/04/26 | Viljandi Tulevik | 5-3 (1-2) | Parnu JK Vaprus II | -0.5 | 4 | B |
Thành tích gần đây — Parnu JK Vaprus II
BHBBBTTHTB
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 27/24 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Tartu Kalev | 1-0 (0-0) | Parnu JK Vaprus II | - | - | B |
| 10/08/26 | Tartu JK Maag Tammeka B | 2-2 (2-0) | Parnu JK Vaprus II | -1 | 4.25 | H |
| 03/08/26 | Parnu JK Vaprus II | 2-3 (0-2) | Levadia Tallinn U19 | +0.25 | 4.5 | B |
| 19/07/26 | Trans Narva B | 4-1 (1-1) | Parnu JK Vaprus II | -1 | 4.5 | B |
| 12/07/26 | Johvi FC Lokomotiv | 4-2 (4-1) | Parnu JK Vaprus II | 0 | 5 | B |
| 05/07/26 | Tabasalu Charma | 2-8 (0-3) | Parnu JK Vaprus II | - | - | T |
| 22/06/26 | Tallinna JK Legion | 1-4 (0-1) | Parnu JK Vaprus II | +2.5 | 4.5 | T |
| 19/06/26 | Parnu JK Vaprus II | 2-2 (2-1) | JK Tallinna Kalev II | +1.25 | 4.25 | H |
| 15/06/26 | Parnu JK Vaprus II | 4-2 (0-1) | Levadia Tallinn U19 | -0.25 | 4.25 | T |
| 01/06/26 | Tartu JK Maag Tammeka B | 3-2 (1-2) | Parnu JK Vaprus II | -1 | 4.5 | B |
| 28/05/26 | Viljandi Tulevik | 3-1 (2-0) | Parnu JK Vaprus II | -0.5 | 4.25 | B |
| 25/05/26 | Johvi FC Lokomotiv | 4-3 (0-1) | Parnu JK Vaprus II | -0.25 | 4.25 | B |
| 17/05/26 | Parnu JK Vaprus II | 4-0 (4-0) | Trans Narva B | - | - | T |
| 10/05/26 | Tartu Kalev | 1-2 (0-1) | Parnu JK Vaprus II | - | - | T |
| 03/05/26 | Parnu JK Vaprus II | 7-2 (5-0) | Tartu JK Maag Tammeka B | +0.5 | 4.25 | T |
| 28/04/26 | JK Tallinna Kalev II | 2-3 (0-0) | Parnu JK Vaprus II | 0 | 4 | T |
| 23/04/26 | Viljandi Tulevik | 5-3 (1-2) | Parnu JK Vaprus II | -0.5 | 4 | B |
| 19/04/26 | Parnu JK Vaprus II | 1-1 (0-0) | Tallinna JK Legion | - | - | H |
| 11/04/26 | Tabasalu Charma | 1-2 (1-1) | Parnu JK Vaprus II | 0 | 3.75 | T |
| 03/04/26 | Parnu JK Vaprus II | 3-1 (2-0) | Johvi FC Lokomotiv | - | - | T |
Thành tích gần đây — Viljandi Tulevik
BBHHBBBHBT
Thắng 1 (10%)Hòa 3 (30%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 13/24 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 6/3/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Viljandi Tulevik | 1-4 (0-2) | Levadia Tallinn U19 | - | - | B |
| 08/08/26 | Tartu Kalev | 4-2 (2-1) | Viljandi Tulevik | - | - | B |
| 01/08/26 | Viljandi Tulevik | 0-0 (0-0) | Tartu JK Maag Tammeka B | - | - | H |
| 25/07/26 | Viljandi Tulevik | 0-0 (0-0) | Johvi FC Lokomotiv | - | - | H |
| 22/07/26 | Hiiumaa | 4-1 (3-0) | Viljandi Tulevik | - | - | B |
| 11/07/26 | Tabasalu Charma | 2-0 (1-0) | Viljandi Tulevik | - | - | B |
| 05/07/26 | Trans Narva B | 2-1 (0-0) | Viljandi Tulevik | -0.75 | 4.25 | B |
| 22/06/26 | Viljandi Tulevik | 2-2 (1-0) | Tartu JK Maag Tammeka B | +0.5 | 4 | H |
| 19/06/26 | Viljandi Tulevik | 2-3 (2-2) | Levadia Tallinn U19 | +0.75 | 4.5 | B |
| 13/06/26 | Tartu Kalev | 3-4 (1-2) | Viljandi Tulevik | - | - | T |
| 06/06/26 | Viljandi Tulevik | 4-2 (0-1) | Johvi FC Lokomotiv | +0.5 | 4 | T |
| 28/05/26 | Viljandi Tulevik | 3-1 (2-0) | Parnu JK Vaprus II | +0.5 | 4.25 | T |
| 24/05/26 | Viljandi Tulevik | 3-2 (2-0) | Tabasalu Charma | - | - | T |
| 16/05/26 | Tallinna JK Legion | 0-3 (0-1) | Viljandi Tulevik | - | - | T |
| 10/05/26 | Viljandi Tulevik | 4-3 (3-1) | JK Tallinna Kalev II | +1 | 4.25 | T |
| 02/05/26 | Levadia Tallinn U19 | 2-5 (2-2) | Viljandi Tulevik | -0.25 | 3.75 | T |
| 26/04/26 | Tartu JK Maag Tammeka B | 3-1 (3-0) | Viljandi Tulevik | -0.25 | 3.75 | B |
| 23/04/26 | Viljandi Tulevik | 5-3 (1-2) | Parnu JK Vaprus II | +0.5 | 4 | T |
| 19/04/26 | Viljandi Tulevik | 0-1 (0-1) | Trans Narva B | 0 | 3.75 | B |
| 11/04/26 | Johvi FC Lokomotiv | 5-4 (3-2) | Viljandi Tulevik | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
93
Phạt góc (HT)
52
Thẻ vàng
23
Sút bóng
2710
Sút cầu môn
134
Tấn công
9865
Tấn công nguy hiểm
4925
Sút ngoài cầu môn
146
TL kiểm soát bóng
57%43%
TL kiểm soát bóng (HT)
61%39%
So Sánh Sức Mạnh
54 46
57% So Sánh Đối đầu 43%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B2T2 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
2 Bàn4 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Parnu JK Vaprus II (30 trận)
Ghi 2.67 bàn/trậnMất 2.00 bàn/trận
Viljandi Tulevik (30 trận)
Ghi 2.47 bàn/trậnMất 2.10 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Parnu JK Vaprus II (15 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 7 (47%)Hòa 1 (7%)Bại 7 (47%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 11 (73%)Hòa 0 (0%)Xỉu 4 (27%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOOOO
Viljandi Tulevik (11 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (36%)Hòa 1 (9%)Bại 6 (55%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 7 (64%)Hòa 1 (9%)Xỉu 3 (27%)
6 trận gần — Châu Á:
LLLWWV
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UVOOUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Parnu JK Vaprus II | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1912 | |
| Sân nhà | Viljandi linnastaadion | |
| 0 | Sức chứa | 2500 |
| HLV | ||
| Khu vực | Viljandi |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.90 | 4.80 | 2.60 | 0.83 | 4.25 | 0.87 | 0.84 | 0.25 | 0.86 |
| Live | 8.00 ↑ | 1.11 ↓ | 10.00 ↑ | 4.30 ↑ | 4.50 | 0.07 ↓ | 0.59 ↓ | 0.00 | 1.21 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.83 | 3.70 | 2.63 | 0.63 | 4.00 | 0.70 | 0.65 | 0.25 | 0.68 |
| Live | 7.50 ↑ | 1.04 ↓ | 9.50 ↑ | 0.88 ↑ | 4.50 | 0.50 ↓ | 0.43 ↓ | 0.00 | 1.00 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.03 | 3.95 | 2.47 | 0.86 | 4.25 | 0.90 | 0.85 | 0.25 | 0.91 |
| Live | 6.10 ↑ | 1.13 ↓ | 9.90 ↑ | 3.22 ↑ | 4.50 | 0.15 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.35 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.90 | 4.20 | 3.05 | 0.90 | 4.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 2.05 ↑ | 4.10 ↓ | 2.75 ↓ | 0.90 | 4.50 | 0.75 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.92 | 4.20 | 2.65 | 0.84 | 4.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.96 ↑ | 4.10 ↓ | 2.60 ↓ | 0.87 ↑ | 4.50 | 0.77 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.03 | 3.95 | 2.47 | 0.73 | 4.00 | 1.03 | 1.03 | 0.50 | 0.73 |
| Live | 5.90 ↑ | 1.14 ↓ | 9.60 ↑ | 3.12 ↑ | 4.50 | 0.16 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.35 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.87 | 4.05 | 2.72 | 0.80 | 4.00 | 0.90 | 0.87 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 6.10 ↑ | 1.16 ↓ | 8.00 ↑ | 2.08 ↑ | 4.50 | 0.18 ↓ | 0.57 ↓ | 0.00 | 1.14 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.99 | 3.83 | 2.58 | 1.02 | 4.25 | 0.74 | 0.86 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 6.90 ↑ | 1.11 ↓ | 9.40 ↑ | 3.33 ↑ | 4.50 | 0.12 ↓ | 0.51 ↓ | 0.00 | 1.33 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.83 | 4.26 | 2.93 | 0.94 | 4.25 | 0.76 | 0.83 | 0.50 | 0.87 |
| Live | 4.87 ↑ | 1.18 ↓ | 7.70 ↑ | 2.27 ↑ | 4.50 | 0.20 ↓ | 0.49 ↓ | 0.00 | 1.33 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.91 | 4.20 | 2.87 | 0.40 | 3.50 | 1.80 | - | - | - |
| Live | 4.40 ↑ | 3.00 ↓ | 1.70 ↓ | 0.40 | 3.50 | 1.70 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 2.17 | 3.99 | 2.42 | 0.83 | 4.00 | 0.88 | 0.76 | 0.00 | 0.96 |
| Live | 6.08 ↑ | 1.20 ↓ | 7.72 ↑ | 2.41 ↑ | 4.50 | 0.27 ↓ | 0.61 ↓ | 0.00 | 1.18 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.88 | 4.10 | 2.85 | 0.88 | 4.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 2.15 ↑ | 2.20 ↓ | 4.50 ↑ | 1.37 ↑ | 5.50 | 0.49 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.92 | 4.40 | 2.93 | 1.18 | 4.50 | 0.61 | 0.53 | 0.00 | 1.34 |
| Live | 8.50 ↑ | 1.14 ↓ | 11.90 ↑ | 2.53 ↑ | 4.50 | 0.27 ↓ | 0.55 ↑ | 0.00 | 1.34 | |
| Bet 365 | Sớm | 1.90 | 4.75 | 2.63 | 0.95 | 4.25 | 0.85 | 0.83 | 0.25 | 0.98 |
| Live | 8.00 ↑ | 1.11 ↓ | 10.00 ↑ | 4.00 ↑ | 4.50 | 0.17 ↓ | 0.58 ↓ | 0.00 | 1.35 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.91 | 4.00 | 2.80 | 1.20 | 4.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 8.00 ↑ | 1.11 ↓ | 11.00 ↑ | 4.00 ↑ | 4.50 | 0.13 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.